Thứ Bảy, 24/02/2024Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, LTĐ ngày mai

Lịch bóng đá hôm nay, rạng sáng mai

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
Hoãn
03:00 - 24/02 26
Hoãn
K+CINE, ON Sports+
22:00 - 24/02 26
K+CINE, ON Sports+
22:00 - 24/02 26
K+SPORT1
K+ACTION, ON Sports
22:00 - 24/02 26
K+ACTION, ON Sports
K+SPORT2, ON Football
22:00 - 24/02 26
K+SPORT2, ON Football
00:30 - 25/02 26
K+SPORT1
K+SPORT1, K+SPORT2
03:00 - 25/02 26
K+SPORT1, K+SPORT2
FPT Play, HTV Thể Thao
18:00 - 24/02 10
FPT Play, HTV Thể Thao
FPT Play, VTV5
19:15 - 24/02 10
FPT Play, VTV5
03:00 - 24/02 26
SCTV15
20:00 - 24/02 26
SCTV15
22:15 - 24/02 26
SCTV15
00:30 - 25/02 26
SCTV15
03:00 - 25/02 26
SCTV15
20:00 - 25/02 26
SCTV15
22:15 - 25/02 26
SCTV15
ON Football
02:45 - 24/02 26
H1: 1-0
ON Football
ON Football
02:45 - 25/02 26
ON Football
ON Sports +
18:30 - 25/02 26
ON Sports +
ON Sports +
21:00 - 25/02 26
ON Sports +
ON Sports News
02:30 - 24/02 23
ON Sports News
ON Sports News
21:30 - 24/02 23
ON Sports News
ON Sports News
00:30 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
21:30 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
23:30 - 25/02 23
ON Sports News
03:00 - 24/02 23
H1: 1-1
ON Sports
ON Sports News
03:00 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
19:00 - 25/02 23
ON Sports News
21:00 - 25/02 23
 
21:00 - 25/02 23
 
ON Sports HD
23:05 - 25/02 23
ON Sports HD
02:30 - 24/02 Khác
 
20:00 - 24/02 26
Brescia Brescia

vs

 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 25/02 26
Modena Modena

vs

 
21:00 - 24/02 26
 
23:00 - 24/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
02:45 - 24/02 27
Sporting Charleroi Sporting Charleroi

0 - 1

H1: 0-0
 
22:00 - 24/02 27
RWD Molenbeek RWD Molenbeek

vs

 
00:15 - 25/02 27

vs

Westerlo Westerlo
 
02:45 - 25/02 27
 
19:30 - 25/02 27
 
22:00 - 25/02 27
 
03:15 - 24/02 23
Arouca Arouca

3 - 2

H1: 2-1
 
22:30 - 24/02 23
Farense Farense

vs

Moreirense Moreirense
 
01:00 - 25/02 23
CF Estrela CF Estrela

vs

Chaves Chaves
 
03:30 - 25/02 23
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Casa Pia AC Casa Pia AC
 
22:30 - 25/02 23
Vizela Vizela

vs

Estoril Estoril
 
00:00 - 24/02 21
 
21:00 - 24/02 21
 
00:00 - 25/02 21
 
21:00 - 25/02 21
 
04:05 - 24/02 4
CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 1

Club Atletico Estudiantes Club Atletico Estudiantes
H1: 0-1
 
07:10 - 24/02 4
CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano

vs

Temperley Temperley
 
03:00 - 25/02 4
Almagro Almagro

vs

Brown de Adrogue Brown de Adrogue
 
03:00 - 25/02 4
Almirante Brown Almirante Brown

vs

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto

Hoãn

 
03:00 - 25/02 4
CA Defensores Unidos CA Defensores Unidos

vs

Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
 
03:00 - 25/02 4
Deportivo Madryn Deportivo Madryn

vs

Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
 
04:00 - 25/02 4
Deportivo Maipu Deportivo Maipu

vs

San Martin San Juan San Martin San Juan
 
07:45 - 25/02 4
Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste

vs

Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi
 
02:00 - 24/02 23
Patro Eisden Patro Eisden

3 - 0

H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 23
SK Beveren SK Beveren

2 - 2

H1: 0-0
 
22:00 - 24/02 23
Anderlecht U23 Anderlecht U23

vs

FCV Dender EH FCV Dender EH
 
02:00 - 25/02 23
FC Liege FC Liege

vs

Standard Liege U23 Standard Liege U23
 
02:00 - 25/02 23
Oostende Oostende

vs

Club Brugge NXT Club Brugge NXT
 
19:30 - 25/02 23
Beerschot Beerschot

vs

RFC Seraing RFC Seraing
 
22:00 - 25/02 23
Genk U23 Genk U23

vs

Lommel Lommel
 
18:00 - 24/02 Khác
Tondela Tondela

vs

Uniao de Leiria Uniao de Leiria
 
21:00 - 24/02 Khác

vs

Oliveirense Oliveirense
 
22:30 - 24/02 Khác
FC Porto B FC Porto B

vs

Leixoes Leixoes
 
22:30 - 24/02 Khác
Nacional Nacional

vs

Penafiel Penafiel
 
01:00 - 25/02 Khác
Benfica B Benfica B

vs

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
 
18:00 - 25/02 Khác
Mafra Mafra

vs

Maritimo Maritimo
 
21:00 - 25/02 Khác
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

vs

Torreense Torreense
 
02:30 - 24/02 Khác
 
22:15 - 24/02 28
 
00:30 - 25/02 28
 
00:30 - 25/02 28
 
03:00 - 25/02 28
 
22:15 - 25/02 28
 
22:15 - 25/02 28
 
02:00 - 24/02 23
 
00:45 - 25/02 23
 
02:00 - 25/02 23
PEC Zwolle PEC Zwolle

vs

 
18:15 - 25/02 23
 
20:30 - 25/02 23
 
20:30 - 25/02 23
 
22:45 - 25/02 23
 
22:00 - 24/02 27
Rangers Rangers

vs

Hearts Hearts
 
22:00 - 24/02 27
Hibernian Hibernian

vs

Dundee FC Dundee FC
 
22:00 - 24/02 27
Kilmarnock Kilmarnock

vs

Aberdeen Aberdeen
 
22:00 - 24/02 27
Ross County Ross County

vs

Livingston Livingston
 
22:00 - 24/02 27
St. Mirren St. Mirren

vs

 
19:00 - 25/02 27
Motherwell Motherwell

vs

 
02:00 - 24/02 Khác
ADO Den Haag ADO Den Haag

2 - 2

MVV Maastricht MVV Maastricht
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 27
De Graafschap De Graafschap

2 - 0

FC Den Bosch FC Den Bosch
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 Khác
FC Emmen FC Emmen

2 - 0

Cambuur Cambuur
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 27
Willem II Willem II

2 - 3

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
H1: 2-1
 
02:00 - 24/02 27
FC Groningen FC Groningen

0 - 0

Helmond Sport Helmond Sport
 
02:00 - 24/02 Khác
VVV-Venlo VVV-Venlo

2 - 2

FC Eindhoven FC Eindhoven 1
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 25
Partick Thistle Partick Thistle

1 - 3

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
H1: 1-1
 
22:00 - 24/02 25
Arbroath Arbroath

vs

Inverness CT Inverness CT
 
22:00 - 24/02 25
Ayr United Ayr United

vs

Raith Rovers Raith Rovers
 
22:00 - 24/02 25
Dundee United Dundee United

vs

Queen's Park Queen's Park
 
22:00 - 24/02 25
Greenock Morton Greenock Morton

vs

Airdrieonians Airdrieonians
 
00:00 - 24/02 24
Altay Altay

1 - 0

Giresunspor Giresunspor
H1: 1-0
 
17:30 - 24/02 24
Bandirmaspor Bandirmaspor

vs

Umraniyespor Umraniyespor
 
20:00 - 24/02 24
Corum FK Corum FK

vs

Bodrum FK Bodrum FK
 
23:00 - 24/02 Khác
Adanaspor Adanaspor

vs

Goztepe Goztepe
 
17:30 - 25/02 Khác
Boluspor Boluspor

vs

Erzurum BB Erzurum BB
H1: 1-1
 
17:30 - 25/02 24
Keciorengucu Keciorengucu

vs

Kocaelispor Kocaelispor
 
20:00 - 25/02 Khác
Manisa FK Manisa FK

vs

Genclerbirligi Genclerbirligi
H1: 0-1
 
23:00 - 25/02 24
Eyupspor Eyupspor

vs

Sakaryaspor Sakaryaspor
 
12:00 - 24/02 1
Fujieda MYFC Fujieda MYFC

vs

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
 
12:00 - 24/02 1
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

vs

Iwaki FC Iwaki FC
 
12:00 - 24/02 1

vs

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
 
10:50 - 25/02 1
Ehime FC Ehime FC

vs

Blaublitz Akita Blaublitz Akita
 
11:00 - 25/02 1
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

vs

Tochigi SC Tochigi SC
 
11:00 - 25/02 1
JEF United Chiba JEF United Chiba

vs

Montedio Yamagata Montedio Yamagata
 
11:00 - 25/02 1
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto

vs

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
 
12:00 - 25/02 1
Oita Trinita Oita Trinita

vs

Vegalta Sendai Vegalta Sendai
 
12:00 - 25/02 1
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma

vs

Kagoshima United Kagoshima United
 
12:00 - 25/02 1
Tokushima Vortis Tokushima Vortis

vs

Ventforet Kofu Ventforet Kofu
 
03:00 - 25/02 5
Acassuso Acassuso

vs

CSD Flandria CSD Flandria
 
03:00 - 25/02 5
CA Excursionistas CA Excursionistas

vs

Villa San Carlos Villa San Carlos
 
03:00 - 25/02 5
CA Ferrocarril Midland CA Ferrocarril Midland

vs

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
 
03:00 - 25/02 5
Canuelas Canuelas

vs

Comunicaciones Comunicaciones
 
FPT Play, HTV Thể Thao
15:00 - 24/02 Khác
Huế Huế

vs

Bình Phước Bình Phước
FPT Play, HTV Thể Thao
16:00 - 25/02 Khác
Đồng Tháp Đồng Tháp

vs

PVF-CAND PVF-CAND
 
16:00 - 25/02 Khác
Phù Đổng Phù Đổng

vs

Phú Thọ Phú Thọ
 
17:00 - 25/02 Khác
Hòa Bình Hòa Bình

vs

 
18:00 - 25/02 Khác
Vũng Tàu Vũng Tàu

vs

Long An Long An
 
00:00 - 24/02 14
Baladiyyat Al-Mehalla Baladiyyat Al-Mehalla

3 - 5

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
H1: 1-2
 
21:00 - 25/02 14
Pharco FC Pharco FC

vs

El Geish El Geish
 
03:00 - 25/02 7
Independiente Independiente

vs

Racing Club Racing Club
 
05:30 - 25/02 7
CA Huracan CA Huracan

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
05:30 - 25/02 7
Belgrano Belgrano

vs

Talleres Talleres
 
08:00 - 25/02 7
Union Union

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
08:00 - 25/02 7
Sarmiento Sarmiento

vs

Barracas Central Barracas Central
 
00:00 - 24/02 CLB
Kremser SC Kremser SC

2 - 2

SK Rapid Wien II SK Rapid Wien II
H1: 1-1
 
00:00 - 24/02 CLB
ASK Koflach ASK Koflach

5 - 4

ATSV Wolfsberg ATSV Wolfsberg
H1: 4-0
 
00:00 - 24/02 CLB
TWL Elektra TWL Elektra

4 - 4

Parndorf Parndorf
H1: 2-1
 
00:00 - 24/02 CLB
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC

3 - 3

Fehring 1947 Fehring 1947
H1: 1-2
 
00:00 - 24/02 CLB
FCM Traiskirchen FCM Traiskirchen

4 - 1

ASK Kottingbrunn ASK Kottingbrunn
H1: 1-0
 
00:30 - 24/02 CLB
Taarnby FF Taarnby FF

vs

Karlslunde IF Karlslunde IF
 
01:00 - 24/02 CLB
Torns IF Torns IF

1 - 3

Ariana FC Ariana FC
H1: 0-2
 
01:00 - 24/02 CLB
Young Violets Young Violets

0 - 0

Union Gurten Union Gurten
H1: 0-0
 
07:00 - 24/02 CLB
Club Nautico Rumipal Club Nautico Rumipal

vs

Club Nautico Fitz Simon Club Nautico Fitz Simon
 
15:00 - 24/02 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom

vs

Radunia Stezyca Radunia Stezyca
 
15:00 - 24/02 CLB
Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk

vs

KamAZ KamAZ
 
15:30 - 24/02 CLB
Neman Grodno Neman Grodno

vs

FK Slutsk FK Slutsk
 
16:00 - 24/02 CLB
Vratimov Vratimov

vs

1. BFK Frydlant nad Ostravici 1. BFK Frydlant nad Ostravici
 
16:00 - 24/02 CLB
SK Hanacka Slavia Kromeriz SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

SK Prostejov SK Prostejov
 
16:00 - 24/02 CLB
FC Zbrojovka Brno B FC Zbrojovka Brno B

vs

FC Slovan Rosice FC Slovan Rosice
 
16:00 - 24/02 CLB
KAC 1909 KAC 1909

vs

Annabichler SV Annabichler SV
 
16:45 - 24/02 CLB
FK Jedinstvo Stara Pazova FK Jedinstvo Stara Pazova

vs

FK Podunavac Belegis FK Podunavac Belegis
 
17:00 - 24/02 CLB
Nagykanizsai Ufc Nagykanizsai Ufc

vs

NK Koprivnica NK Koprivnica
 
17:00 - 24/02 CLB
SK Lisen SK Lisen

vs

Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898

vs

FK Slovan Galanta FK Slovan Galanta
 
17:00 - 24/02 CLB
MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin

vs

Namestovo Namestovo
 
17:00 - 24/02 CLB
Komarom Vse Komarom Vse

vs

Komarno Komarno
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Gareji 1960 FC Gareji 1960

vs

Saburtalo Saburtalo
 
17:00 - 24/02 CLB
Budaorsi Budaorsi

vs

Esmtk Budapest Esmtk Budapest
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Vlasim FC Vlasim

vs

MFK Chrudim MFK Chrudim
 
17:00 - 24/02 CLB
FK Hodonin FK Hodonin

vs

TJ Slovan Bzenec TJ Slovan Bzenec
 
17:00 - 24/02 CLB
Brezice Brezice

vs

NK Svoboda Ljubljana NK Svoboda Ljubljana
 
17:00 - 24/02 CLB
SV Wiesbaden SV Wiesbaden

vs

TSV Schott Mainz TSV Schott Mainz
 
17:30 - 24/02 CLB
Ishoej IF Ishoej IF

vs

Bronshoj BK Bronshoj BK
 
18:00 - 24/02 CLB
Frem Frem

vs

HIK HIK
 
19:00 - 24/02 CLB
Gornji Rahic Gornji Rahic

vs

Sloboda Tuzla Sloboda Tuzla
 
19:00 - 24/02 CLB
FK Sloga Pozega FK Sloga Pozega

vs

FK Buducnost Krusik FK Buducnost Krusik
 
19:00 - 24/02 CLB
Nafta Nafta

vs

NK Polet NK Polet
 
19:00 - 24/02 CLB
Assyriska FF Assyriska FF

vs

Enskede IK Enskede IK
 
19:00 - 24/02 CLB
ND Beltinci ND Beltinci

vs

Fuzinar Fuzinar
 
19:00 - 24/02 CLB
Lunds BK Lunds BK

vs

Haessleholms IF Haessleholms IF
 
19:00 - 24/02 CLB
Nomme Kalju FC Nomme Kalju FC

vs

FK Liepaja FK Liepaja
 
19:15 - 24/02 CLB
Banik Ostrava B Banik Ostrava B

vs

Gornik Zabrze II Gornik Zabrze II
 
19:30 - 24/02 CLB
MFK Vranov Nad Toplou MFK Vranov Nad Toplou

vs

Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov
 
19:45 - 24/02 CLB
Vasalunds Vasalunds

vs

FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
 
20:00 - 24/02 CLB
FK Borac Cacak FK Borac Cacak

vs

Trayal Krusevac Trayal Krusevac
 
20:00 - 24/02 CLB
FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno

vs

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
 
20:30 - 24/02 CLB
USVS Rudersdorf USVS Rudersdorf

vs

Marsch Neuberg Marsch Neuberg
 
20:30 - 24/02 CLB
FC Minsk FC Minsk

vs

BATE Borisov BATE Borisov
 
21:00 - 24/02 CLB

vs

Dinamo Moscow Dinamo Moscow
 
21:00 - 24/02 CLB
Viking Viking

vs

Tromsoe Tromsoe
 
21:00 - 24/02 CLB
Start Start

vs

Egersund Egersund
 
21:00 - 24/02 CLB
Lokomotiv Lokomotiv

vs

FC Rostov FC Rostov
 
21:00 - 24/02 CLB
Zdar nad Sazavou Zdar nad Sazavou

vs

FC Hlinsko FC Hlinsko
 
21:00 - 24/02 CLB
FC Alania Vladikavkaz FC Alania Vladikavkaz

vs

Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk
 
21:00 - 24/02 CLB
Dinamo Minsk Dinamo Minsk

vs

Isloch Isloch
 
22:00 - 24/02 CLB
SV St. Anna SV St. Anna

vs

SV Wildon SV Wildon
 
22:00 - 24/02 CLB
Chayka Peschanokopskoye Chayka Peschanokopskoye

vs

Neftekhimik Neftekhimik
 
22:00 - 24/02 CLB
SV Frohnleiten SV Frohnleiten

vs

SC Stadtwerke Bruck/Mur SC Stadtwerke Bruck/Mur
 
22:00 - 24/02 CLB
FK Haugesund FK Haugesund

vs

Bryne Bryne
 
17:00 - 25/02 CLB
Dabas FC Dabas FC

vs

Kelen SC Kelen SC
 
17:00 - 25/02 CLB
FK Spisska Nova Ves FK Spisska Nova Ves

vs

MFK Snina MFK Snina
 
17:00 - 25/02 CLB
Novosibirsk FK Novosibirsk FK

vs

Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
 
19:00 - 25/02 CLB
Dunaujvaros Palhalma Dunaujvaros Palhalma

vs

BKV Elore BKV Elore
 
19:15 - 25/02 CLB
Hammarby TFF Hammarby TFF

vs

Syrianska Syrianska
 
20:00 - 25/02 CLB
AIK AIK

vs

Karlbergs BK Karlbergs BK
 
20:00 - 25/02 CLB
MTK Budapest II MTK Budapest II

vs

Putnok VSE Putnok VSE
 
21:00 - 25/02 CLB
SVU Gleinstatten SVU Gleinstatten

vs

SV Allerheiligen SV Allerheiligen
 
03:00 - 24/02 Khác
River Plate River Plate

3 - 1

Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
H1: 1-0
 
14' - 24/02 Khác live
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

0 - 0

Racing Racing
H1: 0-0
 
03:00 - 25/02 Khác
Boston River Boston River

vs

Danubio Danubio
 
04:00 - 25/02 2
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Rampla Juniors Rampla Juniors

Hoãn

 
06:00 - 25/02 Khác
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol

vs

Miramar Misiones Miramar Misiones
 
20:00 - 25/02 Khác
Cerro Largo Cerro Largo

vs

Fenix Fenix
 
21:30 - 24/02 17
Dynamo de Douala Dynamo de Douala

vs

Gazelle Gazelle
 
20:00 - 25/02 17
Les Astres Les Astres

vs

PWD Bamenda PWD Bamenda
 
20:00 - 25/02 17
AS Fortuna AS Fortuna

vs

Union Douala Union Douala
 
21:30 - 25/02 17
Bamboutos Bamboutos

vs

Colombe Colombe
 
21:30 - 25/02 17
Aigle Royal Aigle Royal

vs

Canon Sportif Canon Sportif
 
22:00 - 25/02 17
APEJES FC APEJES FC

vs

UMS de Loum UMS de Loum
 
22:00 - 25/02 17
Avion FC Avion FC

vs

Stade Renard Stade Renard
 
23:00 - 24/02 20

vs

Austria Lustenau Austria Lustenau
 
23:00 - 24/02 20
LASK LASK

vs

Wolfsberger AC Wolfsberger AC
 
23:00 - 24/02 20
SCR Altach SCR Altach

vs

TSV Hartberg TSV Hartberg
 
20:30 - 25/02 20
WSG Tirol WSG Tirol

vs

Sturm Graz Sturm Graz
 
20:30 - 25/02 20
SK Austria Klagenfurt SK Austria Klagenfurt

vs

BW Linz BW Linz
 
23:00 - 25/02 20
Rapid Wien Rapid Wien

vs

Austria Wien Austria Wien
 
00:10 - 24/02 17
FC Liefering FC Liefering

2 - 1

SV Horn SV Horn
H1: 0-0
 
00:10 - 24/02 17
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

0 - 0

Kapfenberger SV Kapfenberger SV
H1: 0-0
 
00:10 - 24/02 17
Leoben Leoben

4 - 0

SV Stripfing SV Stripfing
H1: 2-0
 
02:30 - 24/02 17
SV Lafnitz SV Lafnitz

0 - 1

SKN St. Poelten SKN St. Poelten
H1: 0-1
 
20:30 - 24/02 17
SW Bregenz SW Bregenz

vs

Amstetten Amstetten
 
20:30 - 24/02 17
Sturm Graz (A) Sturm Graz (A)

vs

First Vienna FC First Vienna FC
 
20:30 - 24/02 17
Grazer AK Grazer AK

vs

Dornbirn Dornbirn
 
16:30 - 25/02 17
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling

vs

SV Ried SV Ried
 
22:00 - 24/02 18
JS Kabylie JS Kabylie

vs

USM Khenchela USM Khenchela
 
22:00 - 24/02 18
MC El Bayadh MC El Bayadh

vs

MC Alger MC Alger
 
22:45 - 24/02 18
MC Oran MC Oran

vs

US Souf US Souf
 
22:45 - 24/02 18
CS Constantine CS Constantine

vs

ASO Chlef ASO Chlef
 
23:00 - 24/02 18
CR Belouizdad CR Belouizdad

vs

Paradou AC Paradou AC

Hoãn

 
23:00 - 24/02 18
USM Alger USM Alger

vs

ES Setif ES Setif

Hoãn

 
18:30 - 24/02 1
Odisha FC Odisha FC

vs

Mohun Bagan Super Giant Mohun Bagan Super Giant
 
21:00 - 24/02 1
Bengaluru FC Bengaluru FC

vs

Hyderabad FC Hyderabad FC
 
21:00 - 25/02 1
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC

vs

FC Goa FC Goa
 
18:00 - 24/02 16
Inter Kashi Inter Kashi

vs

Real Kashmir Real Kashmir
 
20:30 - 24/02 16
Churchill Brothers Churchill Brothers

vs

Gokulam FC Gokulam FC
 
18:00 - 25/02 16
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan

vs

Namdhari FC Namdhari FC
 
20:30 - 25/02 16
TRAU TRAU

vs

Shillong Lajong Shillong Lajong
 
82' - 24/02 2 live
Universidad Catolica Universidad Catolica

0 - 1

Atletico Nublense Atletico Nublense
H1: 0-0
 
07:30 - 24/02 2
Coquimbo Unido Coquimbo Unido

vs

Deportes Copiapo Deportes Copiapo
 
04:00 - 25/02 2
Universidad de Chile Universidad de Chile

vs

Audax Italiano Audax Italiano
 
04:00 - 25/02 2
Palestino Palestino

vs

Cobreloa Cobreloa
 
22:00 - 25/02 2
Deportes Iquique Deportes Iquique

vs

Everton CD Everton CD
 
22:00 - 25/02 2
Huachipato Huachipato

vs

Union La Calera Union La Calera
 
05:00 - 24/02 1
Club Deportes Limache Club Deportes Limache

vs

Santiago Morning Santiago Morning

Hoãn

 
07:30 - 24/02 1
Curico Unido Curico Unido

vs

Union San Felipe Union San Felipe
 
22:00 - 24/02 1
Antofagasta Antofagasta

vs

La Serena La Serena
 
04:00 - 25/02 1
Magallanes Magallanes

vs

Rangers Rangers
 
06:30 - 25/02 1
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz

vs

Barnechea Barnechea
 
04:00 - 25/02 9

vs

Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
 
07:00 - 25/02 9

vs

Puntarenas FC Puntarenas FC
 
18:00 - 24/02 14
Al-Wahda Al-Wahda

vs

Al-Ittihad Al-Ittihad
 
18:00 - 24/02 14
Al-Wathbah Al-Wathbah

vs

Al-Jaish Al-Jaish
 
18:00 - 24/02 14
Al-Horiyah Al-Horiyah

vs

Tishreen Tishreen
 
04:00 - 24/02 Khác
Fortaleza FC Fortaleza FC

1 - 1

Chico FC Chico FC
H1: 1-1
 
34' - 24/02 Khác live
Aguilas Doradas Rionegro Aguilas Doradas Rionegro

1 - 0

H1: 1-0
 
08:20 - 24/02 Khác
Deportivo Pasto Deportivo Pasto

vs

 
06:10 - 25/02 Khác
 
08:20 - 25/02 Khác
 
03:30 - 24/02 4
Atletico FC Atletico FC 1

0 - 3

Llaneros FC Llaneros FC
H1: 0-0
 
03:30 - 24/02 4
Real Cartagena Real Cartagena

3 - 0

Bogota FC Bogota FC
H1: 1-0
 
03:30 - 25/02 5
Orsomarso Orsomarso

vs

Cucuta Cucuta
 
17:45 - 24/02 22
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

vs

Hebar Hebar
 
20:15 - 24/02 22
Cherno More Varna Cherno More Varna

vs

PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia
 
22:45 - 24/02 22
Levski Sofia Levski Sofia

vs

Arda Kardzhali Arda Kardzhali
 
19:30 - 25/02 22
PFC Lokomotiv Sofia 1929 PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Krumovgrad Krumovgrad
 
21:45 - 25/02 22
CSKA 1948 CSKA 1948

vs

Slavia Sofia Slavia Sofia
 
19:00 - 24/02 22
PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas

vs

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
 
19:00 - 24/02 22
Litex Lovech Litex Lovech

vs

Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
 
19:00 - 24/02 22
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

vs

Montana Montana
 
19:00 - 24/02 22
Spartak Pleven Spartak Pleven

vs

Strumska Slava Strumska Slava
 
19:00 - 24/02 22
Yantra Yantra

vs

Dunav Ruse Dunav Ruse
 
17:00 - 25/02 22
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

vs

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
 
19:00 - 25/02 22
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
 
22:00 - 24/02 14
Qatar SC Qatar SC

vs

Umm Salal Umm Salal
 
00:00 - 25/02 14
Al Markhiya Al Markhiya

vs

Muaither SC Muaither SC
 
00:00 - 25/02 14
Al-Gharafa Al-Gharafa

vs

Al-Ahli Al-Ahli
 
22:00 - 25/02 14
Al-Wakra Al-Wakra

vs

Al-Sadd Al-Sadd
 
21:00 - 24/02 24
NK Varazdin NK Varazdin

vs

Hajduk Split Hajduk Split
 
23:10 - 24/02 24
NK Istra 1961 NK Istra 1961

vs

Rudes Rudes
 
21:00 - 25/02 24

vs

Rijeka Rijeka
 
23:30 - 25/02 24
 
18:50 - 24/02 19
NK Dugopolje NK Dugopolje

vs

Sibenik Sibenik
 
21:00 - 24/02 19
Cibalia Cibalia

vs

HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919
 
18:30 - 25/02 19
Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb

vs

Vukovar 91 Vukovar 91
 
21:00 - 25/02 19
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci

vs

Solin Solin
 
20:00 - 24/02 21

vs

West Armenia West Armenia
 
08:00 - 24/02 8
Puebla Puebla

vs

 
10:00 - 24/02 8
FC Juarez FC Juarez

vs

Monterrey Monterrey
 
10:00 - 24/02 8
Necaxa Necaxa

vs

Pachuca Pachuca
 
06:00 - 25/02 8
Leon Leon

vs

Atletico de San Luis Atletico de San Luis
 
08:00 - 25/02 8
Tigres Tigres

vs

Atlas Atlas
 
08:05 - 25/02 8
CD Guadalajara CD Guadalajara

vs

 
10:10 - 25/02 8
CF America CF America

vs

Cruz Azul Cruz Azul
 
18:00 - 24/02 Khác
Isi Dangkor Senchey FC Isi Dangkor Senchey FC

vs

Svay Rieng Svay Rieng
 
18:00 - 24/02 Khác
Nagaworld FC Nagaworld FC

vs

Phnom Penh Phnom Penh
 
15:45 - 25/02 Khác
Angkor Tiger FC Angkor Tiger FC

vs

Royal Cambodian Armed Forces FA Royal Cambodian Armed Forces FA
 
15:45 - 25/02 Khác
Kirivong Soksen Chey Kirivong Soksen Chey

vs

Prey Veng Prey Veng
 
18:00 - 25/02 Khác
Boeung Ket Boeung Ket

vs

Visakha FC Visakha FC
 
03:00 - 24/02 Khác
Sport Huancayo Sport Huancayo

4 - 0

Alianza Atletico Alianza Atletico
H1: 3-0
 
03:00 - 25/02 Khác
CD UT Cajamarca CD UT Cajamarca

vs

Universitario de Deportes Universitario de Deportes
 
03:00 - 25/02 Khác
Sport Boys Sport Boys

vs

Cusco FC Cusco FC
 
05:30 - 25/02 Khác
FBC Melgar FBC Melgar

vs

Union Comercio Union Comercio
 
06:15 - 25/02 Khác
Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

vs

Sporting Cristal Sporting Cristal
 
16:00 - 24/02 Khác
Abahani Ltd. Chittagong Abahani Ltd. Chittagong

vs

Fortis FC Fortis FC
 
16:00 - 24/02 Khác
Brothers Union Brothers Union

vs

Bangladesh Police Club Bangladesh Police Club
 
21:00 - 24/02 22
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

Bohemians 1905 Bohemians 1905
 
21:00 - 24/02 22
Hradec Kralove Hradec Kralove

vs

Mlada Boleslav Mlada Boleslav
 
21:00 - 24/02 22
Slovan Liberec Slovan Liberec

vs

Jablonec Jablonec
 
21:00 - 24/02 22
Teplice Teplice

vs

Karvina Karvina
 
00:00 - 25/02 22

vs

FC Zlin FC Zlin
 
21:00 - 25/02 22
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
 
21:00 - 25/02 22
Slavia Prague Slavia Prague

vs

Pardubice Pardubice
 
56' - 24/02 Khác live
Luqueno Luqueno

0 - 0

Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM
H1: 0-0
 
04:15 - 25/02 Khác
2 de Mayo 2 de Mayo

vs

Nacional Asuncion Nacional Asuncion
 
06:45 - 25/02 Khác
Cerro Porteno Cerro Porteno

vs

Sol de America Sol de America
 
18:00 - 25/02 18
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1

vs

FC Minaj FC Minaj
 
18:00 - 25/02 18
Veres Rivne Veres Rivne

vs

FC Kolos Kovalivka FC Kolos Kovalivka
 
20:30 - 25/02 18
Metalist 1925 Metalist 1925

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
 
23:00 - 25/02 18
Rukh Lviv Rukh Lviv

vs

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
 
01:00 - 24/02 19
Randers FC Randers FC

1 - 0

Lyngby Lyngby
H1: 0-0
 
20:00 - 25/02 19
Hvidovre Hvidovre

vs

Viborg Viborg
 
20:00 - 25/02 19
Vejle Boldklub Vejle Boldklub

vs

Silkeborg Silkeborg
 
22:00 - 25/02 19

vs

Broendby IF Broendby IF
 
01:00 - 24/02 19
FC Helsingoer FC Helsingoer 1

0 - 1

HB Koege HB Koege
H1: 0-0
 
01:00 - 24/02 19
Vendsyssel FF Vendsyssel FF

4 - 4

Hilleroed Hilleroed
H1: 1-2
 
01:00 - 24/02 19
AC Horsens AC Horsens 1

1 - 2

Kolding IF Kolding IF
H1: 0-0
 
19:00 - 24/02 19
AaB AaB

vs

SoenderjyskE SoenderjyskE
 
21:00 - 24/02 19
B 93 B 93

vs

Naestved Naestved
 
21:00 - 25/02 19
Hobro Hobro

vs

Fredericia Fredericia
 
00:00 - 25/02 25

vs

FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy
 
00:00 - 25/02 25
Yverdon Yverdon

vs

Basel Basel
 
02:30 - 25/02 25
Grasshopper Grasshopper

vs

Luzern Luzern
 
20:15 - 25/02 25
Lugano Lugano

vs

FC Zurich FC Zurich
 
22:30 - 25/02 25
Lausanne Lausanne

vs

Winterthur Winterthur
 
22:30 - 25/02 25
Young Boys Young Boys

vs

Servette Servette
 
01:30 - 24/02 23
Schaffhausen Schaffhausen

0 - 4

Sion Sion
H1: 0-3
 
01:30 - 24/02 23
Xamax Xamax

4 - 0

Thun Thun
H1: 1-0
 
02:15 - 24/02 23
FC Wil 1900 FC Wil 1900

1 - 1

Aarau Aarau
H1: 0-0
 
00:00 - 25/02 23
Baden Baden

vs

Stade Nyonnais Stade Nyonnais
 
00:00 - 25/02 23
Bellinzona Bellinzona

vs

FC Vaduz FC Vaduz
 
02:00 - 24/02 22
MTK Budapest MTK Budapest

3 - 1

Mezokovesd SE Mezokovesd SE
H1: 1-1
 
18:30 - 24/02 22
Zalaegerszeg Zalaegerszeg

vs

Kecskemeti TE Kecskemeti TE
 
21:00 - 24/02 22
Diosgyori VTK Diosgyori VTK

vs

 
23:30 - 24/02 22
Debrecen Debrecen

vs

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
 
21:00 - 25/02 22
Kisvarda FC Kisvarda FC

vs

Paksi SE Paksi SE
 
23:30 - 25/02 22
Ujpest Ujpest

vs

Ferencvaros Ferencvaros
 
20:00 - 25/02 22
Budafok Budafok

vs

Aqvital FC Csakvar Aqvital FC Csakvar
 
20:00 - 25/02 22
Mosonmagyarovari TE 1904 Mosonmagyarovari TE 1904

vs

Gyirmot Gyirmot
 
20:00 - 25/02 22
Pecsi MFC Pecsi MFC

vs

FC Ajka FC Ajka
 
20:00 - 25/02 22
Soroksar SC Soroksar SC

vs

Kozarmisleny Kozarmisleny
 
20:00 - 25/02 22
Budapest Honved Budapest Honved

vs

BFC Siofok BFC Siofok
 
23:00 - 25/02 22
Haladas Haladas

vs

Tiszakecske FC Tiszakecske FC
 
23:00 - 25/02 22
Kazincbarcika SC Kazincbarcika SC

vs

Vasas Budapest Vasas Budapest
 
23:00 - 25/02 22
Szeged 2011 Szeged 2011

vs

Bvsc-Zuglo Bvsc-Zuglo
 
23:30 - 24/02 23
Aluminij Aluminij

vs

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
 
19:00 - 25/02 23
Rogaska Rogaska

vs

Maribor Maribor
 
21:00 - 25/02 23
Domzale Domzale

vs

NK Celje NK Celje
 
23:30 - 25/02 23
Mura Mura

vs

Radomlje Radomlje
 
21:00 - 24/02 21
Zilina Zilina

vs

Zemplin Michalovce Zemplin Michalovce
 
21:00 - 24/02 21
Zlate Moravce Zlate Moravce

vs

Ruzomberok Ruzomberok
 
21:00 - 24/02 21
Spartak Trnava Spartak Trnava

vs

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
 
21:00 - 25/02 21
Trencin Trencin

vs

Slovan Bratislava Slovan Bratislava
 
23:30 - 25/02 21
Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova

vs

DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda
 
02:45 - 24/02 2
Drogheda United Drogheda United

1 - 4

Waterford FC Waterford FC
H1: 1-2
 
02:45 - 24/02 2
Dundalk Dundalk

0 - 2

Galway United FC Galway United FC
H1: 0-2
 
02:45 - 24/02 2
Shelbourne Shelbourne

2 - 1

Shamrock Rovers Shamrock Rovers
H1: 2-0
 
02:45 - 24/02 2
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic

0 - 1

Bohemian FC Bohemian FC
H1: 0-0
 
02:45 - 25/02 2
Sligo Rovers Sligo Rovers

vs

Derry City Derry City
 
02:45 - 24/02 2
Cobh Ramblers Cobh Ramblers

3 - 3

Athlone Town Athlone Town
H1: 0-2
 
02:45 - 24/02 2
Finn Harps Finn Harps

1 - 1

Cork City Cork City
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 2
Kerry Kerry 1

2 - 3

Bray Wanderers Bray Wanderers
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 2
UCD UCD

0 - 1

Treaty United Treaty United
H1: 0-0
 
02:45 - 24/02 2
Wexford FC Wexford FC

vs

Longford Town Longford Town

Hoãn

 
19:45 - 24/02 22
FK Radnik Surdulica FK Radnik Surdulica

vs

Partizan Beograd Partizan Beograd
 
22:00 - 24/02 22
Crvena Zvezda Crvena Zvezda

vs

Cukaricki Cukaricki
 
00:30 - 25/02 22
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo

vs

TSC Backa Topola TSC Backa Topola
 
20:00 - 25/02 22
Javor Javor

vs

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
 
22:30 - 25/02 22
Napredak Napredak

vs

Novi Pazar Novi Pazar
 
19:00 - 24/02 21
FK Metalac FK Metalac

vs

FK Smederevo 1924 FK Smederevo 1924
 
19:00 - 24/02 21
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub

vs

Radnicki Sremska Mitrovica Radnicki Sremska Mitrovica
 
19:00 - 24/02 21
Radnicki Novi Beograd Radnicki Novi Beograd

vs

Kolubara Kolubara
 
22:00 - 24/02 21
Macva Sabac Macva Sabac

vs

OFK Vrsac OFK Vrsac
 
22:00 - 24/02 21
FK Dubocica FK Dubocica

vs

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci
 
19:00 - 25/02 21
FK Graficar FK Graficar

vs

Indjija Indjija
 
19:00 - 25/02 21
RFK Novi Sad RFK Novi Sad

vs

OFK Beograd OFK Beograd
 
23:00 - 25/02 21
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

vs

FK Mladost Novi Sad FK Mladost Novi Sad
 
01:00 - 24/02 Khác
CFR Cluj CFR Cluj

4 - 0

Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
H1: 0-0
 
19:00 - 24/02 27
UTA Arad UTA Arad

vs

Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
 
22:00 - 24/02 27
FCV Farul Constanta FCV Farul Constanta

vs

Otelul Galati Otelul Galati
 
01:00 - 25/02 27
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi

vs

FC Rapid 1923 FC Rapid 1923
 
19:00 - 25/02 27
Sepsi OSK Sepsi OSK

vs

Universitatea Cluj Universitatea Cluj
 
16:00 - 24/02 16
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara

vs

CSM Slatina CSM Slatina
 
16:00 - 24/02 16
CS Mioveni CS Mioveni

vs

CSM Alexandria CSM Alexandria
 
16:00 - 24/02 16
CS Tunari CS Tunari

vs

FC Unirea Dej FC Unirea Dej
 
16:00 - 24/02 16
CSC Dumbravita CSC Dumbravita

vs

FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
 
16:00 - 24/02 16
CSM Resita CSM Resita

vs

Steaua Bucuresti Steaua Bucuresti
 
16:30 - 24/02 16
Chindia Targoviste Chindia Targoviste

vs

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
 
19:00 - 25/02 16
Progresul Spartac Progresul Spartac

vs

FC Buzau FC Buzau