Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat
Trải nghiệm phiên bản mới

Lịch thi đấu Seagame 28 ngày hôm nay (12/6) của đoàn thể thao Việt Nam

Trong ngày thi đấu 12/06 hôm nay, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ hoàn tất các nội dung tại môn điền kinh, bắn súng, trong khi taekwondo chính thức nhập cuộc với các nội dung biểu diễn quyền và các trận đấu đối kháng.

BẢNG TỔNG SẮP HUY CHƯƠNG SEAGAME 28
DANH SÁCH CÁC VĐV VIỆT NAM ĐOẠT HCV Ở SEAGAME 28 
Lịch thi đấu, Kết quả bóng đá nam SEA Games 28-2015

Trong ngày hôm qua 11/6, đội tuyển Điền kinh Việt Nam đã giành thêm được 3 HCV và chỉ mục tiêu đề ra có 2 HCV nữa. Hiện tại, Điền kinh VN đã có tổng cộng 10 HCV sau 5 ngày tranh tài tại SEA Games 28, đứng vị trí thứ 2 trên bảng tổng sắp khi chỉ kém đội Thái Lan về số HCB.

Lich thi dau Seagame 28 ngay hom nay (126) cua doan the thao Viet Nam hinh anh
 

Hôm nay 12/6 là ngày cuối cùng của các nội dung thi Điền kinh. Đội tuyển Điền kinh Việt Nam đang đứng trước cơ hội rất lớn để hoàn thành mục tiêu đặt ra khi ở ngày thi đấu cuối cùng sẽ có 10 bộ huy chương được trao. Nếu Pencak Silat Việt Nam chỉ dự có 2 nội dung (60-65kg nam và 80-85kg nam) trong ngày thì Taekwondo lại “tham chiến” ở nhiều nội dung. Hiện mới có Trương Thị Kim Tuyền vào bán kết 46kg nữ. Bắn cung, bắn súng cũng có tiềm năng giành HCV. Trong khi Đua thuyền và Bi sắt thi đấu khá nhiều nội dung trong ngày.

Lịch thi đấu Seagame 28 ngày hôm nay (12/6) của Đoàn Thể Thao Việt Nam

Bắn cung

+ Cung 3 dây đơn nam: Vũ Việt Anh, Nguyễn Tiến Cương
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Ánh, Lê Ngọc Huyền
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nam: Mai Xuân Đức/Nguyễn Tiến Cương/Vũ Việt Anh
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Nguyễn Thị Thanh Thảo/Nguyễn Thị Kim Ánh/Lê Ngọc Huyền
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đôi nam nữ: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Thị Kim Ánh
14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết

Điền kinh

+ Chạy 400m nam: Quách Công Lịch, Lương Văn Thao
08h40: Vòng loại
15h50: Chung kết
+ Nhảy cao nữ: Phạm Thị Diễm, Dương Thị Việt Anh
15h00: Chung kết
+ Nhảy xa nam: Phạm Văn Lâm, Nguyễn Văn Mùa
15h10: Chung kết
+ Chạy 400m nữ: Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan
15h40: Chung kết
+ Chạy 3000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Phương, Trương Thị Thúy Kiều
16h00: Chung kết
+ Chạy 3000m nam vượt chướng ngại vật: Phạm Tiến Sản, Lê Trọng Giang
16h30: Chung kết
+ Chạy 4x100m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Quyên/Hà Thị Thu/Lưu Kim Phụng/Nguyễn Thị Oanh/Nguyễn Khánh Linh/Trần Thị Yến Hoa
17h10: Chung kết

Bóng rổ

+ Nội dung nam
09h00: Bảng B, Gặp Myanmar

Bowling

+ Đội nam 5 người: Lê Công Hưng/Nguyễn Thành Phố/Lê Thanh Nhã/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Trọng Hiếu
09h00-13h00: Chung kết
+ Đội nữ 5 người: Trương Thị Thanh Huyền/Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thúy/Nguyễn Thu Huyền
09h00-13h00: Chung kết

Đua xe đạp

+ Đua chặng đơn nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn
09h45: Chung kết
+ Đua chặng đơn nữ: Lê Thị Thật
08h00: Chung kết

Golf

+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)
+ Đồng đội nam: Trương Chí Quân/Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)

Pencak Silat

+ Đối kháng nam hạng 60kg-65kg: Nguyễn Văn Tú
16h20: Tứ kết
+ Đối kháng nam hạng 80kg-85kg: Nguyễn Duy Tuyến
19h40: Tứ kết

Bi sắt

+ Bộ ba nam nữ: Lê Thị Thu Mai/Mai Hữu Phước/Trần Thạch Lam
09h00-19h15: Vòng loại

Đua thuyền (Rowing)

+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh
09h00: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Ly
09h20: Vòng loại
+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà
09h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo
09h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức
10h00: Vòng loại
+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ
10h20: Vòng loại
+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy
10h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đặng Dũng/Phạm Minh Chinh
10h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trinh
11h00: Vòng loại

Cầu mây

+ Đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài
14h00: Bảng A, Gặp Myanmar
18h00: Bảng A, Gặp Lào

Bắn súng

+ 50m súng trường nữ ba tư thế: Nguyễn Thị Ngân, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Xuân
08h00: Vòng loại
10h45: Chung kết
+ 50m súng trường ba tư thế đồng đội nữ: Nguyễn Thị Ngân/Nguyễn Thị Hằng/Lê Thị Anh Đào/Nguyễn Thị Xuân
08h00: Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
09h00-13h15: Vòng loại thứ 2, Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lê Nghĩa/Lưu Thế Kỳ/Nguyễn Hoàng Điệp
09h00: Vòng loại 2 (Chung kết)

Taekwondo

+ Biểu diễn quyền đôi nam nữ: Nguyễn Minh Văn/Nguyễn Minh Tú
09h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nữ: Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim/Nguyễn Thụy Xuân Linh
10h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nam: Lê Hiếu Nghĩa/Lê Thành Trung/Nguyễn Thiên Phụng
11h15: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 54kg: Nguyễn Đình Cường
15h00-19h15: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng 54kg: Trương Thị Kim Tuyền
18h45-19h30: Bán kết, Chung kết

Quần vợt

+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bội Ngọc, Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình
10h00: Tứ kết

Bóng chuyền

+ Nội dung nam
16h00: Bảng B, Gặp Campuchia

Tổng hợp
 

FT Arsenal Arsenal 0 - 1 Leicester Leicester
FT Wolves Wolves 1 - 1 Newcastle Newcastle
FT Southampton Southampton 2 - 0 Everton Everton
FT Bristol City Bristol City 1 - 1 Swansea Swansea
FT Cardiff City Cardiff City 1 - 1 Middlesbrough Middlesbrough
FT Coventry City Coventry City 0 - 4 Blackburn Rovers Blackburn Rovers
FT Liverpool Liverpool 0 - 0 Arsenal Arsenal
FT Aston Villa Aston Villa 0 - 1 Stoke City Stoke City
FT Brentford Brentford 3 - 0 Fulham Fulham
FT Thanh Hóa Thanh Hóa 1 - 1 SL Nghệ An SL Nghệ An
FT Quảng Nam Quảng Nam 3 - 1 SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
FT Nam Định Nam Định 2 - 3 Hải Phòng Hải Phòng
FT Cần Thơ Cần Thơ 2 - 1 ĐT Long An ĐT Long An
FT Tây Ninh Tây Ninh 1 - 1 Dak Lak Dak Lak
FT Đồng Tháp Đồng Tháp 3 - 0 Huế Huế
FT Viettel Viettel 1 - 2 Hà Nội FC Hà Nội FC
FT Chonburi Chonburi 0 - 3 Chiangrai United Chiangrai United
FT Police Tero FC Police Tero FC 1 - 3 Muang Thong United Muang Thong United
FT Trat FC Trat FC 2 - 2 Buriram United Buriram United
FT Sociedad Sociedad 4 - 1 Huesca Huesca
FT Getafe Getafe 0 - 1 Granada Granada
FT Cadiz Cadiz 0 - 0 Villarreal Villarreal
FT Bremen Bremen 1 - 1 Hoffenheim Hoffenheim
FT Wolfsburg Wolfsburg 2 - 1 Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
FT Dortmund Dortmund 3 - 0 Schalke 04 Schalke 04
FT Bochum Bochum 2 - 0 Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
FT FC Heidenheim FC Heidenheim 1 - 1 VfL Osnabrück VfL Osnabrück
FT Sandhausen Sandhausen 1 - 1 Paderborn Paderborn
FT Juventus Juventus 1 - 1 Hellas Verona Hellas Verona
FT Fiorentina Fiorentina 3 - 2 Udinese Udinese
FT Benevento Benevento 1 - 2 Napoli Napoli
FT Cosenza Cosenza 1 - 1 Lecce Lecce
FT Pescara Pescara 0 - 2 Frosinone Frosinone
FT Monza Monza 1 - 2 Chievo Chievo
FT Lyon Lyon 4 - 1 Monaco Monaco
FT Nice Nice 1 - 1 Lille Lille
FT Bordeaux Bordeaux 2 - 0 Nimes Nimes
FT Auxerre Auxerre 4 - 0 Chambly Chambly
FT Chateauroux Chateauroux 1 - 2 Paris FC Paris FC
FT Clermont Foot Clermont Foot 0 - 2 AC Ajaccio AC Ajaccio
FT Paris Saint-Germain Paris Saint-Germain 1 - 2 Man United Man United
FT Leipzig Leipzig 2 - 0 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
FT Barcelona Barcelona 5 - 1 Ferencvaros Ferencvaros
FT Hoffenheim Hoffenheim 2 - 0 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FT Slovan Liberec Slovan Liberec 1 - 0 Gent Gent
FT Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 0 - 0 Feyenoord Feyenoord
FT Liechtenstein Liechtenstein 0 - 0 San Marino San Marino
FT Liechtenstein Liechtenstein 0 - 1 Gibraltar Gibraltar
FT San Marino San Marino 0 - 2 Liechtenstein Liechtenstein
FT Lebanon Lebanon 0 - 0 Triều Tiên Triều Tiên
FT Turkmenistan Turkmenistan 2 - 0 Sri Lanka Sri Lanka
FT Lebanon Lebanon 0 - 0 Hàn Quốc Hàn Quốc
FT Chile Chile 2 - 2 Colombia Colombia
FT Peru Peru 2 - 4 Brazil Brazil
FT Venezuela Venezuela 0 - 1 Paraguay Paraguay
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch V-League 2020
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios