Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat

Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày hôm nay 7/12 của đoàn Thể thao Việt Nam

Chuyên trang Bóng Đá 24h xin gửi tới bạn đọc lịch thi đấu SEA Games 30 ngày hôm nay 7/12/2019 của Đoàn thể thao Việt Nam với đầy đủ thông tin ngày giờ, danh sách các VĐV Việt Nam thi đấu tại Seagame hôm nay.

 
Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 712 của Việt Nam LTD U22 VN hình ảnh
Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày 7/12 của Đoàn TTVN

Chuyên trang Bóng Đá 24h xin gửi tới bạn đọc lịch thi đấu SEA Games 30 ngày hôm nay 7/12/2019 của Đoàn thể thao Việt Nam với đầy đủ thông tin ngày giờ, danh sách các VĐV Việt Nam thi đấu tại Seagame hôm nay.

Lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 7/12 của Đoàn TTVN

 
THỜI GIAN NỘI DUNG VẬN ĐỘNG VIÊN VÒNG
Cầu Lông
8h00 Đôi nam nữ    
Đôi nữ    
Đôi nam    
Đơn nam    
Đơn nữ    
Bi-a
9h00 English nam Phạm Hoài Nam - Thái Lan Tứ kết
12h00 Pool 10 bi nam Đỗ Thế Kiên - Singapore
15h00 English nam Trần Lê Anh Tuấn - Thái Lan
18h00 Snooker nam Kiều Thiên Khôi - Malaysia 1/8
Pool 9 bi nam Dương Quốc Hoàng - Malaysia
Thể Thao Điện Tử
14h00 DotA 2 Việt Nam - Singapore  
Thể Dục Dụng Cụ
9h00 Vòng   Chung kết
9h30 Bóng  
10h00 Chùy  
10h30 Lụa  
13h00 Nhóm 5 người  
13h40 Nhóm 3 vòng 2 chùy  
Đấu Kiếm
9h00 Kiếm 3 cạnh đồng đội nữ Nguyễn Thị Như Hoa, Trần Thị Thùy Trinh, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang Tứ kết
Kiếm liễu đồng đội nam Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai, Nguyễn Văn Hải, Lưu Hồng Sơn
12h00 Kiếm 3 cạnh đồng đội nữ   Bán kết
13h00 Kiếm liễu đồng đội nam  
14h15 Kiếm 3 cạnh đồng đội nữ   Chung kết
15h15 Kiếm liễu đồng đội nam  
Karate
8h00 Kata nữ Nguyễn Thị Phương 1
9h00 Kata nam Phạm Trường An
10h00 Kata nữ   2
10h30 Kata nam  
12h00 Dưới 50kg nữ Đinh Thị Hương Loại
13h00 Dưới 55kg nam Nguyễn Văn Hải
14h00   Tái đấu
Dưới 50kg nữ  
14h30 Kata nữ   Tranh HCĐ
15h00 Kata nam  
15h30 Dưới 50kg nữ  
15h50 Dưới 55kg nam  
16h10 Kata nữ   Chung kết
16h30 Kata nam  
17h00 Dưới 50kg nữ  
17h10 Dưới 55kg nam  
Kickboxing
10h00 Dưới 69kg nam   Tứ kết
10h15 Dưới 48kg nữ  
10h45 Dưới 54kg nam  
15h00 Dưới 51kg nam  
15h30 Dưới 60kg nam  
16h00 Dưới 57kg nam  
16h15 Dưới 63,5kg nam  
Bóng Đá Nam
19h00 U22 Việt Nam vs U22 Campuchia   Bán kết
Bắn Súng
8h00 Súng ngắn 10m nam Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường Loại
10h30   Chung kết
Taekwondo
12h00 Quyền nam Lê Thành Trung, Nguyễn Minh Phụng Chung kết
12h50 Quyền nữ Lê Trần Kim Uyên
13h50 Quyền đôi nam nữ  
14h40 Quyền đồng đội nam Trần Tiến Khoa, Nguyễn Thiên Phụng, Lê Thanh Trung
15h00 Quyền đồng đội nữ Nguyễn Thị Kim Hà, Ngô Thị Thùy Dung, Lê Trần Kim Uyên
16h00 Quyền tự do nam Nguyễn Ngọc Minh Hy
16h30 Quyền tự do nữ Nguyễn Thị Mộng Quỳnh
17h00 Quyền tự do đồng đội Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim, Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy
Bóng Chuyền
14h30 Bóng chuyền nữ Việt Nam - Thái Lan Loại
Trượt Ván
14h00 Street nam   Loại
Xe Đạp
8h00 Đường trường nam tính giờ Quàng Văn Cường, Trịnh Đức Tâm, Nguyễn Tấn Hoài, Nguyễn Trường Tài Chung kết
Bắn Cung
8h00 Cá nhân nam   Loại
Cá nhân nữ  
12h15 Đồng đội nữ   Tứ kết
Đồng đội nam  
13h45 Đồng đội  
Điền Kinh
7h30 Vượt rào 100m nữ    
7h50 200m nữ Hà Thị Thu, Lê Tú Chinh Loại
8h10 Nhảy cao    
8h15 200m nam Lương Văn Thao, Trần Nhật Hoàng Loại
16h30 Nhảy xào nam   Chung kết
16h40 Đẩy tạ nữ    
16h45 Nhảy xa nam Nguyễn Tiến Trọng, Phạm Văn Lâm Chung kết
16h50 200m nữ  
17h00 200m nam  
17h10 10.000m nam Đỗ Quốc Luật, Nguyễn Văn Lai
17h15 ném búa nam  
18h20 Vượt rào 200m nữ    
18h30 Nhảy 3 bước nữ Vũ Thị Ngọc Hà, Vũ Thị Mến Chung kết
18h50 4x400m Mixed Relay  
Nhảy Cầu
11h30 Nhảy cầu 3m nam Nguyễn Tùng Dương Chung kết
Bơi Lội
8h00 400m tự do nữ Đỗ Ngọc Quế Trân Loại
8h06 Nguyễn Thị Ánh Viên
8h11 200m tự do nam Hoàng Quý Phước
8h15 Nguyễn Huy Hoàng
8h21 200m ếch nam Phạm Thanh Bảo
Lê Thành Được
8h28 100m ngửa nữ Nguyễn Diệp Phương Trâm
8h30 Nguyễn Thị Ánh Viên
8h34 50m ngửa nam Lê Nguyễn Paul
17h00 400m tự do nữ   Chung kết
17h15 200m tự do nam  
17h25 50m bướm nữ  
17h50 200m ếch nam  
18h00 100m ngửa nữ  
18h25 50m ngửa nam  
18h30 4x100m tự do nữ  
Golf
6h00 Đồng đội nam   Loại
Đồng đội nữ  
Judo
8h00 Đồng đội nam    
Đồng đội nữ    
Canoe/Kayak
8h00 200m đơn nam   Loại
8h20 200m đơn nữ  
8h40 200m đôi nam  
10h00 200m đơn nam   Bán kết
10h10 200m đơn nữ  
10h20 200m đôi nam  
14h00 200m đơn nam   Chung kết
14h20 200m đơn nữ  
14h40 200m đôi nam  
Cờ Vua
9h00 Cờ Asean   6,7,8,9
Chèo Thuyền
9h00 Nam 2 mái   Chung kết
9h30 Đôi nữ 2 mái  
10h00 nam 1 mái  
Bóng Bàn
9h45 Đôi nam Đoàn Bá Tuấn Anh, Nguyễn Anh Tú Bán kết
Muay Thái
14h00 45kg nam Lê Hoàng Đức - Lào Bán kết
54kg nữ Bùi Yến Ly - Singapore

Đội hình của Liverpool - ông vua thực sự của Châu Âu và nước Anh
Loading...
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch Premier League 2019/20?
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios