Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat

Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 4/12: "Siêu kình ngư" Ánh Viên xuất trận!

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 4/12 của Đoàn thể thao Việt Nam. Thông tin thời gian, danh sách các vận động viên Việt Nam thi đấu tại SEA Games 2019 trong hôm nay.


Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 412 của Đoàn thể thao VN hình ảnh
Lịch thi đấu SEA Games 30 (4/12) của Đoàn TTVN

Qua 3 ngày tranh tài chính thức, các VĐV của Đoàn thể thao Việt Nam đã mang về cho nước nhà 75 huy chương với 23 HCV, 27 HCB và 25 HCĐ.

Vào ngày thi đấu hôm nay 4/12, Đoàn TTVN sẽ tranh tài ở 17 bộ môn, trong đó có những bộ môn hứa hẹn sẽ tiếp tục gặt hái vàng như: Pencak silat, Judo, Cử tạ, Thể dục dụng cụ...
Loading...


Đáng chú ý, hôm nay nội dung bơi lội SEA Games 30 sẽ chính thức tranh tài. Niềm hy vọng vàng Nguyễn Thị Ánh Viên hứa hẹn sẽ lại tiếp tục tỏa sáng ở Philippines 2019 này.
 

Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 4/12 của Đoàn TTVN


 
THỜI GIAN NỘI DUNG VẬN ĐỘNG VIÊN VÒNG
BI-A
9h00 Pool 10 bi nữ Bùi Xuân Vàng - Malaysia Vòng 1/8
12h00 Pool 10 bi nam Dương Quốc Hoàng - Indonesia Vòng 1/8
18h00 Pool 10 bi nữ   Tứ kết
BOWLING
8h00 Đôi nam Nguyễn Thành Phố & Huỳnh Quốc Sử Bình Chung kết
13h00 Đôi nữ Nguyễn Thị Hiền & Nguyễn Thị Yến Chi Chung kết
BOXING
14h15 48kg nữ Trịnh Thị Diễm Kiều - Lào Tứ kết
15h00 46-49kg nam Bùi Công Danh Lợi - Indonesia Tứ kết
17h00 51kg nữ Nguyễn Thị Tâm - Myanmar Tứ kết
17h30 56kg nam Nguyễn Văn Đương - Lào Tứ kết
ĐẤU KIẾM
9h00 Kiếm 3 cạnh nữ Nguyễn Thị Như Hoa, Vũ Thị Hồng Loại
10h30 Kiếm liễu nam Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Văn Hải Loại
13h00 Kiếm 3 cạnh nữ   Vòng 1/16
13h20 Kiếm liễu nam   Vòng 1/16
13h40 Kiếm 3 cạnh nữ   Tứ kết
14h00 Kiếm liễu nam   Tứ kết
15h00 Kiếm 3 cạnh nữ   Bán kết
15h40 Kiếm liễu nam   Bán kết
16h20 Kiếm 3 cạnh nữ   Chung kết
16h40 Kiếm liễu nam   Chung kết
THỂ DỤC DỤNG CỤ
15h00 Nhảy chống nam Lê Thanh Tùng Chung kết
15h30 Cầu thăng bằng nữ Đỗ Thị Vân Anh, Đỗ Thị Ngọc Hương Chung kết
16h30 Xà kép nam Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành Chung kết
17h00 Thể dục tự do nữ Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh Chung kết
17h30 Xà đơn nam  Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành Chung kết
TENNIS
8h00 Đơn nam Daniel Cao Nguyen - Malaysia Tứ kết
8h00 Đơn nữ Savanna Ly Nguyen - Indonesia Loại
9h00 Đơn nam Lý Hoàng Nam - Singapore Tứ kết
9h00 Đôi nữ Trần Thụy Thanh Trúc, Phan Thị Thanh Bình - Philippines Loại
9h30 Đôi nữ Đào Minh Trang, Fodor Csilla Loại
10h00 Đôi nam Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam - Lào Loại
10h30 Đôi nam Daniel Cao Nguyen, Nguyễn Văn Phương - Malaysia Loại
CỬ TẠ
12h00 71kg nữ Nguyễn Thị Vân Chung kết
15h00 73kg nam Phạm Tuấn Anh Chung kết
BÓNG RỔ 5X5
10h00 Bóng rổ nam Việt Nam -  Myanmar Loại
BÓNG CHUYỀN
17h00 Bóng chuyền nam Philippines - Việt Nam Loại
TRƯỢT VÁN
16h00 Game Of Skate & Street Trần Đình Anh Loại
BƠI LỘI
8h06 400m tự do nam Nguyễn Huy Hoàng Loại
8h06 400m tự do nam Nguyễn Hữu Kim Sơn Loại
8h11 200m bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo Loại
8h11 200m bướm nữ Nguyễn Thị Ánh Viên Loại
8h17 100m ếch nam Phạm Thanh Bảo Loại
8h17 100m ếch nam Lê Thành Được Loại
8h25 200m hỗn hợp nữ Nguyễn Thị Ánh Viên Loại
8h25 200m hỗn hợp nữ Võ Thị Mỹ Tiên Loại
8h31 100m ngửa nam Lê Nguyễn Paul Loại
8h33 100m tự do nữ Nguyễn Diệp Phương Trâm Loại
17h00 400m tự do nam   Chung kết
17h15 200m bướm nữ   Chung kết
17h25 100m ếch nam   Chung kết
17h50 200m hỗn hợp nữ   Chung kết
18h00 100m ngửa nam   Chung kết
18h25 100m tự do nữ   Chung kết
18h35 4x200m tự do nam   Chung kết
GOLF
7h00 Đơn nam Trần Lam, Nguyễn Bảo Long Loại
7h00 Đơn nữ Đoàn Xuân Khuê Minh, Ngô Lê Hoàng Nam Phương Loại
JUDO
12h00 Kata nữ Trần Lê Phương Nga, Nguyễn Bảo Ngọc Loại
14h15 Kata nam Đặng Trung Hiền, Nguyễn Ngọc Sơn Loại
BI SẮT
8h30 Bộ ba nam Việt Nam - Philippines Loại
8h30 Bộ ba nữ Việt Nam - Myanmar Loại
PENCAK SILAT
9h30 Đối kháng nam (50-55Kg) Nguyễn Đình Tuấn - Philippines Bán kết
10h00 Đối kháng nam (60-65Kg) Nguyễn Ngọc Toàn - Malaysia Bán kết
13h00 Đối kháng nữ (45-50Kg) Phạm Thị Tươi - Thái Lan Bán kết
13h30 Đối kháng nữ (50-55Kg) Trần Thị Thêm - Singapore Bán kết
MUAY THÁI
14h00 Waikru Mai Muaythai nam Nguyễn Trần Duy Nhất, Nguyễn Tăng Quyền Chung kết
14h00  Waikru Mai Muaythai nữ Huỳnh Hà Hữu Hiếu, Trần Thị Lụa Chung kết
CẦU MÂY
7h30 Đôi nam Việt Nam - Campuchia Loại
12h30 Đôi nam Việt Nam - Myanmar Loại
BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN
13h00 Đội nam Việt Nam - Đông Timor Tranh hạng 5
13h50 Đội nữ Việt Nam - Singapore Loại

Top 8 siêu sao chơi đầu hay nhất lịch sử: Ronaldo chưa phải là số 1!
Loading...
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch Premier League 2019/20?
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios