Mới nhất

Bijelo Brdo
  • Tổng quan
  • Lịch thi đấu
  • Kết quả
  • Thứ hạng

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Bijelo Brdo 2026

Mùa 2026-2027 (Vòng 18)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1NK Croatia Zmijavci9612819
2NK Jadran LP9441516
3Segesta9423214
4Bijelo Brdo9423114
5NK Karlovac 19199423014
6Mladost Zdralovi9423-114
7Cibalia9342-113
8Dinamo Zagreb B9405112
9HNK Orijent 19199333-112
10Dubrava Zagreb9324-111
11Opatija9324-111
12Vukovar 919324-311
13NK Sesvete9315010
14NK Dugopolje9243-110
15NK Kustosija9243-110
16Hrvace9216-77
17NK Jadran Porec000000
Theo Thể thao & Văn hóa
  • Lịch thi đấu Bijelo Brdo
  • Kết quả Bijelo Brdo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 19/10/2026: Tottenham vs Coventry

18h trước

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 18/10/2026: Leeds vs Man United

18/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 17/10/2026: Real Betis vs Barcelona

17/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 16/10/2026: Frankfurt vs Cologne

16/10

Lịch thi đấu

Hạng 2 Croatia
Dubrava Zagreb 23/10 20:00 NK Kustosija
Dinamo Zagreb B 23/10 20:00 Cibalia
Mladost Zdralovi 23/10 20:00 NK Jadran LP
NK Sesvete 23/10 20:00 Hrvace
Vukovar 91 24/10 17:45 Bijelo Brdo
NK Dugopolje 24/10 20:00 Opatija
Segesta 24/10 20:00 NK Croatia Zmijavci
NK Karlovac 1919 24/10 23:00 HNK Orijent 1919
Dubrava Zagreb 30/10 20:00 NK Sesvete
Opatija 30/10 20:00 Mladost Zdralovi
Hrvace 31/10 18:45 NK Dugopolje
Bijelo Brdo 31/10 20:00 NK Kustosija
Cibalia 31/10 20:00 NK Karlovac 1919
HNK Orijent 1919 31/10 20:00 Vukovar 91
NK Jadran LP 31/10 20:00 Segesta
NK Croatia Zmijavci 01/11 18:00 Dinamo Zagreb B
Dinamo Zagreb B 06/11 20:00 NK Jadran LP
NK Kustosija 06/11 20:00 HNK Orijent 1919
NK Sesvete 06/11 20:00 Bijelo Brdo
NK Karlovac 1919 07/11 00:00 Vukovar 91
Segesta 07/11 18:45 Opatija
Cibalia 07/11 20:00 NK Croatia Zmijavci
Mladost Zdralovi 07/11 20:00 Hrvace
NK Dugopolje 08/11 18:00 Dubrava Zagreb
Bijelo Brdo 21/11 23:00 NK Dugopolje
Dubrava Zagreb 21/11 23:00 Mladost Zdralovi
HNK Orijent 1919 21/11 23:00 NK Sesvete
Hrvace 21/11 23:00 Segesta
NK Croatia Zmijavci 21/11 23:00 NK Karlovac 1919
NK Jadran LP 21/11 23:00 Cibalia
Opatija 21/11 23:00 Dinamo Zagreb B
Vukovar 91 21/11 23:00 NK Kustosija
Cibalia 28/11 23:00 Opatija
Dinamo Zagreb B 28/11 23:00 Hrvace
Mladost Zdralovi 28/11 23:00 Bijelo Brdo
NK Croatia Zmijavci 28/11 23:00 NK Jadran LP
NK Dugopolje 28/11 23:00 HNK Orijent 1919
NK Karlovac 1919 28/11 23:00 NK Kustosija
NK Sesvete 28/11 23:00 Vukovar 91
Segesta 28/11 23:00 Dubrava Zagreb
Bijelo Brdo 05/12 23:00 Segesta
Dubrava Zagreb 05/12 23:00 Dinamo Zagreb B
HNK Orijent 1919 05/12 23:00 Mladost Zdralovi
Hrvace 05/12 23:00 Cibalia
NK Jadran LP 05/12 23:00 NK Karlovac 1919
NK Kustosija 05/12 23:00 NK Sesvete
Opatija 05/12 23:00 NK Croatia Zmijavci
Vukovar 91 05/12 23:00 NK Dugopolje
Dubrava Zagreb 13/02 23:00 Cibalia
HNK Orijent 1919 13/02 23:00 Segesta
Hrvace 13/02 23:00 NK Croatia Zmijavci
NK Karlovac 1919 13/02 23:00 NK Sesvete
NK Kustosija 13/02 23:00 NK Dugopolje
Opatija 13/02 23:00 NK Jadran LP
Vukovar 91 13/02 23:00 Mladost Zdralovi
Dinamo Zagreb B 13/02 23:00 Bijelo Brdo
Cibalia 20/02 23:00 Bijelo Brdo
Dinamo Zagreb B 20/02 23:00 HNK Orijent 1919
Mladost Zdralovi 20/02 23:00 NK Kustosija
NK Croatia Zmijavci 20/02 23:00 Dubrava Zagreb
NK Dugopolje 20/02 23:00 NK Sesvete
NK Jadran LP 20/02 23:00 Hrvace
Opatija 20/02 23:00 NK Karlovac 1919
Segesta 20/02 23:00 Vukovar 91
Bijelo Brdo 27/02 23:00 NK Croatia Zmijavci
Dubrava Zagreb 27/02 23:00 NK Jadran LP
HNK Orijent 1919 27/02 23:00 Cibalia
Hrvace 27/02 23:00 Opatija
NK Karlovac 1919 27/02 23:00 NK Dugopolje
NK Kustosija 27/02 23:00 Segesta
NK Sesvete 27/02 23:00 Mladost Zdralovi
Dinamo Zagreb B 27/02 23:00 Vukovar 91
Cibalia 06/03 23:00 Vukovar 91
Dinamo Zagreb B 06/03 23:00 NK Kustosija
Hrvace 06/03 23:00 NK Karlovac 1919
Mladost Zdralovi 06/03 23:00 NK Dugopolje
NK Croatia Zmijavci 06/03 23:00 HNK Orijent 1919
NK Jadran LP 06/03 23:00 Bijelo Brdo
Opatija 06/03 23:00 Dubrava Zagreb
Segesta 06/03 23:00 NK Sesvete
Bijelo Brdo 13/03 23:00 Opatija
Dubrava Zagreb 13/03 23:00 Hrvace
HNK Orijent 1919 13/03 23:00 NK Jadran LP
NK Dugopolje 13/03 23:00 Segesta
NK Karlovac 1919 13/03 23:00 Mladost Zdralovi
NK Kustosija 13/03 23:00 Cibalia
NK Sesvete 13/03 23:00 Dinamo Zagreb B
Vukovar 91 13/03 23:00 NK Croatia Zmijavci
Cibalia 20/03 23:00 NK Sesvete
Dinamo Zagreb B 20/03 23:00 NK Dugopolje
Dubrava Zagreb 20/03 23:00 NK Karlovac 1919
Hrvace 20/03 23:00 Bijelo Brdo
NK Croatia Zmijavci 20/03 23:00 NK Kustosija
NK Jadran LP 20/03 23:00 Vukovar 91
Opatija 20/03 23:00 HNK Orijent 1919
Segesta 20/03 23:00 Mladost Zdralovi
Bijelo Brdo 03/04 22:00 Dubrava Zagreb
HNK Orijent 1919 03/04 22:00 Hrvace
Mladost Zdralovi 03/04 22:00 Dinamo Zagreb B
NK Dugopolje 03/04 22:00 Cibalia
NK Karlovac 1919 03/04 22:00 Segesta
NK Kustosija 03/04 22:00 NK Jadran LP
NK Sesvete 03/04 22:00 NK Croatia Zmijavci
Vukovar 91 03/04 22:00 Opatija
NK Kustosija 10/04 22:00 Opatija
Bijelo Brdo 10/04 22:00 NK Karlovac 1919
Cibalia 10/04 22:00 Mladost Zdralovi
Dinamo Zagreb B 10/04 22:00 Segesta
Dubrava Zagreb 10/04 22:00 HNK Orijent 1919
Hrvace 10/04 22:00 Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci 10/04 22:00 NK Dugopolje
NK Jadran LP 10/04 22:00 NK Sesvete
HNK Orijent 1919 17/04 22:00 Bijelo Brdo
Mladost Zdralovi 17/04 22:00 NK Croatia Zmijavci
NK Dugopolje 17/04 22:00 NK Jadran LP
NK Karlovac 1919 17/04 22:00 Dinamo Zagreb B
NK Kustosija 17/04 22:00 Hrvace
NK Sesvete 17/04 22:00 Opatija
Segesta 17/04 22:00 Cibalia
Vukovar 91 17/04 22:00 Dubrava Zagreb
Bijelo Brdo 24/04 22:00 Vukovar 91
Cibalia 24/04 22:00 Dinamo Zagreb B
HNK Orijent 1919 24/04 22:00 NK Karlovac 1919
Hrvace 24/04 22:00 NK Sesvete
NK Croatia Zmijavci 24/04 22:00 Segesta
NK Jadran LP 24/04 22:00 Mladost Zdralovi
Opatija 24/04 22:00 NK Dugopolje
NK Kustosija 24/04 22:00 Dubrava Zagreb
Dinamo Zagreb B 01/05 22:00 NK Croatia Zmijavci
Mladost Zdralovi 01/05 22:00 Opatija
NK Dugopolje 01/05 22:00 Hrvace
NK Karlovac 1919 01/05 22:00 Cibalia
NK Kustosija 01/05 22:00 Bijelo Brdo
NK Sesvete 01/05 22:00 Dubrava Zagreb
Segesta 01/05 22:00 NK Jadran LP
Vukovar 91 01/05 22:00 HNK Orijent 1919
Bijelo Brdo 08/05 22:00 NK Sesvete
Dubrava Zagreb 08/05 22:00 NK Dugopolje
HNK Orijent 1919 08/05 22:00 NK Kustosija
Hrvace 08/05 22:00 Mladost Zdralovi
NK Croatia Zmijavci 08/05 22:00 Cibalia
NK Jadran LP 08/05 22:00 Dinamo Zagreb B
Opatija 08/05 22:00 Segesta
Vukovar 91 08/05 22:00 NK Karlovac 1919
Cibalia 15/05 22:00 NK Jadran LP
Dinamo Zagreb B 15/05 22:00 Opatija
Mladost Zdralovi 15/05 22:00 Dubrava Zagreb
NK Dugopolje 15/05 22:00 Bijelo Brdo
NK Karlovac 1919 15/05 22:00 NK Croatia Zmijavci
NK Kustosija 15/05 22:00 Vukovar 91
NK Sesvete 15/05 22:00 HNK Orijent 1919
Segesta 15/05 22:00 Hrvace
Bijelo Brdo 22/05 22:00 Mladost Zdralovi
Dubrava Zagreb 22/05 22:00 Segesta
HNK Orijent 1919 22/05 22:00 NK Dugopolje
Hrvace 22/05 22:00 Dinamo Zagreb B
NK Jadran LP 22/05 22:00 NK Croatia Zmijavci
NK Kustosija 22/05 22:00 NK Karlovac 1919
Opatija 22/05 22:00 Cibalia
Vukovar 91 22/05 22:00 NK Sesvete
Cibalia 29/05 22:00 Hrvace
Dinamo Zagreb B 29/05 22:00 Dubrava Zagreb
Mladost Zdralovi 29/05 22:00 HNK Orijent 1919
NK Croatia Zmijavci 29/05 22:00 Opatija
NK Dugopolje 29/05 22:00 Vukovar 91
NK Karlovac 1919 29/05 22:00 NK Jadran LP
NK Sesvete 29/05 22:00 NK Kustosija
Segesta 29/05 22:00 Bijelo Brdo
Cúp quốc gia Croatia
NK Karlovac 1919 20/10 23:00 Rijeka
Rudes 28/10 20:00 Segesta
NK Varazdin 28/10 23:00 NK Lokomotiva
Mladost Zdralovi 03/11 20:00 Slaven
NK Istra 1961 03/11 23:00 Neretva
Bijelo Brdo 14/11 20:00 HNK Gorica
Slavonija Pozega 02/12 19:30 Hajduk Split
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com