Thứ Bảy, 17/10/2026
Botev Plovdiv II

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Botev Plovdiv II 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria (Vòng 18)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1PFC CSKA Sofia IIPFC CSKA Sofia II127321424
2Vihren SandanskiVihren Sandanski127321324
3PFC Chernomorets BurgasPFC Chernomorets Burgas127321324
4FratriaFratria12642722
5PFC Rilski Sportist SamokovPFC Rilski Sportist Samokov12543419
6YantraYantra12615219
7NesebarNesebar12534318
8BeroeBeroe12534318
9Lokomotiv Gorna OryahovitsaLokomotiv Gorna Oryahovitsa12453-117
10HebarHebar12525717
11EtarEtar11524017
12Marek DupnitsaMarek Dupnitsa12525017
13Ludogorets Razgrad IILudogorets Razgrad II11434015
14Spartak PlevenSpartak Pleven12426-1114
15MontanaMontana12327-1111
16Sportist SvogeSportist Svoge12246-510
17Dobrudzha DobrichDobrudzha Dobrich12237-99
18Pirin BlagoevgradPirin Blagoevgrad120111-291

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Botev Plovdiv II mới nhất

top-arrow
X