Thứ Sáu, 23/10/2026

Man City

Etihad

Official Website: mancity.com

Man City

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Man City vs Athens 5-1
Xem thông tin chi tiết Man City vs Ipswich Town 3-2
Xem thông tin chi tiết Man City vs Paris Saint-Germain 2-4
Xem thông tin chi tiết Man City vs Liverpool 3-0
Xem thông tin chi tiết Man City vs Sunderland 5-3
Trận đấu tiếp theo

Gareth Barry không muốn trở lại Man City

Gareth Barry không muốn trở lại Man City

Gareth Barry không muốn trở lại Man City

(Bongda24h.vn)- Gia nhập Everton trong mùa hè theo dạng cho mượn từ Manchester City, Gareth Barry đang dần trở thành một trụ cột quan trọng dưới thời HLV Roberto Martinez. Cho tới thời điểm hiện tại, những đóng góp của tiền vệ người Anh đối với thành công đội bóng chủ sân Goodison Park trong mùa giải năm nay là không thể phủ nhận.

Vượt qua Cardiff, Man City lại mở tiệc tưng bừng tại sào huyệt Etihad

Vượt qua Cardiff, Man City lại mở tiệc tưng bừng tại sào huyệt Etihad

Vượt qua Cardiff, Man City lại mở tiệc tưng bừng tại sào huyệt Etihad

Mặc dù Cardiff được đánh giá rất thấp khi phải làm khách tại Etihad, song họ cũng đã chơi đầy cống hiến. Và điều đó giúp cho trận đấu này có được một bữa tiệc bàn thắng, tỉ số chung cuộc là 4-2 nghiêng về đội chủ nhà. Một trận đấu không phải thật hay của Man City về lối chơi, tuy nhiên họ vẫn thể hiện được sự sắc lẹm đáng kinh ngạc trong các đợt tấn công, điều đó lí giải tại sao đến thời điểm này của mùa giải Man City đã ghi được 103 bàn thắng. Chính nhờ sự xuất sắc ấy, Man City đã giành chiến t

Gặp đối thủ cỡ Man City, Barca sẽ rất nhớ Neymar

Gặp đối thủ cỡ Man City, Barca sẽ rất nhớ Neymar

Gặp đối thủ cỡ Man City, Barca sẽ rất nhớ Neymar

Trả lời phỏng vấn trang tin Football Espana, HLV Gerardo Martino khẳng định Neymar sẽ không phải nghỉ thi đấu quá lâu. “Chúng tôi sẽ trải qua một giai đoạn không Neymar, nhưng cảm ơn Chúa, chấn thương không quá nặng như chúng tôi lo sợ. Vì thế chúng tôi rất bình thản”, ông nói.

Cuộc đua vô địch Premier League: Chọn ai, Man City hay Arsenal?

Cuộc đua vô địch Premier League: Chọn ai, Man City hay Arsenal?

Cuộc đua vô địch Premier League: Chọn ai, Man City hay Arsenal?

Cách đây ít ngày, Mourinho khẳng định Man City mới là ứng viên sáng giá cho danh hiệu Premier League mùa này. Tuy nhiên, phong độ ổn định của Arsenal là điều không thể bỏ qua. Khi được hỏi về cảm nghĩ của mình sau 6 tháng trở lại nước Anh, HLV của Chelsea cho biết: “Đó là một giải đấu hoàn toàn khác. Premier League năm nay hoàn toàn không giống với những gì tôi biết trước đây”.

Man City sẵn sàng “phá két” vì trung vệ của Porto

Man City sẵn sàng “phá két” vì trung vệ của Porto

Man City sẵn sàng “phá két” vì trung vệ của Porto

(Bongda24h.vn)- Cho dù có được phong độ tương đối tốt trong quãng thời gian vừa qua nhưng HLV Manuel Pellegrini vẫn chưa thể hoàn toàn yên tâm về hàng phòng ngự của Man City. Với mục đích tăng cường chiều sâu lực lượng cho đội hình đội bóng chủ sân Etihad, vị chiến lược gia người Chile đang sẵn sàng chấp nhận phá kỷ lục chuyển nhượng cho trung vệ Mangala của Porto.

Fan Man City thở phào: Yaya Toure chỉ cần nghỉ 1 trận để bình phục chấn thương

Fan Man City thở phào: Yaya Toure chỉ cần nghỉ 1 trận để bình phục chấn thương

Fan Man City thở phào: Yaya Toure chỉ cần nghỉ 1 trận để bình phục chấn thương

(Bongda24h) - Trận đấu có xu hướng bạo lực giữa Newcastle và Man City tại Sports Direct Arena làm cho các CĐV Man xanh "nước mắt ngắn nước mắt dài" vì chấn thương của 2 trụ cột Yaya Toure và Samir Nasri. Tuy nhiên, đến giờ này họ đã có thể thở phào nhẹ nhõm.

top-arrow
X