Mới nhất

Arsene Wenger

Đội bóng hiện tại: Đã nghỉ hưu, hoặc tạm dừng huấn luyện

Tin tức Tiểu sử ! Hình ảnh !

HLV Loew cảm ơn Arsenal vì giúp Podolski tiến bộ

(Bongda24h) – Trăm ngày ở Cologne không bằng một ngày ở Arsenal, đó có lẽ là nội dung thông điệp HLV Joachim Loew của ĐT Đức gửi đến tập thể của HLV Arsene Wenger về trường hợp Lukas Podolski.

12/10/2012 Arsenal ĐT Đức

HLV Wenger tính mua thêm tiền đạo

(Bongda24h) – Thông tin từ tờ Daily Mail cho biết, HLV trưởng của Arsenal, Arsene Wenger đang tính đến phương án tăng cường hàng công ngay khi phiên chợ mùa Đông mở cửa. Lần này, 2 mục tiêu mà Pháo thủ nhắm tới đó là chân sút của Athletic Bilbao, Fernando Llorente và tiền đạo thuộc biên chế Atletico Madrid, Adrian Lopez.

11/10/2012 Manchester United

Arsene Wenger mải miêt đi tìm "Van Persie mới"

HLV Arsene Wenger sẽ dốc hầu bao để tìm kiếm người thay thế dài hạn cho Robin van Persie trong kỳ chuyển nhượng mùa Đông sắp tới.

11/10/2012

Arsenal có nên thử nghiệm lối đá của Tây Ban Nha?

Có một phương án mà HLV Arsene Wenger nên thử nghiệm nếu hàng công của Arsenal bế tắc là chơi đội hình 4-6-0 với một tiền đạo cắm ảo giống như ĐT Tây Ban Nha tại EURO 2012.

10/10/2012 Arsenal ĐT Tây Ban Nha

6 điểm sáng của Arsenal sau 7 vòng Premier League

Arsenal hiện có được 12 điểm/7 trận ở Premier League, một thành tích bình thường nếu không nói là thất vọng so với tầm vóc của họ. Tuy nhiên, người hâm mộ vẫn có quyền hy vọng về một viễn cảnh đẹp đối với thầy trò HLV Arsene Wenger nếu nhìn vào những thay đổi tích cực của họ cả về mặt nhân sự lẫn chuyên môn.

10/10/2012 Arsenal

Arsenal để mắt đến "thợ săn" Huntelaar: Lời cảnh báo cho Giroud

(Bongda24h) - Dù Giroud vừa chính thức "nổ súng" nhưng HLV Arsene Wenger vẫn chưa thôi lo lắng về vị trí trung phong của Arsenal. Cũng vì vậy mà "giáo sư" đang lên kế hoạch chiêu mộ thêm một trung phong đẳng cấp khác trong kì chuyển nhượng mùa đông sắp tới.

09/10/2012 Arsenal

"Guardiola nên đến Arsenal để thay thế cho Arsene Wenger"

(Bongda24h) - Khi mà điểm đến tiếp theo của Guardiola vẫn đang là dấu hỏi, trung vệ Rafael Marquez cho rằng chiến lược gia 41 tuổi này nên... thay thế HLV Wenger tại Arsenal.

09/10/2012 Arsenal

Arsenal: Lời khẳng định từ các tân binh

Giroud vừa “mở hàng” tại Premier League, Cazorla và Podolski tiếp tục phong độ ấn tượng. Cuối cùng thì HLV Arsene Wenger đã có thể thở phào khi dàn tân binh đồng loạt lên tiếng trong màn ngược dòng ấn tượng trước West Ham (3-1).

08/10/2012 Arsenal

Arsene Wenger: "Tôi chẳng biết Cazorla thuận chân nào"

(Bongda24h)- Đó có thể coi là một lời khen tặng mà vị chiến lược gia người Pháp dành cho sự toàn diện của cựu tiền vệ Malaga, người nay đã chuyển qua làm Pháo Thủ.

08/10/2012

HLV Arsene Wenger sẽ được cấp ngân sách "khủng" để mua sắm vào tháng Giêng

(Bongda24h) - Trong bài phát biểu mới đây nhất, chủ tịch của CLB Arsenal - ông Peter Hill-Wood đã lên tiếng tuyên bố sẽ cấp một khoản tiền cực lớn để cho "Giáo sư" người Pháp bổ sung lực lượng vào kỳ chuyển nhượng mùa Đông tới đây.

07/10/2012 Manchester United

"Giải được khát", Giroud sẽ không thành Berbatov 2.0?

Bàn thắng vào lưới West Ham của Giroud đã giải tỏa không ít lo âu của người Arsenal. Và giờ, điều Arsene Wenger cần làm là cho chân sút trị giá 12 triệu bảng duy trì khả năng xé tung mành lưới đối phương thay vì rơi vào tình trạng cắc bụp.

07/10/2012

Wenger ca ngợi màn trình diễn của Cazorla

HLV Arsene Wenger đã dành những lời có cánh cho tiền vệ Santi Cazorla, nhân tố chính giúp Arsenal có cuộc lội ngược dòng trước West Ham tối qua.

07/10/2012

Wenger muốn biến Walcott thành Henry?

(Bongda24h) - Nghe thì ngông cuồng, nhưng đó là dự định của Arsene Wenger. Chỉ đơn giản là chuyển Walcott lên đá cắm, liệu tiền vệ người Anh có thể trở thành một huyền thoại như người đàn anh ngày nào?

07/10/2012 Manchester United

10 điều đáng chờ đợi nhất từ vòng 7 Premier League

Ngoại hạng Anh cuối tuần này sẽ diễn ra vòng đấu thứ 7, có rất nhiều cuộc hội ngộ đáng chờ đợi, điểm nhấn nổi bật sẽ chuyến trở lại Anfield của Peter Crouch, Adam Johnson gặp lại đội bóng cũ Man City và cuộc “chạm trán” giữa hai HLV lão làng tại Premier League Arsene Wenger và Sam Allardyce.

06/10/2012

Liên tục tỏa sáng, Gervinho được kỳ vọng sẽ trở thành Thiery Henry

(Bongda24h) - Trong những trận đấu gần đây, tiền đạo Gervinho liên tục "nổ súng" để giúp Arsenal có được những chiến thắng quan trọng, ngôi sao người Bờ Biển Ngà đã nhận được rất nhiều lời khen từ trợ lí của HLV Arsene Wenger - ông Steve Bould.

04/10/2012

Hàng công Arsenal: Hãy để Giroud đá chính!

Tiền đạo người Pháp vẫn chưa thể hiện sự xứng đáng với số tiền 12 triệu bảng mà Arsenal đã đầu tư. Nhưng đã đến lúc HLV Arsene Wenger phải nghĩ lại sau khi chứng kiến một Arsenal không Giroud chơi thiếu thuyết phục như thế nào hồi cuối tuần qua.

03/10/2012 Arsenal

Arsene Wenger "méo mặt" vì chấn thương của Abou Diaby

(Bongda24h)- Trong một bài phát biểu mới đây, Ngài Giáo Sư cho rằng việc để mất Abou Diaby trong khoảng gần 1 tháng tới sẽ là một tổn thất vô cùng to lớn đối với các Pháo thủ thành London.

03/10/2012

Fan Arsenal sáng tác ca khúc nhằm động viên Theo Walcott gia hạn hợp đồng

(Bongda24h) - Hiện giờ, một trong những mối bận tâm lớn nhất của Arsene Wenger và ban lãnh đạo Arsenal là việc Theo Walcott nhất quyết chưa chịu gia hạn bản hợp đồng sẽ kết thúc vào cuối mùa. Sau khi Van Persie ra đi thì Walcott được xem là biểu tượng mới của "Pháo thủ" thành London nhờ vào tài năng cũng như thâm niên khoác áo đội bóng (Walcott thi đấu cho đội 1 Arsenal từ năm 2006 khi mới 17 tuổi và xét về thâm niên, anh thuộc diện "lão làng" nhất đội, hơn bất cứ một đồng đội nào khác) song giố

02/10/2012 Arsenal

Thất vọng với Girould, Arsenal sẽ "phá két" để chiêu mộ Llorente?

(Bongda24h) - Việc Oliver Girould đang "tịt ngòi" khiến cho "giáo sư" Arsene Wenger không khỏi lo ngại về hàng công của Arsenal. Vì vậy, một phương án thay thế đang được đưa ra khi Llorente bất ngờ lot vào bản danh sách chuyển nhượng mùa đông của đội bóng thành London.

02/10/2012 Arsenal

Hậu derby London: Wenger thừa nhận sai lầm trong việc sử dụng Diaby

HLV Arsene Wenger vừa phải lên tiếng nhận trách nhiệm khi đánh cược với thể lực chưa đảm bảo của tiền vệ Diaby.

01/10/2012

Xem thêm

Arsene Wenger

Thông tin cá nhân

Tên đầy đủArsene Wenger
Quốc tịchFrance
HLV Arsene Wenger (sinh ngày 22 tháng 10 năm 1949) là huấn luyện viên bóng đá người Pháp, hiện là huấn luyện viên của câu lạc bộ bóng đá Arsenal tại giải bóng đá Ngoại hạng Anh.
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
World Cup 2026
Lịch thi đấu World Cup BXH World Cup Kết quả World Cup Trực tiếp World Cup
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup 2025 ASEAN Cup U23 Châu Á Asian Cup Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League Asiad 2026 Euro 2024 Kings Cup
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com