Mới nhất

Sandro Tonali

Đội bóng hiện tại: Newcastle , ĐT Italia

Tin tức Tiểu sử Hình ảnh

Tonali tiết lộ nhân tố quyết định vụ 100 triệu bảng tới Tottenham

Tiền vệ Sandro Tonali thừa nhận HLV Roberto De Zerbi đóng vai trò vô cùng quan trọng trong quyết định gia nhập Tottenham với mức phí chuyển nhượng lên tới 100 triệu bảng từ Newcastle, bất chấp việc anh cũng nhận được sự quan tâm từ Manchester City.

02/7 Tottenham

Tottenham đạt thỏa thuận mua Sandro Tonali với giá 100 triệu bảng

Tottenham Hotspur chuẩn bị thiết lập kỷ lục chuyển nhượng mới của CLB lần thứ 2 chỉ trong vòng vài ngày sau khi đạt thỏa thuận với Newcastle để chiêu mộ tiền vệ Sandro Tonali trong thương vụ có tổng giá trị lên tới 100 triệu bảng.

02/7 Tottenham Newcastle

Paul Scholes chỉ ra tiền vệ hoàn hảo cho MU

Paul Scholes cho rằng vị trí tiền vệ trung tâm vẫn là một vấn đề lớn đối với MU, và Quỷ đỏ nên xem xét chiêu mộ Sandro Tonali vào mùa hè này.

01/7 Manchester United

Người cũ vẫn tin MU sẽ chiêu mộ thành công Sandro Tonali

Michael Carrick được kỳ vọng sẽ chiêu mộ Sandro Tonali về Manchester United, bất chấp sự quan tâm mạnh mẽ từ Tottenham và Arsenal.

25/6 Manchester United Arsenal Tottenham

Sandro Tonali đưa ra quyết định về việc chuyển đến Arsenal

Tiền vệ Sandro Tonali của Newcastle muốn chuyển đến Arsenal vào mùa hè này, sau khi nhận được lời đề nghị trị giá 75 triệu bảng từ Tottenham.

23/6 Arsenal Tottenham Newcastle

Arsenal nhận tin vui vụ theo đuổi Sandro Tonali

Arsenal đang chiếm ưu thế hơn Tottenham, trong cuộc đua giành chữ ký của tiền vệ Sandro Tonali của Newcastle United ở Hè năm nay. 

23/6 Arsenal Tottenham Newcastle

Newcastle từ chối đề nghị 75 triệu bảng của Tottenham cho Tonali

Tottenham Hotspur đã bị Newcastle United khước từ lời đề nghị trị giá khoảng 75 triệu bảng dành cho tiền vệ Sandro Tonali, theo xác nhận từ các nguồn tin của ESPN.

21/6 Tottenham Newcastle

Arsenal có cơ hội chiêu mộ Sandro Tonali cao nhất

Theo các nguồn tin, Newcastle tin rằng Arsenal vẫn là ứng cử viên sáng giá nhất để chiêu mộ Sandro Tonali, và đang chờ đề nghị từ Pháo thủ.

18/6 Arsenal Newcastle

Arsenal được khuyên không nên chi đậm mua Sandro Tonali

Cựu tiền đạo đội tuyển Anh, Darren Bent đã khuyên Arsenal nên tránh chi 100 triệu bảng cho Sandro Tonali của Newcastle ở Hè năm nay.

17/6 Manchester United Arsenal Newcastle

Tottenham gây sốc với tham vọng chiêu mộ Tonali

Theo nhà báo chuyển nhượng Fabrizio Romano, Tottenham đã gia nhập cuộc đua giành chữ ký của tiền vệ Sandro Tonali từ Newcastle United.

16/6 Tottenham AS Roma Newcastle

1 2 3 8

Sự Nghiệp

VĐQG
Cúp Quốc Gia
Cúp Châu Lục
Đội tuyển
Mùa giảiCLB
2025/2026
Newcastle
350240
2024/2025
Newcastle
364250
2023/2024
Newcastle
81020
2022/2023
AC Milan
342770
2021/2022
AC Milan
365290
2020/2021
AC Milan
250011
2019/2020
Brescia
351790
2018/2019
Brescia
3434120
2017/2018
Brescia
192230
Tổng2621852521
Mùa giảiCLB
2025/2026
Newcastle
40210
2025/2026
Newcastle
32100
2024/2025
Newcastle
62110
2024/2025
Newcastle
30000
2023/2024
Newcastle
10010
2022/2023
AC Milan
10000
2022
AC Milan
10010
2021/2022
AC Milan
30020
2020/2021
AC Milan
10010
2019/2020
Brescia
10000
Tổng244770
Mùa giảiCLB
2025/2026
Newcastle
111120
2023/2024
Newcastle
30000
2023
Newcastle
20000
2022/2023
AC Milan
120230
2021/2022
AC Milan
60000
2020/2021
AC Milan
110010
Tổng451660
Mùa giảiCLB
2026
Italy
92110
2026
Italy
92110
2024/2025
Italy
82100
2024
Italy
30210
2023
Italy U21
30200
2023
Italy U21
40510
2022/2023
Italy
30020
2022
Italy
20100
2022
Italy
30010
2022
Italy
30010
2021
Italy U21
10001
2021
Italy U21
20110
2020
Italy
30010
2020
Italy
10000
2019
Italy U19
20020
2019
Italy U21
20100
2019
Italy U21
20000
2018
Italy U19
50030
2018
Italy U19
30000
Tổng68615150

Chuyển nhượng

NgàyCLBĐếnCLBPhí
03/07/2023
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/ACMiLan.png AC Milan
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/27/Newcastle.jpg Newcastle
€64.0m
08/07/2021
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/17/brescia-1711143838.png Brescia
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/ACMiLan.png AC Milan
€14.5m
30/06/2021
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/ACMiLan.png AC Milan
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/17/brescia-1711143838.png Brescia
Chuyển nhượng tự do
09/09/2020
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/17/brescia-1711143838.png Brescia
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/ACMiLan.png AC Milan
Cho mượn

Chấn thương

Từ ngàyĐến ngàyChấn thương
18/05/2026N/A
Chấn thương
18/05/202623/05/2026
Chấn thương
19/03/2026N/A
Chấn thương
19/03/202624/03/2026
Chấn thương
08/03/2026N/A
Bệnh
08/03/202617/03/2026
Bệnh
05/03/2026N/A
Chấn thương
05/03/202606/03/2026
Chấn thương
05/03/202607/03/2026
Chấn thương
20/10/2025N/A
Bệnh
03/12/2025N/A
Chấn thương đùi
03/12/202505/12/2025
Chấn thương đùi
26/08/2025N/A
Chấn thương vai
26/08/202529/08/2025
Chấn thương vai
10/09/202315/09/2023
Chấn thương cơ
19/09/202230/09/2022
Chấn thương cơ
13/03/202218/03/2022
Chấn thương
12/05/202115/05/2021
Chấn thương đầu gối
04/03/202105/03/2021
Chấn thương cơ
31/01/202112/02/2021
Chấn thương hông
10/01/202111/01/2021
Chấn thương gân Achilles
20/12/202022/12/2020
Chấn thương cơ
10/02/202020/02/2020
Chấn thương cơ

Tin bóng đá Newcastle

Tottenham đạt thỏa thuận mua Sandro Tonali với giá 100 triệu bảng

02/7 Tottenham Newcastle

Tottenham Hotspur chuẩn bị thiết lập kỷ lục chuyển nhượng mới của CLB lần thứ 2 chỉ trong vòng vài ngày sau khi đạt thỏa thuận với Newcastle để chiêu mộ tiền vệ Sandro Tonali trong thương vụ có tổng giá trị lên tới 100 triệu bảng.

Alan Shearer nhận định khả năng Bruno Guimaraes gia nhập Arsenal

01/7

Alan Shearer đã đưa ra dự đoán về tương lai của đội trưởng Newcastle, Bruno Guimaraes, trong bối cảnh có nhiều tin đồn cho rằng anh sẽ gia nhập Arsenal.

Bruno Guimaraes có câu trả lời cho Arsenal

01/7

Arsenal đang cân nhắc việc đưa ra lời đề nghị tốt hơn cho Bruno Guimaraes, sau khi Newcastle United từ chối lời đề nghị ban đầu của họ.

Sao Newcastle hào hứng với màn đối đầu đội tuyển Anh

30/6

Là người đã có 5 năm chơi bóng tại Anh, tiền đạo Yoane Wissa đã tỏ ra rất tự tin và háo hức trước thềm màn đối đầu với dàn sao của Tam sư vào thứ Tư tới đây.

Arsenal chốt giá chiêu mộ Bruno Guimaraes

30/6

Arsenal tự tin sẽ đạt được thỏa thuận với Newcastle, trong nỗ lực chiêu mộ Bruno Guimaraes để nâng cấp tuyến giữa ở mùa giải tới. 

Arsenal sắp đưa ra đề nghị thứ 2 cho Bruno Guimaraes

29/6

Theo các nguồn tin từ Brazil, Arsenal sẵn sàng đưa ra lời đề nghị cải thiện hơn cho Bruno Guimaraes, sau khi bị Newcastle ừ chối với giá 55 triệu bảng.

Arsenal chuẩn bị gửi đề nghị thứ 2 cho Newcastle vụ Bruno Guimaraes

26/6

Arsenal đã nhận phải cái lắc đầu từ Newcastle sau khi gửi lời đề nghị đầu tiên trị giá 55 triệu bảng nhằm chiêu mộ tiền vệ Bruno Guimaraes. Tuy nhiên, theo nhiều nguồn tin, nhà đương kim vô địch Premier League chưa có ý định từ bỏ và đang chuẩn bị một mức giá hấp dẫn hơn để thuyết phục đội chủ sân St James' Park.

Sandro Tonali đưa ra quyết định về việc chuyển đến Arsenal

23/6 Arsenal Tottenham Newcastle

Tiền vệ Sandro Tonali của Newcastle muốn chuyển đến Arsenal vào mùa hè này, sau khi nhận được lời đề nghị trị giá 75 triệu bảng từ Tottenham.

Arsenal nhận tin vui vụ theo đuổi Sandro Tonali

23/6 Arsenal Tottenham Newcastle

Arsenal đang chiếm ưu thế hơn Tottenham, trong cuộc đua giành chữ ký của tiền vệ Sandro Tonali của Newcastle United ở Hè năm nay. 

Chelsea chốt giá bán Liam Delap cho Everton và Newcastle

21/6

Chelsea đã đưa ra mức giá yêu cầu cho Liam Delap, trong bối cảnh Newcastle và Everton đang nhắm đến việc chiêu mộ tiền đạo này.

Sandro Tonali

Thông tin cá nhân

Tên đầy đủSandro Tonali
Ngày sinh8 tháng 5, 2000 (26 tuổi)
Quốc tịchItalia
Chiều cao1,81 m
Vị tríTiền vệ

Thông tin về CLB

Đội hiện nayNewcastle
Số áo8

Vô địch quốc gia *

NămĐội*ST*BT
2025/2026Newcastle350
2024/2025Newcastle364
2023/2024Newcastle81
2022/2023AC Milan342
2021/2022AC Milan365
2020/2021AC Milan250
2019/2020Brescia351
2018/2019Brescia343
2017/2018Brescia192

Cúp quốc gia *

2025/2026Newcastle72
2024/2025Newcastle92
2023/2024Newcastle10
2022/2023AC Milan20
2021/2022AC Milan30
2020/2021AC Milan10
2019/2020Brescia10

Cúp châu lục *

2025/2026Newcastle111
2023/2024Newcastle50
2022/2023AC Milan120
2021/2022AC Milan60
2020/2021AC Milan110

Đội tuyển *

2026/2027Italy184
2024/2025Italy112
2023/2024Italy U2170
2022/2023Italy110
2021/2022Italy U2130
2020/2021Italy40
2019/2020Italy U2140
2019/2020Italy U1920
2018/2019Italy U1980
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
World Cup 2026
Lịch thi đấu World Cup BXH World Cup Kết quả World Cup Trực tiếp World Cup
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup 2025 ASEAN Cup U23 Châu Á Asian Cup Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League Asiad 2026 Euro 2024 Kings Cup
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com