1. Bóng đá 24h
  2. Euro 2020
  3. Lịch thi đấu
Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat
Trang chủ crumb Lịch thi đấu Euro
vong truoc vong sau

Euro (Vòng loại)

Bảng A

Thứ 7 23/03

00:00 Bulgaria Bulgaria vs Montenegro Montenegro
02:45 Anh Anh vs CH Séc CH Séc

Thứ 3 26/03

02:45 Kosovo Kosovo vs Bulgaria Bulgaria
02:45 Montenegro Montenegro vs Anh Anh

Thứ 7 08/06

01:45 CH Séc CH Séc vs Bulgaria Bulgaria
01:45 Montenegro Montenegro vs Kosovo Kosovo

Thứ 3 11/06

01:45 Bulgaria Bulgaria vs Kosovo Kosovo
01:45 CH Séc CH Séc vs Montenegro Montenegro

Thứ 7 07/09

20:00 Kosovo Kosovo vs CH Séc CH Séc
23:00 Anh Anh vs Bulgaria Bulgaria

Thứ 4 11/09

01:45 Anh Anh vs Kosovo Kosovo
01:45 Montenegro Montenegro vs CH Séc CH Séc

Thứ 7 12/10

01:45 CH Séc CH Séc vs Anh Anh
01:45 Montenegro Montenegro vs Bulgaria Bulgaria

Thứ 3 15/10

01:45 Bulgaria Bulgaria vs Anh Anh
01:45 Kosovo Kosovo vs Montenegro Montenegro

Thứ 6 15/11

02:45 CH Séc CH Séc vs Kosovo Kosovo
02:45 Anh Anh vs Montenegro Montenegro

Thứ 2 18/11

00:00 Bulgaria Bulgaria vs CH Séc CH Séc
00:00 Kosovo Kosovo vs Anh Anh
Bảng B

Thứ 7 23/03

02:45 Luxembourg Luxembourg vs Lithuania Lithuania
02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Ukraine Ukraine

Thứ 3 26/03

02:45 Luxembourg Luxembourg vs Ukraine Ukraine
02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Serbia Serbia

Thứ 7 08/06

01:45 Lithuania Lithuania vs Luxembourg Luxembourg
01:45 Ukraine Ukraine vs Serbia Serbia

Thứ 3 11/06

01:45 Serbia Serbia vs Lithuania Lithuania
01:45 Ukraine Ukraine vs Luxembourg Luxembourg

Thứ 7 07/09

23:00 Lithuania Lithuania vs Ukraine Ukraine

Chủ nhật 08/09

01:45 Serbia Serbia vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha

Thứ 4 11/09

01:45 Lithuania Lithuania vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
01:45 Luxembourg Luxembourg vs Serbia Serbia

Thứ 7 12/10

01:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Luxembourg Luxembourg
01:45 Ukraine Ukraine vs Lithuania Lithuania

Thứ 3 15/10

01:45 Lithuania Lithuania vs Serbia Serbia
01:45 Ukraine Ukraine vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha

Thứ 6 15/11

02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Lithuania Lithuania
02:45 Serbia Serbia vs Luxembourg Luxembourg

Chủ nhật 17/11

21:00 Luxembourg Luxembourg vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
21:00 Serbia Serbia vs Ukraine Ukraine
Bảng C

Thứ 6 22/03

02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Estonia Estonia
02:45 Hà Lan Hà Lan vs Belarus Belarus

Thứ 2 25/03

02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Belarus Belarus
02:45 Hà Lan Hà Lan vs Đức Đức

Thứ 7 08/06

23:00 Estonia Estonia vs Bắc Ailen Bắc Ailen

Chủ nhật 09/06

01:45 Belarus Belarus vs Đức Đức

Thứ 4 12/06

01:45 Belarus Belarus vs Bắc Ailen Bắc Ailen
01:45 Đức Đức vs Estonia Estonia

Thứ 6 06/09

23:00 Estonia Estonia vs Belarus Belarus

Thứ 7 07/09

01:45 Đức Đức vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 3 10/09

01:45 Estonia Estonia vs Hà Lan Hà Lan
01:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Đức Đức

Thứ 5 10/10

23:00 Belarus Belarus vs Estonia Estonia

Thứ 6 11/10

01:45 Hà Lan Hà Lan vs Bắc Ailen Bắc Ailen

Chủ nhật 13/10

23:00 Belarus Belarus vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 2 14/10

01:45 Estonia Estonia vs Đức Đức

Chủ nhật 17/11

02:45 Đức Đức vs Belarus Belarus
02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 4 20/11

02:45 Đức Đức vs Bắc Ailen Bắc Ailen
02:45 Hà Lan Hà Lan vs Estonia Estonia
Bảng D

Thứ 7 23/03

21:00 Gruzia Gruzia vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ

Chủ nhật 24/03

00:00 Gibraltar Gibraltar vs Ailen Ailen

Thứ 4 27/03

02:45 Ailen Ailen vs Gruzia Gruzia
02:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Đan Mạch Đan Mạch

Thứ 6 07/06

23:00 Gruzia Gruzia vs Gibraltar Gibraltar

Thứ 7 08/06

01:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Ailen Ailen

Thứ 3 11/06

01:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Gruzia Gruzia
01:45 Ailen Ailen vs Gibraltar Gibraltar

Thứ 6 06/09

01:45 Gibraltar Gibraltar vs Đan Mạch Đan Mạch
01:45 Ailen Ailen vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ

Chủ nhật 08/09

23:00 Gruzia Gruzia vs Đan Mạch Đan Mạch
23:00 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Gibraltar Gibraltar

Thứ 7 12/10

20:00 Gruzia Gruzia vs Ailen Ailen
23:00 Đan Mạch Đan Mạch vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ

Thứ 4 16/10

01:45 Gibraltar Gibraltar vs Gruzia Gruzia
01:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Ailen Ailen

Thứ 7 16/11

02:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Gibraltar Gibraltar
02:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Gruzia Gruzia

Thứ 3 19/11

02:45 Gibraltar Gibraltar vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ
02:45 Ailen Ailen vs Đan Mạch Đan Mạch
Bảng E

Thứ 6 22/03

02:45 Croatia Croatia vs Azerbaijan Azerbaijan
02:45 Slovakia Slovakia vs Hungary Hungary

Chủ nhật 24/03

21:00 Wales Wales vs Slovakia Slovakia

Thứ 2 25/03

00:00 Hungary Hungary vs Croatia Croatia

Thứ 7 08/06

20:00 Croatia Croatia vs Wales Wales
23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Hungary Hungary

Thứ 3 11/06

23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Slovakia Slovakia

Thứ 4 12/06

01:45 Hungary Hungary vs Wales Wales

Thứ 7 07/09

01:45 Slovakia Slovakia vs Croatia Croatia
01:45 Wales Wales vs Azerbaijan Azerbaijan

Thứ 2 09/09

23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Croatia Croatia

Thứ 3 10/09

01:45 Hungary Hungary vs Slovakia Slovakia

Thứ 6 11/10

01:45 Croatia Croatia vs Hungary Hungary
01:45 Slovakia Slovakia vs Wales Wales

Chủ nhật 13/10

23:00 Hungary Hungary vs Azerbaijan Azerbaijan

Thứ 2 14/10

01:45 Wales Wales vs Croatia Croatia

Chủ nhật 17/11

00:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Wales Wales
02:45 Croatia Croatia vs Slovakia Slovakia

Thứ 4 20/11

02:45 Slovakia Slovakia vs Azerbaijan Azerbaijan
02:45 Wales Wales vs Hungary Hungary
Bảng F

Chủ nhật 24/03

00:00 Malta Malta vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
00:00 Thụy Điển Thụy Điển vs Romania Romania
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Na Uy Na Uy

Thứ 4 27/03

02:45 Malta Malta vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha
02:45 Na Uy Na Uy vs Thụy Điển Thụy Điển
02:45 Romania Romania vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe

Thứ 7 08/06

01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha
01:45 Na Uy Na Uy vs Romania Romania
01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Malta Malta

Thứ 3 11/06

01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Na Uy Na Uy
01:45 Malta Malta vs Romania Romania
01:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Thụy Điển Thụy Điển

Thứ 6 06/09

01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Thụy Điển Thụy Điển
01:45 Na Uy Na Uy vs Malta Malta
01:45 Romania Romania vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha

Chủ nhật 08/09

23:00 Romania Romania vs Malta Malta

Thứ 2 09/09

01:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Na Uy Na Uy

Thứ 7 12/10

23:00 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Romania Romania

Chủ nhật 13/10

01:45 Malta Malta vs Thụy Điển Thụy Điển
01:45 Na Uy Na Uy vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha

Thứ 4 16/10

01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Malta Malta
01:45 Romania Romania vs Na Uy Na Uy
01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha

Thứ 7 16/11

02:45 Na Uy Na Uy vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
02:45 Romania Romania vs Thụy Điển Thụy Điển
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Malta Malta

Thứ 3 19/11

02:45 Malta Malta vs Na Uy Na Uy
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Romania Romania
02:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
Bảng G

Thứ 6 22/03

02:45 Áo Áo vs Ba Lan Ba Lan
02:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Latvia Latvia
02:45 Israel Israel vs Slovenia Slovenia

Thứ 2 25/03

00:00 Israel Israel vs Áo Áo
02:45 Ba Lan Ba Lan vs Latvia Latvia
02:45 Slovenia Slovenia vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 7 08/06

01:45 Áo Áo vs Slovenia Slovenia
01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Ba Lan Ba Lan
01:45 Latvia Latvia vs Israel Israel

Thứ 3 11/06

01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Áo Áo
01:45 Latvia Latvia vs Slovenia Slovenia
01:45 Ba Lan Ba Lan vs Israel Israel

Thứ 6 06/09

01:45 Israel Israel vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 7 07/09

01:45 Áo Áo vs Latvia Latvia
01:45 Slovenia Slovenia vs Ba Lan Ba Lan

Thứ 3 10/09

01:45 Latvia Latvia vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia
01:45 Ba Lan Ba Lan vs Áo Áo
01:45 Slovenia Slovenia vs Israel Israel

Thứ 6 11/10

01:45 Áo Áo vs Israel Israel
01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Slovenia Slovenia
01:45 Latvia Latvia vs Ba Lan Ba Lan

Thứ 2 14/10

01:45 Ba Lan Ba Lan vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia
01:45 Slovenia Slovenia vs Áo Áo

Thứ 4 16/10

01:45 Israel Israel vs Latvia Latvia

Chủ nhật 17/11

00:00 Slovenia Slovenia vs Latvia Latvia
02:45 Áo Áo vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia
02:45 Israel Israel vs Ba Lan Ba Lan

Thứ 4 20/11

02:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Israel Israel
02:45 Latvia Latvia vs Áo Áo
02:45 Ba Lan Ba Lan vs Slovenia Slovenia
Bảng H

Thứ 7 23/03

02:45 Albania Albania vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
02:45 Andorra Andorra vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Moldova Moldova vs Pháp Pháp

Thứ 3 26/03

00:00 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Moldova Moldova
02:45 Andorra Andorra vs Albania Albania
02:45 Pháp Pháp vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len

Thứ 7 08/06

20:00 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Albania Albania
23:00 Moldova Moldova vs Andorra Andorra

Chủ nhật 09/06

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Pháp Pháp

Thứ 4 12/06

01:45 Albania Albania vs Moldova Moldova
01:45 Andorra Andorra vs Pháp Pháp
01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ

Thứ 7 07/09

23:00 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Moldova Moldova

Chủ nhật 08/09

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Andorra Andorra
01:50 Pháp Pháp vs Albania Albania

Thứ 4 11/09

01:45 Albania Albania vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
01:45 Pháp Pháp vs Andorra Andorra
01:45 Moldova Moldova vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ

Thứ 7 12/10

01:45 Andorra Andorra vs Moldova Moldova
01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Pháp Pháp
01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Albania Albania

Thứ 3 15/10

01:45 Pháp Pháp vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Andorra Andorra
01:45 Moldova Moldova vs Albania Albania

Thứ 6 15/11

00:00 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Albania Albania vs Andorra Andorra
02:45 Pháp Pháp vs Moldova Moldova

Thứ 2 18/11

02:45 Albania Albania vs Pháp Pháp
02:45 Andorra Andorra vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
02:45 Moldova Moldova vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
Bảng I

Thứ 5 21/03

22:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Scotland Scotland

Thứ 6 22/03

00:00 Đảo Síp Đảo Síp vs San Marino San Marino
02:45 Bỉ Bỉ vs Nga Nga

Chủ nhật 24/03

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Nga Nga

Thứ 2 25/03

00:00 San Marino San Marino vs Scotland Scotland
02:45 Đảo Síp Đảo Síp vs Bỉ Bỉ

Thứ 7 08/06

23:05 Nga Nga vs San Marino San Marino

Chủ nhật 09/06

01:45 Bỉ Bỉ vs Kazakhstan Kazakhstan
01:45 Scotland Scotland vs Đảo Síp Đảo Síp

Thứ 3 11/06

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs San Marino San Marino

Thứ 4 12/06

01:45 Bỉ Bỉ vs Scotland Scotland
01:45 Nga Nga vs Đảo Síp Đảo Síp

Thứ 6 06/09

23:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Kazakhstan Kazakhstan

Thứ 7 07/09

01:45 San Marino San Marino vs Bỉ Bỉ
01:45 Scotland Scotland vs Nga Nga

Thứ 3 10/09

01:45 Nga Nga vs Kazakhstan Kazakhstan
01:45 San Marino San Marino vs Đảo Síp Đảo Síp
01:45 Scotland Scotland vs Bỉ Bỉ

Thứ 5 10/10

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Đảo Síp Đảo Síp

Thứ 6 11/10

01:45 Bỉ Bỉ vs San Marino San Marino
01:45 Nga Nga vs Scotland Scotland

Chủ nhật 13/10

20:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Bỉ Bỉ
23:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Nga Nga
23:00 Scotland Scotland vs San Marino San Marino

Thứ 7 16/11

21:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Scotland Scotland

Chủ nhật 17/11

00:00 Nga Nga vs Bỉ Bỉ
00:00 San Marino San Marino vs Kazakhstan Kazakhstan

Thứ 4 20/11

02:45 Bỉ Bỉ vs Đảo Síp Đảo Síp
02:45 San Marino San Marino vs Nga Nga
02:45 Scotland Scotland vs Kazakhstan Kazakhstan
Bảng J

Chủ nhật 24/03

02:45 Bosnia Bosnia vs Armenia Armenia
02:45 Italy Italy vs Phần Lan Phần Lan
02:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Hy Lạp Hy Lạp

Thứ 4 27/03

00:00 Armenia Armenia vs Phần Lan Phần Lan
02:45 Bosnia Bosnia vs Hy Lạp Hy Lạp
02:45 Italy Italy vs Liechtenstein Liechtenstein

Thứ 7 08/06

23:00 Armenia Armenia vs Liechtenstein Liechtenstein
23:00 Phần Lan Phần Lan vs Bosnia Bosnia

Chủ nhật 09/06

01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Italy Italy

Thứ 4 12/06

01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Armenia Armenia
01:45 Italy Italy vs Bosnia Bosnia
01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Phần Lan Phần Lan

Thứ 5 05/09

23:00 Armenia Armenia vs Italy Italy

Thứ 6 06/09

01:45 Bosnia Bosnia vs Liechtenstein Liechtenstein
01:45 Phần Lan Phần Lan vs Hy Lạp Hy Lạp

Chủ nhật 08/09

20:00 Armenia Armenia vs Bosnia Bosnia

Thứ 2 09/09

01:45 Phần Lan Phần Lan vs Italy Italy
01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Liechtenstein Liechtenstein

Thứ 7 12/10

23:00 Bosnia Bosnia vs Phần Lan Phần Lan

Chủ nhật 13/10

01:45 Italy Italy vs Hy Lạp Hy Lạp
01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Armenia Armenia

Thứ 3 15/10

23:00 Phần Lan Phần Lan vs Armenia Armenia

Thứ 4 16/10

01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Bosnia Bosnia
01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Italy Italy

Thứ 7 16/11

00:00 Armenia Armenia vs Hy Lạp Hy Lạp
00:00 Phần Lan Phần Lan vs Liechtenstein Liechtenstein
02:45 Bosnia Bosnia vs Italy Italy

Thứ 3 19/11

02:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Phần Lan Phần Lan
02:45 Italy Italy vs Armenia Armenia
02:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Bosnia Bosnia
Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay (21/9)

Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 21/9/2019 được chuyên trang Bóng đá 24h cập nhật chi tiết lịch thi đấu bóng đá thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

Tin mới nhất

Xem thêm
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios