Thứ Bảy, 02/03/2024Mới nhất
Zalo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 19/11 rạng sáng mai 20/11/2023

Thứ Bảy 18/11/2023 22:42(GMT+7)

Theo dõi Bongda24h trên Google News
Đừng bỏ lỡ lịch thi đấu bóng đá hôm nay 19/11 rạng sáng mai 20/11/2023 với thông tin chi tiết ngày giờ, lịch trực tiếp bóng đá hôm nay chuẩn nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 19/11/2023

Lich thi dau bong da hom nay 19/11/2023
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 19/11/2023

Lịch thi đấu vòng loại Euro

  • 19/11 - 21h00: Serbia vs Bulgaria - Trực tiếp TV360+1
  • 19/11 - 21h00: Hungary vs Montenegro
  • 20/11 - 0h00: Bỉ vs Azerbaijan - Trực tiếp TV360+2
  • 20/11 - 0h00: Thụy Điển vs Estonia - Trực tiếp TV360+1
  • 20/11 - 2h45: Tây Ban Nha vs Georgia - Trực tiếp TV360+2
  • 20/11 - 2h45: Scotland vs Norway - Trực tiếp TV360+4
  • 20/11 - 2h45: Bồ Đào Nha vs Iceland - Trực tiếp TV360+1
  • 20/11 - 2h45: Bosnia vs Slovakia - Trực tiếp TV360+3
  • 20/11 - 2h45: Liechtenstein vs Luxembourg

Lịch thi đấu giao hữu quốc tế

  • 19/11 - 23h00: Síp vs Lithuania

Lịch thi đấu vòng loại World Cup KV châu Phi

  • 19/11 - 20h00: Mozambique vs Algeria
  • 19/11 - 20h00: Burundi vs Gabon
  • 19/11 - 20h00: Zimbabwe vs Nigeria
  • 19/11 - 23h00: Sierra Leone vs Ai Cập
  • 19/11 - 23h00: Sudan vs Congo DR

Lịch thi đấu Concacaf Nations League

  • 20/11 - 2h00: Guadeloupe vs St. Kitts
  • 20/11 - 2h00: St. Lucia vs Sint Maarten

Lịch thi đấu Cúp QG Pháp

  • 19/11 - 20h00: Paimpol vs Flers
  • 19/11 - 20h00: Châteaugiron vs Vitré
  • 19/11 - 20h00: Dives vs Dieppe
  • 19/11 - 20h00: St-Philbert GL vs VPSVF
  • 19/11 - 20h00: Nœux-les-Mines vs Avoine OCC
  • 19/11 - 20h00: Torcy vs Fleury
  • 19/11 - 20h00: Douvres vs Choisy au Bac
  • 19/11 - 20h00: Villers Houlg. vs Equeurdreville
  • 19/11 - 20h00: Laon vs Racing
  • 19/11 - 20h00: St-Michel 91 vs ESSG
  • 19/11 - 20h00: Noisy-le-Sec vs Furiani
  • 19/11 - 20h00: Le Quesnoy vs M. Troyenne
  • 19/11 - 20h00: Blériot-Plage vs ASPTT Dijon
  • 19/11 - 20h00: Camon vs Chambly
  • 19/11 - 20h00: Reims Sainte-A vs Boulogne
  • 19/11 - 20h00: Jarville vs Sarreguemines
  • 19/11 - 20h00: Villerupt Thil vs Biesheim
  • 19/11 - 20h00: Forbach vs Geispolsheim
  • 19/11 - 20h00: Schweighouse vs Thaon
  • 19/11 - 20h00: Villenave vs Isle
  • 19/11 - 20h00: Aunis vs Stade Mayenne
  • 19/11 - 20h00: Maritime vs Trélissac
  • 19/11 - 20h00: FAMEB vs Panazol
  • 19/11 - 20h00: Auch vs Romorantin
  • 19/11 - 20h00: Feurs vs Espaly
  • 19/11 - 20h00: Seyssins vs Le Puy F. 43
  • 19/11 - 20h00: RF42 vs Nîmes
  • 19/11 - 20h00: Fabrègues vs SVARR
  • 19/11 - 21h00: Ergué-Gaberic vs Saint-Renan
  • 19/11 - 21h00: Stade Pontivy vs Rouen
  • 19/11 - 21h00: Métropole vs Ajaccio

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

  • 19/11 - 7h30: Junior vs Cali
  • 20/11 - 4h00: Millonarios vs América

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

  • 19/11 - 20h00: Liverpool Montevideo vs Racing
  • 20/11 - 2h30: Danubio vs Peñarol
  • 20/11 - 5h00: Maldonado vs La Luz

Lịch thi đấu Ngoại hạng Wales

  • 19/11 - 21h30: Caernarfon vs Barry Town
  • 19/11 - 21h30: Connah's Quay vs Haverfordwest
  • 19/11 - 21h30: Penybont vs Newtown
  • 19/11 - 21h30: Pontypridd vs Colwyn Bay

Lịch thi đấu La Liga 2

  • 19/11 - 20h00: Racing Ferrol vs Burgos
  • 19/11 - 22h15: Eldense vs Mirandes
  • 19/11 - 22h15: Real Oviedo vs Eibar
  • 20/11 - 0h30: Cartagena vs Albacete
  • 20/11 - 0h30: Villarreal II vs FC Andorra

- Xem thêm:

Có thể bạn quan tâm

Xem thêm
top-arrow
X