Thứ Ba, 21/05/2024Mới nhất

Tỷ số bóng đá trực tuyến hôm nay

Hôm qua, thứ 2 - 20/05

  • Đang diễn ra
  • (2-0) Tỉ số hiệp phụ
  • Thẻ đỏSố lượng thẻ đỏ
  • 2 - 0 Tỉ số hiệp 1
FT - 20/05 37

1 - 0

0-0
FT - 20/05 37

1 - 2

0-2
FT - 20/05 34

1 - 2

0-0
FT - 20/05 34

2 - 2

2-0
FT - 20/05 34

2 - 2

0-1
FT - 20/05 34

0 - 2

0-2
FT - 20/05 34

4 - 0

3-0
FT - 20/05 34

2 - 1

0-0
FT - 20/05 34

0 - 3

0-0
FT - 20/05 34

5 - 0

2-0
FT - 20/05 34

2 - 1

1-0
FT - 20/05 2
Barracas CentralBarracas Central

1 - 1

SarmientoSarmiento
1-1
FT - 20/05 2
Club Atletico PlatenseClub Atletico Platense

0 - 0

IndependienteIndependiente
0-0
Postp. - 20/05 7
Atletico MGAtletico MG

0 - 0

Postp. - 20/05 7

0 - 0

Postp. - 20/05 7

0 - 0

FT - 20/05 2
TalleresTalleres

2 - 0

Atletico TucumanAtletico Tucuman
1-0
FT - 20/05 2
BanfieldBanfield 1

1 - 1

CA HuracanCA Huracan
0-1
Postp. - 20/05 7

0 - 0

Postp. - 20/05 7

0 - 0

FT - 20/05 2
Central Cordoba de SantiagoCentral Cordoba de Santiago

2 - 4

Boca JuniorsBoca Juniors
2-0
FT - 20/05 16
Guillermo BrownGuillermo Brown

0 - 2

AgropecuarioAgropecuario
0-2
FT - 20/05 16
Arsenal SarandiArsenal Sarandi

0 - 2

Tristan SuarezTristan Suarez 1
0-2
FT - 20/05 16
CA Defensores UnidosCA Defensores Unidos 2

0 - 0

Deportivo MadrynDeportivo Madryn
0-0
FT - 20/05 16
AldosiviAldosivi

1 - 0

AlmagroAlmagro
0-0
FT - 20/05 16
Gimnasia MendozaGimnasia Mendoza

2 - 1

Deportivo MoronDeportivo Moron 1
1-0
FT - 20/05 16
Chacarita JuniorsChacarita Juniors

2 - 2

Racing de CordobaRacing de Cordoba 1
1-1
FT - 20/05 16
Club Atletico ColonClub Atletico Colon

1 - 0

CA Chaco For EverCA Chaco For Ever 1
0-0
FT - 20/05 6
MirassolMirassol

2 - 0

0-0
FT - 20/05 Khác

2 - 2

1-0
FT - 20/05 16
San Martin San JuanSan Martin San Juan

3 - 0

All BoysAll Boys
1-0
FT - 20/05 6

0 - 0

0-0
FT - 20/05 16
Estudiantes de Rio CuartoEstudiantes de Rio Cuarto

1 - 1

CA Defensores de BelgranoCA Defensores de Belgrano
0-1
FT - 20/05 17
CA FenixCA Fenix

1 - 1

San Martin BurzacoSan Martin Burzaco
0-0
FT - 20/05 17
CA Ferrocarril MidlandCA Ferrocarril Midland

3 - 0

AcassusoAcassuso
0-0
FT - 20/05 18
Đồng ThápĐồng Tháp

2 - 0

Vũng TàuVũng Tàu
2-0
FT - 20/05 24
Al MasryAl Masry

0 - 0

ENPPIENPPI
0-0
FT - 20/05 Bảng A
Serbia U17Serbia U17

1 - 0

Ukraine U17Ukraine U17
1-0
FT - 20/05 Bảng B
Denmark U17Denmark U17

2 - 0

Wales U17Wales U17
1-0
FT - 20/05 24
Al Mokawloon Al ArabAl Mokawloon Al Arab

1 - 1

Pharco FCPharco FC
1-0
FT - 20/05 24
ZED FCZED FC

0 - 0

Al-Ittihad AlexandriaAl-Ittihad Alexandria
0-0
FT - 20/05 Khác
Boston RiverBoston River

2 - 0

CerroCerro
0-0
FT - 20/05 Khác
Montevideo WanderersMontevideo Wanderers

1 - 0

Cerro LargoCerro Largo
1-0
FT - 20/05 9
HamKamHamKam

1 - 0

Bodo/GlimtBodo/Glimt
1-0
FT - 20/05 9
KFUM OsloKFUM Oslo

0 - 0

Odds BallklubbOdds Ballklubb
0-0
FT - 20/05 9
StroemsgodsetStroemsgodset

2 - 0

FK HaugesundFK Haugesund
1-0
FT - 20/05 9
Kristiansund BKKristiansund BK

2 - 2

BrannBrann
1-1
FT - 20/05 9
LillestroemLillestroem

0 - 3

FredrikstadFredrikstad
0-1
FT - 20/05 9
MoldeMolde

2 - 4

Sarpsborg 08Sarpsborg 08
1-2
FT - 20/05 9
SandefjordSandefjord

0 - 3

VikingViking
0-1
FT - 20/05 29
Kapfenberger SVKapfenberger SV

1 - 3

FC LieferingFC Liefering
1-0
FT - 20/05 29
SKN St. PoeltenSKN St. Poelten

2 - 2

SW BregenzSW Bregenz
2-1
FT - 20/05 29
SV LafnitzSV Lafnitz 1

0 - 4

SV RiedSV Ried
0-3
FT - 20/05 29
Sturm Graz IISturm Graz II

2 - 0

SV StripfingSV Stripfing 1
1-0
FT - 20/05 29
AmstettenAmstetten

1 - 1

SV HornSV Horn
1-1
FT - 20/05 29
DornbirnDornbirn

2 - 1

LeobenLeoben
0-0
FT - 20/05 29
FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling

0 - 3

First Vienna FCFirst Vienna FC
0-1
FT - 20/05 29
Floridsdorfer ACFloridsdorfer AC

0 - 0

Grazer AKGrazer AK
0-0
22:00 - 20/05 29
Sturm Graz (A)Sturm Graz (A)

? - ?

SV StripfingSV Stripfing
FT - 20/05 13
Colo ColoColo Colo

2 - 0

PalestinoPalestino
1-0
FT - 20/05 13
Santiago WanderersSantiago Wanderers

2 - 2

Curico UnidoCurico Unido
2-0
FT - 20/05 13
RangersRangers

1 - 2

Universidad de ConcepcionUniversidad de Concepcion
0-2
FT - 20/05 8
Dinamo SamarkandDinamo Samarkand

1 - 1

Pakhtakor TashkentPakhtakor Tashkent
0-1
FT - 20/05 8
Surkhon-2011Surkhon-2011

0 - 1

Nasaf QarshiNasaf Qarshi
0-1
FT - 20/05 BK
Deportivo SaprissaDeportivo Saprissa

4 - 0

3-0
FT - 20/05 CK
CSD MunicipalCSD Municipal

2 - 0

MixcoMixco 1
0-0
FT - 20/05 Group A

2 - 3

Deportivo PereiraDeportivo Pereira 1
1-3
FT - 20/05 Group A

0 - 1

0-0
FT - 20/05 33
Strumska SlavaStrumska Slava

2 - 0

Dobrudzha DobrichDobrudzha Dobrich 1
1-0
FT - 20/05 33
YantraYantra

1 - 2

Marek DupnitsaMarek Dupnitsa 1
1-2
FT - 20/05 33
MontanaMontana

0 - 2

Septemvri SofiaSeptemvri Sofia
0-1
FT - 20/05 35

2 - 0

RijekaRijeka
1-0
FT - 20/05 BK
Cruz AzulCruz Azul

1 - 2

MonterreyMonterrey
0-0
FT - 20/05 35
VanVan

1 - 1

Urartu FCUrartu FC
1-1
FT - 20/05 35

1 - 3

FC AlashkertFC Alashkert
0-2
FT - 20/05 Khác
BKMA IIBKMA II

2 - 0

FC Noah 2FC Noah 2
1-0
FT - 20/05 Khác
GandzasarGandzasar

5 - 4

Pyunik AcademyPyunik Academy
3-3
FT - 20/05 Khác
Lernayin A.Lernayin A.

3 - 0

Ararat Armenia IIArarat Armenia II
1-0
FT - 20/05 13
Mushuc RunaMushuc Runa

5 - 0

DelfinDelfin 2
2-0
FT - 20/05 13
AucasAucas

2 - 2

Universidad CatolicaUniversidad Catolica
0-1
FT - 20/05 13
CumbayaCumbaya

0 - 1

Barcelona SCBarcelona SC
0-1
FT - 20/05 Khác
Asociacion Deportiva TarmaAsociacion Deportiva Tarma

2 - 0

Comerciantes UnidosComerciantes Unidos
1-0
FT - 20/05 Khác
Los Chankas CYCLos Chankas CYC

2 - 0

Alianza AtleticoAlianza Atletico
0-0
FT - 20/05 Khác
Carlos A. MannucciCarlos A. Mannucci

0 - 0

Universidad Cesar VallejoUniversidad Cesar Vallejo
0-0
FT - 20/05 Khác
Alianza LimaAlianza Lima 1

3 - 2

Deportivo GarcilasoDeportivo Garcilaso 1
1-2
FT - 20/05 Khác
Sol de AmericaSol de America 1

0 - 3

Cerro PortenoCerro Porteno
0-2
FT - 20/05 Khác
Club General Caballero JLMClub General Caballero JLM

1 - 2

LuquenoLuqueno
1-1
FT - 20/05 36
BadenBaden

2 - 2

XamaxXamax
1-1
FT - 20/05 36
FC VaduzFC Vaduz

2 - 2

BellinzonaBellinzona
0-1
FT - 20/05 36
SionSion

3 - 0

SchaffhausenSchaffhausen
1-0
FT - 20/05 36
Stade NyonnaisStade Nyonnais

4 - 3

AarauAarau
2-1
FT - 20/05 36
FC Wil 1900FC Wil 1900

0 - 3

ThunThun
0-0
FT - 20/05 10
07 Vestur Sorvagur07 Vestur Sorvagur

2 - 0

EB/StreymurEB/Streymur
0-0
FT - 20/05 10
FuglafjoerdurFuglafjoerdur

2 - 2

B68 ToftirB68 Toftir 1
1-2
FT - 20/05 10

2 - 1

1-0
FT - 20/05 10
VikingurVikingur

2 - 0

NSI RunavikNSI Runavik 1
0-0
FT - 20/05 33
FerencvarosFerencvaros

2 - 0

UjpestUjpest
1-0
FT - 20/05 7
VestriVestri

1 - 4

1-3
FT - 20/05 7
KA AkureyriKA Akureyri

4 - 2

FylkirFylkir
3-0
FT - 20/05 3
IBV VestmannaeyjarIBV Vestmannaeyjar 1

1 - 1

Thor AkureyriThor Akureyri 1
0-0
FT - 20/05 3
GrindavikGrindavik

2 - 2

GrottaGrotta
1-0
FT - 20/05 33
Lechia GdanskLechia Gdansk 1

2 - 1

Arka GdyniaArka Gdynia 1
1-1
FT - 20/05 33
Podbeskidzie Bielsko-BialaPodbeskidzie Bielsko-Biala

0 - 1

Chrobry GlogowChrobry Glogow
0-0
FT - 20/05 32
FK Zvijezda 09FK Zvijezda 09

0 - 5

ZeljeznicarZeljeznicar
0-1
FT - 20/05 32
Sloga DobojSloga Doboj

2 - 3

Siroki BrijegSiroki Brijeg 1
2-2
FT - 20/05 32

4 - 0

FK Tuzla CityFK Tuzla City
2-0
FT - 20/05 32

4 - 3

Igman KonjicIgman Konjic
1-2
FT - 20/05 32
FK SarajevoFK Sarajevo

1 - 1

PosusjePosusje
0-0
FT - 20/05 32
FK Velez MostarFK Velez Mostar

3 - 3

GOSK GabelaGOSK Gabela
1-1

Hôm nay, thứ 3 - 21/05

17:00 - 21/05 20

? - ?

17:00 - 21/05 20

? - ?

19:15 - 21/05 20

? - ?

19:15 - 21/05 20

? - ?

FT - 21/05 37

3 - 3

2-0
FT - 21/05 2
Estudiantes de la PlataEstudiantes de la Plata

2 - 0

Deportivo RiestraDeportivo Riestra
1-0
FT - 21/05 2
San Lorenzo de AlmagroSan Lorenzo de Almagro

1 - 1

LanusLanus
0-1
Postp. - 21/05 7

0 - 0

FT - 21/05 2
Racing ClubRacing Club

3 - 0

Argentinos JuniorsArgentinos Juniors 1
1-0
FT - 21/05 2
Rosario CentralRosario Central

1 - 1

TigreTigre
0-1
FT - 21/05 16
Almirante BrownAlmirante Brown

0 - 0

San TelmoSan Telmo
0-0
FT - 21/05 Khác

2 - 2

1-2
FT - 21/05 Khác

2 - 1

1-1
FT - 21/05 6

1 - 2

1-1
FT - 21/05 16
San Martin de TucumanSan Martin de Tucuman

2 - 0

Patronato de ParanaPatronato de Parana
0-0
FT - 21/05 16
Club Atletico MitreClub Atletico Mitre 1

1 - 0

Brown de AdrogueBrown de Adrogue 1
1-0
21:55 - 21/05 Khác
Al BukayriyahAl Bukayriyah

? - ?

Al JandalAl Jandal
23:00 - 21/05 Khác
Al-Taraji ClubAl-Taraji Club

? - ?

Al QaisumahAl Qaisumah
23:10 - 21/05 Khác
JeddahJeddah

? - ?

Al AinAl Ain
23:20 - 21/05 Khác
Al NajmaAl Najma

? - ?

Al FaisalyAl Faisaly
17:30 - 21/05 14
Chungnam Asan FCChungnam Asan FC

? - ?

17:30 - 21/05 14

? - ?

Cheongju FCCheongju FC
FT - 21/05 Bảng A
Cyprus U17Cyprus U17

0 - 5

Czech Republic U17Czech Republic U17
0-3
FT - 21/05 Bảng B
Croatia U17Croatia U17

0 - 0

Austria U17Austria U17
0-0
20:00 - 21/05 24
Baladiyyat Al-MehallaBaladiyyat Al-Mehalla

? - ?

El DakhleyaEl Dakhleya
22:00 - 21/05 Bảng D
Spain U17Spain U17

? - ?

Portugal U17Portugal U17
22:00 - 21/05 Bảng C
Slovakia U17Slovakia U17

? - ?

Sweden U17Sweden U17
23:00 - 21/05 24
Ceramica CleopatraCeramica Cleopatra

? - ?

National BankNational Bank
23:00 - 21/05 24
El GounahEl Gounah

? - ?

El GeishEl Geish
FT - 21/05 9
TromsoeTromsoe

3 - 2

0-2
FT - 21/05 Khác
LiverpoolLiverpool

2 - 1

Miramar MisionesMiramar Misiones 2
0-0
FT - 21/05 Khác
Deportivo MaldonadoDeportivo Maldonado

0 - 2

NacionalNacional
0-0
FT - 21/05 1
HFX Wanderers FCHFX Wanderers FC

1 - 2

Valour FCValour FC
0-0
Postp. - 21/05 28
Sanat Naft AbadanSanat Naft Abadan

0 - 0

Shams Azar QazvinShams Azar Qazvin
Postp. - 21/05 28
SepahanSepahan

0 - 0

Havadar SCHavadar SC
Postp. - 21/05 28
Foolad KhuzestanFoolad Khuzestan

0 - 0

Zob AhanZob Ahan
Postp. - 21/05 28
Gol GoharGol Gohar

0 - 0

Aluminium ArakAluminium Arak
Postp. - 21/05 28
MalavanMalavan

0 - 0

Mes RafsanjanMes Rafsanjan
Postp. - 21/05 28
Nassaji Mazandaran FCNassaji Mazandaran FC

0 - 0

EsteghlalEsteghlal
Postp. - 21/05 28
PaykanPaykan

0 - 0

Tractor FCTractor FC
Postp. - 21/05 28
PersepolisPersepolis

0 - 0

Esteghlal KhuzestanEsteghlal Khuzestan
Postp. - 21/05 13
Union EspanolaUnion Espanola

0 - 0

Union La CaleraUnion La Calera
FT - 21/05 13
CobresalCobresal

2 - 3

Coquimbo UnidoCoquimbo Unido 1
1-2
FT - 21/05 13
HuachipatoHuachipato

0 - 1

Audax ItalianoAudax Italiano
0-1
Postp. - 21/05 13
Santiago MorningSantiago Morning

0 - 0

Deportes RecoletaDeportes Recoleta
FT - 21/05 13
Club Deportes LimacheClub Deportes Limache

1 - 3

San MarcosSan Marcos
0-2
21:00 - 21/05 8
Bunyodkor TashkentBunyodkor Tashkent

? - ?

Lokomotiv TashkentLokomotiv Tashkent
22:30 - 21/05 1
Klubi 04Klubi 04

? - ?

JJK JyvaskylaJJK Jyvaskyla
20:45 - 21/05 10
IslochIsloch

? - ?

FC MinskFC Minsk
22:45 - 21/05 10
FK SlutskFK Slutsk

? - ?

Neman GrodnoNeman Grodno
18:00 - 21/05 13

? - ?

Shenzhen Peng CityShenzhen Peng City
18:35 - 21/05 13

? - ?

20:00 - 21/05 35
PyunikPyunik

? - ?

FC NoahFC Noah
23:00 - 21/05 35

? - ?

ShirakShirak
20:00 - 21/05 Khác
FC MikaFC Mika

? - ?

Ararat Yerevan IIArarat Yerevan II
20:00 - 21/05 Khác
FC NikarmFC Nikarm

? - ?

FC Alashkert IIFC Alashkert II
20:00 - 21/05 Khác
OnorOnor

? - ?

Urartu FC IIUrartu FC II
FT - 21/05 13
Tecnico UniversitarioTecnico Universitario

1 - 0

OrenseOrense
1-0
FT - 21/05 Khác
CD UT CajamarcaCD UT Cajamarca

2 - 4

Sport BoysSport Boys
0-2
FT - 21/05 Khác
CiencianoCienciano

0 - 0

Universitario de DeportesUniversitario de Deportes
0-0
FT - 21/05 7
ResistenciaResistencia

2 - 1

Rubio NuRubio Nu
1-1
FT - 21/05 7
Independiente CGIndependiente CG

1 - 0

Deportivo SantaniDeportivo Santani
0-0
23:00 - 21/05 12
Flora TallinnFlora Tallinn

? - ?

FC KuressaareFC Kuressaare
FT - 21/05 10
DjurgaardenDjurgaarden

2 - 0

Halmstads BKHalmstads BK
2-0
FT - 21/05 10
SiriusSirius

0 - 0

Västerås SKVästerås SK
0-0
FT - 21/05 10
BK HaeckenBK Haecken

2 - 2

Malmo FFMalmo FF
0-1
FT - 21/05 33
Gyori ETOGyori ETO

3 - 2

Vasas BudapestVasas Budapest 1
3-2
FT - 21/05 7
FH HafnarfjordurFH Hafnarfjordur

1 - 2

KR ReykjavikKR Reykjavik
0-2
FT - 21/05 25
St. Patrick's AthleticSt. Patrick's Athletic

1 - 2

ShelbourneShelbourne
0-1
FT - 21/05 25
Shamrock RoversShamrock Rovers

1 - 0

Derry CityDerry City
1-0
FT - 21/05 3
Wexford FCWexford FC

1 - 1

Cobh RamblersCobh Ramblers
1-0
FT - 21/05 33

2 - 1

LKS LodzLKS Lodz
1-0

Ngày mai, thứ 4 - 22/05

18:00 - 22/05 20

? - ?

18:00 - 22/05 20

? - ?

18:00 - 22/05 20

? - ?

06:00 - 22/05 2
Velez SarsfieldVelez Sarsfield

? - ?

Newell's Old BoysNewell's Old Boys
00:30 - 22/05 20
TS GalaxyTS Galaxy

? - ?

Mamelodi Sundowns FCMamelodi Sundowns FC
01:00 - 22/05 Khác

? - ?

OhodOhod
01:00 - 22/05 Khác

? - ?

Al ArabiAl Arabi
01:00 - 22/05 Khác
Al Orobah FCAl Orobah FC

? - ?

Al JabalainAl Jabalain
01:00 - 22/05 Khác
Al SafaAl Safa

? - ?

Al KholoodAl Kholood
02:05 - 22/05 16
Nueva ChicagoNueva Chicago

? - ?

Ferro Carril OesteFerro Carril Oeste
03:00 - 22/05 6

? - ?

23:00 - 22/05 Khác
Hajer FC Al-HasaHajer FC Al-Hasa

? - ?

Al QadasiyaAl Qadasiya
05:30 - 22/05 3

? - ?

SousaSousa
06:00 - 22/05 1/8
Charleston BatteryCharleston Battery

? - ?

06:30 - 22/05 1/8
New York City FC IINew York City FC II

? - ?

New Mexico UnitedNew Mexico United
07:10 - 22/05 1/16
TemperleyTemperley

? - ?

River PlateRiver Plate
07:30 - 22/05 1/8

? - ?

FC TulsaFC Tulsa
07:30 - 22/05 3

? - ?

09:00 - 22/05 1/8
Sacramento Republic FCSacramento Republic FC

? - ?

09:30 - 22/05 1/8

? - ?

Loudoun UnitedLoudoun United
17:30 - 22/05 14
Busan I'ParkBusan I'Park

? - ?

Cheonan CityCheonan City
17:30 - 22/05 14
Gimpo FCGimpo FC

? - ?

Seongnam FCSeongnam FC
17:30 - 22/05 14
Gyeongnam FCGyeongnam FC

? - ?

00:30 - 22/05 Bảng C
Italy U17Italy U17

? - ?

Poland U17Poland U17
00:30 - 22/05 Bảng D
France U17France U17

? - ?

England U17England U17
16:45 - 22/05 CLB

? - ?

17:00 - 22/05 3
Machida ZelviaMachida Zelvia

? - ?

17:00 - 22/05 3
FC RyukyuFC Ryukyu

? - ?

17:00 - 22/05 3

? - ?

17:00 - 22/05 3
Tokyo VerdyTokyo Verdy

? - ?

17:00 - 22/05 3
V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki

? - ?

17:00 - 22/05 3
Blaublitz AkitaBlaublitz Akita

? - ?

17:00 - 22/05 3
Nagano ParceiroNagano Parceiro

? - ?

17:00 - 22/05 3
Kataller ToyamaKataller Toyama

? - ?

00:00 - 22/05 9
MossMoss

? - ?

StartStart
01:00 - 22/05 22
MC OranMC Oran

? - ?

USM AlgerUSM Alger
06:00 - 22/05 TK

? - ?

CS Saint-LaurentCS Saint-Laurent
09:30 - 22/05 TK

? - ?

Cavalry FCCavalry FC
22:00 - 22/05 1

? - ?

IF GnistanIF Gnistan
22:00 - 22/05 1
VPSVPS

? - ?

KuPSKuPS
22:30 - 22/05 1
FCVFCV

? - ?

EPSEPS
22:30 - 22/05 1
PK Keski-UusimaaPK Keski-Uusimaa

? - ?

RoPSRoPS
22:30 - 22/05 1
FC JazzFC Jazz

? - ?

VIFKVIFK
23:00 - 22/05 1
AtlantisAtlantis

? - ?

KPVKPV
18:35 - 22/05 13
Qingdao West CoastQingdao West Coast

? - ?

20:00 - 22/05 Khác
Shirak IIShirak II

? - ?

FC SyunikFC Syunik
04:30 - 22/05 11
CuniburoCuniburo

? - ?

San AntonioSan Antonio
07:00 - 22/05 11
Guayaquil CityGuayaquil City

? - ?

Nueve de OctubreNueve de Octubre
04:30 - 22/05 Khác
2 de Mayo2 de Mayo

? - ?

Sportivo AmelianoSportivo Ameliano
07:00 - 22/05 Khác
LibertadLibertad

? - ?

Nacional AsuncionNacional Asuncion
01:30 - 22/05 8
Atletico TembetaryAtletico Tembetary

? - ?

Encarnacion FCEncarnacion FC
01:30 - 22/05 8
CD RecoletaCD Recoleta

? - ?

3 de Febrero3 de Febrero
18:00 - 22/05 Khác
Akzhaiyk UralskAkzhaiyk Uralsk

? - ?

Khan TengriKhan Tengri
20:00 - 22/05 Khác
Kaspyi AktauKaspyi Aktau

? - ?

SD FamilySD Family
20:00 - 22/05 Khác
TarazTaraz

? - ?

FK EkibastuzFK Ekibastuz
23:00 - 22/05 12
FCI LevadiaFCI Levadia

? - ?

Talinna KalevTalinna Kalev
23:00 - 22/05 12
Paide LinnameeskondPaide Linnameeskond

? - ?

Nomme Kalju FCNomme Kalju FC
01:00 - 22/05 10
SkalaSkala

? - ?

KlaksvikKlaksvik
00:00 - 22/05 10
IFK GothenburgIFK Gothenburg

? - ?

MjaellbyMjaellby
02:15 - 22/05 7
HK KopavogsHK Kopavogs

? - ?

ValurValur
02:15 - 22/05 7
BreidablikBreidablik

? - ?

StjarnanStjarnan
02:15 - 22/05 7
Fram ReykjavikFram Reykjavik

? - ?

IA AkranesIA Akranes
02:15 - 22/05 3
KeflavikKeflavik

? - ?

AftureldingAfturelding

Kết quả bóng đá đêm hôm qua rạng sáng nay

Video bóng đá

Xem thêm
top-arrow