Thứ Năm, 23/05/2024Mới nhất
Zalo

Đầy đủ lịch thi đấu ngày 8/5/2023 của Đoàn TTVN tại SEA Games 32

Thứ Hai 08/05/2023 06:30(GMT+7)

Theo dõi Bongda24h trên Google News
Lịch thi đấu của Đoàn TTVN hôm nay 8/5/2023 có những môn nào? Xem trực tiếp Đoàn thể thao Việt Nam thi đấu tại SEA Games 32 trên kênh sóng nào?

Lịch thi đấu Đoàn TTVN hôm nay 8/5/2023

- Lịch thi đấu có thể thay đổi theo quyết định của BTC.

GIỜNDVĐV/ĐTVÒNGT.TIẾP

Điền kinh

9h10800m nữBùi Thị Ngân, Nguyễn Thị Thu Hàvòng loạiYT: Next Sports, VTV Thể Thao
9h25800m namLương Đức Phước, Giang Văn Dũngvòng loạiYT: Next Sports, VTV Thể Thao
9h55200m nữTrần Thị Nhi Yến, Kha Thanh Trúcvòng loạiYT: Next Sports, VTV Thể Thao
10h10200m namNgần Ngọc Nghĩavòng loạiYT: Next Sports, VTV Thể Thao
16h15200m nữ-chung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
16h35200m nam-chung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
16h40ném lao namNguyễn Hoài Vănchung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
16h50nhảy 3 bước nữNguyễn Thị Hườngchung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
17h151500m namLương Đức Phước, Giang Văn Dũngchung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
17h355000m nữPhạm Thị Hồng Lệ, Nguyễn Thị Oanhchung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao
18h354x400m tiếp sức hỗn hợpNguyễn Thị Huyền, Hoàng Thị Ánh Thục, Trần Đình Sơn, Quách Công Lịch, Trần Nhật Hoàng, Nguyễn Thị Hằngchung kếtYT: Next Sports, VTV Thể Thao

Nhảy cầu

11h003m cầu mềm nữNgô Phương Maichung kết 

Bơi

9h00100m tự do nữPhạm Thị Vân, Nguyễn Thúy Hiềnvòng loạiYT: VTV Thể Thao
 400m hỗn hợp namNguyễn Quang Thuấn, Trần Hưng Nguyênvòng loạiYT: VTV Thể Thao
 1500m tự do namNguyễn Hữu Kim Sơn, Nguyễn Huy Hoàngvòng loạiYT: VTV Thể Thao
 400m tự do nữLê Thu Thủy, Võ Thị Mỹ Tiênvòng loạiYT: VTV Thể Thao
18h00100m tự do nữ-chung kếtYT: VTV Thể Thao
 400m hỗn hợp nam-chung kếtYT: VTV Thể Thao
 1500m tự do nam-chung kếtYT: VTV Thể Thao
 400m tự do nữ-chung kếtYT: VTV Thể Thao

Cầu lông

10h00đồng đội nữThân Vân Anh, Phạm Thị Khánh, Vũ Thị Trang, Nguyễn Thùy Linh, Trần Thị Phương Thúy, Đinh Thị Phương Hồng, Vũ Thị Anh Thư - (Singapore)vòng loạiYT: VTV Thể Thao

Billiard sports

10h00english billiard đơn namNguyễn Thanh Bình - (Myanmar)tứ kết 
 Nguyễn Trung Kiên - (Singapore)tứ kết 
 3-c carom đơn nữNguyễn Hoàng Yến Nhi - (Thái Lan)bán kết 
 Phùng Kiện Tường - (Campuchia)bán kết 
14h00snooker 6-reds đơn namPhạm Hoài Nguyên - (Thái Lan)tứ kết 
18h009-ball pool đơn namTạ Văn Linh - (Malaysia)vòng 1/16 
 english billiard đơn nam-bán kết 
 3-c carom đơn nữ-chung kết 

Boxing

16h0048kg namNguyễn Linh Phụng - (Campuchia)tứ kếtYT: VTV Thể Thao
 54kg namTrần Văn An - (Lào)tứ kếtYT: VTV Thể Thao
 60kg namVũ Thành Đạt - (Philippines)tứ kếtYT: VTV Thể Thao

Esports

9h00valorant-team namHoàng Trung Đức, Nguyễn Nhất Thống, Nguyễn Trung Tín, Ngô Công Anh, Phạm Huỳnh Toàn Quốc, Nguyễn Văn Tiến, Nguyễn Namvòng loại 
 cross fire-team namHuỳnh Quốc Khánh, Lương Đức Tuấn, Lê Văn Sơn, Đàm Việt Hưng, Bùi Đình Văn, Mai Thanh Phongvòng loại 

Bóng đá

19h00bóng đá namU22 Việt Nam - U22 Malaysiavòng loạiVTV5

Golf

7h30đơn namLê Khánh Hưng, Đoàn Uy, Nguyễn Đặng Minh, Nguyễn Anh Minhvòng 1 
7h35đơn nữĐoàn Xuân Khuê Minh, Thân Bảo Nghi, Lê Chúc Anvòng 1 

Thể dục dụng cụ

10h00floor exerciseVăn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Trịnh Hải Khangvòng loại 
10h22pommel horseĐặng Ngọc Xuân Thiện, Văn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thànhvòng loại 
10h44ringsVăn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Trịnh Hải Khangvòng loại 
11h06vaultĐặng Ngọc Xuân Thiện, Văn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thànhvòng loại 
11h28parallel barsĐặng Ngọc Xuân Thiện, Văn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thànhvòng loại 
11h50horizontal barsĐặng Ngọc Xuân Thiện, Văn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thànhvòng loại 
 MAG team finalĐặng Ngọc Xuân Thiện, Văn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Trịnh Hải Khangchung kết 
 all around finalVăn Vĩ Lương, Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thànhchung kết 

Karate

9h00kumite đồng đội nữTrương Thị Thương, Đinh Thị Hương, Nguyễn Thị Ngoan, Hoàng Thị Mỹ Tâmvòng loạiYT: VTV Thể Thao
 kumite đồng đội namChu Văn Đức, Đỗ Thanh Nhân, Đỗ Mạnh Hùng, Võ Văn Hiền, Trần Lê Tấn Đạt, Nguyễn Viết Ngọc Hiệp, Lò Văn Biểnvòng loạiYT: VTV Thể Thao
13h00kumite đồng đội nữ-bán kếtYT: VTV Thể Thao
 kumite đồng đội nam-bán kếtYT: VTV Thể Thao
14h40kumite đồng đội nữ-chung kếtYT: VTV Thể Thao
 kumite đồng đội nam-chung kếtYT: VTV Thể Thao

Kun bokator

16h00combat 50kg nam-chung kết 
 combat 45kg nữ-chung kết 
 combat 50kg nữ-chung kết 
 combat 55kg nam-chung kết 
 combat 55kg nữ-chung kết 
 combat 60kg nam-chung kết 
 combat 60kg nữ-chung kết 
 combat 65kg nam-chung kết 
 combat 70kg nam-chung kết 

Kun khmer

14h0051kg namLê Công Nghị - (Malaysia)bán kết 
 54kg namKhuất Văn Khải - (Philippines)vòng loại 
 67kg namNguyễn Châu Đạt - (Myanmar)vòng loại 
 51kg nữTriệu Thị Phương Thủy - (Myanmar)bán kết 
 57kg nữBùi Yến Ly - (Myanmar)bán kết 

Cờ ốc

8h00đơn nam 60'Bảo Khoa - (Campuchia)vòng 7 
 đơn nữ 60'Đoàn Thị Hồng Nhung - (Thái Lan)vòng 7 
 Vũ Thị Diệu Uyên - (Thái Lan)vòng 7 
 đôi nam 60'Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - (Malaysia)vòng 5 
14h00đơn nam 60'-bán kết 
 đơn nữ 60'-bán kết 

Pencak silat

9h00tanding B 50-55kg namNguyễn Thế Vũ - (Malaysia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding E 65-70kg nữQuàng Thị Thu Nghĩa - (Malaysia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding C 55-60kg namVũ Văn Kiên - (Malaysia)tứ kếtYT: Next Sports
13h00tanding F 70-75kg namVũ Đức Hùng - (Philippines)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding A 45-50kg namBùi Văn Thống - (Malaysia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding D 60-65kg nữNguyễn Thị Yến - (Indonesia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding H 80-85kg namNguyễn Duy Tuyến - (Campuchia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding E 65-70kg namPhạm Tuấn Anh - (Brunei)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding B 50-55kg nữNguyễn Hoàng Hồng Ân - (Philippines)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding G 75-80kg namNguyễn Tấn Sang - (Campuchia)tứ kếtYT: Next Sports
 tanding I 85-90kg namTrịnh Quý Cường - (Indonesia)tứ kếtYT: Next Sports

Bi sắt

8h00đôi nữKim Thị Thu Thảo, Trần Lê Lan Anhvòng loại 
 đôi namDanh Sà Phanl, Ngô Ronvòng loại 
13h00đôi nữ-chung kết 
 đôi nam-chung kết 

Tennis

9h00đồng đội namLý Hoàng Nam, Trịnh Linh Giang, Phạm Minh Tuấn, Nguyễn Văn Phương - (Indonesia)bán kết 

Vovinam

9h0065kg nữBùi Thị Thảo Ngânvòng loạiYT: Next Sports
 tinh hoa lưỡng nghi kiếm pháp namNguyễn Hoàng Tấn, Huỳnh Khắc Nguyên, Lê Đức Anh, Nguyễn Mạnh Phi, Lâm Trí Linhchung kếtYT: Next Sports
15h0065kg nữ-chung kếtYT: Next Sports
 tự vệ nữNguyễn Thị Hoài Nương, Nguyễn Hoàng Dũchung kếtYT: Next Sports

Xe đạp địa hình

9h00xe đạp leo núi namĐinh Văn Linh, Nguyễn Vdăn Lãmchung kếtYT: Next Sports
10h30xe đạp leo núi nữQuàng Thị Soan, Đinh Thị Như Quỳnhchung kếtYT: Next Sports

Triathlon

6h30triathlon đơn namLâm Quang Nhậtchung kết 
 triathlon đơn nữNguyễn Thị Kim Cươngchung kết 

Thuyền buồm

10h30ILCA4Bùi Nguyễn Lệ Hằngtranh HC 
 ILCA6Nguyễn Thị Mỹ Hạnhtranh HC 
 ILCA7Bùi Tuấn Anhtranh HC 
 29erPhạm Văn Mách, Tạ Bá Trọngtranh HC 

Bóng chuyền trong nhà

17h00đội tuyển namViệt Nam - Thái Lantranh HCĐ 
Lich thi dau doan TTVN tai SEA Games 32 ngay 8/5/2023
Lịch thi đấu Đoàn TTVN tại SEA Games 32 ngày 8/5/2023

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32

Có thể bạn quan tâm

Video

Xem thêm
top-arrow
X