Thứ Bảy, 28/11/2020Mới nhất

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020 lượt trận thứ nhất và thứ hai từ 21/3 đến 27/3

Thứ Năm 21/03/2019 14:27(GMT+7)

Báo Bongda24h.vn cập nhật nhanh và chính xác lịch thi đấu lượt trận thứ nhất và thứ hai vòng loại Euro 2020 diễn ra từ ngày 21/3 đến ngày 27/3/2019.

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020 - LTĐ vòng loại Euro mới nhất hình ảnh
 

 Danh sách bảng đấu vòng loại Euro 2020

 
Bảng A: Anh, Cộng Hòa Séc, Bulgaria, Montenegro, Kosovo
 
Bảng B: Bồ Đào Nha, Ukraine, Serbia, Lithuania, Luxembourg
 
Bảng C: Hà Lan, Đức, Bắc Ailen, Estonia, Belarus
 
Bảng D: Thụy Sỹ, Đan Mạch, Cộng Hòa Ailen, Georgia, Gibraltar
 
Bảng E: Croatia, Wales, Slovakia, Hungary, Azerbaijan
 
Bảng F: Tây Ban Nha, Thụy Điển, Na Uy, Romania, Faroe Islands, Malta
 
Bảng G: Ba Lan, Áo, Israel, Slovenia, FYR Macedonia, Latvia
 
Bảng H: Pháp, Iceland, Turkey, Albania, Moldova, Andorra
 
Bảng I: Bỉ, Nga, Scotland, Cyprus, Kazakhstan, San Marino
 
Bảng J: Italia, Bosnia & Herzegovina, Finland, Hy Lạp, Armenia, Liechtenstein
 

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020 lượt trận thứ nhất và thứ hai từ 21/3 đến 27/3

 
 NGÀY GIỜ TRẬN BẢNG TRỰC TIẾP
 Lượt trận thứ nhất
 21/322h00 Kazakhstan - Scotland  I BĐTV
 
 
 
 
 22/3
 
 
 
 
00h00 Đảo Síp (Cyprus) - San Marino  I BĐTV
 
 
 
 
2h45 
 
 
 
Bắc Ailen - Estonia  C 
 Hà Lan - Belarus C 
Slovakia - Hungary  E TTTVHD 
Croatia - Azerbaijan  E TTTV 
Israel - Slovenia  G 
Macedonia - Latvia  G 
 Áo - Ba Lan G BĐTVHD 
Bỉ - Nga  I BĐTV
 
 
 
 
 23/3
 
 
 
 00h00Bulgaria - Montenegro  ABĐTV 
 
 
 
 2h45
 
 
Anh - Séc  A BĐTV
 Bồ Đào Nha - Ukraine BTTTTHD 
 Luxembourg - Litva B 
 Moldova - Pháp H 
Andorra - Iceland  HTTTTHD 
Albania - Thổ Nhĩ Kỳ  H 
 21h00 Georgia - Thụy Sĩ DBĐTV 
 
 
 
 24/3
 
 
 
 
 00h00
 
Gibraltar - CH Ailen  DBĐTV 
Thụy Điển - Romania  F 
 Malta - Faroe Islands F TTTTHD
 
 
2h45 
 
 Tây Ban Nha - Na Uy F BĐTV
 Liechtenstein - Hy Lạp JTTTTHD 
Italia - Phần Lan  J 
 Bosnia và Herzegovina - Armenia J 
 Lượt trận thứ hai
 
 24/3
 
 21h00
Wales - Slovakia  ETTTTHD 
 Kazakhstan - Nga I 
 
 
 
 
 25/3
 
 
 
 
00h00 
 
 Hungary - Croatia EBĐTV 
 Israel - Áo GTTTV 
San Marino - Scotland  ITTTTHD 
 
 
2h45 
 
 
 Bắc Ailen - Belarus C 
 Hà Lan - Đức CBĐTV 
 Slovenia - Macedonia G 
 Ba Lan - Latvia GTTTTHD 
Đảo Síp (Cyprus) - Bỉ  I TTTV
 
 
 
 26/3
 
 
 
 00h00Thổ Nhĩ Kỳ - Moldova  HBĐTV 
 
 
 
2h45 
 
 
Montenegro - Anh  ABĐTV 
 Kosovo - Bulgaria A 
 Bồ Đào Nha - Serbia B TTTTHD
 Luxembourg - Ukraine B 
 Pháp - Iceland HTTTV 
 Andorra - Albania H 
 
 
 
 
 27/3
 
 
 
00h00  Armenia - Phần Lan J BĐTV
 
 
 
2h45 
 
 
 
Thụy Sĩ - Đan Mạch  D 
 CH Ailen - Georgia D 
 Romania - Faroe Islands F 
 Na Uy - Thụy Điển F 
Malta - Tây Ban Nha  F BĐTV
 Italia - Liechtenstein J TTTTHD
 Bosnia và Herzegovina - Hy Lạp J 
 
(TTVN)

Có thể bạn quan tâm

Video

Xem thêm

Góp ý
top-arrow
X