Thứ Năm, 20/06/2024Mới nhất
Zalo

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32 hôm nay 11/5: Bảng xếp hạng huy chương

Thứ Năm 11/05/2023 10:26(GMT+7)

Theo dõi Bongda24h trên Google News
Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32 hôm nay 11/5, cập nhật liên tục bảng xếp hạng thành tích của đoàn thể thao Campuchia tại SEA Games 32

Video U22 Việt Nam vs U22 Malaysia 2-1 SEA Games 32

video

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32 hôm nay 11/5

Xem thêm:

Danh sách VĐV Việt Nam giành HC tại SEA Games 32

- Cập nhật: 00h05 ngày 11/5/2023 (Phnom Penh, Campuchia).

NDVĐV/ĐTHC
Cờ Ốc: 10 HC
Đôi nữ 60'Phạm Thanh Phương Thảo, Tôn Nữ Hồng ÂnHCV
Đơn nam 5'Nguyễn Quang TrungHCB
Hoàng Nam ThắngHCĐ
Đồng đội 4 nam 60'Bảo Khoa, Dương Thế Anh, Trần Quốc Dũng, Võ Thành NinhHCĐ
Đồng nội 3 nam 60'Hoàng Nam Thắng, Dương Thế Anh, Trần Quốc DũngHCĐ
Đơn nam 60'Bảo KhoaHCĐ
Võ Thành NinhHCĐ
Đơn nữ 60'Vũ Thị Diệu UyênHCĐ
Đoàn Thị Hồng NhungHCV
Đôi nam 60'Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng BìnhHCĐ
Ju-Jitsu: 12 HC
Ne-Wara GI -52kg nữĐặng Thị HuyềnHCĐ
DOU namMa Đình Khải, Trịnh Kế DươngHCĐ
SHOW nữHoàng Thị Lan Hương, Nguyễn Minh PhươngHCĐ
Ne-Waza NOGI -57kg nữLê Thị ThươngHCĐ
DUO nữHoàng Thị Lan Hương, Nguyễn Minh PhươngHCĐ
SHOW namPhan Hữu Thắng, Nguyễn Văn ĐứcHCĐ
Ne-Waza GI -62kg namCấn Văn ThắngHCB
Ne-Waza NOGI -56kg namĐào Hồng SơnHCV
Ne-Waza NOGI -69kg namĐặng Đình TùngHCB
SHOW nam nữTrịnh Kế Dương, Lương Ngọc TràHCĐ
Ne-Waza NOGI -52kg nữPhùng Thị HuệHCĐ
DUO nam nữSái Công Nguyên, Lương Ngọc TràHCĐ
Điền Kinh: 29 HC
Marathon nữLê Thị TuyếtHCB
Marathon namHoàng Nguyên ThanhHCĐ
Đi bộ 20km nữNguyễn Thị Thanh PhúcHCV
Đi bộ 20km namNguyễn Thành NgưngHCB
200m nữTrần Thị Nhi YếnHCB
200m namNgần Ngọc NghĩaHCB
1500m nữBùi Thị NgânHCB
Nguyễn Thị OanhHCV
3000m vượt chướng ngại vật nữHCV
5000m nữHCV
Phạm Thị Hồng LệHCB
1500m namLương Đức PhướcHCB
Ném lao namNguyễn Hoài VănHCB
4x400m tiếp sức hỗn hợpNguyễn Thị Huyền, Hoàng Thị Ánh Thục, Trần Đình Sơn, Quách Công Lịch, Trần Nhật Hoàng, Nguyễn Thị HằngHCV
Nhảy 3 bước nữNguyễn Thị HườngHCĐ
400m nữNguyễn Thị HuyềnHCB
Nguyễn Thị HằngHCĐ
Nhảy cao nữPhạm Thị DiễmHCB
Nhảy xa namNguyễn Tiến TrọngHCB
Đẩy tạ namPhan Thanh BìnhHCB
3000m vượt chướng ngại vật nữNguyễn Thị HươngHCĐ
100m rào nữHuỳnh Thị Mỹ TiênHCV
Bùi Thị NguyênHCB
3000m vượt chướng ngại vật namNguyễn Trung CườngHCV
Lê Tiến LongHCB
4x100m tiếp sức nữLê Tú Chinh, Hà Thị Thu, Hoàng Dư Ý, Kha Thanh TrúcHCB
Nhảy xa nữBùi Thị Thu ThảoHCB
Bùi Thị LoanHCĐ
Ném đĩa nữLê Thị Cẩm DungHCĐ
Karate: 13 HC
Kata đồng đội namLê Hồng Phúc, Phạm Minh Đức, Giang Việt AnhHCV
Kata đồng đội nữNguyễn Ngọc Trâm, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Thị PhươngHCV
Kata đơn namPhạm Minh ĐứcHCĐ
Kata đơn nữNguyễn Thị PhươngHCB
Kumite -55kg namTrần Văn VũHCĐ
Kumite -50kg nữNguyễn Thị ThuHCĐ
Kumite -55kg nữHoàng Thị Mỹ TâmHCV
Kumite -68kg nữĐinh Thị HươngHCV
Kumite +84kg namTrần Lê Tấn ĐạtHCĐ
Kumite -60kg namChu Văn ĐứcHCĐ
Kumite -61kg nữNguyễn Thị NgoanHCĐ
Kumite đồng đội nữTrương Thị Thương, Đinh Thị Hương, Nguyễn Thị Ngoan, Hoàng Thị Mỹ TâmHCV
Kumite đồng đội namChu Văn Đức, Đỗ Thanh Nhân, Đỗ Mạnh Hùng, Võ Văn Hiền, Trần Lê Tấn Đạt, Nguyễn Viết Ngọc Hiệp, Lò Văn BiểnHCV
Vovinam: 20 HC
55kg nữLê Thị HiềnHCV
Ngũ môn quyền namNguyễn Tứ CườngHCB
Tinh hoa lưỡng nghi kiếm pháp namHuỳnh Khắc Nguyên2 HCB
Nhật nguyệt đại đao pháp nam
Đồng đội kiếm namLê Đức Anh, Nguyễn Hoàng Dũ, Nguyễn Hoàng Tấn, Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Mạnh PhiHCB
65kg namNguyễn Viết HàHCĐ
Đòn chân tấn công namVũ Duy Bảo, Nguyễn Quốc Cường, Mai Đình Chiến, Lê Phi Bảo, Nguyễn Hoàng DũHCB
60kg namNguyễn Thanh LiêmHCV
60kg nữĐỗ Phương ThảoHCV
Song luyện 3 namNguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng CườngHCB
Song luyện mã tấu namNguyễn Trường Thọ, Đỗ Lý Minh ToànHCB
Đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam,nữLê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương, Vũ Duy BảoHCB
Đồng đội kiếm nữLâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệp ThảoHCB
Tự vệ nữNguyễn Thị Hoài Nương, Nguyễn Hoàng DũHCV
65kg nữBùi Thị Thảo NgânHCV
Đa luyện vũ khí nữLâm Thị Thùy Mỵ, Lê Toàn Trung, Đoàn Hồng Thâm, Lâm Trí LinhHCV
Đa luyện vũ khí namLê Đức Duy, Mai Đình Chiến, Nguyễn Hoàng Tấn, Lê Phi BảoHCV
70kg namTrương Văn TuấnHCB
Song luyện kiếm nữLâm Thị Lời, Nguyễn Thị Tuyết MaiHCB
Song dao pháp nữMai Thị Kim ThùyHCB
Bi sắt: 5 HC
Shooting nữNguyễn Thị ThiHCB
Shooting namNguyễn Văn DũngHCĐ
Đơn nữThái Thị Hồng ThoaHCB
Đôi namNgô Ron, Danh Sà PhanlHCĐ
Đôi nam nữHuỳnh Công Tâm, Nguyễn Thị Thúy KiềuHCĐ
Bơi: 14 HC
400m hỗn hợp namNguyễn Quang ThuấnHCB
Trần Hưng Nguyên2 HCV
400m hỗn hợp nam
200m hỗn hợp nam
200m ngửa namHCB
100m tự do namLương Jeremie2 HCĐ
50m tự do nam
100m ếch NamPhạm Thanh Bảo2 HCV
200m ếch nam
4x200m tự do namNguyễn Hữu Kim Sơn, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên, Nguyễn Huy HoàngHCV
100m tự do nữNguyễn Thúy HiềnHCĐ
200m tự do namNguyễn Huy HoàngHCĐ
1500m tự do namHCV
Nguyễn Hữu Kim SơnHCB
4x200m tiếp sức tự do namTrần Hưng Nguyên, Ngô Đình Chuyền, Hoàng Quý Phước, Lương JeremieHCĐ
Triathlon: 3 HC
Aquathlon relayNguyễn Hoàng Dung, Nguyễn Thị Kim Tuyến, Vũ Đình Duân, Hoàng Văn HảiHCĐ
Individual Duathlon namPhạm Tiến SảnHCV
Individual Duathlon nữNguyễn Thị Phương TrinhHCB
Kun khmer: 9 HC
Kun Kru nữPhạm Thị Bích LiểuHCB
45kg nữHuỳnh Hà Hữu HiếuHCV
45kg namVõ Nhuận PhongHCB
48kg nữTạ Thị Kim YếnHCV
48kg namDương Đức BảoHCB
51kg namLê Công NghịHCB
67kg namNguyễn Châu ĐạtHCB
60kg nữBàng Thị MaiHCV
54kg namKhuất Văn KhảiHCĐ
Bóng rổ: 1 HC
3x3 nữTrương Thảo My, Trương Thảo Vy, Huỳnh Thị Ngoan, Nguyễn Thị Tiểu DuyHCV
Pencak silat: 14 HC
Ganda đôi namĐào Đức Hùng, Võ Bình PhướcHCĐ
Tunggal namPhạm Hải TiếnHCĐ
Tunggal nữVương Thị BìnhHCĐ
75-80kg namNguyễn Tấn SangHCV
50-55kg nữNguyễn Hoàng Hồng ÂnHCV
65-70kg nữQuàng Thị Thu NghĩaHCV
80-85kg namNguyễn Duy TuyếnHCV
55-60kg nữNguyễn Thị Cẩm NhiHCB
45-50kg namBùi Văn ThốngHCĐ
50-55kg namNguyễn Thế VũHCĐ
55-60kg namVũ Văn KiênHCĐ
65-70kg namPhạm Tuấn AnhHCĐ
70-75kg namVũ Đức HùngHCĐ
-45kg nữĐinh Thị Kim TuyếnHCĐ
E-sports: 2 HC
LOL Wild Rift-TeamTrần Hồng Phúc, Bùi Minh Mạnh, Hoàng Tiến Nhật, Hồ Trung Hậu, Trần Gia Huy, Nguyễn Trung Đức, Đặng Nhật TânHCB
Cross Fire-TeamHuỳnh Quốc Khánh, Lương Đức Tuấn, Lê Văn Sơn, Đàm Việt Hưng, Bùi Đình Văn, Mai Thanh PhongHCV
Thể dục dụng cụ: 8 HC
Đồng đội toàn năng namTrịnh Hải Khang, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Nguyễn Văn Khánh Phong, Văn Vĩ Lương, Đặng Ngọc Xuân ThiệnHCV
Toàn năng đơn namLê Thanh TùngHCB
Đinh Phương ThànhHCĐ
Xà đơn namHCV
Xà kép namHCB
Ngựa tay quay namĐặng Ngọc Xuân ThiệnHCV
Vòng treo namNguyễn Văn Khánh PhongHCV
Nhảy chống namTrịnh Hải KhangHCĐ
Kun Bokator: 9 HC
Combat 45kg nữPhạm Thị PhươngHCV
Combat 50kg nữNguyễn Thị Thanh TiềnHCV
Combat 55kg nữNguyễn Thị Tuyết MaiHCV
Combat 60kg nữTrần Võ Song ThươngHCV
Combat 65kg namHuỳnh Văn CườngHCV
Combat 70kg namNgô Đức MạnhHCV
Combat 50kg namNguyễn Quang LuânHCĐ
Combat 55kg namHoàng Phúc ThuậnHCĐ
Combat 60kg namĐặng Văn ThắngHCĐ
Bóng chuyền: 1 HC
Bóng chuyền trong nhà namĐội tuyển namHCĐ
Billiard sports: 4 HC
3-C Carom đơn nữNguyễn Hoàng Yến NhiHCB
Phùng Kiện TườngHCĐ
Pool 9 bi đơn namTạ Văn LinhHCĐ
Nguyễn Anh TuấnHCĐ
Tennis: 2 HC
Đồng đội namTrịnh Linh Giang, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Văn Phương, Phạm Minh TuấnHCB
Đồng đội nữSavanna Lý Nguyễn, Phan Diễm Quỳnh, Sỹ Bội Ngọc, Sophia Huyền Trần Ngọc NhiHCĐ

Golf: 2 HC

Đơn namLê Khánh HưngHCV
Nguyễn Anh MinhHCĐ
Nhảy Cầu: 1 HC
Cầu cứng nữBùi Thị Hồng GiangHCB
Wushu: 1 HC
Nam quyền namNông Văn HữuHCĐ
THÀNH TÍCH CHUNG: 50 HCV, 50 HCB, 60 HCĐTỔNG: 160 HC

Lịch thi đấu Đoàn TTVN hôm nay 11/5/2023

- Lịch thi đấu có thể sẽ thay đổi theo quyết định của BTC.

Toàn bộ các môn thi đấu tại SEA Games 32 được bên mình trực tiếp ngay trên trang chủ. Ngoài ra anh em có thể theo dõi qua các kênh sóng của VTV, VTVCab, HTV; Youtube: HTV Sports, VTV Thể Thao, Next Sports; Ứng dụng VTV Go, ON+...

GIỜNDVĐV/ĐTVÒNG
Điền Kinh
9h007 môn phối hợp (nhảy xa nữ)Hoàng Thanh Giang, Nguyễn Linh Navòng 5
9h30400m rào namNguyễn Đức Sơn, Quách Công Lịchvòng loại
10h007 môn phối hợp (ném lao nữ)Hoàng Thanh Giang, Nguyễn Linh Navòng 6
16h00400m rào nữNguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Ngọcchung kết
16h05Nhảy 3 bước namNguyễn Thượng Đức, Trần Văn Diệnchung kết
16h15Ném đĩa namPhan Thanh Bìnhchung kết
16h20400m rào nam-chung kết
16h30800m nữNguyễn Thị Thu Hà, Bùi Thị Ngânchung kết
16h50800m namLương Đức Phước, Giang Văn Dũngchung kết
16h457 môn phối hợp (800m nữ)Hoàng Thanh Giang, Nguyễn Linh Navòng 7
17h0510.000m namNguyễn Quốc Anh, Đỗ Quốc Luậtchung kết
Nhảy Cầu
11h30Cầu cứng namĐặng Hoàng Tú, Đinh Anh Tuấnchung kết
Bơi
9h0050m bướm nữNguyễn Thúy Hiềnvòng loại
 50m ếch namLê Trọng Phúc, Phạm Thanh Bảovòng loại
 800m tự do nữVõ Thị Mỹ Tiên, Lê Thu Thủyvòng loại
 400m tự do namĐỗ Ngọc Vinh, Nguyễn Huy Hoàngvòng loại
 200m bướm namHồ Nguyễn Duy Khoa, Nguyễn Huy Hoàngvòng loại
18h0050m bướm nữ-chung kết
 50m ếch nam-chung kết
 800m tự do nữ-chung kết
 400m tự do nam-chung kết
 200m bướm nam-chung kết
Bóng Rổ
9h005x5 nữViệt Nam - Thái Lanvòng loại
Billiard Sports
10h006 Red Snooker đôi nam-tứ kết
 Snooker đôi nam-vòng 1/16
14h009 bi đôi namLường Đức Thiện, Nguyễn Anh Tuấn - (Indonesia)vòng 1/16
18h00Snooker đôi nam-vòng 1/8
Boxing
16h0048kg namNguyễn Linh Phụng - (Thái Lan)tứ kết
 54kg namTrần Văn An - (Indonesia)tứ kết
 92kg namNguyễn Mạnh Cường - (Philippines)tứ kết
E-Sports
9h00PUPG Mobile-Team namNguyễn Đình Chiến, Lê Văn Quang, Hoàng Vĩ Quang, Nguyễn Quốc Cường, Bùi Xuân Trường, Ngô Đình Quang Anh, Phan Văn Đông, Vũ Hoàng Hưng, Mạc Anh Hào, Đinh Dương Thànhvòng loại
 Mobile Legends: Bang Bang-Team nữLê Ngọc Tâm Nhi, Nông Thị Ngọc Ánh, Nguyễn Thảo My, Phan Thị Bích Ngọc, Vũ Huyền Anh, Phạm Thu Hằng, Lương Khánh Hòachung kết
Đấu Kiếm
10h00Kiếm chém cá nhân nữVũ Thị Hồng, Nguyễn Phương Kimvòng loại
 Kiếm 3 cạnh cá nhân namNguyễn Văn Quyết, Vũ Thành Anvòng loại
15h00Kiếm chém cá nhân nữ-chung kết
 Kiếm 3 cạnh cá nhân nam-chung kết
Bóng Đá
19h00Đội tuyển namU22 Việt Nam - U22 Thái Lanvòng bảng
Golf
7h00Đồng đội namLê Khánh Hưng, Đoàn Uy, Nguyễn Đặng Minh, Nguyễn Anh Minhtứ kết
 Đồng đội nữĐoàn Xuân Khuê Minh, Thân Bảo Nghi, Lê Chúc Antứ kết
Kun Khmer
14h0071kg namNguyễn Hồng Quânchung kết
 75kg namNguyễn Thanh Tùngchung kết
 51kg nữTriệu Thị Phương Thủychung kết
 54kg nữHuỳnh Hà Hữu Hiếuchung kết
 57kg nữBùi Yến Lychung kết
Bi Sắt
8h00Bộ ba (2 nam, 1 nữ)Lý Ngọc Tài, Thạch Thị Ánh Lan, Nguyễn Đình Tânvòng loại
13h00-chung kết
Cầu Mây
9h00Đồng đội namViệt Nam - Làovòng loại
15h00Việt Nam - Campuchiavòng loại
Tennis
9h00Đơn namLý Hoàng Nam - (Indonesia)tứ kết
Bóng Chuyền Trong Nhà
19h30Đội tuyển nữViệt Nam - Campuchiavòng bảng
Wushu
9h00Đao thuật/Côn thuật nữHoàng Thị Phương Giangchung kết
 Đao thuật/Côn thuật namVũ Văn Tuấnchung kết
 Kiếm thuật/Thương thuật nữDương Thúy Vi, Nguyễn Thị Hiềnchung kết
 Kiếm thuật/Thương thuật nam-chung kết
 Nam côn nữPhan Thị Tú Bìnhvòng loại
 Nam côn namNông Văn Hữuvòng loại
 Thái cực quyền-vòng loại
15h0056kg namĐỗ Huy Hoàngbán kết
 60kg nam-bán kết
 65kg nam-bán kết
 70kg nam-bán kết
 48kg nữ-bán kết
 52kg nữ-bán kết
Xe Đạp Đường Trường
9h00Cá nhân tính điểm namVõ Thanh An, Quàng Văn Cường, Phan Hoàng Tháichung kết
10h30Cá nhân tính điểm namNguyễn Thị Thi, Nguyễn Thị Thu Mai, Nguyễn Thị Thậtchung kết
Bóng Chuyền Bãi Biển
8h00Đội tuyển nữ-vòng loại
 Đội tuyển nam-vòng loại
13h00Đội tuyển nữ-vòng loại
 Đội tuyển nam-vòng loại

Có thể bạn quan tâm

Xem thêm
top-arrow
X