Góc nhìn World Cup 2014
Cuadrado, từ World Cup đến Camp Nou
Đừng hỏi (tuyển) Anh đã làm được gì cho tôi!
Đội tuyển Hy Lạp: Bằng mọi giá, phải quên "King Otto"
World Cup còn 13 ngày: Những câu hỏi cho tuyển Anh
Những Persie, Robben…sẽ cháy hết mình trong lần cuối dự World Cup
ĐT Argentina: Sứ mệnh lịch sử!
Đội tuyển Nhật Bản: Vào Tứ kết là một kỳ tích
Mario Mandzukic: Đến World Cup để chào hàng
ĐT Bờ Biển Ngà: Didier Drogba & sự gắn kết của tập thể
Những ngôi sao không dự World Cup: Giá như World Cup có Ibra…
Bao nhiêu bất lợi đang chờ đợi các ngôi sao tại World Cup?
Đội tuyển nào xứng đáng vô địch World Cup 2014?
ĐT Tây Ban Nha: Chấn thương và nỗi lo quá tải
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 30/06 | ||
---|---|---|
Bình Định | 17:00 | CAHN |
Hà Nội | 17:00 | Bình Dương |
HAGL | 17:00 | Hải Phòng |
Hà Tĩnh | 17:00 | Thanh Hóa |
Khánh Hòa | 17:00 | TPHCM |
Quảng Nam | 17:00 | Nam Định |
Viettel | 17:00 | SLNA |
Euro, Hôm nay - 30/06 | ||
Đức | 2 - 0 | Đan Mạch |
Anh | 23:00 | Slovakia |
Copa America, Hôm nay - 30/06 | ||
Argentina | 2 - 0 | |
Canada | 0 - 0 | |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 30/06 | ||
Cuiaba | 1 - 1 | Bragantino |
Vasco da Gama | 1 - 1 | Botafogo FR |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 30/06 | ||
CF Montreal | 4 - 2 | Philadelphia Union |
New England Revolution | 1 - 5 | Columbus Crew |
New York Red Bulls | 2 - 2 | DC United |
Atlanta United | 2 - 1 | Toronto FC |
FC Dallas | 0 - 1 | FC Cincinnati |
Houston Dynamo | 1 - 0 | Charlotte |
Nashville SC | 1 - 2 | Inter Miami CF |
Sporting Kansas City | 2 - 0 | Austin FC |
Los Angeles FC | 3 - 0 | Colorado Rapids |
Portland Timbers | 3 - 2 | Minnesota United |
San Jose Earthquakes | 0 - 3 | LA Galaxy |
Seattle Sounders FC | 2 - 1 | Chicago Fire |
Vancouver Whitecaps | 4 - 3 | |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 30/06 | ||
Atletico MG | 21:00 | Atletico GO |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 30/06 | ||
Agropecuario | 2 - 4 | |
All Boys | 1 - 0 | |
Gimnasia Mendoza | 1 - 0 | |
Temperley | 1 - 0 | |
Club Atletico Estudiantes | 1 - 1 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 30/06 | ||
Coritiba | 1 - 1 | Vila Nova |
Botafogo SP | 1 - 1 | Sport Recife |
Ceara | 4 - 2 | Ituano FC |
J League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Cerezo Osaka | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Gamba Osaka | 16:00 | |
K League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Pohang Steelers | 16:00 | Ulsan Hyundai |
J League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
FC Tokyo | 16:30 | Avispa Fukuoka |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | |
K League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Incheon United | 17:00 | Gangwon FC |
J League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Vissel Kobe | 17:00 | Kashima Antlers |
K League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Gwangju FC | 17:00 | Jeju United |
J League 1, Hôm nay - 30/06 | ||
Sagan Tosu | 17:00 | Kashiwa Reysol |
Shonan Bellmare | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 30/06 | ||
Avai FC | 21:00 | |
J League 2, Hôm nay - 30/06 | ||
Blaublitz Akita | 0 - 3 | |
Shimizu S-Pulse | 16:00 | |
K League 2, Hôm nay - 30/06 | ||
Suwon Bluewings | 17:00 | Ansan Greeners |
J League 2, Hôm nay - 30/06 | ||
JEF United Chiba | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 30/06 | ||
Bucheon FC 1995 | 17:00 | |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 30/06 | ||
Miami FC | 0 - 4 | |
Birmingham Legion | 1 - 4 | |
Loudoun United | 2 - 0 | |
San Antonio FC | 2 - 3 | |
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Orange County SC | 0 - 2 | |
Las Vegas Lights FC | 2 - 0 | |
Sacramento Republic FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm nay - 30/06 | ||
Rijeka | 1 - 0 | |
KFC Lint | 0 - 10 | Lierse K. |
KFC Merelbeke | 0 - 5 | Gent |
Liptovsky Mikulas | 3 - 1 | |
Irapuato | 1 - 3 | |
Mazatlan FC | 1 - 1 | |
Cruz Azul | 10:00 | America de Cali |
Piast Gliwice | 16:00 | |
GKS Katowice | 16:00 | |
FC Alania Vladikavkaz | 16:30 | |
SV Eichede | 17:00 | |
Paderborn | 17:00 | |
AGF | 18:00 | |
Tasmania Berlin | 18:00 | |
Kalmar FF | 18:00 | |
Silkeborg | 18:00 | |
FSV Neusalza-Spremberg | 19:00 | Dynamo Dresden |
FC Schweinfurt | 19:00 | |
Ansbach | 19:00 | |
FC Eilenburg | 19:00 | |
Radomlje | 0 - 0 Dừng | |
SC Wiedenbrueck | 19:00 | |
TSG Backnang | 19:00 | |
Dsvd Deurningen | 19:00 | |
Oelsnitzer FC | 19:00 | Erzgebirge Aue |
FV Illertissen | 19:30 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 30/06 | ||
Viking | 20:00 | Rosenborg |
Giao hữu, Hôm nay - 30/06 | ||
Aalen | 20:00 | |
TSV 1861 Noerdlingen | 20:00 | |
BK Haecken | 20:00 | |
TSV Aubstadt | 20:00 | |
FC Gievenbeck | 20:00 | |
LSV Bergen | 20:00 | |
Dinamo Moscow | 21:00 | |
Lokomotiv | 21:00 | |
TB Oberhausen | 21:00 | |
SV Schalding-Heining | 21:30 | |
Sion | 22:00 | SC Braga |
Jablonec | 0 - 0 Dừng | |
Jablonec | 22:00 | |
CS Universitatea Craiova | 22:00 | St. Gallen |
Radomlje | 22:30 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Pafos FC | 23:00 | |
Atletico Nacional | 23:30 | |
Bolivar | 23:30 | Atletico Nacional |
Singapore Premier League, Hôm nay - 30/06 | ||
Tampines Rovers FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 30/06 | ||
IF Gnistan | 20:00 | |
IFK Mariehamn | 20:00 | HJK Helsinki |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 30/06 | ||
Cobresal | 3 - 1 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 30/06 | ||
RoPS | 2 - 1 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 30/06 | ||
Universidad Catolica | 2 - 2 | |
Deportes Temuco | 2 - 1 | |
Universidad de Chile | 04:30 | |
VĐQG Uzbekistan, Hôm nay - 30/06 | ||
Nasaf Qarshi | 22:00 | |
Metallurg Bekobod | 22:00 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 30/06 | ||
Everton CD | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 30/06 | ||
BATE Borisov | 0 - 2 | |
FK Slutsk | 20:00 | |
Isloch | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 30/06 | ||
Torpedo Zhodino Reserves | 20:00 | |
FC Volna Pinsk | 21:00 | |
Maxline Rogachev | 21:00 | |
Belshina Bobruisk | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 30/06 | ||
Qingdao West Coast | 17:00 | Shanghai Shenhua |
Changchun Yatai | 18:35 | Qingdao Hainiu |
Chengdu Rongcheng | 18:35 | Cangzhou Mighty Lions |
Meizhou Hakka | 18:35 | Henan Songshan Longmen |
Beijing Guoan | 19:00 | Shandong Taishan |
VĐQG Đài Loan, Hôm nay - 30/06 | ||
AC Taipei | 14:30 | |
Hang Yuan | 14:30 | |
Taichung Futuro | 14:30 | |
Taipei City Tatung | 17:30 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 30/06 | ||
Foshan Nanshi | 18:30 | |
Qingdao Red Lions | 18:30 | |
Shanghai Jiading | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Kazakhstan, Hôm nay - 30/06 | ||
FC Yelimay | 20:00 | |
Aktobe | 22:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 30/06 | ||
Club Sportivo Carapegua | 21:00 | |
Sportivo San Lorenzo | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 30/06 | ||
FCI Levadia U21 | 16:30 | Flora Tallinn U21 |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 30/06 | ||
07 Vestur Sorvagur | 21:00 | |
Hạng 2 Thụy Điển, Hôm nay - 30/06 | ||
Landskrona BoIS | 18:00 | |
Oergryte | 20:00 | |
Trelleborgs FF | 20:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 30/06 | ||
Fjoelnir | 21:00 | |
Dalvik/Reynir | 23:00 | |
IBV Vestmannaeyjar | 23:00 | |
IR Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 29/06 | ||
---|---|---|
Thụy Sĩ | 2 - 0 | Italia |
Copa America, Hôm qua - 29/06 | ||
Colombia | 3 - 0 | Costa Rica |
Paraguay | 1 - 4 | Brazil |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 29/06 | ||
New York City FC | 4 - 2 | Orlando City |
J League 1, Hôm qua - 29/06 | ||
Consadole Sapporo | 0 - 1 | Albirex Niigata |
K League 1, Hôm qua - 29/06 | ||
Gimcheon Sangmu | 2 - 0 | Daegu FC |
J League 1, Hôm qua - 29/06 | ||
Kawasaki Frontale | 1 - 1 | Sanfrecce Hiroshima |
Yokohama F.Marinos | 1 - 2 | |
K League 1, Hôm qua - 29/06 | ||
Jeonbuk FC | 1 - 5 | FC Seoul |
Daejeon Citizen | 0 - 2 | Suwon FC |
J League 2, Hôm qua - 29/06 | ||
Iwaki FC | 0 - 4 | Yokohama FC |
Mito Hollyhock | 1 - 1 | |
Roasso Kumamoto | 4 - 0 | |
Oita Trinita | 0 - 0 | |
Thespakusatsu Gunma | 1 - 2 | |
Tokushima Vortis | 2 - 2 | |
Vegalta Sendai | 3 - 2 | |
K League 2, Hôm qua - 29/06 | ||
Gimpo FC | 1 - 1 | |
Busan I'Park | 2 - 2 | |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 29/06 | ||
Charleston Battery | 5 - 2 | |
Memphis 901 | 5 - 1 | |
Hạng nhất Việt Nam, Hôm qua - 29/06 | ||
Vũng Tàu | 4 - 2 | |
Bình Phước | 1 - 0 | Đà Nẵng |
Huế | 2 - 0 | |
Long An | 6 - 2 | |
PVF-CAND | 4 - 0 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 29/06 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 0 - 0 | |
Al-Ittihad Alexandria | 1 - 1 | |
El Zamalek | 4 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 29/06 | ||
SSV Eggenfelden | 1 - 8 | |
FC Schweinfurt | 00:00 | |
Usv Halbturn | 00:00 | |
Pafos FC | 00:00 | |
Aalen | 00:00 | |
ASKO Oedt | 1 - 7 | |
Germania Teveren | 1 - 3 | |
FC Twente | 2 - 2 | |
Afv-Auswahl | 1 - 6 | |
ND Ilirija Ljubljana | 00:00 | |
SV Wildon | 2 - 0 | |
VĐQG Na Uy, Hôm qua - 29/06 | ||
Brann | 0 - 0 | |
Odds Ballklubb | 1 - 1 | |
Sarpsborg 08 | 1 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 29/06 | ||
Blau-Weiss Hollage | 0 - 5 | |
TuS Boevinghausen | 1 - 3 | |
Young Boys | 2 - 1 | |
Zrinjski Mostar | 0 - 1 | |
Aylesbury United | 01:00 | |
Mons | 0 - 3 | |
SV Straelen | 01:00 | |
South Gower | 01:00 | |
Caton United FC | 1 - 7 | |
East Fife | 2 - 0 | |
Elgin City | 01:45 | |
Nairn County | 1 - 6 | St. Johnstone |
VĐQG Na Uy, Hôm qua - 29/06 | ||
Tromsoe | 0 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 29/06 | ||
Tijuana | 4 - 0 | Club Sport Herediano |
ACS Axi Adunatii-Copaceni | 4 - 4 | |
FC Telavi | 1 - 1 | |
Fenerbahce | 2 - 1 | |
Tiszakecske FC | 1 - 1 | |
Erdi VSE | 2 - 0 | |
Puchov | 2 - 2 | |
GKS Tychy 71 | 15:00 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | Resovia |
Bicskei Tc | 1 - 0 | |
SC Sopron | 6 - 1 | |
Cerro Porteno | 0 - 2 | |
Viktoria Plzen | 6 - 0 | |
SV Horn | 0 - 1 | |
Vojvodina | 2 - 0 | |
Polonia Warsaw | 3 - 1 | |
Zeleziarne Podbrezova | 0 - 3 | |
Warta Poznan | 1 - 0 | |
Povazska Bystrica | 2 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 0 - 0 | GKS Jastrzebie |
Gornik Zabrze | 2 - 1 | |
Grasshopper | 1 - 1 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 2 - 3 | |
Lugano | 2 - 0 | |
Slovacko | 0 - 1 | |
FC Midtjylland | 2 - 2 | |
Gyirmot | 2 - 2 | |
NK Bravo | 3 - 1 | |
Dukla Praha | 1 - 0 | |
Krylya Sovetov Samara | 16:00 | |
Olimpia Elblag | 0 - 2 | |
SK Dynamo Ceske Budejovice | 7 - 1 | |
Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1 - 2 | |
SW Bregenz | 2 - 3 | |
FC Vlasim | 0 - 2 | |
Hradec Kralove | 0 - 0 Dừng | |
Xamax | 2 - 1 | |
SV Austria Salzburg | 4 - 0 | |
Stal Mielec | 0 - 1 | |
Gornik Leczna | 3 - 1 | |
Korona Kielce | 4 - 1 | |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 1 - 1 | |
FC Deisenhofen | 2 - 2 | |
Cracovia | 2 - 1 | |
Widzew Lodz | 1 - 2 | |
Llanelli | 17:00 | |
FC Krasnodar II | 17:00 | |
LKS Lodz | 1 - 2 | |
Viktoria Cologne II | 1 - 0 | |
Mainz 05 II | 0 - 1 | |
FSV Kappelrodeck-Waldulm | 0 - 24 | Karlsruher SC |
Zalaegerszeg | 1 - 2 | |
Hammarby IF | 2 - 2 | |
Zaglebie Sosnowiec | 18:00 | |
BSV Chemie Tschernitz | 1 - 22 | |
Lippstadt | 1 - 3 | |
FC Guetersloh | 2 - 0 | |
SpVgg Hainstadt | 0 - 16 | Darmstadt |
FC Bocholt | 4 - 1 | |
FC Salzburg | 0 - 0 Dừng | |
Luzern | 2 - 1 | |
RC Hades | 1 - 4 | Genk |
Slovan Liberec | 0 - 1 | |
Edinburgh City | 0 - 5 | |
Broendby IF | 0 - 2 | |
SV Sulzemoos 1947 | 1 - 4 | |
Sgs Essen-Schonebeck 19/68 | 0 - 5 | |
Harland & Wolff Welders FC | 1 - 1 | |
Persebaya Surabaya | 2 - 0 | |
FC Cologne | 18 - 0 | |
Buckley Town | 3 - 2 | |
Erith Town | 0 - 0 Dừng | |
SV 1924 Munchenbernsdorf | 0 - 12 | Erzgebirge Aue |
RKTSV Terwinselen | 0 - 15 | |
Kickers Offenbach | 3 - 1 | |
Handsworth Parramore | 2 - 2 | |
Peebles Rovers FC | 2 - 0 | |
Hradec Kralove | 1 - 1 | |
1. FC Nuremberg II | 4 - 2 | |
SpVgg Quierschied | 0 - 6 | |
Slavia Prague | 1 - 1 | |
Dundee United | 2 - 0 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 1 | |
Kufstein | 0 - 3 | |
TSG Balingen | 0 - 1 | |
Edinburgh Strollers FC | 0 - 6 | |
Hobro | 1 - 1 | |
SSV Rantzau | 0 - 5 | |
1.FC Cologne 2 | 3 - 3 | |
Oadby Town FC | 19:00 | |
Spelle-Venhaus | 2 - 1 | |
Arka Gdynia | 5 - 2 | |
FC Nordsjaelland | 3 - 2 | |
Berliner AK 07 | 4 - 1 | |
Elfsborg | 0 - 0 | |
Jong FC Utrecht | 1 - 2 | |
Slask Wroclaw | 19:00 | |
Ansbach | 1 - 0 | |
FC Emmen | 19:30 | |
Anderlecht | 2 - 1 | |
SV Nieuwleusen | 0 - 3 | |
FC Deisenhofen | 1 - 1 | |
Sparta Prague | 3 - 1 | |
Hammarby IF | 20:00 | |
Eintracht Bamberg | 0 - 5 | Greuther Furth |
USV Elinkwijk | 2 - 4 | FC Utrecht |
Dumbarton | 2 - 3 | |
Gresford Athletic | 2 - 5 | |
Komarno | 1 - 1 | |
SV Fortschritt Lunzenau | 0 - 19 | Dynamo Dresden |
Blackburn United | 20:00 | |
Odd Down AFC | 20:00 | |
Huntly | 0 - 2 | St. Johnstone |
SV Barkas Frankenberg | 1 - 15 | |
Airbus UK Broughton | 1 - 0 | |
Admira Linz | 0 - 10 | |
Cardiff Met University | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 5 - 1 | |
Civil Service Strollers | 0 - 0 | |
GAIS | 3 - 1 | |
SV Ramlingen-Ehlershausen | 0 - 3 | Hannover 96 |
Royal Knokke FC | 1 - 1 | Club Brugge |
Penicuik Athletic | 1 - 2 | |
SG Dissenchen/Haasow | 0 - 11 | |
SC Wisskirchen | 0 - 8 | |
Broxburn Athletic | 1 - 1 | |
Gala Fairydean Rovers | 0 - 0 Dừng | |
Arminia Bielefeld | 3 - 1 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Excelsior | 0 - 6 | Sparta Rotterdam |
FC Peterborough | 0 - 0 Dừng | |
Heacham FC | 21:00 | |
Maldon & Tiptree | 0 - 0 Dừng | |
Blyth Town | 21:00 | |
Longridge Town | 2 - 1 | |
Lingfield | 21:00 | |
Lausanne | 0 - 0 Dừng | |
Fleet Town | 21:00 | |
Aarau | 3 - 3 | |
Formartine United | 0 - 0 | |
Spartans | 0 - 0 | |
TSV Hartberg | 0 - 0 | |
KV Mechelen | 2 - 1 | |
Turriff United | 1 - 1 | |
Berwick Rangers | 0 - 3 | |
SC Stadtwerke Bruck/Mur | 0 - 0 Dừng | |
Schwarz Weiss Alstaden | 0 - 8 | |
Emley | 0 - 5 | Huddersfield |
Arbroath | 1 - 3 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
SK Maria Saal | 21:00 | |
Tatran Presov | 4 - 1 | |
KWSC Lauwe | 0 - 5 | Kortrijk |
Tienen | 0 - 6 | St.Truiden |
PFC CSKA-Sofia | 2 - 1 | |
Rakow Czestochowa | 5 - 1 | |
Helmond Sport | 0 - 0 Dừng | |
Buckley Town Reserves | 21:30 | |
Nafta | 2 - 1 | |
FC Salzburg | 3 - 0 | |
Skalica | 22:00 | |
Primorje | 1 - 5 | |
Bábolna SE | 0 - 9 | Fehervar FC |
Mjaellby | 2 - 2 | |
Austria Wien | 0 - 0 | |
Sturm Graz | 2 - 2 | |
FC Fratria Varna | 1 - 2 | |
Gyori ETO | 3 - 0 | |
FC Den Bosch | 2 - 1 | |
GSV St Radegund | 1 - 10 | |
Karvina | 1 - 0 | |
SK Bischofshofen | 1 - 3 | |
FK Komarov | 3 - 1 | |
Levski Sofia | 5 - 0 | |
Shakhtar Donetsk | 4 - 1 | |
Marek Dupnitsa | 2 - 1 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Sandecja Nowy Sacz | 23:00 | |
Diosgyori VTK | 5 - 0 | |
Banik Ostrava | 0 - 0 Dừng | |
Banik Ostrava | 1 - 2 | |
ASK Voitsberg | 1 - 7 | |
Piast Gliwice | 1 - 0 | |
Ludogorets | 4 - 1 | |
CFR Cluj | 1 - 0 | |
Malzenice | 0 - 2 | |
AD Sarchi | 0 - 2 | C.S. Cartagines |
Partizani | 0 - 0 | |
SV Union Haus | 0 - 14 | |
Debrecen | 6 - 3 | |
SC Herz Pinkafeld | 1 - 8 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 29/06 | ||
Atletico Ottawa | 4 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 29/06 | ||
Balestier Khalsa FC | 3 - 2 | |
Tanjong Pagar United FC | 3 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 29/06 | ||
AC Oulu | 1 - 0 | |
SJK | 2 - 1 | |
FC Lahti | 2 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 29/06 | ||
San Antonio Unido | 0 - 0 | |
Cobreloa | 0 - 0 | |
Deportes Iquique | 3 - 1 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 29/06 | ||
KuPS Akatemia | 2 - 0 | |
OLS | 1 - 2 | |
EPS | 1 - 3 | |
KPV | 2 - 1 | |
PK Keski-Uusimaa | 2 - 1 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 29/06 | ||
Union Espanola | 3 - 0 | |
Coquimbo Unido | 1 - 0 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 29/06 | ||
Dinamo Brest | 1 - 1 | |
Shakhtyor Soligorsk | 1 - 0 | |
Neman Grodno | 2 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 29/06 | ||
Niva | 0 - 0 | |
FC Slonim | 2 - 2 | |
FK Orsha | 2 - 2 | |
Bumprom Gomel | 0 - 0 | |
China Super League, Hôm qua - 29/06 | ||
Wuhan Three Towns | 1 - 2 | Nantong Zhiyun FC |
Shanghai Port | 3 - 1 | Zhejiang Professional |
Tianjin Jinmen Tiger | 3 - 0 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 29/06 | ||
Suzhou Dongwu | 1 - 0 | |
Guangxi Baoyun | 1 - 1 | |
Guangzhou | 1 - 1 | |
Wuxi Wugou FC | 2 - 2 | |
VĐQG Kazakhstan, Hôm qua - 29/06 | ||
FC Kyzylzhar Petropavlovsk | 2 - 0 | |
Zhenis | 0 - 0 Dừng | |
Ordabasy Shymkent | 2 - 1 | |
Astana | 1 - 3 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 29/06 | ||
CD Recoleta | 1 - 1 | |
Deportivo Santani | 3 - 1 | |
VĐQG Estonia, Hôm qua - 29/06 | ||
Parnu JK Vaprus | 0 - 1 | |
Nomme United | 1 - 1 | |
Narva Trans | 1 - 2 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 29/06 | ||
Harju Jalgpallikool | 1 - 1 | |
Paide Linnameeskond U21 | 1 - 2 | |
Tabasalu JK | 0 - 3 | |
Tartu JK Welco | 5 - 2 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 29/06 | ||
B68 Toftir | 1 - 0 | HB Torshavn |
NSI Runavik | 1 - 2 | |
B36 Torshavn | 3 - 0 | |
Vikingur | 4 - 0 | |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 29/06 | ||
AB Argir | 6 - 0 | |
Vikingur Gota II | 2 - 1 | |
FC Suduroy | 3 - 2 | |
FC Hoyvik | 1 - 1 | |
Hạng 2 Thụy Điển, Hôm qua - 29/06 | ||
Helsingborg | 1 - 0 | |
IK Brage | 2 - 2 | |
Utsiktens BK | 2 - 3 | |
Degerfors | 4 - 1 | |
GIF Sundsvall | 1 - 3 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 29/06 | ||
HK Kopavogs | 1 - 2 | |
FH Hafnarfjordur | 1 - 0 | |
IA Akranes | 3 - 2 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 29/06 | ||
Derry City | 5 - 1 | |
Dundalk | 0 - 2 | |
Shelbourne | 2 - 0 | |
Sligo Rovers | 2 - 0 | |
St. Patrick's Athletic | 0 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 29/06 | ||
Athlone Town | 1 - 0 | |
Cobh Ramblers | 2 - 2 | |
Cork City | 1 - 0 | |
Kerry | 1 - 1 | |
Longford Town | 1 - 1 | |