Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat
Trải nghiệm phiên bản mới

Lịch thi đấu Seagame 28 ngày hôm nay (10/6) của đoàn thể thao Việt Nam

(Bongda24h.vn) - Trong ngày thi đấu 10/06 hôm nay, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ tranh tài ở hàng loạt môn thể thao thế mạnh và có hi vọng giành vàng. Cũng có nhiều môn mới bắt đầu bước vào tranh tài kể từ ngày hôm nay như bóng chuyền, bắn cung, cầu lông hay pencak silat.

Lich thi dau Seagame 28 ngay hom nay (106) cua doan the thao Viet Nam hinh anh
 

Lịch thi đấu Seagame 28 ngày hôm nay (10/6) của Đoàn Thể Thao Việt Nam

Bơi

+ 50m bướm nam: Hoàng Quý Phước
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết
+ 1500m tự do nam: Lâm Quang Nhật
18h38: Chung kết
+ 400m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
08h22: Vòng loại
18h58: Chung kết
+ 200m hỗn hợp nam: Trần Duy Khôi, Phan Gia Mẫn
08h34: Vòng loại
19h36: Chung kết

Điền kinh

+ 10 môn phối hợp nam: Nguyễn Huy Thái, Nguyễn Văn Huệ
08h30: Chạy 110m vượt rào
09h05: Ném đĩa
10h15: Nhảy sào
15h05: Ném lao
16h30: Chạy 1500m
+ Chạy 200m nam: Lê Trọng Hinh
08h40: Vòng loại
17h45: Chung kết
+ Chạy 200m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan
09h10: Vòng loại
17h35: Chung kết
+ Chạy 400m vượt rào nữ: Nguyễn Thị Huyền
15h10: Chung kết
+ Chạy 400m vượt rào nam: Quách Công Lịch, Đào Xuân Cường
15h25: Chung kết
+ Nhảy cao nữ: Nguyễn Thị Trúc Mai, Bùi Thị Thu Thảo
15h30: Chung kết
+ Chạy 10000m nam: Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật
15h40: Chung kết
+ Ném lao nữ: Bùi Thị Xuân
16h40: Chung kết
+ Chạy 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo
17h05: Chung kết
+ Chạy 800m nam: Dương Văn Thái, Lê Thanh Hùng
17h15: Chung kết

Bắn cung

+ Cung 1 dây đơn nam: Nguyễn Thanh Bình, Chu Đức Anh, Đào Trọng Kiên, Nguyễn Văn Duy
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đồng đội nam: Đào Trọng Kiên/Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Văn Duy
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Quyền Trang, Nguyễn Phương Linh, Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đồng đội nữ: Lê Thị Thu Hiền/Lộc Thị Đào/Nguyễn Thị Quyền Trang
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đôi nam nữ kết hợp: Đào Trọng Kiên/Lê Thị Thu Huyền
09h00: Vòng loại
+ Cung 3 dây đơn nam: Mai Xuân Đức, Nguyễn Tiến Cường, Nguyễn Tuấn Anh, Vũ Việt Anh
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đồng đội nam: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Tuấn Anh/Vũ Việt Anh
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Thị Nhật Lệ, Nguyễn Thị Thanh Thảo
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Thị Kim Ánh/Nguyễn Thị Nhật Lệ
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đôi nam nữ kết hợp: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Tiến Cương
13h30: Vòng loại

Cầu lông

+ Đồng đội nữ: Nguyễn Thị Sen/Nguyễn Thùy Linh/Phạm Như Thảo/Thái Thị Hồng Gấm/Vũ Thị Trang
11h00: Tứ kết, gặp Malaysia
+ Đồng đội nam: Đào Mạnh Thắng/Đỗ Tuấn Đức/Dương Bảo Đức/Lê Hà Anh/Nguyễn Tiến Minh/Phạm Cao Cường/Phạm Hồng Nam
16h00: Tứ kết, gặp Thái Lan

Bóng rổ

+ Nội dung nữ
08h00: Bảng G, gặp Philippines
+ Nội dung nam
19h00: Bảng B, gặp Singapore

Billiards snooker

+ Billards Anh đồng đội nam: Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hoài Nam
09h00: Tứ kết, gặp Singapore

Bowling

+ Đôi nam: Nguyễn Trọng Hiếu/Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Thành Phố, Lê Thanh Nhã
13h00: Chung kết
+ Đôi nữ: Nguyễn Thị Thu Huyền/Trương Thị Thanh Huyền, Đinh Thị Ngọc Thư/Trần Thu Thủy
09h00: Chung kết

Quyền anh

+ 51kg nữ: Nguyễn Thị Yến
13h15: Chung kết
+ 54kg nữ: Lê Thị Bằng
13h30: Chung kết
+ 60kg nam: Nguyễn Văn Hải
14h45: Chung kết
+ 75kg nam: Trương Đình Hoàng
15h30: Chung kết

Bóng đá

+ Bảng B
19h30: U23 Việt Nam Gặp U23 Thái Lan

Golf

+ Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
07h00: Vòng 2
+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 1
+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 1

Thể dục dụng cụ

+ Nhảy chống nam: Lê Thanh Tùng, Hoàng Cường
13h00: Chung kết
+ Cầu thăng bằng nữ: Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh
13h35: Chung kết
+ Xà kép nam: Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng
13h35: Chung kết
+ Thể dục tự do nữ: Phan Thị Hà Thanh
14h20: Chung kết
+ Xà đơn nam: Đinh Phương Thành, Hoàng Cường
15h20: Chung kết

Pencak Silat

+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh
15h10: Tứ kết
+ Biểu diễn đơn nam: Hoàng Quang Trung
16h30: Chung kết
+ Đồng đội nữ biểu diễn: Dương Thị Ánh Nguyệt/Nguyễn Thị Thu Hà/Nguyễn Thị Thúy
18h30: Chung kết
+ Đôi nam biểu diễn: Đặng Quốc Bảo/Nguyễn Danh Phương
19h30: Chung kết

Bi sắt

+ Đôi nam: Ngô Ron/Trần Thạch Lam
09h00-19h15: Vòng loại
+ Đôi nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi
09h00-19h15: Vòng loại

Bắn súng

+ 50m súng trường đơn nam: Tạ Ngọc Long
10h00: Vòng loại
12h00: Chung kết

Quần vợt

+ Đôi nam:
11h00: Vòng 1, Trịnh Linh Giang/Trần Hoàng Anh Khoa
11h00: Vòng 1, Nguyễn Hoàng Thiên/Phạm Minh Tuấn
+ Đơn nữ: Sĩ Bội Ngọc
10h00: Vòng 2
+ Đơn nam: Nguyễn Hoàng Thiên
09h00: Vòng 2
+ Đôi nam nữ: Huỳnh Phi Khanh/Trần Hoàng Anh Khoa
13h00: Vòng 2
+ Đôi nữ: Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình
13h00: Vòng 1

Bóng chuyền

+ Bảng B nội dung nữ
09h00: Gặp Malaysia
 
Chuyên trang Bóng đá 24h cập nhật liên tục thông tin Seagame 28, Lịch thi đấu môn bóng đá Nam SEA Games 28-2015, đầy đủ và chính xác nhất!

Loading...
FT Burnley Burnley 0 - 1 Tottenham Tottenham
FT Brighton Brighton 1 - 1 West Brom West Brom
FT Arsenal Arsenal 0 - 1 Leicester Leicester
FT Blackburn Rovers Blackburn Rovers 2 - 4 Reading Reading
FT Brentford Brentford 1 - 1 Norwich City Norwich City
FT Middlesbrough Middlesbrough 2 - 0 Coventry City Coventry City
FT Liverpool Liverpool 0 - 0 Arsenal Arsenal
FT Aston Villa Aston Villa 0 - 1 Stoke City Stoke City
FT Brentford Brentford 3 - 0 Fulham Fulham
FT Thanh Hóa Thanh Hóa 1 - 1 SL Nghệ An SL Nghệ An
FT Quảng Nam Quảng Nam 3 - 1 SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
FT Nam Định Nam Định 2 - 3 Hải Phòng Hải Phòng
FT Cần Thơ Cần Thơ 2 - 1 ĐT Long An ĐT Long An
FT Tây Ninh Tây Ninh 1 - 1 Dak Lak Dak Lak
FT Đồng Tháp Đồng Tháp 3 - 0 Huế Huế
FT Viettel Viettel 1 - 2 Hà Nội FC Hà Nội FC
FT Chonburi Chonburi 0 - 3 Chiangrai United Chiangrai United
FT Police Tero FC Police Tero FC 1 - 3 Muang Thong United Muang Thong United
FT Trat FC Trat FC 2 - 2 Buriram United Buriram United
FT Levante Levante 1 - 1 Celta Vigo Celta Vigo
FT Sociedad Sociedad 4 - 1 Huesca Huesca
FT Getafe Getafe 0 - 1 Granada Granada
FT Leverkusen Leverkusen 3 - 1 Augsburg Augsburg
FT Bremen Bremen 1 - 1 Hoffenheim Hoffenheim
FT Wolfsburg Wolfsburg 2 - 1 Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
FT VfL Osnabrück VfL Osnabrück 0 - 1 Darmstadt Darmstadt
FT St. Pauli St. Pauli 2 - 2 Nuernberg Nuernberg
FT Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue 2 - 1 FC Heidenheim FC Heidenheim
FT AC Milan AC Milan 3 - 3 Roma Roma
FT Juventus Juventus 1 - 1 Hellas Verona Hellas Verona
FT Fiorentina Fiorentina 3 - 2 Udinese Udinese
FT Cosenza Cosenza 1 - 1 Lecce Lecce
FT Pescara Pescara 0 - 2 Frosinone Frosinone
FT Monza Monza 1 - 2 Chievo Chievo
FT Lyon Lyon 4 - 1 Monaco Monaco
FT Nice Nice 1 - 1 Lille Lille
FT Bordeaux Bordeaux 2 - 0 Nimes Nimes
FT Sochaux Sochaux 0 - 2 Amiens Amiens
FT Auxerre Auxerre 4 - 0 Chambly Chambly
FT Chateauroux Chateauroux 1 - 2 Paris FC Paris FC
FT Paris Saint-Germain Paris Saint-Germain 1 - 2 Man United Man United
FT Leipzig Leipzig 2 - 0 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
FT Barcelona Barcelona 5 - 1 Ferencvaros Ferencvaros
FT Hoffenheim Hoffenheim 2 - 0 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FT Slovan Liberec Slovan Liberec 1 - 0 Gent Gent
FT Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 0 - 0 Feyenoord Feyenoord
FT Liechtenstein Liechtenstein 0 - 0 San Marino San Marino
FT Liechtenstein Liechtenstein 0 - 1 Gibraltar Gibraltar
FT San Marino San Marino 0 - 2 Liechtenstein Liechtenstein
FT Lebanon Lebanon 0 - 0 Triều Tiên Triều Tiên
FT Turkmenistan Turkmenistan 2 - 0 Sri Lanka Sri Lanka
FT Lebanon Lebanon 0 - 0 Hàn Quốc Hàn Quốc
FT Chile Chile 2 - 2 Colombia Colombia
FT Peru Peru 2 - 4 Brazil Brazil
FT Venezuela Venezuela 0 - 1 Paraguay Paraguay
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch V-League 2020
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios