Thứ Bảy, 08/10/2022Mới nhất

Lịch thi đấu cúp quốc gia Bồ Đào Nha

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 3

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Bồ Đào Nha mùa giải 2022-2023

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

Thứ 6 - 14/10

21:00 - 14/10 3
Olhanense Olhanense

vs

BSAD BSAD
 
21:30 - 14/10 3
Moreirense Moreirense

vs

Vilafranquense Vilafranquense
 

Thứ 7 - 15/10

02:45 - 15/10 3
Amora FC Amora FC

vs

Estoril Estoril
 
17:00 - 15/10 3
Nacional Nacional

vs

Oliveirense Oliveirense
 
21:00 - 15/10 3
Sanjoanense Sanjoanense

vs

CF Os Belenenses CF Os Belenenses
 
21:00 - 15/10 3
Canelas 2010 Canelas 2010

vs

Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
 
21:00 - 15/10 3
FC Serpa FC Serpa

vs

Gil Vicente Gil Vicente
 
21:00 - 15/10 3
Trofense Trofense

vs

Famalicao Famalicao
 
21:30 - 15/10 3
Academico Viseu Academico Viseu

vs

Oriental Oriental
 
21:30 - 15/10 3
Penafiel Penafiel

vs

Vizela Vizela
 

Chủ nhật - 16/10

02:00 - 16/10 3
Tondela Tondela

vs

Santa Clara Santa Clara
 
02:45 - 16/10 3
Caldas Caldas

vs

 
21:00 - 16/10 3
CDC Montalegre CDC Montalegre

vs

Sao Joao Ver Sao Joao Ver
 
21:00 - 16/10 3
SC Vianense SC Vianense

vs

Beira-Mar Beira-Mar
 
21:00 - 16/10 3
AD Machico AD Machico

vs

Boavista Boavista
 
21:00 - 16/10 3
AE Africanos Braganca AE Africanos Braganca

vs

Pevidem SC Pevidem SC
 
21:00 - 16/10 3
ARS Martinho ARS Martinho

vs

Casa Pia Casa Pia
 
21:00 - 16/10 3
Courense Courense

vs

Camacha Camacha
 
21:00 - 16/10 3
Dumiense Cjpii Futebol Sad Dumiense Cjpii Futebol Sad

vs

Real SC Real SC
 
21:00 - 16/10 3
Fontinhas Fontinhas

vs

Arouca Arouca
 
21:00 - 16/10 3
Imortal DC Imortal DC

vs

Farense Farense
 
21:00 - 16/10 3
Mafra Mafra

vs

Maritimo Maritimo
 
21:00 - 16/10 3
Oliveira Hospital Oliveira Hospital

vs

Rio Ave Rio Ave
 
21:00 - 16/10 3
Pero Pinheiro Pero Pinheiro

vs

Pombal Pombal
 
21:00 - 16/10 3
Rabo de Peixe Rabo de Peixe

vs

Sertanense Sertanense
 
21:00 - 16/10 3
Tirsense Tirsense

vs

Leixoes Leixoes
 
21:00 - 16/10 3
Valadares Gaia Valadares Gaia

vs

Chaves Chaves
 
21:00 - 16/10 3
Vilaverdense FC Vilaverdense FC

vs

Portimonense Portimonense
 
21:00 - 16/10 3
Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal

vs

Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
 
23:00 - 16/10 3
Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

vs

SC Braga SC Braga
 

Thứ 2 - 17/10

01:00 - 17/10 3
Varzim Varzim

vs

 
02:45 - 17/10 3
Anadia Anadia

vs

 

Thứ 2 - 03/10

02:00 - 03/10 2
Academica Academica

1 - 1

Tondela Tondela 1
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 2-4
 

Chủ nhật - 02/10

23:00 - 02/10 2
Caldas Caldas

3 - 0

Sporting Covilha Sporting Covilha
H1: 1-0
 
23:00 - 02/10 2
SC Angrense SC Angrense

0 - 2

Nacional Nacional
H1: 0-1
 
22:00 - 02/10 2
Fontinhas Fontinhas

5 - 0

Praiense Praiense
H1: 2-0
 
22:00 - 02/10 2
Vasco Da Gama Vf Do Campo Vasco Da Gama Vf Do Campo

0 - 1

Imortal DC Imortal DC
H1: 0-1
 
21:00 - 02/10 2
Valadares Gaia Valadares Gaia

2 - 0

CD Olivais e Moscavide CD Olivais e Moscavide
 
21:00 - 02/10 2
AD Fafe AD Fafe

1 - 2

Anadia Anadia
H1: 1-1
 
21:00 - 02/10 2
AD Machico AD Machico

1 - 1

Alverca Alverca
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 4-3
 
21:00 - 02/10 2
AE Africanos Braganca AE Africanos Braganca

1 - 0

Olimpico Montijo Olimpico Montijo
H1: 0-0
 
21:00 - 02/10 2
Coruchense Coruchense

0 - 2

Trofense Trofense
H1: 0-1
 
21:00 - 02/10 2
Desportivo Fabril Barreiro Desportivo Fabril Barreiro

2 - 6

Academico Viseu Academico Viseu
H1: 2-4
 
21:00 - 02/10 2
Gd Resende Gd Resende

1 - 2

Felgueiras 1932 Felgueiras 1932
H1: 0-0
 
21:00 - 02/10 2
Juventude Evora Juventude Evora

2 - 3

Vilafranquense Vilafranquense
H1: 1-0 | HP: 1-2
 
21:00 - 02/10 2
Loures Loures

0 - 3

Beira-Mar Beira-Mar
H1: 0-2
 
21:00 - 02/10 2
Merelinense Merelinense

3 - 4

Rabo de Peixe Rabo de Peixe 1
H1: 2-3 | HP: 0-1
 
21:00 - 02/10 2
Moura Atletico Clube Moura Atletico Clube

0 - 5

Dumiense Cjpii Futebol Sad Dumiense Cjpii Futebol Sad
H1: 0-1
 
21:00 - 02/10 2
Vilaverdense FC Vilaverdense FC

2 - 1

Atletico Clube de Portugal Atletico Clube de Portugal
H1: 1-1 | HP: 2-1
 
21:00 - 02/10 2
Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal

4 - 0

Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes 1
H1: 1-0
 
21:00 - 02/10 2
Olhanense Olhanense

1 - 0

Gd Monte Do Trigo Gd Monte Do Trigo
H1: 0-0
 
21:00 - 02/10 2
Vila Caiz Vila Caiz

1 - 3

Amora FC Amora FC 1
H1: 1-0 | HP: 0-2
 
21:00 - 02/10 2
ARS Martinho ARS Martinho

3 - 3

Guarda Desportiva FC Guarda Desportiva FC
H1: 1-1 | HP: 1-1 | Pen: 4-3
 
21:00 - 02/10 2
BSAD BSAD

vs

Torreense Torreense
 
21:00 - 02/10 2
Oriental Oriental

1 - 1

Paredes Paredes
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 5-4
 
21:00 - 02/10 2
Oriental Dragon Oriental Dragon

0 - 2

Canelas 2010 Canelas 2010
H1: 0-0
 
21:00 - 02/10 2
Pero Pinheiro Pero Pinheiro

2 - 1

Ferreiras Ferreiras
H1: 0-0
 
21:00 - 02/10 2
Pombal Pombal

2 - 0

Vigor Mocidade Vigor Mocidade
H1: 1-0
 
21:00 - 02/10 2
Sertanense Sertanense

3 - 0

AD Castro Daire AD Castro Daire
H1: 1-0
 
21:00 - 02/10 2
Sintrense Sintrense

2 - 3

Real SC Real SC 1
H1: 2-1 | HP: 0-1
 
21:00 - 02/10 2
Uniao Serra Uniao Serra 1

0 - 4

Oliveirense Oliveirense
H1: 0-4
 
21:00 - 02/10 2
Paivense Paivense 1

1 - 2

Tirsense Tirsense
H1: 1-1
 
21:00 - 02/10 2
Silves FC Silves FC

3 - 5

Courense Courense
H1: 3-3
 
20:00 - 02/10 2
Santarem Santarem

0 - 1

Mafra Mafra
H1: 0-0
 
17:00 - 02/10 2
Gondomar Gondomar

2 - 3

Penafiel Penafiel
H1: 1-0 | HP: 0-1
 
17:00 - 02/10 2
Acdr Lamelas Acdr Lamelas

0 - 0

Camacha Camacha 1
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 5-6
 
17:00 - 02/10 2
Sao Joao Ver Sao Joao Ver

3 - 0

Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos 1
H1: 1-0
 

Thứ 7 - 01/10

22:45 - 01/10 2
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

3 - 1

Torreense Torreense
H1: 1-1
 
22:00 - 01/10 2
Arronches e Benfica Arronches e Benfica

0 - 2

SC Vianense SC Vianense
H1: 0-1
 
21:00 - 01/10 2
GD Joane GD Joane

0 - 3

BSAD BSAD
H1: 0-1
 
21:00 - 01/10 2
Oliveira Hospital Oliveira Hospital

1 - 1

CF Estrela CF Estrela
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-1
 
21:00 - 01/10 2
RD Agueda RD Agueda 1

0 - 1

Pevidem SC Pevidem SC
H1: 0-0
 
21:00 - 01/10 2
Uniao de Leiria Uniao de Leiria

0 - 1

CDC Montalegre CDC Montalegre
H1: 0-1
 
21:00 - 01/10 2
Vasco da Gama Vasco da Gama

0 - 5

Leixoes Leixoes
 
21:00 - 01/10 2
CD 1 Maio CD 1 Maio

0 - 8

FC Serpa FC Serpa
H1: 0-3
 
21:00 - 01/10 2
Sanjoanense Sanjoanense

3 - 1

Os Marialvas Os Marialvas
H1: 3-0
 
20:00 - 01/10 2
Varzim Varzim

1 - 0

Feirense Feirense
H1: 0-0
 
20:00 - 01/10 2
Juventude Desportiva Lajense Juventude Desportiva Lajense

1 - 3

Moreirense Moreirense
H1: 1-2
 
17:00 - 01/10 2
Benfica Castelo Branco Benfica Castelo Branco 1

0 - 1

Farense Farense
H1: 0-1
 

Thứ 2 - 12/09

02:00 - 12/09 1
Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

5 - 2

Mondinense FC Mondinense FC
H1: 1-1
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow