Thứ Tư, 29/06/2022Mới nhất

Lịch thi đấu cúp Hoàng Đế Nhật Bản

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 4

Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản mùa giải 2022-2023

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

Thứ 4 - 13/07

17:00 - 13/07 4
Kashima Antlers Kashima Antlers

vs

Gamba Osaka Gamba Osaka
 
17:00 - 13/07 4
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight

vs

Cerezo Osaka Cerezo Osaka
 
17:00 - 13/07 4
Sagan Tosu Sagan Tosu

vs

Ventforet Kofu Ventforet Kofu
 
17:00 - 13/07 4
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma

vs

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
 
17:00 - 13/07 4
Tochigi SC Tochigi SC

vs

Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
 
17:00 - 13/07 4
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

vs

Jubilo Iwata Jubilo Iwata
 
17:00 - 13/07 4
Vissel Kobe Vissel Kobe

vs

Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
 
17:00 - 13/07 4
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

vs

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
 

Thứ 4 - 22/06

17:00 - 22/06 3
Cerezo Osaka Cerezo Osaka

3 - 2

Vegalta Sendai Vegalta Sendai
H1: 2-1
 
17:00 - 22/06 3
Gamba Osaka Gamba Osaka

3 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
H1: 0-1
 
17:00 - 22/06 3
Kashima Antlers Kashima Antlers

3 - 0

Omiya Ardija Omiya Ardija
H1: 1-0
 
17:00 - 22/06 3
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

2 - 1

Tokushima Vortis Tokushima Vortis
H1: 0-1
 
17:00 - 22/06 3
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

0 - 1

Tokyo Verdy Tokyo Verdy
H1: 0-1
 
17:00 - 22/06 3
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight

1 - 0

Zweigen Kanazawa Zweigen Kanazawa
H1: 0-0
 
17:00 - 22/06 3
Sagan Tosu Sagan Tosu

3 - 2

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
H1: 1-1
 
17:00 - 22/06 3
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse

0 - 1

Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
H1: 0-0
 
17:00 - 22/06 3
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

0 - 1

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
H1: 0-1
 
17:00 - 22/06 3
Vissel Kobe Vissel Kobe

2 - 1

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
H1: 0-0
 
17:00 - 22/06 3
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos

0 - 2

Tochigi SC Tochigi SC
H1: 0-0
 
17:00 - 22/06 3
FC Tokyo FC Tokyo

2 - 3

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
H1: 2-2 | HP: 0-1
 
17:00 - 22/06 3
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

5 - 0

Yokohama FC Yokohama FC
H1: 1-0
 
16:30 - 22/06 3
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

3 - 1

Grulla Morioka Grulla Morioka
H1: 0-0
 
16:30 - 22/06 3
Shonan Bellmare Shonan Bellmare 1

0 - 1

Jubilo Iwata Jubilo Iwata
H1: 0-1
 
16:00 - 22/06 3
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

1 - 2

Ventforet Kofu Ventforet Kofu
H1: 1-2
 

Thứ 4 - 08/06

17:00 - 08/06 2
Yokohama FC Yokohama FC

3 - 3

Sony Sendai Sony Sendai
H1: 2-0 | HP: 1-1 | Pen: 3-1
 
17:00 - 08/06 2
FC Tokyo FC Tokyo

2 - 0

Fuji University SC Fuji University SC
H1: 2-0
 
16:00 - 08/06 2
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

4 - 3

Toin University of Yokohama Toin University of Yokohama 1
H1: 0-2 | HP: 1-0
 

Thứ 4 - 01/06

17:00 - 01/06 2
Albirex Niigata Albirex Niigata

1 - 4

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
H1: 1-2
 
17:00 - 01/06 2
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

0 - 1

Tochigi SC Tochigi SC
H1: 0-0
 
17:00 - 01/06 2
FC Ryukyu FC Ryukyu

1 - 4

Omiya Ardija Omiya Ardija
H1: 0-3
 
17:00 - 01/06 2
JEF United Chiba JEF United Chiba

1 - 2

Zweigen Kanazawa Zweigen Kanazawa
H1: 1-0
 
17:00 - 01/06 2
Machida Zelvia Machida Zelvia

1 - 3

Grulla Morioka Grulla Morioka
H1: 1-2
 
17:00 - 01/06 2
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

1 - 2

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
H1: 0-1 | HP: 0-1
 
17:00 - 01/06 2
Montedio Yamagata Montedio Yamagata

1 - 3

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
H1: 1-2
 
17:00 - 01/06 2
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

2 - 1

Blaublitz Akita Blaublitz Akita
H1: 2-1
 
17:00 - 01/06 2
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

3 - 0

Okinawa Okinawa
H1: 1-0
 
17:00 - 01/06 2
Cerezo Osaka Cerezo Osaka

3 - 1

Kansai University Kansai University
H1: 3-0
 
17:00 - 01/06 2
Gamba Osaka Gamba Osaka

4 - 2

FC Gifu FC Gifu
H1: 1-2 | HP: 2-0
 
17:00 - 01/06 2
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

5 - 2

Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga
H1: 2-1
 
17:00 - 01/06 2
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

1 - 0

Fukushima United Fukushima United
H1: 0-0
 
17:00 - 01/06 2
Kashima Antlers Kashima Antlers

2 - 1

Niigata University Niigata University
H1: 0-0
 
17:00 - 01/06 2
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

1 - 0

Tsukuba University Tsukuba University
H1: 0-0
 
17:00 - 01/06 2
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC

3 - 1

Kochi United SC Kochi United SC
H1: 0-0 | HP: 2-0
 
17:00 - 01/06 2
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight

2 - 0

Doshisha University Doshisha University
H1: 0-0
 
17:00 - 01/06 2
Oita Trinita Oita Trinita

3 - 0

FC Kagura Shimane FC Kagura Shimane
H1: 1-0
 
17:00 - 01/06 2
Sagan Tosu Sagan Tosu

1 - 0

Verspah Oita Verspah Oita 1
H1: 1-0
 
17:00 - 01/06 2
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse

8 - 0

Tokuyama University Tokuyama University
H1: 4-0
 
17:00 - 01/06 2
Tokushima Vortis Tokushima Vortis

2 - 1

Fukuyama City FC Fukuyama City FC
H1: 2-0
 
17:00 - 01/06 2
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

1 - 0

Kagoshima United Kagoshima United
H1: 1-0
 
17:00 - 01/06 2
Vegalta Sendai Vegalta Sendai

2 - 1

Honda FC Honda FC
H1: 2-1
 
17:00 - 01/06 2
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos

3 - 0

Suzuka Point Getters Suzuka Point Getters
H1: 1-0
 
16:30 - 01/06 2
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

2 - 0

Honda Lock Honda Lock
H1: 1-0
 
16:00 - 01/06 2
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

5 - 0

Sapporo University Sapporo University
H1: 4-0
 
16:00 - 01/06 2
Shonan Bellmare Shonan Bellmare

3 - 0

Vertfee Yaita Vertfee Yaita
H1: 1-0
 
16:00 - 01/06 2
Ventforet Kofu Ventforet Kofu

5 - 1

International Pacific University International Pacific University
H1: 1-1
 
16:00 - 01/06 2
Vissel Kobe Vissel Kobe

3 - 2

Kataller Toyama Kataller Toyama
H1: 0-2
 

Chủ nhật - 22/05

13:00 - 22/05 1
Takamatsu University SC Takamatsu University SC

0 - 3

Tokuyama University Tokuyama University
H1: 0-2
 
11:00 - 22/05 1
Fukui United FC Fukui United FC

0 - 1

Doshisha University Doshisha University
H1: 0-0
 
11:00 - 22/05 1
Fukuyama City FC Fukuyama City FC

3 - 2

Tokushima Celeste Tokushima Celeste
H1: 1-1
 
11:00 - 22/05 1
Gainare Tottori Gainare Tottori

0 - 4

Verspah Oita Verspah Oita
H1: 0-2
 
11:00 - 22/05 1
Kagoshima United Kagoshima United

3 - 1

Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
H1: 2-0
 
11:00 - 22/05 1
Kataller Toyama Kataller Toyama

1 - 0

Fujieda MYFC Fujieda MYFC
H1: 1-0
 
11:00 - 22/05 1
MD Nagasaki MD Nagasaki

1 - 2

Matsue City FC Matsue City FC
H1: 0-2
 
11:00 - 22/05 1
MIO Biwako Shiga MIO Biwako Shiga

1 - 2

International Pacific University International Pacific University
H1: 1-1 | HP: 0-1
 
11:00 - 22/05 1
Nara Club Nara Club

0 - 1

Honda FC Honda FC
H1: 0-0 | HP: 0-1
 
11:00 - 22/05 1
Saga Lixil Saga Lixil

0 - 2

Kochi United SC Kochi United SC
H1: 0-0
 
11:00 - 22/05 1
Suzuka Point Getters Suzuka Point Getters

3 - 0

Cento Cuore Harima Cento Cuore Harima
H1: 0-0
 
11:00 - 22/05 1
Tsukuba University Tsukuba University

2 - 2

Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
H1: 1-0 | HP: 1-1 | Pen: 5-3
 
11:00 - 22/05 1
Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe

0 - 1

Niigata University Niigata University
H1: 0-1
 
11:00 - 22/05 1
Toin University of Yokohama Toin University of Yokohama

1 - 0

Rissho University Rissho University
H1: 0-0
 
11:00 - 22/05 1
Jobu University Jobu University

0 - 1

Fuji University SC Fuji University SC
H1: 0-0
 

Thứ 7 - 21/05

11:00 - 21/05 1
Honda Lock Honda Lock

3 - 0

FCK Marrygold FCK Marrygold
H1: 1-0
 
11:00 - 21/05 1
Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga

3 - 2

Hokuriku University Hokuriku University
H1: 2-1
 
11:00 - 21/05 1
Sony Sendai Sony Sendai

3 - 1

Tokyo International University Tokyo International University
H1: 2-0
 
11:00 - 21/05 1
Vertfee Yaita Vertfee Yaita

7 - 0

Nagai Club Nagai Club
H1: 5-0
 
11:00 - 21/05 1
Arterivo Wakayama Arterivo Wakayama

2 - 4

Kansai University Kansai University
H1: 2-2
 
11:00 - 21/05 1
FC Gifu FC Gifu

3 - 2

Chukyo University Chukyo University
H1: 1-1
 
11:00 - 21/05 1
Fukushima United Fukushima United

7 - 1

North Asia University North Asia University
H1: 5-1
 
11:00 - 21/05 1
Sapporo University Sapporo University

1 - 0

Yamanashi Gakuin University Yamanashi Gakuin University
H1: 1-0
 
10:00 - 21/05 1
FC Imabari FC Imabari

1 - 4

Okinawa Okinawa
H1: 1-0
 

Chủ nhật - 19/12/2021

18:00 - 19/12
Winner SF 1 Winner SF 1

vs

Winner SF 2 Winner SF 2
 
12:00 - 19/12
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

2 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
H1: 1-0
 

Chủ nhật - 12/12/2021

14:05 - 12/12
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

2 - 0

Cerezo Osaka Cerezo Osaka
H1: 1-0
 
14:00 - 12/12
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

2 - 0

Cerezo Osaka Cerezo Osaka
 
14:00 - 12/12 4
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

vs

Cerezo Osaka Cerezo Osaka
 
12:00 - 12/12
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

1 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
 
12:00 - 12/12 4
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

vs

Oita Trinita Oita Trinita
 
12:00 - 12/12
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

1 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
H1: 0-0 | HP: 1-1 | Pen: 4-5
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow