Greuther Furth
Nhận định Bochum vs Greuther Furth 18h30 ngày 26/4 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Greuther Furth vs Darmstadt 18h30 ngày 19/4 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Preussen Munster vs Greuther Furth 18h00 ngày 11/4 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Greuther Furth vs Paderborn 18h30 ngày 5/4 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định bóng đá Karlsruher vs Greuther Furth 0h30 ngày 21/3 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định bóng đá Greuther Furth vs Elversberg 0h30 ngày 14/3 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Hannover vs Greuther Furth 19h30 ngày 8/3 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Greuther Furth vs Arminia Bielefeld 0h30 ngày 21/2 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Kaiserslautern vs Greuther Furth 19h00 ngày 14/2 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Greuther Furth vs Magdeburg 0h30 ngày 7/2 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Holstein Kiel vs Greuther Furth 19h00 ngày 31/1 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Greuther Furth vs Eintracht Braunschweig 19h00 ngày 24/1 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Nhận định Dynamo Dresden vs Greuther Furth 19h00 ngày 17/1 (Hạng 2 Đức 2025/26)
Greuther Furth | |
|---|---|
| Tên đầy đủ | Câu lạc bộ bóng đá Greuther Furth |
| Biệt danh | G.Furth |
| Tên ngắn gọn | G.Furth |
| Giải đấu | Hạng 2 Đức Mùa 2026-2027, GH Mùa 2026, DFB Cup Mùa 2026-2027 |
Lịch thi đấu - Kết quả
| Ngày - 23/08/2026 | ||
|---|---|---|
| Greuther Furth | 1 - 2 | VfL Bochum |
| Ngày - 15/08/2026 | ||
|---|---|---|
| Greuther Furth | 2 - 4 | 1. FC Nuremberg |