Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat

Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày hôm nay 3/12 của đoàn TTVN

Bongda24h gửi tới quý độc giả lịch thi đấu các môn của SEA Games 30 diễn ra ngày hôm nay 3/12 có sự tham dự của Đoàn thể thao Việt Nam.

Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày 312 của Đoàn thể thao Việt Nam hình ảnh

Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày hôm nay 3/12 của đoàn Thể Thao Việt Nam

Ở ngày thi đấu hôm nay (3/12) của SEA Games 2019, các VĐV Việt Nam sẽ tranh tài ở nhiều môn có khả năng tranh HCV như thể dục dụng cụ (đơn môn), wushu, võ gậy, cử tạ. Đội đấu kiếm cũng sẽ ra quân, hứa hẹn sớm gặt Vàng.
Loading...


Bongda24h.vn sẽ gửi tới các bạn toàn bộ lịch thi đấu chi tiết thông tin ngày giờ, tên các vận động viên Việt Nam tham dự từng bộ môn tại SEA Games 2019 hôm nay.

Lịch thi đấu SEA Games 30 của Đoàn thể thao Việt Nam hôm nay 3/12

 
THỜI GIAN NỘI DUNG VẬN ĐỘNG VIÊN VÒNG/BẢNG
BILLIARD
09:00 Pool 9 bóng - đôi nam Đỗ Thế Kiên, Dương Quốc Hoàng Vòng 1/8
12:00 Snooker - đôi nam Kiều Thiên Khôi, Mau Trâm Vòng 1/8
15:00 Carom 1 băng - đơn nam Phạm Cảnh Phúc, Ngô Đình Nại Vòng 1/8
15:00 Poll 10 bóng - đơn nữ Đoàn Thị Ngọc Lệ, Bùi Xuân Vàng Vòng 1/8
BOWLING
09:00 Đơn nữ Nguyễn Thị Hiền, Nguyễn Thị Yến Chi Chung kết
13:00 Đơn nam Nguyễn Thành Phố, Trần Anh Tuấn, Phạm Gia Phú, Huỳnh Quốc Sử Bình Chung kết
TENNIS
08:00 Đơn nam Daniel Cao Nguyen - Malaysia Tứ kết
08:00 Đơn nữ Savanna Ly Nguyen - Indonesia Loại
09:00 Đơn nam Lý Hoàng Nam - Singapore Tứ kết
09:00 Đôi nữ Trần Thụy Thanh Trúc, Phan Thị Thanh Bình - Philippines Loại
09:30 Đôi nữ Đào Minh Trang, Fodor Csilla Loại
10:00 Đôi nam Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam - Laos Loại
10:30 Đôi nam Daniel Cao Nguyen, Nguyễn Văn Phương - Malaysia Loại
CỬ TẠ
9:00 - 11:00 Hạng cân 59kg nữ Hoàng Thị Duyên  
12:00 - 14:00 Hạng cân 67kg nam Đinh Xuân Hoàng  
15:00 - 17:00 64kg nữ Phạm Thị Hồng Thanh  
WUSHU
08:35 Nam quyền nam Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh Chung kết
09:05 Thái cực quyền nữ Trần Khánh Ly, Trần Minh Huyền Chung kết
09:30 Côn thuật nam Trần Xuân Hiệp Chung kết
14:00 Tán thủ - 48kg nữ Nguyễn Thị Chinh - Philippines Bán kết
14:16 Tán thủ - 65kg nữ Nguyễn Thị Trang - Thailand Bán kết
15:10 Tán thủ - 60kg nam Bùi Trường Giang - Philippines Bán kết
BÓNG CHUYỀN
17:00 Bóng chuyền nữ Việt Nam - Philippines Loại
VÕ GẬY (ARNIS)
09:00 - 09:20 Men's Non Traditional Open Weapon Ngô Văn Huỳnh Chung kết
09:30 - 09:50 Women's Non Traditional Open Weapon Triệu Thị Hoài Chung kết
10:00 - 10:20 Men's Traditional Open Weapon Đỗ Đức Trí Chung kết
10:30 - 10:50 Women's Traditional Open Weapon Nguyễn Phương Linh Chung kết
ĐẤU KIẾM
09:00 Kiếm liễu - đơn nữ Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương Loại
10:30 Kiếm chém - đơn nam Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi Loại
12:30 Kiếm liễu - đơn nữ   Vòng 1/16
12:50 Kiếm chém - đơn nam   Vòng 1/16
13:05 Kiếm liễu - đơn nữ   Tứ kết
13:25 Kiếm chém - đơn nam   Tứ kết
14:00 Kiếm liễu - đơn nữ   Bán kết
15:00 Kiếm chém - đơn nam   Bán kết
15:40 Kiếm liễu - đơn nữ   Chung kết
16:10 Kiếm chém - đơn nam   Chung kết
BẮN SÚNG
08:00 10m súng trường hơi - đơn nữ Đỗ Thúy Hiền, Nguyễn Huyền Trang Loại
10:30 10m súng trường hơi - đơn nữ   Chung kết
THỂ DỤC DỤNG CỤ
15:00 Thể dục tự do - đơn nam Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương Chung kết
15:30 Nhảy chống - đơn nữ Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh, Nguyễn Thị Quỳnh Như Chung kết
16:30 Ngựa tay quay - đơn nam Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương Chung kết
17:00 Xà lệch - đơn nữ Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh, Đỗ Thị Ngọc Hương Chung kết
17:30 Vòng treo - đơn nam Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương, Đặng Nam Chung kết
BI SẮT
08:30 Bộ ba nam Vietnam - Philippines Vòng loại
Bộ ba nữ Vietnam - Myanmar Vòng loại
CỜ VUA
09:00 Cờ nhanh nữ Nguyễn Thị Mai Hưng, Phạm Lê Thảo Nguyên  
Cờ nhanh nam Nguyễn Anh Khôi, Nguyễn Ngọc Trường Sơn  
PENCAK SILAT
09:00 Seni Tunggal nữ Vương Thị Bình Chung kết
10:00 Đối kháng - (45-50kg nữ) Phạm Thị Tươi - Malaysia Loại
10:00 Đối kháng - (45-50kg nam) Lê Nguyễn Thanh Long - Thailand Loại
13:00 Đối kháng - (50-55kg nữ) Trần Thị Thêm - Philippines Loại
13:00 Đối kháng - (60-65kg nam) Nguyễn Ngọc Toàn - Singapore Loại
14:00 Đối kháng - (50-55kg nam) Nguyễn Đình Tuấn - Timor Leste Loại
BÓNG ĐÁ NAM
19:00 U22 Việt Nam - U22 Singapore   Bảng B
CẦU MÂY
08:30 Đôi nam Việt Nam - Campuchia Loại
13:00 Đôi nam Việt Nam - Myanmar Loại
BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN
09:40 Đồng đội nam Việt Nam - Campuchia Loại
TRƯỢT PATIN
16:00 Game Of Skate & Street Trần Đình Anh Loại

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 mới nhất



Top 8 siêu sao chơi đầu hay nhất lịch sử: Ronaldo chưa phải là số 1!
Loading...
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch Premier League 2019/20?
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios