Thứ Ba, 19/10/2021Mới nhất

Lịch thi đấu cúp quốc gia Bồ Đào Nha

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 3

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Bồ Đào Nha mùa giải 2021-2022

Hôm qua, thứ 2 - 18/10

02:00 - 18/10 3
Rio Ave Rio Ave

4 - 0

Boavista Boavista

Chủ nhật - 17/10

23:00 - 17/10 3
Oliveirense Oliveirense

3 - 3

(HP 1-1)

(Pen 4-5)

Portimonense Portimonense
21:00 - 17/10 3
AD Castro Daire AD Castro Daire

2 - 2

(HP 0-0)

(Pen 1-4)

Olhanense Olhanense
21:00 - 17/10 3
Alverca Alverca

4 - 1

Anadia Anadia
21:00 - 17/10 3
FC Serpa FC Serpa

0 - 0

(HP 0-0)

(Pen 7-6)

Sporting Covilha Sporting Covilha
21:00 - 17/10 3
UFC Moitense UFC Moitense

0 - 5

SC Braga SC Braga
21:00 - 17/10 3
Torreense Torreense

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 3-1)

AD Fafe AD Fafe
21:00 - 17/10 3
Benfica Castelo Branco Benfica Castelo Branco

1 - 2

Penafiel Penafiel
21:00 - 17/10 3
CD Cinfaes CD Cinfaes

0 - 4

Farense Farense
21:00 - 17/10 3
Feirense Feirense

3 - 1

(HP 2-0)

Nacional Nacional
21:00 - 17/10 3
Aguias Moradal Aguias Moradal

0 - 3

Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
21:00 - 17/10 3
Condeixa Condeixa

0 - 5

Gil Vicente Gil Vicente
21:00 - 17/10 3
Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

0 - 1

Estoril Estoril
21:00 - 17/10 3
Leca Leca

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 2-1)

Arouca Arouca
21:00 - 17/10 3
Mafra Mafra

vs

Academica Academica
21:00 - 17/10 3
Mafra Mafra

3 - 0

CF Uniao de Coimbra CF Uniao de Coimbra
20:00 - 17/10 3
Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal

0 - 2

Vizela Vizela
17:00 - 17/10 3
Varzim Varzim

2 - 2

(HP 1-1)

(Pen 3-2)

Maritimo Maritimo
02:15 - 17/10 3
Trofense Trofense

1 - 2

(HP 0-1)

00:00 - 17/10 3
Louletano Louletano

1 - 2

CF Estrela CF Estrela

Thứ 7 - 16/10

22:00 - 16/10 3
Uniao de Leiria Uniao de Leiria

0 - 2

Santa Clara Santa Clara
21:00 - 16/10 3
Berco SC Berco SC

1 - 2

(HP 0-1)

Belenenses SAD Belenenses SAD
21:00 - 16/10 3
Espinho Espinho

0 - 1

(HP 0-1)

Caldas Caldas
21:00 - 16/10 3
Camacha Camacha

1 - 2

Tondela Tondela
21:00 - 16/10 3
Leixoes Leixoes

5 - 1

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
21:00 - 16/10 3
Oriental Dragon Oriental Dragon

2 - 3

(HP 0-1)

Moreirense Moreirense
21:00 - 16/10 3
Paredes Paredes

3 - 1

Academico Viseu Academico Viseu
21:00 - 16/10 3
Valadares Gaia Valadares Gaia

1 - 3

Casa Pia Casa Pia
21:00 - 16/10 3
Vilafranquense Vilafranquense

3 - 2

(HP 2-1)

Real SC Real SC
17:00 - 16/10 3
Oliveira Hospital Oliveira Hospital

0 - 1

Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
02:45 - 16/10 3
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

0 - 4

Sporting Sporting
00:45 - 16/10 3
Sintrense Sintrense

0 - 5

FC Porto FC Porto
00:00 - 16/10 3
Academica Academica

0 - 4

Famalicao Famalicao

Chủ nhật - 26/09

21:00 - 26/09 2
Maria da Fonte Maria da Fonte

0 - 1

Penafiel Penafiel
20:00 - 26/09 2
Vitoria de Sernache Vitoria de Sernache

1 - 3

Rio Ave Rio Ave
18:00 - 26/09 2
Sporting Ideal Sporting Ideal

0 - 3

Valadares Gaia Valadares Gaia
17:00 - 26/09 2
ARC Oleiros ARC Oleiros

0 - 2

Varzim Varzim
02:00 - 26/09 2
Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

2 - 0

Chaves Chaves

Thứ 7 - 25/09

23:00 - 25/09 2
Ferreiras Ferreiras

0 - 3

CF Estrela CF Estrela
23:00 - 25/09 2
Louletano Louletano

3 - 1

SC Salgueiros SC Salgueiros
23:00 - 25/09 2
Rabo de Peixe Rabo de Peixe

2 - 3

(HP 0-1)

AD Castro Daire AD Castro Daire
22:00 - 25/09 2
Anadia Anadia

3 - 1

Coruchense Coruchense
22:00 - 25/09 2
Sao Roque Sao Roque

0 - 3

Farense Farense
21:00 - 25/09 2
AD Limianos AD Limianos

0 - 1

Berco SC Berco SC
21:00 - 25/09 2
ARS Martinho ARS Martinho

0 - 1

Benfica Castelo Branco Benfica Castelo Branco
21:00 - 25/09 2
Aguias Moradal Aguias Moradal

2 - 1

SF Damaiense SF Damaiense
21:00 - 25/09 2
Alpendorada Alpendorada

1 - 2

(HP 0-1)

Academica Academica
21:00 - 25/09 2
Atletico de Vila Mea Atletico de Vila Mea

1 - 5

Feirense Feirense
21:00 - 25/09 2
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

5 - 3

Pero Pinheiro Pero Pinheiro
21:00 - 25/09 2
CR Ferreira de Aves CR Ferreira de Aves

0 - 1

(HP 0-1)

Academico Viseu Academico Viseu
21:00 - 25/09 2
Caldas Caldas

1 - 0

Amora FC Amora FC
21:00 - 25/09 2
Camacha Camacha

6 - 1

Ribeirao Ribeirao
21:00 - 25/09 2
Canelas 2010 Canelas 2010

2 - 4

Casa Pia Casa Pia
21:00 - 25/09 2
Condeixa Condeixa

4 - 3

(HP 2-1)

Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
21:00 - 25/09 2
Espinho Espinho

1 - 0

Merelinense Merelinense
21:00 - 25/09 2
Estrela de Vendas Novas Estrela de Vendas Novas

0 - 2

Paredes Paredes
21:00 - 25/09 2
FC Serpa FC Serpa

4 - 0

CD Olivais e Moscavide CD Olivais e Moscavide
21:00 - 25/09 2
Fontinhas Fontinhas

0 - 1

Torreense Torreense
21:00 - 25/09 2
GUS Montemor GUS Montemor

0 - 2

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
21:00 - 25/09 2
Imortal DC Imortal DC

0 - 2

Vilafranquense Vilafranquense
21:00 - 25/09 2
Loures Loures

2 - 2

(HP 0-0)

(Pen 9-10)

Oriental Dragon Oriental Dragon
21:00 - 25/09 2
Olhanense Olhanense

1 - 0

GDSC Alvarenga GDSC Alvarenga
21:00 - 25/09 2
Oliveira Hospital Oliveira Hospital

5 - 0

Uniao da Madeira Uniao da Madeira
21:00 - 25/09 2
Oliveirense Oliveirense

3 - 0

Arronches e Benfica Arronches e Benfica
21:00 - 25/09 2
Pevidem SC Pevidem SC

1 - 3

(HP 0-2)

Trofense Trofense
21:00 - 25/09 2
Pombal Pombal

0 - 4

Leca Leca
21:00 - 25/09 2
Rebordelo Rebordelo

1 - 2

CD Cinfaes CD Cinfaes
21:00 - 25/09 2
Sacavenense Sacavenense

0 - 4

AD Fafe AD Fafe
21:00 - 25/09 2
Sertanense Sertanense

0 - 1

Mafra Mafra
21:00 - 25/09 2
Sintrense Sintrense

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 7-6)

CA Macedo Cavaleiros CA Macedo Cavaleiros
21:00 - 25/09 2
UFC Moitense UFC Moitense

2 - 1

Anca FC Anca FC
21:00 - 25/09 2
Uf Comercio E Industria Setubal Uf Comercio E Industria Setubal

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 5-6)

Uniao de Leiria Uniao de Leiria
21:00 - 25/09 2
Uniao Idanhense Uniao Idanhense

0 - 2

Sporting Covilha Sporting Covilha
21:00 - 25/09 2
Vinhais Vinhais

0 - 3

Nacional Nacional
20:00 - 25/09 2
SC Joao Ver SC Joao Ver

1 - 3

(HP 0-2)

Leixoes Leixoes
17:00 - 25/09 2
CF Uniao de Coimbra CF Uniao de Coimbra

2 - 1

Graciosa Graciosa
17:00 - 25/09 2
SC Vianense SC Vianense

0 - 2

Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal
01:30 - 25/09 2
Alverca Alverca

3 - 1

Vila Real Vila Real

Thứ 6 - 24/09

01:45 - 24/09 2
Real SC Real SC

2 - 1

(HP 1-0)

Cova da Piedade Cova da Piedade

Chủ nhật - 12/09

22:45 - 12/09 1
Leca Leca

1 - 0

Lusitania Lourosa Lusitania Lourosa
21:00 - 12/09 1
Arronches e Benfica Arronches e Benfica

3 - 3

Vasco Da Gama Vf Do Campo Vasco Da Gama Vf Do Campo
20:00 - 12/09 1
CF Uniao de Lamas CF Uniao de Lamas

1 - 1

Espinho Espinho
17:15 - 12/09 1
Vila Real Vila Real

1 - 1

Tirsense Tirsense
17:00 - 12/09 1
SF Damaiense SF Damaiense

3 - 1

Lusitania Dos Acores Lusitania Dos Acores
01:30 - 12/09 1
Abrantes E Benfica Abrantes E Benfica

2 - 4

Caldas Caldas

Thứ 7 - 11/09

23:00 - 11/09 1
AD Castro Daire AD Castro Daire

1 - 0

GD Trancoso GD Trancoso
23:00 - 11/09 1
Alverca Alverca

6 - 0

Electrico FC Electrico FC
23:00 - 11/09 1
Anca FC Anca FC

1 - 0

Sanjoanense Sanjoanense
23:00 - 11/09 1
Atletico de Vila Mea Atletico de Vila Mea

3 - 3

Amarante FC Amarante FC
23:00 - 11/09 1
Benfica Castelo Branco Benfica Castelo Branco

1 - 0

UDRC Mata Mourisquense UDRC Mata Mourisquense
23:00 - 11/09 1
Berco SC Berco SC

2 - 1

GD Joane GD Joane
23:00 - 11/09 1
CA Macedo Cavaleiros CA Macedo Cavaleiros

1 - 0

Forjaes SC Forjaes SC
23:00 - 11/09 1
CD de Estarreja CD de Estarreja

1 - 2

Aguias Moradal Aguias Moradal
23:00 - 11/09 1
CDRC Vila Velha de Radao CDRC Vila Velha de Radao

0 - 3

Vitoria de Sernache Vitoria de Sernache
23:00 - 11/09 1
Canelas 2010 Canelas 2010

12 - 0

SC Regua SC Regua
23:00 - 11/09 1
Cu Culatrense Cu Culatrense

1 - 2

Louletano Louletano
23:00 - 11/09 1
FC Pedroso FC Pedroso

0 - 2

Paredes Paredes
23:00 - 11/09 1
Ferreiras Ferreiras

1 - 0

Acd Penedo Gordo Acd Penedo Gordo
23:00 - 11/09 1
GD Cerva GD Cerva

1 - 3

Maria da Fonte Maria da Fonte
23:00 - 11/09 1
GDSC Alvarenga GDSC Alvarenga

3 - 1

CD Gouveia CD Gouveia
23:00 - 11/09 1
Gloria Do Ribatejo Gloria Do Ribatejo

0 - 4

Sintrense Sintrense
23:00 - 11/09 1
Lusitano Ginasio Clube Lusitano Ginasio Clube

vs

Dừng

Oliveira Hospital Oliveira Hospital
23:00 - 11/09 1
Lusitano Ginasio Clube Lusitano Ginasio Clube

1 - 2

Oriental Dragon Oriental Dragon
23:00 - 11/09 1
Marinhense Marinhense

1 - 2

Uniao Idanhense Uniao Idanhense
23:00 - 11/09 1
Moimenta Da Beira Moimenta Da Beira

2 - 3

CD Cinfaes CD Cinfaes
23:00 - 11/09 1
Moncarapachense Moncarapachense

1 - 1

Uf Comercio E Industria Setubal Uf Comercio E Industria Setubal
23:00 - 11/09 1
Olhanense Olhanense

1 - 0

Juventude Evora Juventude Evora
23:00 - 11/09 1
Oliveirense Oliveirense

6 - 0

Guarda Desportiva FC Guarda Desportiva FC
23:00 - 11/09 1
Pinhalnovense Pinhalnovense

0 - 2

Amora FC Amora FC
23:00 - 11/09 1
SC Valenciano SC Valenciano

2 - 4

Merelinense Merelinense
23:00 - 11/09 1
SC Vianense SC Vianense

2 - 1

Ancora Praia FC Ancora Praia FC
23:00 - 11/09 1
Sertanense Sertanense

2 - 0

GD Peniche GD Peniche
23:00 - 11/09 1
Vasco da Gama Vasco da Gama

1 - 2

Imortal DC Imortal DC
23:00 - 11/09 1
Vigor Mocidade Vigor Mocidade

vs

Dừng

Academica Academica
23:00 - 11/09 1
Vigor Mocidade Vigor Mocidade

0 - 0

CF Uniao de Coimbra CF Uniao de Coimbra
22:45 - 11/09 1
O Elvas CAD O Elvas CAD

0 - 2

Sacavenense Sacavenense
22:00 - 11/09 1
AD Machico AD Machico

0 - 5

ARS Martinho ARS Martinho
22:00 - 11/09 1
Praiense Praiense

0 - 1

Sporting Ideal Sporting Ideal
22:00 - 11/09 1
SC Mirandela SC Mirandela

0 - 1

AD Fafe AD Fafe
21:00 - 11/09 1
Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

3 - 0

Camara Lobos Camara Lobos
17:15 - 11/09 1
Gondomar Gondomar

2 - 3

SC Salgueiros SC Salgueiros
17:00 - 11/09 1
Santa Marta Santa Marta

0 - 3

Camacha Camacha
17:00 - 11/09 1
Santarem Santarem

0 - 0

Loures Loures
02:00 - 11/09 1
Real SC Real SC

1 - 0

Barreirense Barreirense

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X