Thứ Bảy, 25/05/2024Mới nhất
Zalo

Lịch thi đấu SEA Games 32 của Đoàn TTVN ngày hôm nay 12/5/2023

Thứ Sáu 12/05/2023 07:00(GMT+7)

Theo dõi Bongda24h trên Google News
Lịch thi đấu SEA Games 32 của Đoàn TTVN hôm nay 12/5/2023 có những môn nào? Xem trực tiếp SEA Games các nội dung thi đấu của Đoàn thể thao Việt Nam trên kênh nào?

Lịch thi đấu SEA Games 32 của Đoàn TTVN hôm nay 12/5

- Lịch thi đấu có thể sẽ thay đổi theo quyết định của BTC.

Toàn bộ các môn thi đấu tại SEA Games 32 được bên mình trực tiếp ngay trên trang chủ. Ngoài ra anh em có thể theo dõi qua các kênh sóng của VTV, VTVCab, HTV; Youtube: HTV Sports, VTV Thể Thao, Next Sports; Ứng dụng VTV Go, ON+...

GIỜNDVĐV/ĐTVÒNG

Điền Kinh

9h00100m nữHoàng Dư Ývòng loại
9h15100m namNgần Ngọc Nghĩavòng loại
16h00nhảy cao namVũ Đức Anhchung kết
16h40100m nữ-chung kết
16h50100m nam-chung kết
17h0010,000m nữPhạm Thị Hồng Lệ, Nguyễn Thị Oanhchung kết
18h054x400m tiếp sức namNguyễn Đức Sơn, Nguyễn Tùng Lâm, Trần Đình Sơn, Quách Công Lịch, Trần Nhật Hoàngchung kết
18h354x400m tiếp sức nữNguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Thu Hà, Hoàng Thị Minh Hạnh, Nguyễn Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằngchung kết

Cầu Lông

9h00Đơn namLê Đức Phát - (Campuchia)vòng 1/16
 Nguyễn Hải Đăng - (Đông Timor)vòng 1/16
 Đơn nữVũ Thị Trang - (Phlippines)vòng 1/16
 Đôi namPhạm Văn Hải, Nguyễn Xuân Hưng - (Phlippines)vòng 1/16
 Đôi nam nữTrần Đình Mạnh, Đinh Thị Phương Hồng - (Thái Lan)vòng 1/16

Bóng rổ

9h005x5 nữViệt Nam - Malaysiavòng loại
17h005x5 namViệt Nam - Indonesiavòng loại

Billiard Sports

10h001-C Carom đơn nữLê Thị Ngọc Huệ - (Philippines)vòng 1/8
14h00Phùng Kiện Tường - (Phlippines)vòng 1/8
18h009 Ball đôi namLường Đức Thiện, Nguyễn Anh Tuấn - (Phlippines)vòng 1/8
 Snooker đôi nam-tứ kết

Cờ Tướng

9h00Cờ tiêu chuẩn namNguyễn Thành Bảo, Lại Lý Huynhchung kết

E-Sports

9h00PUBG Mobile-Team namNguyễn Đình Chiến, Lê Văn Quang, Hoàng Vĩ Quang, Nguyễn Quốc Cường, Bùi Xuân Trường, Ngô Đình Quang Anh, Phan Văn Đông, Vũ Hoàng Hưng, Mạc Anh Hào, Đinh Dương Thànhchung kết
 Mobile Legends: Bang Bang-Team namNguyễn Văn Hải, Nguyễn Trung Hiếu, Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Đức Nam, Lâm Văn Đạt, Nguyễn Văn Tô Đô, Phạm Ngọc Trạngvòng loại

Đấu Kiếm

10h00Kiếm chém cá nhân namNguyễn Văn Quyết, Vũ Thành Anvòng loại
 Kiếm liễu cá nhân nữLưu Thị Thanh Nhàn, Nguyễn Thị Thu Phươngvòng loại
15h00Kiếm chém cá nhân nam-chung kết
 Kiếm liễu cá nhân nữ-chung kết

Lặn

9h00100m Surface namĐỗ Đình Toàn, Nguyễn Thành Lộcvòng loại
 100m Surface nữPhạm Thị Thu, Cao Thị Duyênvòng loại
 100m Bi-Fins namVũ Văn Bắc, Vũ Đặng Nhật Namvòng loại
 100m Bi-Fins nữLê Thị Thanh Vân, Nguyễn Thị Thảovòng loại
 800m Surface namNguyễn Trọng Dũng, Kim Anh Kiệtvòng loại
 4x100m Bi-Fins tiếp sức hỗn hợpLê Thị Thanh Vân, Nguyễn Thị Thảo, Cao Thị Duyên, Vũ Văn Bắc, Vũ Đặng Nhật Namvòng loại
 4x200m Surface tiếp sức namNguyễn Tiến Đạt, Nguyễn Trọng Dũng, Đặng Đức Mạnh, Đỗ Đình Toàn, Nguyễn Khang Dũngvòng loại
 4x200m Surface tiếp sức nữTrần Phương Nhi, Cao Thị Duyên, Nguyễn Hoài Thương, Đặng Thị Vương, Phạm Thị Thuvòng loại
18h00100m Surface nam-chung kết
 100m Surface nữ-chung kết
 100m Bi-Fins nam-chung kết
 100m Bi-Fins nữ-chung kết
 800m Surface nam-chung kết
 4x100m Bi-Fins tiếp sức hỗn hợp-chung kết
 4x200m Surface tiếp sức nam-chung kết
 4x200m Surface tiếp sức nữ-chung kết

Bóng Đá

19h00Đội tuyển nữViệt Nam - Campuchiabán kết

Golf

7h00Đồng đội nam-bán kết

Bi Sắt

8h00Bộ ba nữTrần Thị Diễm Trang, Trịnh Thị Kim Thanh, Nguyễn Thị Lan, Nguyễn Thị Cẩm Duyênvòng loại
 Bộ ba namHuỳnh Thiên Ân, Thạch Tuấn Thanh, Huỳnh Phước Nguyên, Võ Minh Luânvòng loại
13h00Bộ ba nữ-bán kết
 Bộ ba nam-bán kết

Taekwondo

14h30Quyền sáng tạo cá nhân namHứa Văn Huychung kết
16h00Quyền tiêu chuẩn đồng đội namPhạm Quốc Việt, Nguyễn Thiên Phụng, Nguyễn Trọng Phúcchung kết
 Quyền tiêu chuẩn đồng đội nữLê Trần Kim Uyên, Nguyễn Thị Kim Hà, Nguyễn Thị Hồng Trangchung kết
19h00Quyền tiêu chuẩn đôi nam nữPhạm Quốc Việt, Lê Trần Kim Uyênchung kết
20h00Quyền sáng tạo đồng độiNguyễn Ngọc Minh Hy, Nguyễn Thị Mộng Quỳnh, Hứa Văn Huy, Châu Tuyết Vân, Trần Đăng Khoachung kết

Tennis

9h00Đơn nam-bán kết
 Đơn nữSavanna Lý Nguyễn - (Thái Lan)bán kết
 Đôi namNguyễn Đắc Tiến, Nguyễn Văn Phương - (Philippines)bán kết
 Đôi nữ-bán kết

Bóng Chuyền Bãi Biển

13h50Đội tuyển nữViệt Nam - Philippinesvòng bảng
14h40Đội tuyển namViệt Nam - Campuchiavòng bảng

Wushu

9h00Trường quyền nữDương Thúy Vichung kết
 Trường quyền namVũ Văn Tuấnchung kết
 Nam đao/Nam côn nữPhan Thị Tú Bìnhchung kết
 Nam đao/Nam côn namNông Văn Hữuchung kết
 Kiếm thuật/Thái cực quyền nữNguyễn Lệ Chi, Trần Thị Kiều Trangchung kết
 Kiếm thuật/Thái cực quyền nam-chung kết
15h0056kg namĐỗ Huy Hoàng - (Indonesia)chung kết
 60kg namBùi Trường Giang - (Phlippines)chung kết
 65kg namTrương Văn Chưởng - (Indonesia)chung kết
 70kg namĐinh Văn Bí - (Campuchia)chung kết
 48kg nữNguyễn Thị Lan - (Myanmar)chung kết

Xe Đạp Đường Trường

9h00Road Individual Mass Start namNguyễn Quốc Bảo, Phan Hoàng Thái, Quàng Văn Cường, Nguyễn Hoàng Sangchung kết
Lich thi dau doan TTVN hom nay 12/5 tai SEA Games 32
Lịch thi đấu Đoàn TTVN hôm nay 12/5 tại SEA Games 32

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32

Có thể bạn quan tâm

Video

Xem thêm
top-arrow
X