Chủ Nhật, 02/08/2026

Man City

Etihad

Official Website: mancity.com

Man City

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Man City vs Inter 1-1
Xem thông tin chi tiết Man City vs Aston Villa 1-2
Xem thông tin chi tiết Man City vs Bournemouth 1-1
Xem thông tin chi tiết Man City vs Chelsea 1-0
Xem thông tin chi tiết Man City vs Crystal Palace 3-0

Man City: Đã đến thời của Jovetic!

Man City: Đã đến thời của Jovetic!

Man City: Đã đến thời của Jovetic!

Mờ nhạt suốt một mùa giải rõ ràng là chuyện khó có thể chấp nhận với một cầu thủ được coi là báu vật của bóng đá Montenegro. Không phải ngẫu nhiên mà mùa hè năm ngoái, cả Juventus, Roma lẫn hai đại gia thành Milan đều sốt sắng theo đuổi Stevan Jovetic. Anh đã chọn Manchester City và giờ là lúc để lên tiếng khẳng định rằng, quyết định đó rất đúng đắn.

top-arrow
X