Thứ Tư, 26/08/2026

Al Nassr

Al Nassr

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Al Nassr vs Al Ettifaq 3-2
Xem thông tin chi tiết Al Nassr vs Al Riyadh 4-0
Xem thông tin chi tiết Al Nassr vs Al Diriyah 4-1
Xem thông tin chi tiết Al Nassr vs Al Fateh 3-0
Xem thông tin chi tiết Al Nassr vs Damac 4-1

Sau tất cả, Ronaldo vẫn là Ronaldo

Sau tất cả, Ronaldo vẫn là Ronaldo

Sau tất cả, Ronaldo vẫn là Ronaldo

Cristiano Ronaldo có thể thất bại, có thể bị chỉ trích, nhưng chưa bao giờ ngừng chiến đấu. Sau nỗi đau ở đấu trường châu lục, CR7 dẫn dắt Al Nassr đến chức vô địch quốc nội bằng màn trình diễn đẳng cấp, viết tiếp câu chuyện về ý chí và khát vọng đã làm nên tên tuổi của anh suốt hơn hai thập kỷ qua.

top-arrow
X