Thứ Hai, 27/09/2021Mới nhất

Lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 6/12 của đoàn Thể thao Việt Nam

Thứ Sáu 06/12/2019 00:59(GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 6/12/2019 của Đoàn thể thao Việt Nam. Thông tin ngày giờ, các nội dung thi đấu của Việt Nam tại Seagame hôm nay.
Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 612 của Việt Nam LTD Seagame hình ảnh
Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày 6/12 của Đoàn TTVN

Chuyên trang báo Bongda24h xin gửi tới bạn đọc lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 6/12/2019 của Đoàn thể thao Việt Nam. Thông tin ngày giờ, các nội dung thi đấu của Việt Nam tại Seagame hôm nay.


Lịch thi đấu SEA Games hôm nay 6/12 của Việt Nam

THỜI GIANNỘI DUNGVẬN ĐỘNG VIÊNVÒNG
Cầu Lông
16h00Đôi nữĐinh Thị Phương Hồng & Phạm Thị Khánh - Thái Lan1/16
Trần Thị Phương Thúy & Phạm Như Thảo - Indonesia
Đôi nam Đỗ Tuấn Đức & Phạm Hồng Nam - Indonesia
Bi-a
12h00Pool 9 bi nữBùi Xuân Vàng - Thái Lan1/8
15h001 băng namNgô Đình Nại - PhilippinesBán kết
Pool 10 bi namDương Quốc Hoàng - PhilippinesTứ kết
18h00Snooker namMau Trâm - Singapore1/8
Bóng Rổ
19h15Đội namPhilippines - Việt NamLoại
Bowling
8h00Đồng độiPhạm Gia Phú, Huỳnh Quốc Sử Bình, Nguyễn Thành PhốChung kết
Boxing
14h1554kg nữĐỗ Nhã Uyên - IndonesiaBán kết
16h3056kg namNguyễn Văn Đương - Myanmar
17h1548kg nữTrịnh Kiều Diễm - Philippines
17h4560kg nữHà Thị Linh - Thái LanTứ kết
18h1575kg namNguyễn Mạnh Cường - CampuchiaBán kết
Thể Thao Điện Tử
8h30Hearthstone (PC)
12h15StarCraft II (PC)
16h00Mobile Legends: Bang Bang
Thể Dục Nghệ Thuật
9h00VòngNguyễn Hà My, Ngô Hải Yến ThiLoại
10h05Bóng
11h10Chùy
12h15Lụa
Đấu Kiếm
9h00Kiếm chém (đồng đội nữ)Tứ kết
Kiếm liễu (đồng đội nữ)Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thị Thu Phương, Lưu Thị Thanh Nhàn
9h45Kiếm 3 cạnh (đồng đội nam)Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn Quyết
10h00Kiếm chém (đồng đội nam)
11h45Kiếm chém (đồng đội nữ)Bán kết
12h00Kiếm liễu (đồng đội nữ)
12h30Kiếm 3 cạnh (đồng đội nam)
13h00Kiếm chém (đồng đội nam)
14h00Kiếm chém (đồng đội nữ)Chung kết
14h15Kiếm liễu (đồng đội nữ)
14h45Kiếm 3 cạnh (đồng đội nam)
15h15Kiếm chém (đồng đội nam)
Bóng Bàn
9h00Đôi nam16
Đôi nữ
9h40
10h20Đôi nam
11h00
13h30Đôi nữTứ kết
14h15
15h00Đôi nam
15h45
Tennis
9h00Đơn namDaniel Cao Nguyen - Lý Hoàng NamChung kết
Đơn nữLy Nguyễn Savanna - Indonesia
Đôi nữTrần Thụy Thanh Trúc, Phan Thị Thanh Bình - Thái LanBán kết
11h00Đôi namLê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam - PhilippinesTứ kết
13h00 Daniel Cao Nguyen, Nguyễn Văn Phương - Philippines
Bóng Chuyền
14h30Bóng chuyền namViệt Nam - CampuchiaLoại
Trượt Ván
14h00Street namTrần Đình Anh, Tống Cẩm VũLoại
Xe Đạp
8h00Đường trường nữNguyễn Thị Thu Mai, Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thị ThiChung kết
Bắn Cung
8h00Cá nhân namLoại
Cá nhân nữ
12h15Đồng đội nữTứ kết
Đồng đội nam
13h45Đồng đội nam-nữ
Điền Kinh
5h15Marathon nữPhạm Thị Hồng LệChung kết
Nhảy Cầu
11h00Cầu 3m nữNgô Phương MaiChung kết
13h30Cầu 3m namNguyễn Tùng Dương
Bơi Lội
8h00200m tự do nữĐỗ Ngọc Quế TrânLoại
8h04Nguyễn Thị Ánh Viên
8h08100m bướm namHoàng Quý Phước
Lê Nguyễn Paul
8h1150m ếch nữPhùng Ngọc Mỹ
8h13Vũ Thị Phương Anh
8h18200m ngửa nữHoàng Thị Trang
Nguyễn Thị Ánh Viên
17h00200m tự do nữChung kết
17h10100m bướm nam
17h1550m ếch nữ
17h40200m ngửa nam
17h50200m ngửa nữ
18h204x100m tự do nam
Golf
7h00Đơn namTrần Lam, Nguyễn Bảo LongLoại
Đơn nữĐoàn Xuân Khuê Minh, Ngô Lê Hoàng Nam Phương
Judo
12h00Dưới 90kg namLê Anh Tài
Dưới 100kg namNguyễn Hoàng Dương
Trên 100kg namNguyễn Châu Hoàng Lân
Dưới 78kg nữVõ Thị Phương Quỳnh
Trên 78kg nữNguyễn Thị Như Ý
Sambo
12h00Dưới 80kgDương Thị Quỳnh NhưLoại
13h00Bán kết
14h40Tranh HCĐ
15h00Chung kết
Bi Sắt
9h00Đôi namBán kết
Đôi nữ
12h30Đôi namChung kết
Đôi nữ
Canoe/Kayak
7h45Đơn nam Canoe 1000mPhạm Hồng QuânLoại
8h15Đơn nam Kayak 1000mTrần Văn Vũ
8h45Đôi nam Canoe 1000mTrần Thành, Bùi Thanh Phẩm, Võ Duy Thành
9h30Đơn nữ Canoe 500mTrương Thị Phương
10h15Đơn nam Kayak 1000mBán kết
10h45Đơn nam Canoe 1000m
13h20Đôi nam Canoe 1000m
13h40Đơn nữ Canoe 500m
Đơn nam Kayak 1000mChung kết
14h00Đơn nam Canoe 1000m
14h30Đôi nam Canoe 1000m
Cờ Vua
9h00Cờ AseanĐào Thiên Hải - Nguyễn Huỳnh Minh Huy1
10h00Nguyễn Huỳnh Minh Huy - Indonesia2
Đào Thiên Hải - Thái Lan
13h00Nguyễn Huỳnh Minh Huy - Thái Lan3
Đào Thiên Hải - Philippines
14h00Nguyễn Huỳnh Minh Huy - Myanmar4
Đào Thiên Hải - Myanmar
15h00Nguyễn Huỳnh Minh Huy - Philippines5
Đào Thiên Hải - Indonesia
Rowing
9h00Thuyền nhẹ đơn namBùi Văn HoànLoại
9h10Thuyền nhẹ đôi namNhư Đình Nam, Bùi Văn Hoàn
9h20Một mái namPhan Mạnh Linh, Lê Mậu Trường
9h40Thuyền nhẹ đơn nữHồ Thị Lý
9h50Thuyền nhẹ đôi nữTạ Thanh Hiền, Đinh Thị Hảo
10h00Một mái nữPhạm Thị Huệ, Lê Thị Hiền
Muay Thái
14h0057kg namNguyễn Doãn Long - MalaysiaTứ kết
54kg namNguyễn Quang Huy - Campuchia
Bóng Chuyền Bãi Biển
8h00Đội nữViệt Nam - IndonesiaLoại

Có thể bạn quan tâm

Video

Xem thêm
top-arrow
X