Thứ Sáu, 30/10/2026
Belenenses SAD

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Belenenses SAD 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha (Vòng 9)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 FC PortoFC Porto 99001727
2 BenficaBenfica 97111822
3 SportingSporting 95311018
4 Santa ClaraSanta Clara 9531718
5AroucaArouca9522517
6Academico ViseuAcademico Viseu9522217
7Gil VicenteGil Vicente9423114
8AlvercaAlverca9324011
9 SC BragaSC Braga 9324-211
10MoreirenseMoreirense9324-511
11 FamalicaoFamalicao 9243310
12CF Estrela da AmadoraCF Estrela da Amadora9243-310
13Vitoria de GuimaraesVitoria de Guimaraes922508
14MaritimoMaritimo9225-108
15NacionalNacional9216-87
16Casa Pia ACCasa Pia AC9216-127
17Rio AveRio Ave9216-137
18EstorilEstoril9027-102

Hạng 2 Bồ Đào Nha (Vòng 8)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Sporting CP BSporting CP B8602718
2Lusitania LourosaLusitania Lourosa8530718
3PenafielPenafiel85121016
4AcademicaAcademica8503415
5FarenseFarense8422414
6Benfica BBenfica B8422314
7AVS Futebol SADAVS Futebol SAD8332212
8TondelaTondela8404112
9Uniao de LeiriaUniao de Leiria8323111
10VizelaVizela8323011
11LeixoesLeixoes8314-310
12 PortimonensePortimonense 8314-410
13TorreenseTorreense8233-29
14ChavesChaves8224-78
15FC Porto BFC Porto B8224-88
16Felgueiras 1932Felgueiras 19328143-27
17Amarante FCAmarante FC8125-55
18FeirenseFeirense8026-82

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X