1. Bóng đá 24h
  2. Kết quả Europa League
Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat
Trang chủ icondh Kết quả Europa League

Europa League (Vòng bảng)

Bảng A

Thứ 5, 19/09

FT APOEL Nicosia APOEL Nicosia 3 - 4 Dudelange Dudelange
FT Qarabag Qarabag 0 - 3 Sevilla Sevilla

Thứ 6, 04/10

FT Dudelange Dudelange 1 - 4 Qarabag Qarabag
FT Sevilla Sevilla 1 - 0 APOEL Nicosia APOEL Nicosia

Thứ 5, 24/10

24/10 Qarabag Qarabag 23:55 APOEL Nicosia APOEL Nicosia

Thứ 6, 25/10

25/10 Sevilla Sevilla 02:00 Dudelange Dudelange

Thứ 6, 08/11

08/11 APOEL Nicosia APOEL Nicosia 00:55 Qarabag Qarabag
08/11 Dudelange Dudelange 00:55 Sevilla Sevilla

Thứ 6, 29/11

29/11 Dudelange Dudelange 03:00 APOEL Nicosia APOEL Nicosia
29/11 Sevilla Sevilla 03:00 Qarabag Qarabag

Thứ 6, 13/12

13/12 APOEL Nicosia APOEL Nicosia 00:55 Sevilla Sevilla
13/12 Qarabag Qarabag 00:55 Dudelange Dudelange
Bảng B

Thứ 5, 19/09

FT Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv 1 - 0 Malmoe FF Malmoe FF
FT FC Koebenhavn FC Koebenhavn 1 - 0 Lugano Lugano

Thứ 6, 04/10

FT Lugano Lugano 0 - 0 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
FT Malmoe FF Malmoe FF 1 - 1 FC Koebenhavn FC Koebenhavn

Thứ 6, 25/10

25/10 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv 02:00 FC Koebenhavn FC Koebenhavn
25/10 Malmoe FF Malmoe FF 02:00 Lugano Lugano

Thứ 6, 08/11

08/11 FC Koebenhavn FC Koebenhavn 00:55 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
08/11 Lugano Lugano 00:55 Malmoe FF Malmoe FF

Thứ 6, 29/11

29/11 Lugano Lugano 03:00 FC Koebenhavn FC Koebenhavn
29/11 Malmoe FF Malmoe FF 03:00 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

Thứ 6, 13/12

13/12 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv 00:55 Lugano Lugano
13/12 FC Koebenhavn FC Koebenhavn 00:55 Malmoe FF Malmoe FF
Bảng C

Thứ 5, 19/09

FT Basel Basel 5 - 0 Krasnodar Krasnodar
FT Getafe Getafe 1 - 0 Trabzonspor Trabzonspor

Thứ 6, 04/10

FT Krasnodar Krasnodar 1 - 2 Getafe Getafe
FT Trabzonspor Trabzonspor 2 - 2 Basel Basel

Thứ 6, 25/10

25/10 Getafe Getafe 02:00 Basel Basel
25/10 Trabzonspor Trabzonspor 02:00 Krasnodar Krasnodar

Thứ 6, 08/11

08/11 Basel Basel 00:55 Getafe Getafe
08/11 Krasnodar Krasnodar 00:55 Trabzonspor Trabzonspor

Thứ 5, 28/11

28/11 Krasnodar Krasnodar 22:50 Basel Basel
28/11 Trabzonspor Trabzonspor 22:50 Getafe Getafe

Thứ 6, 13/12

13/12 Basel Basel 00:55 Trabzonspor Trabzonspor
13/12 Getafe Getafe 00:55 Krasnodar Krasnodar
Bảng D

Thứ 5, 19/09

FT LASK LASK 1 - 0 Rosenborg Rosenborg
FT PSV PSV 3 - 2 Sporting Sporting

Thứ 6, 04/10

FT Rosenborg Rosenborg 1 - 4 PSV PSV
FT Sporting Sporting 2 - 1 LASK LASK

Thứ 6, 25/10

25/10 PSV PSV 02:00 LASK LASK
25/10 Sporting Sporting 02:00 Rosenborg Rosenborg

Thứ 6, 08/11

08/11 LASK LASK 00:55 PSV PSV
08/11 Rosenborg Rosenborg 00:55 Sporting Sporting

Thứ 6, 29/11

29/11 Rosenborg Rosenborg 03:00 LASK LASK
29/11 Sporting Sporting 03:00 PSV PSV

Thứ 6, 13/12

13/12 LASK LASK 00:55 Sporting Sporting
13/12 PSV PSV 00:55 Rosenborg Rosenborg
Bảng E

Thứ 5, 19/09

FT CFR Cluj CFR Cluj 2 - 1 Lazio Lazio
FT Rennes Rennes 1 - 1 Celtic Celtic

Thứ 6, 04/10

FT Celtic Celtic 2 - 0 CFR Cluj CFR Cluj
FT Lazio Lazio 2 - 1 Rennes Rennes

Thứ 6, 25/10

25/10 Celtic Celtic 02:00 Lazio Lazio
25/10 Rennes Rennes 02:00 CFR Cluj CFR Cluj

Thứ 6, 08/11

08/11 CFR Cluj CFR Cluj 00:55 Rennes Rennes
08/11 Lazio Lazio 00:55 Celtic Celtic

Thứ 6, 29/11

29/11 Celtic Celtic 03:00 Rennes Rennes
29/11 Lazio Lazio 03:00 CFR Cluj CFR Cluj

Thứ 6, 13/12

13/12 CFR Cluj CFR Cluj 00:55 Celtic Celtic
13/12 Rennes Rennes 00:55 Lazio Lazio
Bảng F

Thứ 5, 19/09

FT E.Frankfurt E.Frankfurt 0 - 3 Arsenal Arsenal
FT Standard Liege Standard Liege 2 - 0 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

Thứ 6, 04/10

FT Arsenal Arsenal 4 - 0 Standard Liege Standard Liege
FT Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes 0 - 1 E.Frankfurt E.Frankfurt

Thứ 6, 25/10

25/10 Arsenal Arsenal 02:00 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
25/10 E.Frankfurt E.Frankfurt 02:00 Standard Liege Standard Liege

Thứ 4, 06/11

06/11 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes 22:50 Arsenal Arsenal

Thứ 6, 08/11

08/11 Standard Liege Standard Liege 00:55 E.Frankfurt E.Frankfurt

Thứ 4, 27/11

27/11 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes 22:50 Standard Liege Standard Liege

Thứ 6, 29/11

29/11 Arsenal Arsenal 03:00 E.Frankfurt E.Frankfurt

Thứ 6, 13/12

13/12 E.Frankfurt E.Frankfurt 00:55 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
13/12 Standard Liege Standard Liege 00:55 Arsenal Arsenal
Bảng G

Thứ 6, 20/09

FT FC Porto FC Porto 2 - 1 Young Boys Young Boys
FT Rangers Rangers 1 - 0 Feyenoord Feyenoord

Thứ 5, 03/10

FT Feyenoord Feyenoord 2 - 0 FC Porto FC Porto
FT Young Boys Young Boys 2 - 1 Rangers Rangers

Thứ 5, 24/10

24/10 FC Porto FC Porto 23:55 Rangers Rangers
24/10 Young Boys Young Boys 23:55 Feyenoord Feyenoord

Thứ 6, 08/11

08/11 Feyenoord Feyenoord 03:00 Young Boys Young Boys
08/11 Rangers Rangers 03:00 FC Porto FC Porto

Thứ 6, 29/11

29/11 Feyenoord Feyenoord 00:55 Rangers Rangers
29/11 Young Boys Young Boys 00:55 FC Porto FC Porto

Thứ 6, 13/12

13/12 FC Porto FC Porto 03:00 Feyenoord Feyenoord
13/12 Rangers Rangers 03:00 Young Boys Young Boys
Bảng H

Thứ 6, 20/09

FT RCD Espanyol RCD Espanyol 1 - 1 Ferencvaros Ferencvaros
FT Ludogorets Ludogorets 5 - 1 CSKA Moscow CSKA Moscow

Thứ 5, 03/10

FT CSKA Moscow CSKA Moscow 0 - 2 RCD Espanyol RCD Espanyol
FT Ferencvaros Ferencvaros 0 - 3 Ludogorets Ludogorets

Thứ 5, 24/10

24/10 CSKA Moscow CSKA Moscow 23:55 Ferencvaros Ferencvaros
24/10 Ludogorets Ludogorets 23:55 RCD Espanyol RCD Espanyol

Thứ 6, 08/11

08/11 RCD Espanyol RCD Espanyol 03:00 Ludogorets Ludogorets
08/11 Ferencvaros Ferencvaros 03:00 CSKA Moscow CSKA Moscow

Thứ 6, 29/11

29/11 CSKA Moscow CSKA Moscow 00:55 Ludogorets Ludogorets
29/11 Ferencvaros Ferencvaros 00:55 RCD Espanyol RCD Espanyol

Thứ 6, 13/12

13/12 RCD Espanyol RCD Espanyol 03:00 CSKA Moscow CSKA Moscow
13/12 Ludogorets Ludogorets 03:00 Ferencvaros Ferencvaros
Bảng I

Thứ 6, 20/09

FT Gent Gent 3 - 2 Saint-Etienne Saint-Etienne
FT Wolfsburg Wolfsburg 3 - 1 Oleksandriya Oleksandriya

Thứ 5, 03/10

FT Oleksandriya Oleksandriya 1 - 1 Gent Gent
FT Saint-Etienne Saint-Etienne 1 - 1 Wolfsburg Wolfsburg

Thứ 5, 24/10

24/10 Gent Gent 23:55 Wolfsburg Wolfsburg
24/10 Saint-Etienne Saint-Etienne 23:55 Oleksandriya Oleksandriya

Thứ 6, 08/11

08/11 Oleksandriya Oleksandriya 03:00 Saint-Etienne Saint-Etienne
08/11 Wolfsburg Wolfsburg 03:00 Gent Gent

Thứ 6, 29/11

29/11 Oleksandriya Oleksandriya 00:55 Wolfsburg Wolfsburg
29/11 Saint-Etienne Saint-Etienne 00:55 Gent Gent

Thứ 6, 13/12

13/12 Gent Gent 03:00 Oleksandriya Oleksandriya
13/12 Wolfsburg Wolfsburg 03:00 Saint-Etienne Saint-Etienne
Bảng J

Thứ 6, 20/09

FT Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach 0 - 4 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
FT Roma Roma 4 - 0 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir

Thứ 5, 03/10

FT Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir 1 - 1 Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach
FT Wolfsberger AC Wolfsberger AC 1 - 1 Roma Roma

Thứ 5, 24/10

24/10 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir 23:55 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
24/10 Roma Roma 23:55 Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach

Thứ 6, 08/11

08/11 Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach 03:00 Roma Roma
08/11 Wolfsberger AC Wolfsberger AC 03:00 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir

Thứ 6, 29/11

29/11 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir 00:55 Roma Roma
29/11 Wolfsberger AC Wolfsberger AC 00:55 Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach

Thứ 6, 13/12

13/12 Borussia Mönchengladbach Borussia Mönchengladbach 03:00 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
13/12 Roma Roma 03:00 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
Bảng K

Thứ 6, 20/09

FT Slovan Bratislava Slovan Bratislava 4 - 2 Besiktas Besiktas
FT Wolves Wolves 0 - 1 SC Braga SC Braga

Thứ 5, 03/10

03/10 Besiktas Besiktas 23:55 Wolves Wolves
03/10 SC Braga SC Braga 23:55 Slovan Bratislava Slovan Bratislava

Thứ 5, 24/10

24/10 Besiktas Besiktas 23:55 SC Braga SC Braga
24/10 Slovan Bratislava Slovan Bratislava 23:55 Wolves Wolves

Thứ 6, 08/11

08/11 SC Braga SC Braga 03:00 Besiktas Besiktas
08/11 Wolves Wolves 03:00 Slovan Bratislava Slovan Bratislava

Thứ 6, 29/11

29/11 Besiktas Besiktas 00:55 Slovan Bratislava Slovan Bratislava
29/11 SC Braga SC Braga 00:55 Wolves Wolves

Thứ 6, 13/12

13/12 Slovan Bratislava Slovan Bratislava 03:00 SC Braga SC Braga
13/12 Wolves Wolves 03:00 Besiktas Besiktas
Bảng L

Thứ 6, 20/09

FT Man United Man United 1 - 0 Astana Astana
FT Partizan Beograd Partizan Beograd 2 - 2 AZ Alkmaar AZ Alkmaar

Thứ 5, 03/10

03/10 Astana Astana 21:50 Partizan Beograd Partizan Beograd
03/10 AZ Alkmaar AZ Alkmaar 23:55 Man United Man United

Thứ 5, 24/10

24/10 AZ Alkmaar AZ Alkmaar 23:55 Astana Astana
24/10 Partizan Beograd Partizan Beograd 23:55 Man United Man United

Thứ 5, 07/11

07/11 Astana Astana 22:50 AZ Alkmaar AZ Alkmaar

Thứ 6, 08/11

08/11 Man United Man United 03:00 Partizan Beograd Partizan Beograd

Thứ 5, 28/11

28/11 Astana Astana 22:50 Man United Man United

Thứ 6, 29/11

29/11 AZ Alkmaar AZ Alkmaar 00:55 Partizan Beograd Partizan Beograd

Thứ 6, 13/12

13/12 Man United Man United 03:00 AZ Alkmaar AZ Alkmaar
13/12 Partizan Beograd Partizan Beograd 03:00 Astana Astana

Tin mới nhất

Xem thêm
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios