Thứ Sáu, 30/09/2022Mới nhất

Lịch thi đấu cúp quốc gia Scotland

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 2

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Scotland mùa giải 2021-2022

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

Thứ 7 - 22/10

21:00 - 22/10 2
Bo'ness United Bo'ness United

vs

Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot
 
21:00 - 22/10 2
Brechin City Brechin City

vs

Stirling Albion Stirling Albion
 
21:00 - 22/10 2
Buckie Thistle Buckie Thistle

vs

Broomhill FC Broomhill FC
 
21:00 - 22/10 2
Carnoustie Panmure Carnoustie Panmure

vs

Formartine United Formartine United
 
21:00 - 22/10 2
Cumnock Juniors Cumnock Juniors

vs

Dumbarton Dumbarton
 
21:00 - 22/10 2
Dalbeattie Star Dalbeattie Star

vs

Darvel FC Darvel FC
 
21:00 - 22/10 2
Dunbar United Dunbar United

vs

Stirling University FC Stirling University FC
 
21:00 - 22/10 2
Dunipace Dunipace

vs

Banks O'Dee Banks O'Dee
 
21:00 - 22/10 2
East Kilbride East Kilbride

vs

Caledonian Braves Caledonian Braves
 
21:00 - 22/10 2
Elgin City Elgin City

vs

Camelon Juniors Camelon Juniors
 
21:00 - 22/10 2
Fraserburgh Fraserburgh

vs

Stranraer Stranraer
 
21:00 - 22/10 2
Glasgow University Glasgow University

vs

Albion Rovers Albion Rovers
 
21:00 - 22/10 2
Gretna FC 2008 Gretna FC 2008

vs

Drumchapel United Drumchapel United
 
21:00 - 22/10 2
Kilwinning Rangers Kilwinning Rangers

vs

Forfar Athletic Forfar Athletic
 
21:00 - 22/10 2
Linlithgow Rose Linlithgow Rose

vs

Spartans FC Spartans FC
 
21:00 - 22/10 2
Newtongrange Star Newtongrange Star

vs

Hill of Beath Hawthorn Hill of Beath Hawthorn
 
21:00 - 22/10 2
Pollok Pollok

vs

Annan Athletic Annan Athletic
 
21:00 - 22/10 2
Sauchie Juniors Sauchie Juniors

vs

Bonnyrigg Rose Athletic Bonnyrigg Rose Athletic
 
21:00 - 22/10 2
Stenhousemuir Stenhousemuir

vs

East Fife East Fife
 
21:00 - 22/10 2
Wick Academy Wick Academy

vs

Benburb FC Benburb FC
 

Chủ nhật - 18/09

21:00 - 18/09 1
Stirling University FC Stirling University FC

3 - 0

Lothian Thistle Hutchison Vale Lothian Thistle Hutchison Vale
H1: 0-0
 

Thứ 7 - 17/09

21:00 - 17/09 1
Nairn County Nairn County

1 - 3

Drumchapel United Drumchapel United
H1: 0-2
 
21:00 - 17/09 1
Strathspey Thistle Strathspey Thistle

0 - 5

Camelon Juniors Camelon Juniors
H1: 0-1
 
21:00 - 17/09 1
Banks O'Dee Banks O'Dee

4 - 0

Turriff United Turriff United
 
21:00 - 17/09 1
Clydebank Clydebank

1 - 3

Spartans FC Spartans FC
 
21:00 - 17/09 1
Cowdenbeath Cowdenbeath

0 - 1

Bo'ness United Bo'ness United
H1: 0-0
 
21:00 - 17/09 1
Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts

0 - 1

Dalbeattie Star Dalbeattie Star
H1: 0-1
 
21:00 - 17/09 1
Deveronvale Deveronvale

2 - 4

East Kilbride East Kilbride
 
21:00 - 17/09 1
Dunbar United Dunbar United

3 - 2

Clachnacuddin Clachnacuddin
H1: 2-1 | HP: 1-0
 
21:00 - 17/09 1
Dunipace Dunipace

1 - 1

Broxburn Athletic Broxburn Athletic
H1: 1-1 | HP: 0-0 | Pen: 4-2
 
21:00 - 17/09 1
Formartine United Formartine United

3 - 1

East Stirlingshire East Stirlingshire
H1: 0-1
 
21:00 - 17/09 1
Forres Mechanics Forres Mechanics

2 - 3

Glasgow University Glasgow University
H1: 2-2
 
21:00 - 17/09 1
Gala Fairydean Rovers Gala Fairydean Rovers

1 - 4

Sauchie Juniors Sauchie Juniors
H1: 1-2
 
21:00 - 17/09 1
Gretna FC 2008 Gretna FC 2008

3 - 1

Edinburgh University Edinburgh University
H1: 2-1
 
21:00 - 17/09 1
Keith Keith

1 - 2

Cumnock Juniors Cumnock Juniors
H1: 1-1
 
21:00 - 17/09 1
Linlithgow Rose Linlithgow Rose

2 - 1

Berwick Rangers Berwick Rangers
H1: 1-0
 
21:00 - 17/09 1
Lossiemouth Lossiemouth

1 - 2

Buckie Thistle Buckie Thistle
H1: 0-2
 
21:00 - 17/09 1
Musselburgh Athletic Musselburgh Athletic

1 - 2

Newtongrange Star Newtongrange Star
H1: 1-1 | HP: 0-1
 
21:00 - 17/09 1
Hill of Beath Hawthorn Hill of Beath Hawthorn

3 - 1

Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
H1: 2-1
 
21:00 - 17/09 1
Benburb FC Benburb FC

4 - 2

Dundonald Bluebell Dundonald Bluebell
H1: 2-2
 
21:00 - 17/09 1
Caledonian Braves Caledonian Braves

6 - 1

Newton Stewart Newton Stewart
H1: 1-1
 
21:00 - 17/09 1
Civil Service Strollers Civil Service Strollers

1 - 2

Fraserburgh Fraserburgh
H1: 0-2
 
21:00 - 17/09 1
Kilwinning Rangers Kilwinning Rangers

4 - 2

Tranent Juniors Tranent Juniors
H1: 2-2
 
21:00 - 17/09 1
Carnoustie Panmure Carnoustie Panmure

3 - 1

Rothes Rothes
H1: 3-1
 
21:00 - 17/09 1
Wick Academy Wick Academy

5 - 1

Lochee United Lochee United
H1: 3-1
 
20:30 - 17/09 1
Darvel FC Darvel FC

8 - 0

Tynecastle Tynecastle
H1: 4-0
 
18:30 - 17/09 1
Jeanfield Swifts Jeanfield Swifts

1 - 5

Brechin City Brechin City
H1: 0-0
 
02:00 - 17/09 1
Syngenta FC Syngenta FC

2 - 4

Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot
 
01:45 - 17/09 1
Pollok Pollok

6 - 0

Huntly Huntly
H1: 2-0
 
01:45 - 17/09 1
Broomhill FC Broomhill FC

3 - 2

Brora Rangers Brora Rangers
H1: 1-0 | HP: 1-0
 

Thứ 7 - 21/05

21:00 - 21/05 CK

2 - 0

Hearts Hearts
 

Chủ nhật - 17/04

20:00 - 17/04 BK
 

Thứ 7 - 16/04

18:15 - 16/04 BK
Hearts Hearts

2 - 1

Hibernian Hibernian
 

Thứ 3 - 15/03

02:45 - 15/03 TK
Dundee United Dundee United

0 - 3

 

Chủ nhật - 13/03

23:00 - 13/03 TK
Dundee FC Dundee FC

0 - 3

 
19:30 - 13/03 TK
Motherwell Motherwell

1 - 2

Hibernian Hibernian
 
02:45 - 13/03 TK
Hearts Hearts

4 - 2

St. Mirren St. Mirren
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow