Thứ Bảy, 12/06/2021Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá vòng sơ loại Europa League 2019/20 ngày hôm nay (18/7)

Thứ Năm 18/07/2019 09:11(GMT+7)

Báo nói Bongda24h
0:00
2:45

Lịch thi đấu bóng đá sơ loại Europa League 2019/20 hôm nay 18/7/2019 được chuyên trang Bóng đá 24h cập nhật chi tiết lịch thi đấu bóng đá thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

 

Ngày giờTrận đấu
 GIAO HỮU CÁC CLB 2019
18/07 21:00
Torino (Italia) - Pro Patria (Italia)
18/07 23:00Ajax (Hà Lan) - Watford (Anh)
19/07 05:00
Montpellier (Pháp) - St Etienne (Pháp)
19/07 08:00Marseille (Pháp) - Bordeaux (Pháp)
19/07 08:45
New Mexico (Mỹ) - Cardiff (Xứ Wales)
 
SƠ LOẠI EUROPA LEAGUE 2019/20
18/07 19:00
Tobol (Kazakstan) - Jeunesse Esch (Luxembourg)
18/07 21:30
Kairat Almaty (Kazakstan) - Siroki Brijeg (Bosnia)
18/07 21:30
Makedonija Gjorce (Macedonia) - Alashkert (Armenia)
18/07 22:00
Teuta Durres (Albania) - Ventspils (Latvia)
18/07 22:30
Inter Turku (Phần Lan) - Brondby (Đan Mạch)
18/07 23:00
Levadia Tallinn (Estonia) - Stjarnan (Iceland)
18/07 23:00
RF Skola (Latvia) - O. Ljubljana (Slovenia)
18/07 23:00
RoPS Rovaniemi (Phần Lan) - Aberdeen (Scotland)
18/07 23:00
Uni. Craiova (Romania) - Sabail (Azerbaijan)
18/07 23:30
Dinamo Minsk (Belarus) - Liepaja (Latvia)
18/07 23:30
Levski Sofia (Bulgaria) - Ruzomberok (Slovakia)
19/07 00:00
A. Limassol (Đảo Síp) - Kauno Zalgiris (Lithuania)
19/07 00:00
Cracovia Krakow (Ba Lan) - Dun. Streda (Slovakia)
19/07 00:00
Haugesund (Na Uy) - Cliftonville (Bắc Ireland)
19/07 00:00
Milsami (Moldova) - Steaua Bucharest (Romania)
19/07 00:00
Neftci Baku (Azerbaijan) - S. Nisporeni (Moldova)
19/07 00:00
Petrocub (Moldova) - AEK Larnaca (Đảo Síp)
19/07 00:00
Torpedo Kutaisi (Georgia) - Ordabasy (Kazakstan)
19/07 00:00
Vaduz (Liechtenstein) - Breidablik (Iceland)
19/07 00:00
Zalgiris Vilnius (Lithuania) - Honved (Hungary)
19/07 00:00
Zrinjski (Bosnia) - Academy Pandev (Macedonia)
19/07 00:30
H. Beer Sheva (Israel) - Laci (Albania)
19/07 00:30
Niedercorn (Luxembourg) - Cork City (Ireland)
19/07 00:30
UE Engordany (Andorra) - Dinamo Tbilisi (Georgia)
19/07 01:00
B36 Torshavn (Đảo Faroe) - Crusaders (Bắc Ireland)
19/07 01:00
Fehervar Videoton (Hungary) - Zeta (Montenegro)
19/07 01:00
Hajduk Split (Croatia) - Gzira United (Malta)
19/07 01:00
Hibernians (Malta) - Shakhter Soligorsk (Belarus)
19/07 01:00
IFK Norrkoping (Thụy Điển) - St Patricks (Ireland)
19/07 01:00
Mura 05 (Slovenia) - Maccabi Haifa (Israel)
19/07 01:00
Perparimi Kukesi (Albania) - Debrecin (Hungary)
19/07 01:30
Shkupi (Macedonia) - Pyunik (Armenia)
19/07 01:30
Vitebsk (Belarus) - KuPs (Phần Lan)
19/07 01:45
Ballymena United (Bắc Ireland) - Malmo (Thụy Điển)
19/07 01:45
Buducnost (Montenegro) - Trans Narva (Estonia)
19/07 01:45
Domzale (Slovenia) - Balzan (Malta)
19/07 01:45
G.Rangers (Scotland) - St Josephs (Gibraltar)
19/07 01:45
Kilmarnock (Scotland) - Connahs Q. (Xứ Wales)

LTĐ bóng đá châu Âu Europa League 2019/20 vòng sơ loại

Có thể bạn quan tâm

Xem thêm
top-arrow
X