1. Bóng đá 24h
  2. Lịch thi đấu Euro
Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat
Trang chủ crumb Lịch thi đấu Euro
vong truoc vong sau

Euro (Vòng loại)

Bảng A

Thứ 7 23/03

00:00 Bulgaria Bulgaria vs Montenegro Montenegro
02:45 Anh Anh vs CH Séc CH Séc

Thứ 3 26/03

02:45 Montenegro Montenegro vs Anh Anh
02:45 Kosovo Kosovo vs Bulgaria Bulgaria

Thứ 7 08/06

01:45 Montenegro Montenegro vs Kosovo Kosovo
01:45 CH Séc CH Séc vs Bulgaria Bulgaria

Thứ 3 11/06

01:45 CH Séc CH Séc vs Montenegro Montenegro
01:45 Bulgaria Bulgaria vs Kosovo Kosovo

Thứ 7 07/09

20:00 Kosovo Kosovo vs CH Séc CH Séc
23:00 Anh Anh vs Bulgaria Bulgaria

Thứ 4 11/09

01:45 Montenegro Montenegro vs CH Séc CH Séc
01:45 Anh Anh vs Kosovo Kosovo

Thứ 7 12/10

01:45 Montenegro Montenegro vs Bulgaria Bulgaria
01:45 CH Séc CH Séc vs Anh Anh

Thứ 3 15/10

01:45 Kosovo Kosovo vs Montenegro Montenegro
01:45 Bulgaria Bulgaria vs Anh Anh

Thứ 6 15/11

02:45 Anh Anh vs Montenegro Montenegro
02:45 CH Séc CH Séc vs Kosovo Kosovo

Hôm nay, thứ 2 18/11

00:00 Kosovo Kosovo vs Anh Anh
00:00 Bulgaria Bulgaria vs CH Séc CH Séc
Bảng B

Thứ 7 23/03

02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Ukraine Ukraine
02:45 Luxembourg Luxembourg vs Lithuania Lithuania

Thứ 3 26/03

02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Serbia Serbia
02:45 Luxembourg Luxembourg vs Ukraine Ukraine

Thứ 7 08/06

01:45 Ukraine Ukraine vs Serbia Serbia
01:45 Lithuania Lithuania vs Luxembourg Luxembourg

Thứ 3 11/06

01:45 Ukraine Ukraine vs Luxembourg Luxembourg
01:45 Serbia Serbia vs Lithuania Lithuania

Thứ 7 07/09

23:00 Lithuania Lithuania vs Ukraine Ukraine

Chủ nhật 08/09

01:45 Serbia Serbia vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha

Thứ 4 11/09

01:45 Luxembourg Luxembourg vs Serbia Serbia
01:45 Lithuania Lithuania vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha

Thứ 7 12/10

01:45 Ukraine Ukraine vs Lithuania Lithuania
01:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Luxembourg Luxembourg

Thứ 3 15/10

01:45 Ukraine Ukraine vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
01:45 Lithuania Lithuania vs Serbia Serbia

Thứ 6 15/11

02:45 Serbia Serbia vs Luxembourg Luxembourg
02:45 Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha vs Lithuania Lithuania

Chủ nhật 17/11

21:00 Serbia Serbia vs Ukraine Ukraine
21:05 Luxembourg Luxembourg vs Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Bảng C

Thứ 6 22/03

02:45 Hà Lan Hà Lan vs Belarus Belarus
02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Estonia Estonia

Thứ 2 25/03

02:45 Hà Lan Hà Lan vs Đức Đức
02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Belarus Belarus

Thứ 7 08/06

23:00 Estonia Estonia vs Bắc Ailen Bắc Ailen

Chủ nhật 09/06

01:45 Belarus Belarus vs Đức Đức

Thứ 4 12/06

01:45 Đức Đức vs Estonia Estonia
01:45 Belarus Belarus vs Bắc Ailen Bắc Ailen

Thứ 6 06/09

23:00 Estonia Estonia vs Belarus Belarus

Thứ 7 07/09

01:45 Đức Đức vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 3 10/09

01:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Đức Đức
01:45 Estonia Estonia vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 5 10/10

23:00 Belarus Belarus vs Estonia Estonia

Thứ 6 11/10

01:45 Hà Lan Hà Lan vs Bắc Ailen Bắc Ailen

Chủ nhật 13/10

23:00 Belarus Belarus vs Hà Lan Hà Lan

Thứ 2 14/10

01:45 Estonia Estonia vs Đức Đức

Chủ nhật 17/11

02:45 Bắc Ailen Bắc Ailen vs Hà Lan Hà Lan
02:45 Đức Đức vs Belarus Belarus

Thứ 4 20/11

02:45 Hà Lan Hà Lan vs Estonia Estonia
02:45 Đức Đức vs Bắc Ailen Bắc Ailen
Bảng D

Thứ 7 23/03

21:00 Gruzia Gruzia vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ

Chủ nhật 24/03

00:00 Gibraltar Gibraltar vs Ailen Ailen

Thứ 4 27/03

02:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Đan Mạch Đan Mạch
02:45 Ailen Ailen vs Gruzia Gruzia

Thứ 6 07/06

23:00 Gruzia Gruzia vs Gibraltar Gibraltar

Thứ 7 08/06

01:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Ailen Ailen

Thứ 3 11/06

01:45 Ailen Ailen vs Gibraltar Gibraltar
01:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Gruzia Gruzia

Thứ 6 06/09

01:45 Ailen Ailen vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ
01:45 Gibraltar Gibraltar vs Đan Mạch Đan Mạch

Chủ nhật 08/09

23:00 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Gibraltar Gibraltar
23:00 Gruzia Gruzia vs Đan Mạch Đan Mạch

Thứ 7 12/10

20:00 Gruzia Gruzia vs Ailen Ailen
23:00 Đan Mạch Đan Mạch vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ

Thứ 4 16/10

01:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Ailen Ailen
01:45 Gibraltar Gibraltar vs Gruzia Gruzia

Thứ 7 16/11

02:45 Thụy Sĩ Thụy Sĩ vs Gruzia Gruzia
02:45 Đan Mạch Đan Mạch vs Gibraltar Gibraltar

Ngày mai, thứ 3 19/11

02:45 Ailen Ailen vs Đan Mạch Đan Mạch
02:45 Gibraltar Gibraltar vs Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Bảng E

Thứ 6 22/03

02:45 Slovakia Slovakia vs Hungary Hungary
02:45 Croatia Croatia vs Azerbaijan Azerbaijan

Chủ nhật 24/03

21:00 Wales Wales vs Slovakia Slovakia

Thứ 2 25/03

00:00 Hungary Hungary vs Croatia Croatia

Thứ 7 08/06

20:00 Croatia Croatia vs Wales Wales
23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Hungary Hungary

Thứ 3 11/06

23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Slovakia Slovakia

Thứ 4 12/06

01:45 Hungary Hungary vs Wales Wales

Thứ 7 07/09

01:45 Wales Wales vs Azerbaijan Azerbaijan
01:45 Slovakia Slovakia vs Croatia Croatia

Thứ 2 09/09

23:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Croatia Croatia

Thứ 3 10/09

01:45 Hungary Hungary vs Slovakia Slovakia

Thứ 6 11/10

01:45 Slovakia Slovakia vs Wales Wales
01:45 Croatia Croatia vs Hungary Hungary

Chủ nhật 13/10

23:00 Hungary Hungary vs Azerbaijan Azerbaijan

Thứ 2 14/10

01:45 Wales Wales vs Croatia Croatia

Chủ nhật 17/11

00:00 Azerbaijan Azerbaijan vs Wales Wales
02:45 Croatia Croatia vs Slovakia Slovakia

Thứ 4 20/11

02:45 Wales Wales vs Hungary Hungary
02:45 Slovakia Slovakia vs Azerbaijan Azerbaijan
Bảng F

Chủ nhật 24/03

00:00 Thụy Điển Thụy Điển vs Romania Romania
00:00 Malta Malta vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Na Uy Na Uy

Thứ 4 27/03

02:45 Romania Romania vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
02:45 Na Uy Na Uy vs Thụy Điển Thụy Điển
02:45 Malta Malta vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha

Thứ 7 08/06

01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Malta Malta
01:45 Na Uy Na Uy vs Romania Romania
01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha

Thứ 3 11/06

01:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Thụy Điển Thụy Điển
01:45 Malta Malta vs Romania Romania
01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Na Uy Na Uy

Thứ 6 06/09

01:45 Romania Romania vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha
01:45 Na Uy Na Uy vs Malta Malta
01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Thụy Điển Thụy Điển

Chủ nhật 08/09

23:00 Romania Romania vs Malta Malta

Thứ 2 09/09

01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Na Uy Na Uy
01:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe

Thứ 7 12/10

23:00 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Romania Romania

Chủ nhật 13/10

01:45 Na Uy Na Uy vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha
01:45 Malta Malta vs Thụy Điển Thụy Điển

Thứ 4 16/10

01:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Tây Ban Nha Tây Ban Nha
01:45 Romania Romania vs Na Uy Na Uy
01:45 Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe vs Malta Malta

Thứ 7 16/11

00:00 Na Uy Na Uy vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Malta Malta
02:45 Romania Romania vs Thụy Điển Thụy Điển

Ngày mai, thứ 3 19/11

02:45 Thụy Điển Thụy Điển vs Quần đảo Faroe Quần đảo Faroe
02:45 Tây Ban Nha Tây Ban Nha vs Romania Romania
02:45 Malta Malta vs Na Uy Na Uy
Bảng G

Thứ 6 22/03

02:45 Israel Israel vs Slovenia Slovenia
02:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Latvia Latvia
02:45 Áo Áo vs Ba Lan Ba Lan

Thứ 2 25/03

00:00 Israel Israel vs Áo Áo
02:45 Slovenia Slovenia vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia
02:45 Ba Lan Ba Lan vs Latvia Latvia

Thứ 7 08/06

01:45 Latvia Latvia vs Israel Israel
01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Ba Lan Ba Lan
01:45 Áo Áo vs Slovenia Slovenia

Thứ 3 11/06

01:45 Ba Lan Ba Lan vs Israel Israel
01:45 Latvia Latvia vs Slovenia Slovenia
01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Áo Áo

Thứ 6 06/09

01:45 Israel Israel vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 7 07/09

01:45 Slovenia Slovenia vs Ba Lan Ba Lan
01:45 Áo Áo vs Latvia Latvia

Thứ 3 10/09

01:45 Slovenia Slovenia vs Israel Israel
01:45 Ba Lan Ba Lan vs Áo Áo
01:45 Latvia Latvia vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 6 11/10

01:45 Latvia Latvia vs Ba Lan Ba Lan
01:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Slovenia Slovenia
01:45 Áo Áo vs Israel Israel

Thứ 2 14/10

01:45 Slovenia Slovenia vs Áo Áo
01:45 Ba Lan Ba Lan vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 4 16/10

01:45 Israel Israel vs Latvia Latvia

Chủ nhật 17/11

00:00 Slovenia Slovenia vs Latvia Latvia
02:45 Israel Israel vs Ba Lan Ba Lan
02:45 Áo Áo vs Bắc Macedonia Bắc Macedonia

Thứ 4 20/11

02:45 Ba Lan Ba Lan vs Slovenia Slovenia
02:45 Latvia Latvia vs Áo Áo
02:45 Bắc Macedonia Bắc Macedonia vs Israel Israel
Bảng H

Thứ 7 23/03

02:45 Moldova Moldova vs Pháp Pháp
02:45 Andorra Andorra vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Albania Albania vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ

Thứ 3 26/03

00:00 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Moldova Moldova
02:45 Pháp Pháp vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Andorra Andorra vs Albania Albania

Thứ 7 08/06

20:00 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Albania Albania
23:00 Moldova Moldova vs Andorra Andorra

Chủ nhật 09/06

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Pháp Pháp

Thứ 4 12/06

01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
01:45 Andorra Andorra vs Pháp Pháp
01:45 Albania Albania vs Moldova Moldova

Thứ 7 07/09

23:00 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Moldova Moldova

Chủ nhật 08/09

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Andorra Andorra
01:50 Pháp Pháp vs Albania Albania

Thứ 4 11/09

01:45 Moldova Moldova vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
01:45 Pháp Pháp vs Andorra Andorra
01:45 Albania Albania vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len

Thứ 7 12/10

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Albania Albania
01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Pháp Pháp
01:45 Andorra Andorra vs Moldova Moldova

Thứ 3 15/10

01:45 Moldova Moldova vs Albania Albania
01:45 Ai-xơ-len Ai-xơ-len vs Andorra Andorra
01:45 Pháp Pháp vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ

Thứ 6 15/11

00:00 Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Pháp Pháp vs Moldova Moldova
02:45 Albania Albania vs Andorra Andorra

Hôm nay, thứ 2 18/11

02:45 Moldova Moldova vs Ai-xơ-len Ai-xơ-len
02:45 Andorra Andorra vs Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ
02:45 Albania Albania vs Pháp Pháp
Bảng I

Thứ 5 21/03

22:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Scotland Scotland

Thứ 6 22/03

00:00 Đảo Síp Đảo Síp vs San Marino San Marino
02:45 Bỉ Bỉ vs Nga Nga

Chủ nhật 24/03

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Nga Nga

Thứ 2 25/03

00:00 San Marino San Marino vs Scotland Scotland
02:45 Đảo Síp Đảo Síp vs Bỉ Bỉ

Thứ 7 08/06

23:05 Nga Nga vs San Marino San Marino

Chủ nhật 09/06

01:45 Scotland Scotland vs Đảo Síp Đảo Síp
01:45 Bỉ Bỉ vs Kazakhstan Kazakhstan

Thứ 3 11/06

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs San Marino San Marino

Thứ 4 12/06

01:45 Nga Nga vs Đảo Síp Đảo Síp
01:45 Bỉ Bỉ vs Scotland Scotland

Thứ 6 06/09

23:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Kazakhstan Kazakhstan

Thứ 7 07/09

01:45 Scotland Scotland vs Nga Nga
01:45 San Marino San Marino vs Bỉ Bỉ

Thứ 3 10/09

01:45 Scotland Scotland vs Bỉ Bỉ
01:45 San Marino San Marino vs Đảo Síp Đảo Síp
01:45 Nga Nga vs Kazakhstan Kazakhstan

Thứ 5 10/10

21:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Đảo Síp Đảo Síp

Thứ 6 11/10

01:45 Nga Nga vs Scotland Scotland
01:45 Bỉ Bỉ vs San Marino San Marino

Chủ nhật 13/10

20:00 Kazakhstan Kazakhstan vs Bỉ Bỉ
23:00 Scotland Scotland vs San Marino San Marino
23:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Nga Nga

Thứ 7 16/11

21:00 Đảo Síp Đảo Síp vs Scotland Scotland

Chủ nhật 17/11

00:00 San Marino San Marino vs Kazakhstan Kazakhstan
00:00 Nga Nga vs Bỉ Bỉ

Thứ 4 20/11

02:45 Scotland Scotland vs Kazakhstan Kazakhstan
02:45 San Marino San Marino vs Nga Nga
02:45 Bỉ Bỉ vs Đảo Síp Đảo Síp
Bảng J

Chủ nhật 24/03

02:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Hy Lạp Hy Lạp
02:45 Italy Italy vs Phần Lan Phần Lan
02:45 Bosnia Bosnia vs Armenia Armenia

Thứ 4 27/03

00:00 Armenia Armenia vs Phần Lan Phần Lan
02:45 Italy Italy vs Liechtenstein Liechtenstein
02:45 Bosnia Bosnia vs Hy Lạp Hy Lạp

Thứ 7 08/06

23:00 Phần Lan Phần Lan vs Bosnia Bosnia
23:00 Armenia Armenia vs Liechtenstein Liechtenstein

Chủ nhật 09/06

01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Italy Italy

Thứ 4 12/06

01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Phần Lan Phần Lan
01:45 Italy Italy vs Bosnia Bosnia
01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Armenia Armenia

Thứ 5 05/09

23:00 Armenia Armenia vs Italy Italy

Thứ 6 06/09

01:45 Phần Lan Phần Lan vs Hy Lạp Hy Lạp
01:45 Bosnia Bosnia vs Liechtenstein Liechtenstein

Chủ nhật 08/09

20:00 Armenia Armenia vs Bosnia Bosnia

Thứ 2 09/09

01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Liechtenstein Liechtenstein
01:45 Phần Lan Phần Lan vs Italy Italy

Thứ 7 12/10

23:00 Bosnia Bosnia vs Phần Lan Phần Lan

Chủ nhật 13/10

01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Armenia Armenia
01:45 Italy Italy vs Hy Lạp Hy Lạp

Thứ 3 15/10

23:00 Phần Lan Phần Lan vs Armenia Armenia

Thứ 4 16/10

01:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Italy Italy
01:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Bosnia Bosnia

Thứ 7 16/11

00:00 Phần Lan Phần Lan vs Liechtenstein Liechtenstein
00:00 Armenia Armenia vs Hy Lạp Hy Lạp
02:45 Bosnia Bosnia vs Italy Italy

Ngày mai, thứ 3 19/11

02:45 Liechtenstein Liechtenstein vs Bosnia Bosnia
02:45 Italy Italy vs Armenia Armenia
02:45 Hy Lạp Hy Lạp vs Phần Lan Phần Lan
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 17/11/2019

(Bongda24h.vn) - Cập nhật lich thi đấu bóng đá mới nhất ngày hôm nay 17/11/2019. Thông tin chính xác nhất về ngày giờ diễn ra các trận đấu bóng đá hôm nay, đêm và rạng sáng mai.

Tin mới nhất

Xem thêm
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios