Chủ Nhật, 24/10/2021Mới nhất

Lịch thi đấu cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 3

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ mùa giải 2021-2022

Thứ 3 - 26/10

17:00 - 26/10 3
Ankaragucu Ankaragucu

vs

Soma Spor Dernegi Soma Spor Dernegi
18:00 - 26/10 3
Akhisarspor Akhisarspor

vs

Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
18:00 - 26/10 3
Amed Sportif Amed Sportif

vs

Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
18:00 - 26/10 3
Boluspor Boluspor

vs

Carsambaspor Carsambaspor
18:00 - 26/10 3
Eyupspor Eyupspor

vs

Bucaspor Bucaspor
18:00 - 26/10 3
Eyupspor Eyupspor

vs

Buca FK Buca FK
19:30 - 26/10 3
Altay Altay

vs

Belediye Derince Belediye Derince
22:00 - 26/10 3
Samsunspor Samsunspor

vs

1922 Konyaspor 1922 Konyaspor

Thứ 4 - 27/10

00:45 - 27/10 3
Adanaspor Adanaspor

vs

Adiyamanspor Adiyamanspor
17:00 - 27/10 3
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor

vs

Yeni Orduspor Yeni Orduspor
17:00 - 27/10 3
Corum FK Corum FK

vs

Arnavutkoy Belediyespor Arnavutkoy Belediyespor
17:00 - 27/10 3
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon

vs

Duzcespor Duzcespor
17:00 - 27/10 3
Kocaelispor Kocaelispor

vs

Bayburt Ozel Idarespor Bayburt Ozel Idarespor
17:00 - 27/10 3
Van Spor Kulubu Van Spor Kulubu

vs

Zonguldak Komurspor Zonguldak Komurspor
17:30 - 27/10 3
Ankara Demirspor Ankara Demirspor

vs

Yomraspor Yomraspor
17:30 - 27/10 3
Etimesgut Belediyespor Etimesgut Belediyespor

vs

Kahta 02 Kahta 02
17:30 - 27/10 3
Keciorengucu Keciorengucu

vs

Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
17:30 - 27/10 3
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor

vs

Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
17:30 - 27/10 3
Serik Belediyespor Serik Belediyespor

vs

Pazarspor Pazarspor
18:00 - 27/10 3
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor

vs

Sivas Belediye Spor Sivas Belediye Spor
18:00 - 27/10 3
Balikesirspor Balikesirspor

vs

Kestelspor Kestelspor
18:00 - 27/10 3
Belediyesi Bodrumspor Belediyesi Bodrumspor

vs

Isparta 32 Spor Isparta 32 Spor
18:00 - 27/10 3
Eskisehirspor Eskisehirspor

vs

76 Igdir Belediyespor 76 Igdir Belediyespor
18:00 - 27/10 3
Istanbulspor Istanbulspor

vs

Ergene Velimese Spor Ergene Velimese Spor
18:00 - 27/10 3
Menemenspor Menemenspor

vs

Karsiyaka Karsiyaka
18:00 - 27/10 3
Sariyer Sariyer

vs

Edirnespor Edirnespor
18:00 - 27/10 3
Usakspor Usakspor

vs

Nevsehir Belediye Spor Nevsehir Belediye Spor
18:00 - 27/10 3
Kirklarelispor Kirklarelispor

vs

Osmaniyespor Osmaniyespor
18:00 - 27/10 3
Ankaraspor Ankaraspor

vs

Inegolspor Inegolspor
18:00 - 27/10 3
Bandirmaspor Bandirmaspor

vs

Cankaya FK Cankaya FK
18:00 - 27/10 3
Denizlispor Denizlispor

vs

Sile Yildizspor Sile Yildizspor
18:00 - 27/10 3
Karacabey Belediye Spor Karacabey Belediye Spor

vs

Sanliurfaspor Sanliurfaspor
18:00 - 27/10 3
Turgutluspor Turgutluspor

vs

Mardin Buyuksehir Basakspor Mardin Buyuksehir Basakspor
18:00 - 27/10 3
Manisa Futbol Kulubu Manisa Futbol Kulubu

vs

Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
19:30 - 27/10 3
Erzurum BB Erzurum BB

vs

Nazilli Belediyespor Nazilli Belediyespor
22:00 - 27/10 3
Bursaspor Bursaspor

vs

Ceyhanspor Ceyhanspor

Thứ 5 - 28/10

00:45 - 28/10 3
Kayserispor Kayserispor

vs

Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
17:00 - 28/10 3
Umraniyespor Umraniyespor

vs

Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
18:00 - 28/10 3
Altinordu Altinordu

vs

Buyukcekmece Tepecikspor Buyukcekmece Tepecikspor
18:00 - 28/10 3
Genclerbirligi Genclerbirligi

vs

Pendikspor Pendikspor
18:00 - 28/10 3
Tuzlaspor Tuzlaspor

vs

68 Aksaray Belediyespor 68 Aksaray Belediyespor
19:30 - 28/10 3
Sakaryaspor Sakaryaspor

vs

Karakopru Belediyespor Karakopru Belediyespor
22:00 - 28/10 3
Antalyaspor Antalyaspor

vs

Diyarbakir FK AS 1977 Diyarbakir FK AS 1977

Thứ 6 - 29/10

00:45 - 29/10 3
Adana Demirspor Adana Demirspor

vs

Nigde Anadolu FK Nigde Anadolu FK

Thứ 5 - 30/09

22:00 - 30/09 2
Karabukspor Karabukspor

1 - 3

(HP 0-2)

Karsiyaka Karsiyaka
19:30 - 30/09 2
Belediye Kutahyaspor Belediye Kutahyaspor

0 - 0

(HP 0-0)

(Pen 2-4)

Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
18:30 - 30/09 2
Hacettepe Spor Kulubu Hacettepe Spor Kulubu

1 - 3

(HP 0-2)

Kahta 02 Kahta 02
18:00 - 30/09 2
Igdir Aras Spor Igdir Aras Spor

vs

Dừng

Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
18:00 - 30/09 2
76 Igdir Belediyespor 76 Igdir Belediyespor

0 - 0

(HP 0-0)

(Pen 4-3)

Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
17:00 - 30/09 2
Mardin Buyuksehir Basakspor Mardin Buyuksehir Basakspor

1 - 0

Gumushanespor Gumushanespor

Thứ 4 - 29/09

23:00 - 29/09 2
Esenler Erokspor Esenler Erokspor

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 6-7)

Osmaniyespor Osmaniyespor
19:30 - 29/09 2
Hendekspor Hendekspor

1 - 3

Yeni Orduspor Yeni Orduspor
19:00 - 29/09 2
Buyukcekmece Tepecikspor Buyukcekmece Tepecikspor

2 - 2

(HP 0-0)

(Pen 3-2)

Kirikkale Buyuk Anadoluspor Kirikkale Buyuk Anadoluspor
19:00 - 29/09 2
Sile Yildizspor Sile Yildizspor

0 - 0

(HP 0-0)

(Pen 4-2)

Iskenderun FK Iskenderun FK
19:00 - 29/09 2
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 5-4)

Sancaktepe Belediyespor Sancaktepe Belediyespor
18:30 - 29/09 2
68 Aksaray Belediyespor 68 Aksaray Belediyespor

3 - 0

Bayrampasa Bayrampasa
18:30 - 29/09 2
Carsambaspor Carsambaspor

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 4-2)

Yeni Altindag Belediyespor Yeni Altindag Belediyespor
18:30 - 29/09 2
Kestelspor Kestelspor

vs

Dừng

Bursaspor Bursaspor
18:30 - 29/09 2
Kestelspor Kestelspor

2 - 0

Bursa Yildirim Spor Bursa Yildirim Spor
18:00 - 29/09 2
1954 Kelkit Belediyespor 1954 Kelkit Belediyespor

2 - 2

(HP 0-0)

(Pen 2-3)

Ceyhanspor Ceyhanspor
18:00 - 29/09 2
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor

1 - 0

(HP 1-0)

Halide Edip Adivar Spor Halide Edip Adivar Spor
18:00 - 29/09 2
Yomraspor Yomraspor

vs

Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor
18:00 - 29/09 2
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor

2 - 0

Bak Spor Kulubu Bak Spor Kulubu
18:00 - 29/09 2
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor

1 - 0

Beyoglu Yeni Carsi FK Beyoglu Yeni Carsi FK
17:00 - 29/09 2
Cankaya FK Cankaya FK

3 - 2

Ofspor Ofspor
17:00 - 29/09 2
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor

1 - 0

(HP 1-0)

Kusadasispor Kusadasispor
17:00 - 29/09 2
Yomraspor Yomraspor

4 - 0

Malatya Yesilyurt Belediyespor Malatya Yesilyurt Belediyespor

Thứ 3 - 28/09

22:00 - 28/09 2
Icel Idman Yurdu Icel Idman Yurdu

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 5-6)

Duzcespor Duzcespor
19:30 - 28/09 2
Edirnespor Edirnespor

3 - 0

Catalcaspor Catalcaspor
19:00 - 28/09 2
Belediye Derince Belediye Derince

2 - 1

Erbaaspor Erbaaspor
18:30 - 28/09 2
Nevsehir Belediye Spor Nevsehir Belediye Spor

3 - 0

Fethiyespor Fethiyespor
18:00 - 28/09 2
Karakopru Belediyespor Karakopru Belediyespor

2 - 0

Kizilcabolukspor Kizilcabolukspor
17:00 - 28/09 2
Elazigspor Elazigspor

0 - 1

Arnavutkoy Belediyespor Arnavutkoy Belediyespor

Thứ 4 - 08/09

20:00 - 08/09 1
Kusadasispor Kusadasispor

3 - 0

Modafen FK Modafen FK
19:30 - 08/09 1
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor

2 - 5

Kahta 02 Kahta 02
19:00 - 08/09 1
76 Igdir Belediyespor 76 Igdir Belediyespor

1 - 0

(HP 1-0)

Orduspor 1967 Orduspor 1967
19:00 - 08/09 1
Siirt Il Ozel Idaresispor Siirt Il Ozel Idaresispor

0 - 1

(HP 0-1)

Cankaya FK Cankaya FK

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X