Thứ Sáu, 24/09/2021Mới nhất

Lịch thi đấu Hạng nhất Bulgaria

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 11

Lịch thi đấu Hạng nhất Bulgaria mùa giải 2021-2022

Chủ nhật - 26/09

17:30 - 26/09 11
Spartak Varna Spartak Varna

vs

Hebar Hebar
21:00 - 26/09 11
Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962

vs

Minyor Pernik Minyor Pernik
21:00 - 26/09 11
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

vs

FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli
21:00 - 26/09 11
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Sozopol Sozopol
21:00 - 26/09 11
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Yantra Yantra
22:00 - 26/09 11
Litex Lovech Litex Lovech

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
22:00 - 26/09 11
Montana Montana

vs

Etar Etar
23:00 - 26/09 11
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

Thứ 2 - 27/09

21:00 - 27/09 11
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
21:00 - 27/09 11
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

vs

Levski Lom Levski Lom

Thứ 7 - 02/10

20:00 - 02/10 12
FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli

vs

Spartak Varna Spartak Varna
20:00 - 02/10 12
Hebar Hebar

vs

CSKA 1948 II CSKA 1948 II
20:00 - 02/10 12
Levski Lom Levski Lom

vs

Litex Lovech Litex Lovech
20:00 - 02/10 12
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

vs

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
20:00 - 02/10 12
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
21:00 - 02/10 12
Sozopol Sozopol

vs

Montana Montana
22:00 - 02/10 12
Etar Etar

vs

Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962

Chủ nhật - 03/10

20:00 - 03/10 12
Yantra Yantra

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
22:00 - 03/10 12
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

vs

Sportist Svoge Sportist Svoge

Thứ 2 - 04/10

20:00 - 04/10 12
Minyor Pernik Minyor Pernik

vs

Strumska Slava Strumska Slava

Thứ 7 - 16/10

22:00 - 16/10 13
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

vs

FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli
22:00 - 16/10 13
Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich

vs

Levski Lom Levski Lom
22:00 - 16/10 13
Litex Lovech Litex Lovech

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
22:00 - 16/10 13
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

vs

Hebar Hebar
22:00 - 16/10 13
Montana Montana

vs

Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
22:00 - 16/10 13
Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962

vs

Sozopol Sozopol
22:00 - 16/10 13
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

vs

Minyor Pernik Minyor Pernik
22:00 - 16/10 13
Spartak Varna Spartak Varna

vs

Yantra Yantra
22:00 - 16/10 13
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa
22:00 - 16/10 13
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Etar Etar

Thứ 7 - 23/10

22:00 - 23/10 14
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

vs

Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962
22:00 - 23/10 14
Etar Etar

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
22:00 - 23/10 14
FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli

vs

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
22:00 - 23/10 14
Hebar Hebar

vs

Litex Lovech Litex Lovech
22:00 - 23/10 14
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
22:00 - 23/10 14
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

vs

Levski Lom Levski Lom
22:00 - 23/10 14
Minyor Pernik Minyor Pernik

vs

Spartak Varna Spartak Varna
22:00 - 23/10 14
Sozopol Sozopol

vs

Strumska Slava Strumska Slava
22:00 - 23/10 14
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Montana Montana
22:00 - 23/10 14
Yantra Yantra

vs

CSKA 1948 II CSKA 1948 II

Thứ 7 - 30/10

22:00 - 30/10 15
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

vs

Minyor Pernik Minyor Pernik
22:00 - 30/10 15
Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich

vs

Hebar Hebar
22:00 - 30/10 15
Levski Lom Levski Lom

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
22:00 - 30/10 15
Litex Lovech Litex Lovech

vs

FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli
22:00 - 30/10 15
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

vs

Yantra Yantra
22:00 - 30/10 15
Montana Montana

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa
22:00 - 30/10 15
Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962

vs

Sportist Svoge Sportist Svoge
22:00 - 30/10 15
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

vs

Sozopol Sozopol
22:00 - 30/10 15
Spartak Varna Spartak Varna

vs

Etar Etar
22:00 - 30/10 15
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X