Mới nhất
Hot: Lịch thi đấu Kết quả Bảng xếp hạng

Bóng đá Tây Ban Nha

La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga

Real Madrid: Rồi sao nữa, Kaka?

Sau 240 ngày, Kaka lại xuất hiện trên sân cỏ trong màu áo trắng của Real Madrid, trong 15 phút cuối trận đấu với Getafe, khi trận đấu coi như đã an bài (lúc ấy Real đang dẫn 3-1).

05/01/2011 Barcelona

Bilbao - Barcelona: Khuất phục Sư tử San Mames

05/01/2011 Athletic Bilbao

Sau vòng 17 La Liga: Real Madrid - Hy vọng nảy mầm

05/01/2011 Barcelona

Real Madrid khủng hoảng chấn thương: Ba tháng không Higuain!

04/01/2011 Barcelona

Mourinho "hú vía" sau chiến thắng nhọc nhằn trước Getafe

(Bongda24h) - Đêm qua, Real Madrid đã giành chiến thắng một cách đầy vất vả khi mang tâm lí chủ quan đến làm khách trên sân của Getafe. Sau trận đấu, HLV Jose Mourinho mặc dù vui mừng với chiến thắng nhưng vẫn tỏ ra không hài lòng về cách các học trò thi đấu.

04/01/2011 Getafe

Barcelona: Có những nhiềm vui...

Một chiến thắng nhọc nhằn, thậm chí không đẹp. Nhưng đằng sau trận đấu này lại là rất nhiều tín hiệu vui với Barca.

04/01/2011

Xavi: Huyền thoại bất tử

Trận đấu với Levante là lần thứ 549 Xavi khoác áo Barca. Số lần thi đấu cho đội bóng sứ Catalonia của Anh đã ngang bằng huyền thoại Migueli...

04/01/2011

Real "hú hồn" rời Anfonso Perez với chiến thắng nghẹt thở

(Bongda24h) - Dẫn trước 2-0 nhờ các pha lập công của Cristiano Ronaldo và Mesut Oezil, rồi lại vượt lên dẫn trước 3-1 khi CR7 hoàn tất cú đúp, nhưng Real Madrid đã thực sự sống trong sợ hãi khi Arbeloa nhận thẻ đỏ rời sân, còn Getafe ghi được bàn thắng rút ngắn tỷ số xuống còn 2-3 ở phút 84...

04/01/2011

Mourinho đề cử ai thay mình dẫn dắt Real trong tương lai?

Trong buổi trả lời phỏng vấn báo chí Tây Ban Nha mới đây, HLV Jose Mourinho đã nói rằng HLV của Getafe hiện tại Michel (tên đầy đủ là Jose Miguel Gonzalez Martin del Campo) có tiềm năng để trở thành người dẫn dắt Real Madrid trong tương lai. Michel cũng chính là đối thủ của Mourinho trong trận đấu mở màn của Real Madrid trong năm 2011 khi đội bóng Hoàng gia có chuyến làm khách trên sân của Getafe.

03/01/2011

Jose Mourinho - HLV số 1 thế giới năm 2010

(Bongda24h) - Theo đánh giá của IFFHS (Liên đoàn thống kê và lịch sử bóng đá thế giới), một tổ chức khá có uy tín trong làng túc cầu giáo thì Mourinho đã đoạt danh hiệu "Chiến lược gia xuất sắc nhất năm 2010 ở cấp độ CLB", vượt lên trên một loạt tên tuổi như Guardiola, Van Gaal, Ancelotti...

03/01/2011

Mourinho và sự trở lại của Kaka: Nỗi lo đằng sau lời chào

(Bongda24h) - Sự trở lại của Kaka tất nhiên là một tin mừng cho Real Madrid, nhưng đó chưa hẳn đem lại niềm vui cho HLV Jose Mourinho. Thậm chí, nếu chưa muốn nói sự trở lại của "thiên thần" khiến Mourinho cảm thấy khó xử và những nếp nhăn trên trán chiến lược gia người Bồ lại càng nhiều hơn, bởi lẽ chọn ai, bỏ ai đang là vấn đề cần phải được cân nhắc kĩ lưỡng.

03/01/2011

Getafe - Real Madrid: Thách thức Galacticos

(Bongda24h) - Getafe thường rất ngoan cường khi phải đối mặt với Real, đặc biệt trên sân nhà Alfonso Perez. Từ khi lên chơi ở La Liga, Azulones giành tới 3 chiến thắng, 1 trận hòa trong 6 trận tiếp đón gã hàng xóm giàu có. Vì vậy, Real rất có thể sẽ phải trả giá nếu không vượt qua được sức ép, nhất là khi họ đang bị Barca tạm bỏ xa với khoảng cách 5 điểm.

03/01/2011

Pedro lập cú đúp, Barca khởi đầu năm mới 2011 bằng trận thắng sát sao

(Bongda24h) - Barcelona đã tạm thời nâng khoảng cách với đội xếp sau Real Madrid lên 5 điểm, nhờ trận thắng 2-1 trên sân nhà Nou Camp khi tiếp Levante. Pedro trở thành người hùng của Blaugrana với cú đúp, trong khi Alves đặt dấu ấn bằng hai đường chuyền cho đồng đội lập công.

03/01/2011

Real Madrid đón nhận tin vui: Kaka có thể trở lại trong trận đấu với Getafe

(Bongda24h) - Trước chuyến hành quân đến sân của Getafe trong trận đấu mở màn năm mới của mình, các fan của Real Madrid đã đón nhận tin vui khi nhiều khả năng tiền vệ kiến thiết Kaka sẽ có thể ra sân trong trận đấu phải làm khách này.

03/01/2011

Xavi sắp trở thành huyền thoại của Barca

2010 là năm đáng nhớ trong sự nghiệp của Xavi khi anh cùng tuyển Tây Ban Nha lên ngôi vô địch World Cup lần đầu tiên trong lịch sử. Cũng trong năm này, anh được World Soccer bầu là “Cầu thủ xuất sắc nhất năm” và có tên trong tốp 3 cầu thủ xuất sắc nhất sẽ cạnh tranh danh hiệu QBV FIFA.

02/01/2011

11 "điểm nóng" của La Liga năm 2011

Giải ngoại hạng Anh đang là giải đấu hấp dẫn nhất thế giới. Nhưng La Liga của năm 2011 hứa hẹn sẽ thú vị hơn rất nhiều so với Premier League. Sau đây là 11 điều đáng xem nhất của La Liga trong năm nay.

02/01/2011

Barca - Levante: Nou Camp trẩy hội

(Bongda24h) - Còn gì tuyệt vời hơn với các culé nếu họ được đón chào trận đầu đầu năm của Barca bằng chiến thắng đậm đà trước Levante - đối thủ vừa bị Real đả bại 8-0 ở cúp nhà Vua. Tuy nhiên, HLV Pep Guardiola cũng cần giữ quân để chuẩn bị cho chuyến làm khách Athletic Bilbao vào giữa tuần sau, trong khuôn khổ lượt về vòng 1/8 cúp nhà Vua.

02/01/2011

El Clascio vì... Fabregas

(Bongda24h) - Sau một thời gian yên ắng, tương lai của Fabregas lại gây xôn xao dư luận khi mới đây nhất cả hai ông lớn của bóng đá Tây Ban Nha là Barcelona và Real Madrid đều đã sẵn sàng chi đậm để "rước" thủ quân của Arsenal hồi hương ngay trong kì CN mùa đông này.

02/01/2011

Higuain phải phẫu thuật, Chủ tịch Perez không thể ngồi yên

Theo tiết lộ của tờ Marca, Tây Ban Nha, tiền đạo Gonzalo Higuain sẽ phải trải qua một ca phẫu thuật để chữa trị dứt điểm chấn thương lệch đĩa đệm cột sống.

01/01/2011

Mourinho: "Iniesta đoạt Quả bóng Vàng là không công bằng"

HLV Jose Mourinho lại vừa có một phát biểu gây tranh cãi khi tuyên bố rằng nếu tiền vệ Andres Iniesta đoạt Quả bóng Vàng FIFA năm 2010 thì đó là điều không công bằng.

01/01/2011

1 2 ... 1813 1814 1815 ... 2008

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

La Liga, Thứ 3 - 27/10
Sevilla 03:00 Osasuna
La Liga, Thứ 2 - 26/10
Sociedad 00:30 Levante
Barcelona 03:00 Real Madrid
La Liga, Chủ nhật - 25/10
Atletico 1 - 0 Deportivo
Athletic Club 20:00 Getafe
Celta Vigo 22:15 Real Betis
La Liga, Thứ 7 - 24/10
Alaves 1 - 1 Malaga
Vallecano 0 - 3 Elche
Racing Santander 2 - 1 Espanyol
Valencia 1 - 2 Villarreal
Ngày - 23/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Xem thêm

Top đội bóng

  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com