Thứ Tư, 21/10/2026

West Ham

Olympic

Official Website: www.whufc.com

West Ham

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết West Ham vs Swansea 1-0
Xem thông tin chi tiết West Ham vs Lincoln City 6-0
Xem thông tin chi tiết West Ham vs QPR 1-1
Xem thông tin chi tiết West Ham vs Millwall 2-2
Xem thông tin chi tiết West Ham vs Fulham 2-3

Trước trận M.U vs West Ham: Cơ hội đã đến với Varela

Trước trận M.U vs West Ham: Cơ hội đã đến với Varela

Trước trận M.U vs West Ham: Cơ hội đã đến với Varela

(Bongda24h.vn) – Hàng thủ của Man United đã bị phá tan hoang đến nỗi HLV Van Gaal buộc phải gọi hàng loạt sao trẻ như Tuanzebe hay Borthwick-Jackson và mới nhất là Guillermo Varela lên đội một. Và rất có thể Varela sẽ được trao cơ hội ra sân ngay trong trận đấu với West Ham sắp tới.

M.U 0-0 West Ham (Kết thúc): Thêm một kết quả nhạt nhẽo dành cho bầy Quỷ đỏ

M.U 0-0 West Ham (Kết thúc): Thêm một kết quả nhạt nhẽo dành cho bầy Quỷ đỏ

M.U 0-0 West Ham (Kết thúc): Thêm một kết quả nhạt nhẽo dành cho bầy Quỷ đỏ

(Bongda24h.vn) - Hòa không bàn thắng trên sân nhà, M.U nối dài mạch bất bại lên con số 7. Nhưng chuỗi trận không thua của thầy trò Van Gaal chẳng che đậy được chiều hướng tiêu cực trong lối chơi bế tắc. Nếu tiếp tục đà này, M.U khó lòng hy vọng cạnh tranh ở tốp đầu.

West Ham 2-1 Chelsea (Kết thúc): Chơi thiếu người, nhà ĐKVĐ bị "giant-killers" hạ sát

West Ham 2-1 Chelsea (Kết thúc): Chơi thiếu người, nhà ĐKVĐ bị giant-killers hạ sát

West Ham 2-1 Chelsea (Kết thúc): Chơi thiếu người, nhà ĐKVĐ bị "giant-killers" hạ sát

(Bongda24h.vn) - Không nằm ngoài dự đoán, Chelsea đã gục ngã trên sân West Ham với tỷ số 1-2. Ngày thi đấu của The Blues càng thảm hoạ hơn khi họ nhận tới 3 thẻ đỏ, trong đó có 2 thẻ đỏ cho Matic và Mourinho. Cuộc khủng hoảng của Chelsea đang ngày một trầm trọng.

top-arrow
X