Thứ Sáu, 07/10/2022Mới nhất

Kết quả Hạng nhất Bulgaria

Xem kết quả theo vòng đấu
Xem kết quả theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 12

Kết quả Hạng nhất Bulgaria

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

KQBD Hôm nay, thứ 6 - 07/10

20:00 - 07/10 12
Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa

vs

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

KQBD Ngày mai, thứ 7 - 08/10

20:00 - 08/10 12
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

vs

Litex Lovech Litex Lovech
20:00 - 08/10 12
Etar Etar

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
20:00 - 08/10 12
Montana Montana

vs

Sozopol Sozopol
20:00 - 08/10 12
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Dunav Ruse Dunav Ruse

Thứ 3 - 04/10

FT - 04/10 11
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

2 - 1

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich 1
H1: 1-0
FT - 04/10 11
Sozopol Sozopol

1 - 1

Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
H1: 1-0
FT - 04/10 11
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

0 - 1

Etar Etar
H1: 0-0
FT - 04/10 11
Strumska Slava Strumska Slava 1

0 - 3

Minyor Pernik Minyor Pernik 1
H1: 0-1

Thứ 6 - 30/09

FT - 30/09 11
Yantra Yantra

0 - 1

Levski Krumovgrad Levski Krumovgrad
H1: 0-0
FT - 30/09 11
Dunav Ruse Dunav Ruse 1

4 - 1

Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
H1: 1-1
FT - 30/09 11
Litex Lovech Litex Lovech

1 - 0

Sportist Svoge Sportist Svoge
H1: 0-0
FT - 30/09 11
Spartak Pleven Spartak Pleven

1 - 1

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
H1: 0-1

Thứ 5 - 29/09

FT - 29/09 11
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

1 - 0

Montana Montana
H1: 1-0

Chủ nhật - 18/09

FT - 18/09 10
Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa

1 - 2

Litex Lovech Litex Lovech
H1: 1-0
FT - 18/09 10
Montana Montana

1 - 3

Dunav Ruse Dunav Ruse
H1: 0-1

Thứ 7 - 17/09

FT - 17/09 10
Etar Etar

0 - 1

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
H1: 0-1
FT - 17/09 10
Sportist Svoge Sportist Svoge

3 - 2

Spartak Pleven Spartak Pleven
H1: 1-1
FT - 17/09 10
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

3 - 0

Strumska Slava Strumska Slava
H1: 1-0
FT - 17/09 10
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

1 - 0

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
H1: 1-0
FT - 17/09 10
Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich

2 - 0

Yantra Yantra
H1: 1-0
FT - 17/09 10
Levski Krumovgrad Levski Krumovgrad

1 - 2

Sozopol Sozopol
H1: 1-2
FT - 17/09 10
Minyor Pernik Minyor Pernik 1

1 - 4

CSKA 1948 II CSKA 1948 II
H1: 0-2

Thứ 3 - 13/09

FT - 13/09 9
Minyor Pernik Minyor Pernik

0 - 0

Etar Etar
H1: 0-0

Thứ 2 - 12/09

FT - 12/09 9
Yantra Yantra

1 - 0

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
H1: 0-0

Chủ nhật - 11/09

FT - 11/09 9
Spartak Pleven Spartak Pleven

2 - 1

Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
H1: 1-0
FT - 11/09 9
Litex Lovech Litex Lovech 1

0 - 0

Montana Montana 1
H1: 0-0
FT - 11/09 9
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

1 - 0

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
H1: 0-0

Thứ 7 - 10/09

FT - 10/09 9
Dunav Ruse Dunav Ruse

5 - 0

Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
H1: 1-0
FT - 10/09 9
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

2 - 2

Levski Krumovgrad Levski Krumovgrad
H1: 1-1

Trực tiếp bóng đá

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow