Chủ Nhật, 24/10/2021Mới nhất

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thụy Điển

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 2

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thụy Điển mùa giải 2020-2021

Thứ 4 - 20/10

22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls FF Hudiksvalls FF

1 - 3

Hammarby Hammarby
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls FF Hudiksvalls FF

vs

Hammarby IF Hammarby IF
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls Hudiksvalls

1 - 3

Hammarby Hammarby
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls Hudiksvalls

1 - 3

Hammarby IF Hammarby IF

Thứ 5 - 14/10

01:00 - 14/10 2
Malmoe FF Malmoe FF

5 - 1

Onsala BK Onsala BK
01:00 - 14/10 2
Malmoe Malmoe

5 - 1

Onsala BK Onsala BK
01:00 - 14/10 2
Malmo FF Malmo FF

5 - 1

Onsala BK Onsala BK

Thứ 4 - 13/10

23:00 - 13/10 2
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale

0 - 3

Elfsborg Elfsborg
23:00 - 13/10 2
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale

vs

IF Elfsborg IF Elfsborg

Thứ 7 - 09/10

20:00 - 09/10 2
IF Viken IF Viken

0 - 5

Landskrona BoIS Landskrona BoIS

Thứ 4 - 01/09

23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Orebro Orebro
23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Orebro SK Orebro SK
23:30 - 01/09 2
Sandvikens Sandvikens

0 - 1

Orebro Orebro
23:30 - 01/09 2
Sandvikens Sandvikens

0 - 1

Oerebro SK Oerebro SK
23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Oerebro SK Oerebro SK

Thứ 6 - 27/08

00:00 - 27/08 2
Umeaa Umeaa

0 - 1

GIF Sundsvall GIF Sundsvall
00:00 - 27/08 2
Umeaa Umeaa

0 - 1

Sundsvall Sundsvall

Thứ 5 - 19/08

23:30 - 19/08 2
Raegsveds IF Raegsveds IF

0 - 5

AIK AIK
23:30 - 19/08 2
Taeby FK Taeby FK

2 - 3

Sirius Sirius
23:30 - 19/08 2
Taeby FK Taeby FK

2 - 3

IK Sirius IK Sirius
23:30 - 19/08 2
Taeby Taeby

2 - 3

Sirius Sirius
00:00 - 19/08 2
Brommapojkarna Brommapojkarna

2 - 1

Oestersunds FK Oestersunds FK
00:00 - 19/08 2
Eskilsminne IF Eskilsminne IF

3 - 2

Helsingborg Helsingborg
00:00 - 19/08 2
Brommapojkarna Brommapojkarna

2 - 1

Oestersunds Oestersunds

Thứ 4 - 18/08

23:30 - 18/08 2
Aengelholms FF Aengelholms FF

3 - 2

Norrby Norrby
23:30 - 18/08 2
Arameiska-Syrianska IF Arameiska-Syrianska IF

0 - 1

IK Brage IK Brage
23:30 - 18/08 2
FC Rosengaard FC Rosengaard

0 - 3

Trelleborgs FF Trelleborgs FF
23:30 - 18/08 2
Husqvarna FF Husqvarna FF

0 - 3

Oesters IF Oesters IF
23:30 - 18/08 2
IK Oddevold IK Oddevold

2 - 3

Falkenbergs FF Falkenbergs FF
23:30 - 18/08 2
IK Sleipner IK Sleipner

1 - 8

Degerfors Degerfors
23:30 - 18/08 2
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK

0 - 4

Djurgaarden Djurgaarden
23:30 - 18/08 2
Lunds BK Lunds BK

1 - 3

Kalmar FF Kalmar FF
23:30 - 18/08 2
Mjoelby AI FF Mjoelby AI FF

1 - 2

Orgryte Orgryte
23:30 - 18/08 2
Qviding FIF Qviding FIF

0 - 1

Mjaellby Mjaellby
23:30 - 18/08 2
Raeppe GOIF Raeppe GOIF

0 - 3

Halmstads BK Halmstads BK
23:30 - 18/08 2
Sollentuna FF Sollentuna FF

2 - 1

Vaesteraas SK Vaesteraas SK
23:30 - 18/08 2
Ullareds IK Ullareds IK

0 - 3

IFK Vaernamo IFK Vaernamo
23:30 - 18/08 2
Utsiktens BK Utsiktens BK

1 - 5

Haecken Haecken
23:30 - 18/08 2
Vaenersborgs IF Vaenersborgs IF

2 - 2

GAIS GAIS
23:30 - 18/08 2
Vaermbols FC Vaermbols FC

0 - 4

IFK Norrkoeping IFK Norrkoeping
23:30 - 18/08 2
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK

0 - 4

Djurgaarden IF Djurgaarden IF
23:30 - 18/08 2
IK Sleipner IK Sleipner

1 - 8

Degerfors IF Degerfors IF
23:30 - 18/08 2
Qviding FIF Qviding FIF

0 - 1

Mjaellby AIF Mjaellby AIF
23:30 - 18/08 2
Utsiktens BK Utsiktens BK

1 - 5

BK Haecken BK Haecken
23:30 - 18/08 2
Lunds BK Lunds BK

1 - 3

Kalmar Kalmar
23:30 - 18/08 2
Raeppe GOIF Raeppe GOIF

0 - 3

Halmstads Halmstads
23:30 - 18/08 2
Vaermbols FC Vaermbols FC

0 - 4

Norrkoeping Norrkoeping
23:30 - 18/08 2
FC Rosengaard FC Rosengaard

0 - 3

Trelleborgs Trelleborgs
23:30 - 18/08 2
Ullareds IK Ullareds IK

0 - 3

Vaernamo Vaernamo
23:30 - 18/08 2
Arameiska-Syrianska IF Arameiska-Syrianska IF

0 - 1

Brage Brage
23:30 - 18/08 2
Husqvarna FF Husqvarna FF

0 - 3

Oesters Oesters
23:30 - 18/08 2
IK Oddevold IK Oddevold

2 - 3

Falkenbergs Falkenbergs
23:30 - 18/08 2
Sollentuna FF Sollentuna FF

2 - 1

Vaesteraas Vaesteraas
23:30 - 18/08 2
Sollentuna Sollentuna

2 - 1

Vaesteraas Vaesteraas
23:30 - 18/08 2
Mjoelby AI FF Mjoelby AI FF

1 - 2

Oergryte Oergryte
23:30 - 18/08 2
Sollentuna Sollentuna

2 - 1

Vaesteraas SK Vaesteraas SK
23:00 - 18/08 2
Hvetlanda GIF Hvetlanda GIF

0 - 5

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
23:00 - 18/08 2
IFK Lidingoe IFK Lidingoe

1 - 2

Akropolis IF Akropolis IF
23:00 - 18/08 2
Skiljebo SK Skiljebo SK

3 - 1

Joenkoepings Soedra Joenkoepings Soedra
23:00 - 18/08 2
Ytterhogdals IK Ytterhogdals IK

3 - 2

Vasalunds IF Vasalunds IF
23:00 - 18/08 2
IFK Lidingoe IFK Lidingoe

1 - 2

Akropolis Akropolis
23:00 - 18/08 2
Ytterhogdals IK Ytterhogdals IK

3 - 2

Vasalunds Vasalunds

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X