Thứ Ba, 21/05/2024Mới nhất
Zalo

Theo dõi lịch thi đấu của Đoàn TTVN tại SEA Games 32 ngày 10/5/2023

Thứ Tư 10/05/2023 06:10(GMT+7)

Theo dõi Bongda24h trên Google News
Lịch thi đấu của Đoàn TTVN hôm nay 10/5/2023 có những môn nào? Xem trực tiếp Đoàn thể thao Việt Nam thi đấu tại SEA Games 32 trên kênh sóng nào?

Lịch thi đấu Đoàn TTVN hôm nay 10/5/2023

- Lịch thi đấu có thể sẽ thay đổi theo quyết định của BTC.

GIỜNDVĐV/ĐTVÒNG

Điền Kinh

9h007 môn phối hợp (100m rào nữ)Hoàng Thanh Giangvòng 1
9h20100m rào nữBùi Thị Nguyên, Huỳnh Thị Mỹ Tiênvòng loại
9h407 môn phối hợp (nhảy cao nữ)Hoàng Thanh Giangvòng 2
16h007 môn phối hợp (đẩy tạ nữ)Hoàng Thanh Giangvòng 3
16h35100m rào nữ-chung kết
16h50Nhảy xa nữBùi Thị Thu Thảo, Bùi Thị Loanchung kết
800m nữNguyễn Thị Thu Hà, Bùi Thị Ngânchung kết
16h55Ném đĩa nữLê Thị Cẩm Dungchung kết
17h00800m namLương Đức Phước, Giang Văn Dũngchung kết
17h457 môn phối hợp (200m nữ)Hoàng Thanh Giangvòng 4
18h203000m vượt chướng ngại vậtLê Tiến Long, Nguyễn Trung Cườngchung kết
19h004x100m tiếp sức nữHà Thị Thu, Lê Tú Chinh, Hoàng Dư Ý, Huỳnh Thị Mỹ Tiên, Phùng Thị Huệ, Kha Thanh Trúcchung kết

Nhảy Cầu

11h00Cầu cứng nữBùi Thị Hồng Giangchung kết

Bơi

9h0050m tự do nữPhạm Thị Vân, Nguyễn Thúy Hiềnvòng loại
 50m bướm namNguyễn Hoàng Khang, Lương Jeremievòng loại
 200m ếch namLê Thành Được, Phạm Thanh Bảovòng loại
 200m ngửa namCao Văn Dũng, Trần Hưng Nguyênvòng loại
18h0050m tự do nữ-chung kết
 50m bướm nam-chung kết
 200m ếch nam-chung kết
 200m ngửa nam-chung kết
 4x200m tiếp sức tự do nữLê Thu Thủy, Phạm Thị Vân, Võ Thị Mỹ Tiên, Nguyễn Thúy Hiềnchung kết

Cầu Lông

10h00Đồng đội nữ-bán kết
12h30Đồng đội nam-bán kết
15h00Đồng đội nam nữ-chung kết

Bóng Rổ

17h005x5 namViệt Nam - Thái Lanvòng loại

Billiard Sports

10h00Pool 9 bi đơn namNguyễn Anh Tuấn - (Myanmar)bán kết
 Tạ Văn Linh - (Singapore)bán kết
 Snooker 6-Red đôi namPhạm Hoài Nguyên, Kiều Thiên Khôi - (Malaysia)vòng loại
 Carom 3 băng đơn namNguyễn Đức Anh Chiến - (Campuchia)vòng loại
18h00Nguyễn Trần Thanh Tự - (Indonesia)vòng loại

E-Sports

9h00Valorant-Team namHoàng Trung Đức, Nguyễn Nhất Thống, Nguyễn Trung Tín, Ngô Công Anh, Phạm Huỳnh Toàn Quốc, Nguyễn Văn Tiến, Nguyễn Nambán kết
 Mobile Legends: Bang Bang nữLê Ngọc Tâm Nhi, Nông Thị Ngọc Ánh, Nguyễn Thảo My, Phan Thị Bích Ngọc, Vũ Huyền Anh, Phạm Thu Hằng, Lương Khánh Hòavòng loại

Golf

7h00Đơn namLê Khánh Hưng, Đoàn Uy, Nguyễn Đặng Minh, Nguyễn Anh Minhchung kết
 Đơn nữĐoàn Xuân Khuê Minh, Thân Bảo Nghi, Lê Chúc Anchung kết

Kun Khmer

14h0045kg namVõ Nhuận Phong - (Campuchia)chung kết
 48kg namDương Đức Bảo - (Campuchia)chung kết
 51kg namLê Công Nghị - (Campuchia)chung kết
 67kg namNguyễn Châu Đạt - (Campuchia)chung kết
 45kg nữHuỳnh Hà Hữu Hiếu - (Lào)chung kết
 48kg nữTạ Thị Kim Yến - (Myanmar)chung kết
 60kg nữBàng Thị Mai - (Campuchia)chung kết

Pencak Silat

9h30Tanding B 50-55kg nữNguyễn Hoàng Hồng Ânchung kết
 Tanding C 55-60kg nữNguyễn Thị Cẩm Nhichung kết
 Tanding E 65-70kg nữQuàng Thị Thu Nghĩachung kết
 Tanding G 75-80kg namNguyễn Tấn Sangchung kết
 Tanding H 80-85kg namNguyễn Duy Tuyếnchung kết

Bi Sắt

8h00Bộ ba (1 nam, 2 nữ)Lý Ngọc Tài, Thạch Thị Ánh Lan, Nguyễn Đình Tânvòng loại
13h00-chung kết

Bóng Bàn

10h00Đồng đội nữNguyễn Thị Nga, Nguyễn Khoa Diệu Khánh, Nguyễn Hạnh Ngân, Trần Mai Ngọc, Bùi Ngọc Lan - (Philippines)vòng loại
13h00Đồng đội namNguyễn Đức Tuân, Đoàn Bá Tuấn Anh, Lê Đình Đức, Nguyễn Anh Tú, Đinh Anh Hoàng - (Campuchia)vòng loại

Tennis

9h00Đơn namLý Hoàng Nam - (Lào)vòng 1
 Trịnh Linh Giang - (Campuchia)vòng 1
 Đơn nữSanvanna Lý Nguyễnvòng 1
 Đôi namNguyễn Đắc Tiến, Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang, Nguyễn Văn Phươngvòng 1
 Đôi nữSanvanna Lý Nguyễn, Sĩ Bội Ngọc, Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi, Phan Diễm Quỳnhvòng 1

Bóng chuyền trong nhà

17h00Đội tuyển nữViệt Nam - Philippinesvòng bảng

Wushu

9h00Côn nữHoàng Thị Phương Giangvòng loại
 Côn namVũ Văn Tuấnvòng loại
 Trường thương nữDương Thúy Vi, Nguyễn Thị Hiềnvòng loại
 Trường thương nam-vòng loại
 Nam quyền nữPhan Thị Tú Bìnhchung kết
 Nam quyền namNông Văn Hữuchung kết
 Thái cực quyền nữNguyễn Lệ Chi, Trần Thị Kiều Trangvòng loại
 Đối luyện nữ-chung kết
 Đối luyện nam-chung kết
15h0056kg namĐỗ Huy Hoàng - (Lào)tứ kết
 60kg namBùi Trường Giang - (Lào)tứ kết
 65kg namTrương Văn Chưởng - (Lào)tứ kết
 70kg namĐinh Văn Bí - (Malaysia)bán kết
 48kg nữNguyễn Thị Lan - (Philippines)bán kết
 52kg nữNguyễn Thị Giang - (Indonesia)vòng tròn

Toàn bộ các môn thi đấu tại SEA Games 32 được bên mình trực tiếp ngay trên trang chủ. Ngoài ra anh em có thể theo dõi qua các kênh sóng của VTV, VTVCab, HTV; Youtube: HTV Sports, VTV Thể Thao, Next Sports; Ứng dụng VTV Go, ON+...

Lich thi dau doan TTVN tai SEA Games 32 ngay 10/5/2023
Lịch thi đấu Đoàn TTVN tại SEA Games 32 ngày 10/5/2023

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32

Có thể bạn quan tâm

Video

Xem thêm
top-arrow
X