Thứ Ba, 16/04/2024Mới nhất

KQBD - Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

KQBĐ hôm qua, hôm nay

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
FT - 15/04 31
FT - 16/04 31
FT - 15/04 32
H1: 1-0
FT - 15/04 32
FT - 16/04 32
H1: 2-0
FT - 15/04 29
H1: 1-0
FT - 15/04 Bảng A
Australia U23 Australia U23

0 - 0

Jordan U23 Jordan U23 1
H1: 0-0
FT - 15/04 Bảng A
Qatar U23 Qatar U23

2 - 0

U23 Indonesia U23 Indonesia 2
H1: 1-0
20:00 - 16/04 Bảng B
Japan U23 Japan U23

vs

China U23 China U23
22:30 - 16/04 Bảng C
Iraq U23 Iraq U23

vs

U23 Thái Lan U23 Thái Lan
22:30 - 16/04 Bảng B
South Korea U23 South Korea U23

vs

UAE U23 UAE U23
FT - 15/04 8
FT - 15/04 8
St. Louis City St. Louis City

1 - 0

H1: 0-0
FT - 15/04 29
Arouca Arouca

2 - 1

Boavista Boavista 1
H1: 2-0
FT - 15/04 29

2 - 2

Casa Pia AC Casa Pia AC 1
H1: 2-1
FT - 15/04 29

3 - 0

Moreirense Moreirense
H1: 2-0
FT - 16/04 29
Vizela Vizela

0 - 1

Chaves Chaves
H1: 0-1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1

0 - 0

Atletico MG Atletico MG 1
H1: 0-0
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 11
Tristan Suarez Tristan Suarez

1 - 3

Quilmes Quilmes
H1: 0-1
FT - 15/04 11
Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

0 - 0

San Telmo San Telmo
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Guillermo Brown Guillermo Brown 1

0 - 3

Chacarita Juniors Chacarita Juniors
H1: 0-2
FT - 15/04 11
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro

1 - 0

Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Racing de Cordoba Racing de Cordoba

1 - 1

Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste
H1: 1-0
03:00 - 15/04 11
Patronato de Parana Patronato de Parana

0 - 0

CA San Miguel CA San Miguel

Hủy

H1: 0-0
FT - 15/04 11
Atletico Guemes Atletico Guemes

1 - 1

CA Gimnasia de Jujuy CA Gimnasia de Jujuy 1
H1: 0-0
FT - 15/04 11
San Martin San Juan San Martin San Juan

0 - 0

San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman
H1: 0-0
FT - 15/04 11
CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano

2 - 3

Deportivo Madryn Deportivo Madryn
H1: 2-0
FT - 15/04 29
Patro Eisden Patro Eisden

2 - 3

Oostende Oostende
H1: 1-2
00:00 - 15/04 29
Benfica B Benfica B

vs

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
FT - 15/04 29
Maritimo Maritimo

0 - 0

H1: 0-0
FT - 15/04 Khác
Hajer FC Al-Hasa Hajer FC Al-Hasa

0 - 1

Al Bukayriyah Al Bukayriyah
H1: 0-0
FT - 15/04 Khác
Al Arabi Al Arabi

2 - 2

Al Ain Al Ain
H1: 1-0
FT - 16/04 Khác
Al Safa Al Safa

4 - 1

Al-Taraji Club Al-Taraji Club
H1: 2-1
23:05 - 16/04 Khác
23:05 - 16/04 Khác
Al Kholood Al Kholood

vs

Ohod Ohod
FT - 15/04 Khác
FT - 16/04 Khác
FT - 15/04 30

2 - 2

PEC Zwolle PEC Zwolle
H1: 0-1
FT - 16/04 Khác
Moroka Swallows Moroka Swallows

2 - 2

Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC
H1: 0-1
FT - 16/04 Khác
Jong Ajax Jong Ajax

2 - 1

Cambuur Cambuur
H1: 0-0
FT - 16/04 Khác
Jong FC Utrecht Jong FC Utrecht

0 - 2

FC Den Bosch FC Den Bosch
H1: 0-0
20:00 - 16/04 24
JDR Stars JDR Stars

vs

Black Leopards Black Leopards
20:00 - 16/04 24
Magesi FC Magesi FC

vs

Hungry Lions FC Hungry Lions FC
20:00 - 16/04 24
Milford FC Milford FC

vs

Marumo Gallants Marumo Gallants
20:00 - 16/04 24
MM Platinum MM Platinum

vs

Baroka FC Baroka FC
FT - 15/04 30
Erzurum BB Erzurum BB

0 - 0

Sakaryaspor Sakaryaspor
H1: 0-0
FT - 16/04 30
Adanaspor Adanaspor

1 - 1

Bodrum FK Bodrum FK
H1: 1-0
FT - 15/04 1
North Carolina FC North Carolina FC

1 - 1

Birmingham Legion Birmingham Legion
H1: 1-1
FT - 15/04 12
Sportivo Italiano Sportivo Italiano

1 - 1

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
H1: 0-1
FT - 15/04 12
Colegiales Colegiales

4 - 0

Canuelas Canuelas 1
H1: 1-0
FT - 15/04 12
San Martin Burzaco San Martin Burzaco

1 - 2

Deportivo Merlo Deportivo Merlo
H1: 1-1
FT - 15/04 10
Ismaily SC Ismaily SC

1 - 1

Future FC Future FC
H1: 0-1
FT - 15/04 10
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

0 - 2

Pyramids FC Pyramids FC
H1: 0-1
FT - 16/04 10
El Zamalek El Zamalek

2 - 1

H1: 1-0
FT - 15/04 14
Sarmiento Sarmiento 1

0 - 1

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
H1: 0-1
FT - 15/04 14
Gimnasia LP Gimnasia LP

1 - 2

Banfield Banfield
H1: 1-0
FT - 15/04 14
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

0 - 0

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
H1: 0-0
FT - 16/04 14
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

3 - 3

Barracas Central Barracas Central
H1: 3-1
FT - 16/04 14
Independiente Independiente

2 - 2

Talleres Talleres 1
H1: 2-0
FT - 16/04 14
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

0 - 1

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
H1: 0-1
FT - 16/04 14
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

1 - 3

River Plate River Plate
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Defensor Sporting Defensor Sporting 2

2 - 1

River Plate River Plate
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol

2 - 0

Danubio Danubio
H1: 1-0
FT - 15/04 3
Lillestroem Lillestroem

0 - 5

Bodo/Glimt Bodo/Glimt
H1: 0-1
17:00 - 16/04 CKKV
Al-Ahed Al-Ahed

vs

Al-Nahda Al-Nahda
FT - 15/04 1
Vancouver FC Vancouver FC

4 - 1

Valour FC Valour FC 1
H1: 1-1
FT - 16/04 3
Aalesund Aalesund 1

0 - 3

Lyn Lyn
H1: 0-1
FT - 16/04 3
Aasane Aasane

1 - 1

Sogndal Sogndal
H1: 0-1
FT - 16/04 3
Bryne Bryne

0 - 1

Levanger Levanger
H1: 0-1
FT - 16/04 3
Kongsvinger Kongsvinger

3 - 3

Egersund Egersund
H1: 1-1
FT - 16/04 3
Mjoendalen Mjoendalen

1 - 1

Start Start
H1: 1-1
FT - 16/04 3
Moss Moss

2 - 1

Ranheim Ranheim
H1: 1-0
FT - 16/04 3
Sandnes Sandnes

2 - 0

Raufoss Raufoss
H1: 1-0
22:00 - 16/04 23
USM Alger USM Alger

vs

Ben Aknoun Ben Aknoun

Hoãn

FT - 15/04 22
Mohun Bagan Super Giant Mohun Bagan Super Giant 1

2 - 1

Mumbai City FC Mumbai City FC
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Atletico Nublense Atletico Nublense

0 - 2

Palestino Palestino
H1: 0-1
FT - 15/04 8
Audax Italiano Audax Italiano

2 - 2

Union La Calera Union La Calera 1
H1: 1-1
FT - 16/04 8
Cobresal Cobresal

3 - 0

Deportes Copiapo Deportes Copiapo
H1: 1-0
88' - 16/04 8 live
Colo Colo Colo Colo

0 - 2

Cobreloa Cobreloa 1
H1: 0-1
FT - 15/04 8
San Luis San Luis

0 - 1

La Serena La Serena
H1: 0-0
FT - 15/04 8
Union San Felipe Union San Felipe

2 - 3

Deportes Temuco Deportes Temuco
H1: 1-2
FT - 16/04 8
Curico Unido Curico Unido 1

0 - 0

Magallanes Magallanes
H1: 0-0
FT - 15/04 31
FT - 15/04 31

4 - 1

Arema FC Arema FC
H1: 2-1
FT - 15/04 31
FT - 15/04 20
Al-Ittihad Al-Ittihad

1 - 1

Tishreen Tishreen
H1: 1-0
FT - 15/04 20
Al-Karamah Al-Karamah

0 - 0

Al-Wathbah Al-Wathbah
H1: 0-0
FT - 15/04 20
Al-Sahel Al-Sahel

0 - 0

Al-Taleiah Al-Taleiah
H1: 0-0
FT - 15/04 20
Al-Wahda Al-Wahda

0 - 3

Jableh SC Jableh SC
H1: 0-0
FT - 15/04 20
Hutteen Hutteen

4 - 1

Al-Horiyah Al-Horiyah
H1: 1-1
FT - 15/04 15
Deportivo Achuapa Deportivo Achuapa

2 - 0

Deportivo Malacateco Deportivo Malacateco
H1: 1-0
FT - 15/04 15
Guastatoya Guastatoya

2 - 0

Comunicaciones FC Comunicaciones FC
H1: 1-0
FT - 15/04 16
Chico FC Chico FC

1 - 2

H1: 1-1
FT - 15/04 16
FT - 15/04 16
Deportivo Pasto Deportivo Pasto

2 - 3

H1: 0-1
FT - 15/04 16
FT - 15/04 11
Atletico Huila Atletico Huila

1 - 0

Real Santander Real Santander
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Cucuta Cucuta

1 - 1

Leones Leones
H1: 1-1
FT - 15/04 11
Real Cartagena Real Cartagena

2 - 1

Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca
H1: 2-1
FT - 16/04 11
Orsomarso Orsomarso 1

2 - 2

Barranquilla FC Barranquilla FC
H1: 1-2
FT - 16/04 11
Bogota FC Bogota FC

1 - 2

Llaneros FC Llaneros FC
H1: 1-1
80' - 16/04 11 live

1 - 1

Internacional de Palmira Internacional de Palmira
H1: 1-1
FT - 15/04 29
CSKA 1948 CSKA 1948

2 - 1

PFC Lokomotiv Sofia 1929 PFC Lokomotiv Sofia 1929
H1: 1-1
FT - 16/04 29
Ludogorets Ludogorets

2 - 0

Arda Kardzhali Arda Kardzhali 1
H1: 2-0
21:00 - 16/04 28
CSKA 1948 II CSKA 1948 II

vs

Spartak Pleven Spartak Pleven
22:30 - 16/04 13
Al-Shamal Al-Shamal

vs

Al-Wakra Al-Wakra
FT - 15/04 30
NK Istra 1961 NK Istra 1961

0 - 2

Rijeka Rijeka
H1: 0-1
FT - 15/04 15
Atlas Atlas

2 - 1

Atletico de San Luis Atletico de San Luis 1
H1: 1-1
FT - 15/04 15

1 - 0

Leon Leon 1
H1: 0-0
FT - 15/04 15
FC Juarez FC Juarez

0 - 1

H1: 0-0
FT - 15/04 Khác
Onor Onor

0 - 4

Andranik Andranik
H1: 0-1
19:00 - 16/04 Khác
BKMA II BKMA II

vs

Shirak II Shirak II
19:00 - 16/04 Khác
FC Mika FC Mika

vs

FC Nikarm FC Nikarm
FT - 15/04 8
Universidad Catolica Universidad Catolica

2 - 2

Independiente del Valle Independiente del Valle
H1: 2-2
FT - 15/04 8
El Nacional El Nacional

2 - 0

Imbabura S.C. Imbabura S.C.
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Libertad Libertad

0 - 3

Barcelona SC Barcelona SC
H1: 0-3
FT - 16/04 8
LDU de Quito LDU de Quito 1

2 - 1

Delfin Delfin
H1: 1-0
FT - 15/04 11
Universidad Cesar Vallejo Universidad Cesar Vallejo 1

3 - 1

Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos 1
H1: 2-1
FT - 15/04 11
Cusco FC Cusco FC 1

3 - 2

Asociacion Deportiva Tarma Asociacion Deportiva Tarma 3
H1: 2-2
FT - 15/04 11
Alianza Lima Alianza Lima 1

2 - 0

Atletico Grau Atletico Grau 1
H1: 0-0
FT - 16/04 11
CD UT Cajamarca CD UT Cajamarca

2 - 0

Los Chankas CYC Los Chankas CYC
H1: 1-0
88' - 16/04 11 live
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso

2 - 3

Sporting Cristal Sporting Cristal
H1: 1-3
FT - 15/04 Khác
Luqueno Luqueno 1

0 - 3

Libertad Libertad
H1: 0-1
FT - 15/04 Khác
Cerro Porteno Cerro Porteno

3 - 0

Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
H1: 1-0
FT - 16/04 2
CD Recoleta CD Recoleta

6 - 0

Deportivo Santani Deportivo Santani
H1: 3-0
FT - 16/04 2
Atletico Tembetary Atletico Tembetary

1 - 0

Rubio Nu Rubio Nu
H1: 0-0
FT - 15/04 24
Cherkasy Cherkasy

1 - 0

Veres Rivne Veres Rivne
H1: 0-0
FT - 15/04 24
Metalist 1925 Metalist 1925

1 - 1

SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
H1: 0-1
23:00 - 16/04 19
Talinna Kalev Talinna Kalev

vs

FCI Levadia FCI Levadia
FT - 15/04 5
NSI Runavik NSI Runavik

1 - 0

H1: 0-0
FT - 16/04 5
B68 Toftir B68 Toftir

1 - 2

07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
H1: 1-1
FT - 16/04 3
BK Haecken BK Haecken

4 - 3

Brommapojkarna Brommapojkarna
H1: 2-2
FT - 16/04 3
Vaernamo Vaernamo

0 - 4

Malmo FF Malmo FF
H1: 0-2
FT - 16/04 3
Hammarby IF Hammarby IF

3 - 0

Elfsborg Elfsborg 1
H1: 0-0
FT - 16/04 3
Gefle Gefle

2 - 2

Degerfors Degerfors
H1: 1-2
FT - 16/04 3
Oergryte Oergryte

1 - 2

IK Brage IK Brage
H1: 0-0
FT - 15/04 9
FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo

2 - 3

Saburtalo Saburtalo
H1: 2-1
FT - 15/04 9
FC Telavi FC Telavi

0 - 0

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
H1: 0-0
22:00 - 16/04 9
FC Gagra FC Gagra

vs

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
23:00 - 16/04 9
Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti

vs

Dila Gori Dila Gori
FT - 16/04 28
Vasas Budapest Vasas Budapest

2 - 1

Kozarmisleny Kozarmisleny 1
H1: 1-1
FT - 15/04 31
Domzale Domzale

1 - 3

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana 1
H1: 0-0
FT - 15/04 31
Aluminij Aluminij

1 - 1

Radomlje Radomlje
H1: 1-0
20:30 - 16/04 BK
Ruzomberok Ruzomberok

vs

Lipany Lipany
FT - 15/04 2
HK Kopavogs HK Kopavogs 1

0 - 4

IA Akranes IA Akranes
H1: 0-0
FT - 15/04 2
Fylkir Fylkir

0 - 0

Valur Valur
H1: 0-0
FT - 16/04 2
Fram Reykjavik Fram Reykjavik

0 - 1

H1: 0-0
FT - 15/04 2
KFK KFK

0 - 3

UMF Vidir UMF Vidir
H1: 0-2
FT - 16/04 3
Bohemian FC Bohemian FC

1 - 0

Dundalk Dundalk
H1: 0-0
FT - 15/04 30
Cukaricki Cukaricki

3 - 2

Partizan Beograd Partizan Beograd
H1: 1-0
FT - 15/04 30
Novi Pazar Novi Pazar

2 - 2

Radnicki Nis Radnicki Nis
H1: 1-1
FT - 15/04 30
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica

1 - 0

Javor Javor
H1: 0-0
FT - 15/04 30
Mladost Lucani Mladost Lucani

1 - 2

FK IMT Beograd FK IMT Beograd
H1: 1-0
FT - 16/04 30
Vozdovac Vozdovac

1 - 2

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
H1: 1-1
FT - 15/04 30
OFK Vrsac OFK Vrsac

2 - 1

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci
H1: 2-0
FT - 16/04 28
Piast Gliwice Piast Gliwice

2 - 0

H1: 2-0
FT - 15/04 26
Zeljeznicar Zeljeznicar 2

0 - 0

FK Sarajevo FK Sarajevo 1
H1: 0-0

Kết quả bóng đá đêm hôm qua rạng sáng nay

Video bóng đá

Xem thêm

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow