Chủ Nhật, 24/10/2021Mới nhất

Lịch thi đấu hạng nhất Romania

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 11

Lịch thi đấu Hạng nhất Romania mùa giải 2021-2022

Hôm nay, CN - 24/10

16:30 - 24/10 11
Universitatea Cluj Universitatea Cluj

3 - 1

FC Unirea Dej FC Unirea Dej

Ngày mai, thứ 2 - 25/10

19:30 - 25/10 11
Concordia Chiajna Concordia Chiajna

vs

Brasov Steagul Renaste Brasov Steagul Renaste
19:30 - 25/10 11
Concordia Chiajna Concordia Chiajna

vs

FC Brasov FC Brasov

Thứ 6 - 29/10

21:30 - 29/10 12
Steaua Bucuresti Steaua Bucuresti

vs

Concordia Chiajna Concordia Chiajna

Thứ 7 - 30/10

15:00 - 30/10 12
Dacia Unirea Braila Dacia Unirea Braila

vs

CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
15:00 - 30/10 12
FC Unirea Slobozia FC Unirea Slobozia

vs

Unirea Constanta Unirea Constanta
15:00 - 30/10 12
Viitorul Pandurii Targu Jiu Viitorul Pandurii Targu Jiu

vs

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
17:00 - 30/10 12
FC Brasov FC Brasov

vs

Hermannstadt Hermannstadt
19:00 - 30/10 12
Brasov Steagul Renaste Brasov Steagul Renaste

vs

Hermannstadt Hermannstadt

Chủ nhật - 31/10

16:00 - 31/10 12
FC Dunarea Calarasi FC Dunarea Calarasi

vs

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
16:00 - 31/10 12
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara

vs

FC Buzau FC Buzau
17:30 - 31/10 12
Astra Giurgiu Astra Giurgiu

vs

Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
18:00 - 31/10 12
FC Unirea Dej FC Unirea Dej

vs

ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara

Thứ 2 - 01/11

20:30 - 01/11 12
Comunal Selimbar Comunal Selimbar

vs

Universitatea Cluj Universitatea Cluj

Thứ 7 - 06/11

16:00 - 06/11 13
ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara

vs

Comunal Selimbar Comunal Selimbar
16:00 - 06/11 13
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi

vs

FC Unirea Slobozia FC Unirea Slobozia
16:00 - 06/11 13
Concordia Chiajna Concordia Chiajna

vs

Astra Giurgiu Astra Giurgiu
16:00 - 06/11 13
FC Buzau FC Buzau

vs

FC Unirea Dej FC Unirea Dej
16:00 - 06/11 13
FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti

vs

Dacia Unirea Braila Dacia Unirea Braila
16:00 - 06/11 13
Hermannstadt Hermannstadt

vs

Steaua Bucuresti Steaua Bucuresti
16:00 - 06/11 13
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc

vs

Viitorul Pandurii Targu Jiu Viitorul Pandurii Targu Jiu
16:00 - 06/11 13
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti

vs

FC Dunarea Calarasi FC Dunarea Calarasi
16:00 - 06/11 13
Unirea Constanta Unirea Constanta

vs

Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
16:00 - 06/11 13
Universitatea Cluj Universitatea Cluj

vs

Brasov Steagul Renaste Brasov Steagul Renaste
16:00 - 06/11 13
Universitatea Cluj Universitatea Cluj

vs

FC Brasov FC Brasov

Thứ 7 - 20/11

16:00 - 20/11 14
Astra Giurgiu Astra Giurgiu

vs

Hermannstadt Hermannstadt
16:00 - 20/11 14
Brasov Steagul Renaste Brasov Steagul Renaste

vs

ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara
16:00 - 20/11 14
Comunal Selimbar Comunal Selimbar

vs

FC Buzau FC Buzau
16:00 - 20/11 14
Dacia Unirea Braila Dacia Unirea Braila

vs

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
16:00 - 20/11 14
FC Dunarea Calarasi FC Dunarea Calarasi

vs

Viitorul Pandurii Targu Jiu Viitorul Pandurii Targu Jiu
16:00 - 20/11 14
FC Unirea Dej FC Unirea Dej

vs

Unirea Constanta Unirea Constanta
16:00 - 20/11 14
FC Unirea Slobozia FC Unirea Slobozia

vs

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
16:00 - 20/11 14
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti

vs

Concordia Chiajna Concordia Chiajna
16:00 - 20/11 14
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara

vs

CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
16:00 - 20/11 14
Steaua Bucuresti Steaua Bucuresti

vs

Universitatea Cluj Universitatea Cluj
16:00 - 20/11 14
FC Brasov FC Brasov

vs

ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X