Thứ Năm, 29/07/2021Mới nhất

Lịch thi đấu cúp Hoàng Đế Nhật Bản

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 3

Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản mùa giải 2020-2021

Thứ 2 - 02/08

16:00 - 02/08 3
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight

vs

Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

Thứ 4 - 04/08

16:00 - 04/08 3
Cerezo Osaka Cerezo Osaka

vs

Albirex Niigata Albirex Niigata

Thứ 4 - 18/08

16:00 - 18/08 3
Gamba Osaka Gamba Osaka

vs

Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga
16:00 - 18/08 4
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC

vs

Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
16:00 - 18/08 4
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma

vs

Oita Trinita Oita Trinita
17:00 - 18/08 4
Kashima Antlers Kashima Antlers

vs

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
17:00 - 18/08 4
Verspah Oita Verspah Oita

vs

Jubilo Iwata Jubilo Iwata
17:00 - 18/08 4
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

vs

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse

Thứ 4 - 21/07

16:00 - 21/07 3
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

1 - 1

(HP 0-0)

(Pen 4-3)

JEF United Chiba JEF United Chiba

Thứ 4 - 07/07

17:00 - 07/07 3
Juntendo University Juntendo University

2 - 3

(HP 0-1)

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
17:00 - 07/07 3
Kashima Antlers Kashima Antlers

3 - 0

Tochigi SC Tochigi SC
17:00 - 07/07 3
Ococias Kyoto Ococias Kyoto

1 - 3

Verspah Oita Verspah Oita
17:00 - 07/07 3
Oita Trinita Oita Trinita

2 - 0

Fukui United FC Fukui United FC
17:00 - 07/07 3
Sagan Tosu Sagan Tosu

1 - 0

Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
17:00 - 07/07 3
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

1 - 0

SC Sagamihara SC Sagamihara
17:00 - 07/07 3
Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe

1 - 2

(HP 0-1)

Shonan Bellmare Shonan Bellmare
16:30 - 07/07 3
Honda FC Honda FC

1 - 4

Jubilo Iwata Jubilo Iwata
16:30 - 07/07 3
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse

2 - 1

Grulla Morioka Grulla Morioka
16:00 - 07/07 3
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

1 - 2

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
16:00 - 07/07 3
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

1 - 2

Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
16:00 - 07/07 3
Vissel Kobe Vissel Kobe

1 - 0

Tokushima Vortis Tokushima Vortis

Thứ 4 - 16/06

17:00 - 16/06 2
Kashima Antlers Kashima Antlers

8 - 1

YSCC YSCC
16:00 - 16/06 2
Gamba Osaka Gamba Osaka

3 - 1

Kwansei Gakuin University Kwansei Gakuin University
16:00 - 16/06 2
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

1 - 5

Ococias Kyoto Ococias Kyoto
16:00 - 16/06 2
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

0 - 1

Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC
16:00 - 16/06 2
Vissel Kobe Vissel Kobe

4 - 0

Suzuka Point Getters Suzuka Point Getters
16:00 - 16/06 2
Yokohama FC Yokohama FC

1 - 2

Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe

Thứ 4 - 09/06

17:05 - 09/06 2
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

1 - 0

Kataller Toyama Kataller Toyama
17:05 - 09/06 2
Vegalta Sendai Vegalta Sendai

0 - 1

Grulla Morioka Grulla Morioka
17:00 - 09/06 2
Albirex Niigata Albirex Niigata

4 - 1

Zweigen Kanazawa Zweigen Kanazawa
17:00 - 09/06 2
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

3 - 0

Hokkaido Tokachi Hokkaido Tokachi
17:00 - 09/06 2
Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga

1 - 0

FC Ryukyu FC Ryukyu
17:00 - 09/06 2
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

0 - 3

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
17:00 - 09/06 2
Montedio Yamagata Montedio Yamagata

1 - 2

Verspah Oita Verspah Oita
17:00 - 09/06 2
Oita Trinita Oita Trinita

3 - 2

Honda Lock Honda Lock
17:00 - 09/06 2
Sagan Tosu Sagan Tosu

1 - 0

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
17:00 - 09/06 2
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse

1 - 0

Fukuyama City FC Fukuyama City FC
17:00 - 09/06 2
Shonan Bellmare Shonan Bellmare

0 - 0

FC Osaka FC Osaka
17:00 - 09/06 2
Tochigi SC Tochigi SC

2 - 0

Machida Zelvia Machida Zelvia
17:00 - 09/06 2
Tokushima Vortis Tokushima Vortis

2 - 1

Kochi United SC Kochi United SC
17:00 - 09/06 2
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

2 - 0

Okinawa Okinawa
17:00 - 09/06 2
Ventforet Kofu Ventforet Kofu

1 - 2

Fukui United FC Fukui United FC
16:05 - 09/06 2
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos

2 - 2

Honda FC Honda FC
16:00 - 09/06 2
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

6 - 0

Kagoshima United Kagoshima United
16:00 - 09/06 2
Cerezo Osaka Cerezo Osaka

2 - 0

Gainare Tottori Gainare Tottori
16:00 - 09/06 2
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

5 - 3

Sony Sendai Sony Sendai
16:00 - 09/06 2
FC Tokyo FC Tokyo

1 - 2

Juntendo University Juntendo University
16:00 - 09/06 2
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu

0 - 1

SC Sagamihara SC Sagamihara
16:00 - 09/06 2
JEF United Chiba JEF United Chiba

1 - 0

Omiya Ardija Omiya Ardija
16:00 - 09/06 2
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

3 - 0

Tochigi City FC Tochigi City FC
16:00 - 09/06 2
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

1 - 1

Nagano Parceiro Nagano Parceiro
16:00 - 09/06 2
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC

3 - 1

Imabari FC Imabari FC
16:00 - 09/06 2
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight

5 - 0

Mitsubishi Mizushima FC Mitsubishi Mizushima FC

Thứ 7 - 05/06

11:00 - 05/06 1
Tonan Maebashi Tonan Maebashi

1 - 6

Juntendo University Juntendo University

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
X