Mới nhất

Andrey Santos

Đội bóng hiện tại: Manchester United

Tin tức Tiểu sử Hình ảnh

Học trò lên tiếng bảo vệ Michael Carrick giữa cơn khủng hoảng của Man Utd

Sau thất bại 0-2 trước Atletico Madrid tại Champions League, tiền vệ Andrey Santos khẳng định các cầu thủ Manchester United vẫn đặt niềm tin vào HLV Michael Carrick. 

14/10 Manchester United Atletico Madrid

MU đã sai lầm khi chiêu mộ Andrey Santos

Steven Gerrard tin rằng Michael Carrick đã sai lầm khi ký hợp đồng với Andrey Santos, vì cựu tiền vệ Chelsea không ở đẳng cấp hàng đầu. 

13/10 Manchester United Chelsea

Enzo Maresca khen ngợi Andrey Santos

Enzo Maresca đã hết lời ca ngợi những gì Michael Carrick đã làm tại MU, và dành lời khen ngợi cho Andrey Santos, học trò của ông tại Chelsea. 

12/9 Manchester United Chelsea Man City

Wayne Rooney muốn Michael Carrick loại 2 cầu thủ trước Ipswich

Wayne Rooney đã kêu gọi Michael Carrick loại cả Luke Shaw và Andrey Santos khỏi đội hình xuất phát MU, sau trận thua Hull City.

26/8 Manchester United Ipswich Town Hull

Andrey Santos chia sẻ về khoảng thời gian gắn bó với MU

Andrey Santos khẳng định MU là một bước tiến so với Chelsea, sau khi chuyển từ Stamford Bridge đến Old Trafford với mức phí chuyển nhượng 48 triệu bảng.

10/8 Manchester United Chelsea

Người cũ đặt câu hỏi về thương vụ Andrey Santos của MU

Paul Ince đã đặt câu hỏi về việc MU chiêu mộ Andrey Santos, khẳng định ông hoang mang khi thấy tiền vệ này gia nhập từ Chelsea.

05/8 Manchester United Chelsea

Người cũ ngạc nhiên khi MU chiêu mộ Andrey Santos

Trong một phát biểu mới nhất, Paul Ince tỏ ra bất ngờ khi MU chi 50 triệu bảng mua Andrey Santos từ Chelsea ở Hè năm nay. 

30/7 Manchester United Chelsea

Mason Mount hết lời ngợi khen đồng đội mới Andrey Santos

Sau những phút thi đấu đầu tiên cùng Andrey Santos, Mason Mount đã giành lời ngợi khen cho đồng đội mới tại MU.

25/7 Manchester United

Andrey Santos sẵn sàng ra mắt MU trong trận giao hữu với Wrexham

Tân binh Andrey Santos nhiều khả năng sẽ có màn ra mắt trong màu áo Man United khi được HLV Michael Carrick điền tên vào danh sách hành quân sang Helsinki để chuẩn bị cho trận giao hữu với Wrexham diễn ra vào thứ Bảy.

17/7 Manchester United

Owen đánh giá cao chiến lược của MU khi chiêu mộ Santos và Tielemans

Cựu tiền đạo Michael Owen cho rằng Man United đã thực hiện một kỳ chuyển nhượng khôn ngoan khi chiêu mộ thành công Andrey Santos và Youri Tielemans với tổng mức phí thấp hơn đáng kể so với số tiền mà các đối thủ phải bỏ ra để sở hữu những tiền vệ hàng đầu khác trên thị trường.

15/7 Manchester United

1 2

Sự Nghiệp

VĐQG
Cúp Quốc Gia
Cúp Châu Lục
Đội tuyển
Mùa giảiCLB
2026/2027
Manchester Utd
40010
2025/2026
Chelsea
271040
2024/2025
Strasbourg
3210380
2023/2024
Nottingham
10000
2023/2024
Strasbourg
111040
2023
Vasco
40000
2023
Vasco
61030
2022
Vasco
20010
2022
Vasco
338091
2021
Vasco U20
33000
2020
Vasco U20
11000
Tổng1242530301
Mùa giảiCLB
2026/2027
Manchester Utd
10000
2025/2026
Chelsea
51210
2025/2026
Chelsea
51010
2024/2025
Strasbourg
21100
2023/2024
Nottingham
10000
2022
Vasco U20
33000
2021
Vasco U20
22001
Tổng198221
Mùa giảiCLB
2026/2027
Manchester Utd
30010
2025/2026
Chelsea
60220
2025
Chelsea
40100
2023
Chelsea
30000
Tổng160330
Mùa giảiCLB
2026
Brazil
40000
2026
Brazil
30000
2026
Brazil
30000
2024
Brazil U23
60010
2023
Brazil
10000
2023
Brazil U20
86030
2023
Brazil U20
52110
2023
Brazil U23
10000
2022
Brazil U20
40000
2021
Brazil U20
12000
Tổng3610550

Chuyển nhượng

NgàyCLBĐếnCLBPhí
13/07/2026
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/ManUnited.png Manchester Utd
€56.3m
31/05/2025
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/28/strasbourg-2811144714.png Strasbourg
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
Chuyển nhượng tự do
02/08/2024
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/28/strasbourg-2811144714.png Strasbourg
Cho mượn
30/06/2024
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/28/strasbourg-2811144714.png Strasbourg
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
Chuyển nhượng tự do
01/02/2024
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2022/11/28/strasbourg-2811144714.png Strasbourg
Cho mượn
03/01/2024
https://static.bongda24h.vn/Uploads/Images/Original/2024/12/24/86ODdyle-ImKwLTtA-2412135533.png Nottingham
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
Chuyển nhượng tự do
25/08/2023
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
https://static.bongda24h.vn/Uploads/Images/Original/2024/12/24/86ODdyle-ImKwLTtA-2412135533.png Nottingham
Cho mượn
30/06/2023
https://static.bongda24h.vn/Uploads/Images/Original/2024/12/24/Qw7CsWAN-bam8o1Nj-2412145003.png Vasco
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
Chuyển nhượng tự do
01/03/2023
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
https://static.bongda24h.vn/Uploads/Images/Original/2024/12/24/Qw7CsWAN-bam8o1Nj-2412145003.png Vasco
Cho mượn
01/01/2023
https://static.bongda24h.vn/Uploads/Images/Original/2024/12/24/Qw7CsWAN-bam8o1Nj-2412145003.png Vasco
https://static.bongda24h.vn/Medias/thumnail/2020/7/23/Chelsea.png Chelsea
€12.5m

Chấn thương

Từ ngàyĐến ngàyChấn thương
08/02/2026N/A
Chấn thương
08/02/202609/02/2026
Chấn thương
08/01/2026N/A
Chấn thương
08/01/202609/01/2026
Chấn thương
28/09/202517/10/2025
Chấn thương chưa xác định
06/07/202507/07/2025
Chấn thương
01/06/202322/06/2023
Chấn thương

Tin bóng đá Manchester United

Fabian Hurzeler gửi thông điệp tới MU

2h trước

Fabian Hurzeler đang hoàn toàn tập trung vào công việc của mình tại Brighton, trong bối cảnh có tin đồn ông có thể thay thế Michael Carrick tại MU.

Bournemouth sẽ đánh bại MU tại Old Trafford

2h trước

Jamie Carragher đã dự đoán kết quả trận đấu MU vs Bournemouth, trong khuôn khổ vòng đấu thứ 8 của giải Ngoại hạng Anh 2026/27.

Garnacho bị bắt gặp theo dõi trận MU thua thảm ngay tại sân Aston Villa

3h trước

Alejandro Garnacho gây chú ý khi tạm dừng khởi động để theo dõi những hình ảnh về thất bại 1-4 của Man United trước Como trên màn hình lớn tại Villa Park, trước khi cùng Aston Villa giành chiến thắng 3-1 trước Viking ở Champions League.

Eddie Howe đưa ra quyết định về việc thay thế Michael Carrick ở MU

3h trước

Theo BBC Sport, Eddie Howe sẵn sàng tiếp quản vị trí huấn luyện viên trưởng của MU, nếu Michael Carrick mất việc tại Old Trafford.

Wayne Rooney muốn Michael Carrick loại bỏ Bruno Fernandes

3h trước

Wayne Rooney đã khuyên Michael Carrick nên loại bỏ đội trưởng Bruno Fernandes, khỏi đội hình chính trước trận đấu gặp Bournemouth.

Nhà của Bruno Fernandes bị trộm đột nhập khi Man United thua Como

3h trước

Nhà riêng của Bruno Fernandes bị trộm đột nhập khi đội trưởng Man United đang thi đấu tại Italia. Cảnh sát xác nhận nhiều tài sản đã bị lấy cắp.

Carrick vẫn dẫn dắt Man United đấu Bournemouth cuối tuần này

3h trước

Michael Carrick dự kiến tiếp tục dẫn dắt Man United trong cuộc tiếp đón Bournemouth cuối tuần này, bất chấp nguy cơ mất ghế ngày càng lớn sau chuỗi kết quả thất vọng.

Wayne Rooney lo ngại phòng thay đồ MU tiếp tục rối loạn

4h trước

Những phát biểu gây bão của Lisandro Martinez tới Bruno Fernandes dự báo viễn cảnh phòng thay đồ MU thêm rối loạn những ngày tới.

Bruno Fernandes thoát án phạt sau phát biểu chỉ trích HLV Michael Carrick?

5h trước

Tiền vệ Bruno Fernandes nhiều khả năng sẽ không phải nhận bất kỳ án phạt nào, sau những phát biểu gây chú ý ngay sau thất bại 1-4 của Manchester United trước Como tại UEFA Champions League. 

Lộ 2 lý do khiến Man Utd do dự ký hợp đồng với Antonio Conte

6h trước

Antonio Conte được cho là đã chủ động bày tỏ mong muốn trở thành HLV trưởng tiếp theo của Manchester United. Tuy nhiên, cá tính mạnh mẽ cùng mức lương được dự đoán lên tới 10 triệu bảng mỗi năm có thể khiến chiến lược gia người Italy không được lựa chọn.

Andrey Santos

Thông tin cá nhân

Tên đầy đủAndrey Santos
Ngày sinh3 tháng 5, 2004 (22 tuổi)
Quốc tịchBrazil
Chiều cao1,80 m
Vị tríTiền vệ

Thông tin về CLB

Đội hiện nayManchester United
Số áo17

Vô địch quốc gia *

NămĐội*ST*BT
2026/2027Manchester Utd40
2025/2026Chelsea271
2024/2025Strasbourg3210
2023/2024Strasbourg111
2023/2024Nottingham10
2023/2024Vasco101
2022/2023Vasco358
2021/2022Vasco U2033
2020/2021Vasco U2011

Cúp quốc gia *

2026/2027Manchester Utd10
2025/2026Chelsea102
2024/2025Strasbourg21
2023/2024Nottingham10
2022/2023Vasco U2033
2021/2022Vasco U2022

Cúp châu lục *

2026/2027Manchester Utd30
2025/2026Chelsea100
2023/2024Chelsea30

Đội tuyển *

2026/2027Brazil100
2024/2025Brazil U2360
2023/2024Brazil U2310
2023/2024Brazil U20138
2023/2024Brazil10
2022/2023Brazil U2040
2021/2022Brazil U2012
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com